Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?

Go down 
Ryn Tạt Lon
Vongola Guardian's Sky
**
shining_star
Z
Wise Beauty of the Sky
snow
Mắt Dọc Thần Thánh
Jang Da Yeon
I♥JessieJ
chicken_munno1
Nope
16 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
chicken_munno1

chicken_munno1

Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:17 pm

;)) ê bạn Rạng háng là nghề cùa Gái gọi,nó còn tốn mồ hôi công sức,bạn nói thế chả phải chứng tỏ mức độ ngu của bạn sao,hỏi lại Shit nhà bạn xem nó rạng háng suốt ngày có đổ mồ hôi công sức không nhé
Sống trong gia đình là việc của tôi,của tất cả mọi người,con họ ko sống trong nhà chứ sống ở đâu,nuôi ăn cho con cái là bổn phận cha mẹ phải làm rồi,con cái lớn rồi thì có bổn phận ngược lại,bạn ko biết tối thiểu này sao.
Bạn nói thế chắc bạn ko sống trong nhà ba mẹ ko ăn nhờ tiền ba mẹ àh ;))
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:18 pm

Nốp có acc ở AA không?
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:19 pm

Sao cái gì bạn cũng cho là của tớ thế ?
Sao bạn không cho tớ là chúa trời còn bạn là con chó đi.
Tớ làm Coder , tớ tự trả tiền học đấy !
Bạn có làm được thế không ?
Áo quần tớ tự ủi tự giặt , ...
Nói chung tớ chưa lệ thuộc vào bố mẹ bất cứ chuyện gì cả , thế thôi.
Bạn không lớn nổi đâu , tớ nói thật đấy.
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:19 pm

Bảng Phong Thần đã viết:
Nốp có acc ở AA không?

Có nhưng không bao giờ dùng. Ở AA có gì hay?

mà người trên đừng chửi bậy nữa nhé ;)

Lý do Nốp ở forum này là để giữ hình tượng Són =))
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

ACF rút quân! Những nỗ lực thông não đã bất thành khi đối tượng hoặc là k0 muốn tiếp nhận, hoặc não đã shit hóa đến nỗi k0 còn khả năng tiếp nhận. Mọi hành động tiếp tục cố gắng thông não đối tượng đều có khả năng trở thành tội và bị xử lý tại ACF.

Tuy nhiên, do hầu hết ACF đều có thú vui bệnh hoạn là cười nhạo kẻ ngu, đặc biệt là thể loại đã ngu mà còn to mồm nên những hành động thuộc kiểu này sẽ không bị xử lý.

Wise đã ký!

Được sửa bởi Wise Beauty of the Sky ngày Sat Jan 01, 2011 10:20 pm; sửa lần 1.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:20 pm

@ : ê cái con ava lady,bạn có khugn2 ko đấy,đang kpop nhảy qa US hay đuối qá điên rồi hả
Lady vs Brit Vip khỏi nói rồi,nhưng ít ra Suju còn với được tới giữa hông,còn S9 thì chỉ cỡ bàn chân thôi,tới háng Brit còn chưa tới nữa là
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:21 pm

chicken_munno1 đã viết:
;)) ê bạn Rạng háng là nghề cùa Gái gọi,nó còn tốn mồ hôi công sức,bạn nói thế chả phải chứng tỏ mức độ ngu của bạn sao,hỏi lại Shit nhà bạn xem nó rạng háng suốt ngày có đổ mồ hôi công sức không nhé
Sống trong gia đình là việc của tôi,của tất cả mọi người,con họ ko sống trong nhà chứ sống ở đâu,nuôi ăn cho con cái là bổn phận cha mẹ phải làm rồi,con cái lớn rồi thì có bổn phận ngược lại,bạn ko biết tối thiểu này sao.
Bạn nói thế chắc bạn ko sống trong nhà ba mẹ ko ăn nhờ tiền ba mẹ àh ;))

Mày vừa tự nhận mày là con nít. :))
Đéo có ai nói mình QUA 17 TUỔI ngoài trừ mày ra đấy con ạ. Bị não à. :))
Sụ chuồng nhà mày nó mút cặc nhau đầy ra.
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:21 pm

^ cho hỏi em Bảng Phong Thần là ai?
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:24 pm

chicken_munno1 đã viết:
@ : ê cái con ava lady,bạn có khugn2 ko đấy,đang kpop nhảy qa US hay đuối qá điên rồi hả
Lady vs Brit Vip khỏi nói rồi,nhưng ít ra Suju còn với được tới giữa hông,còn S9 thì chỉ cỡ bàn chân thôi,tới háng Brit còn chưa tới nữa là

Đấy, con này lúc nào cũng nghĩ tới háng thôi là cùng. :))
Mình là fan US&UK bạn nhé. :))
Kpop chỉ có mê S9 với T-ara thôi. :))
Sụ nó chỉ là cái hạng ôn dịch làm điếm gay lôi kéo mấy con đĩ Ẹo thôi.
Còn S9 thì là nhóm nhạc đại diện cho Hàn Quốc đấy bạn. :))
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:24 pm

@ mỏ phù: ;)) thật ko,hay là ba mẹ bạn nuôi cho khôn lớn rồi mang ý nghĩ xấu xa như bọn Shit đẩy ba mẹ ra đường nhìn cách bạn là biết ko làm được trò j ra hồn rồi,1 triệu nuôi mỏ còn chưa xong huống chi bảo nuôi thân ;)) =]] áo quần việc nàh mà ko biết làm thì chết luôn đi sống làm jc ho đời thêm nhcu5 mà khoe ra
@ kon kia: ;)),bạn nói d9ugn1 lắm,bây giờ mới chịu thừa nhận là Shit 9 của các bạn ngu sao hả,hơi chậm 1 chút nhưng có còn hơn không,xem ra não bộ của bạn thông ra 1 tẹo rồi đó,,nhưng vẫn còn phải nỗ lực nhiều nhiều
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:25 pm

*ngáp*

Vật vờ...

TTN...

Cuối cùng là có ai làm món gà quay cho em ăn ko...Sắp hết 1/1 mah chả thấy con gà nào...
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:25 pm

Nope đã viết:

Em là mem mới, chắc anh Nốp không biết. :))
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

K0 nhầm thì là 1 anti Suju và 1 Sóngu xuất hiện sau khi mọi người chuyển nhà.
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Quan trọng một điều : Bạn có làm được như tôi không ?
Hay chỉ biết làm đĩ đứng đường , suốt ngày chỉ biết dạng háng và banh lồn ra.
Tôi hết lịch sự nổi với bạn rồi.
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:30 pm

Vẫn chưa tìm được tên thích hợp để reg bên ACF bởi vì không được đổi tên tự do như bên đây.
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:30 pm

Bảng Phong Thần đã viết:
Nope đã viết:

Em là mem mới, chắc anh Nốp không biết. :))

anh Nốp ;))

Bạn thích S9, và Nope là S1.

Nên Nope sẽ nói câu này: bạn thử nhìn lại tất cả các mem Són kì cựu ở đây đi. Có ai nói chuyện bậy bạ như bạn không?

Nope đã nhắc bạn rất nhiều về việc bạn đừng chửi bậy rồi mà bạn vẫn không dừng lại.

Liệu một fan của S9 như thế có đáng bị chính Són chửi không?
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:31 pm

Dừng , không lời qua tiếng lại nữa.
Chủ đề này dành cho em Gà thôi.
Ai thích đấu đá thì mời lập chủ đề khác.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:31 pm

=]] từ đầu đến cuối tôi thấy bạn có chút nào lịch sự đâu nào mà cứ oang oang ra thế,tôi ko dám làm nghề rạng háng như Shit đâu,vì tôi đâu phải mất tư cách thế,gia đình tôi giàu có hco5 cao rộng việc j phải rạng háng,xài tiền còn cầu mãi chưa hết huống chi là hành nghề ;)),ngừi ta học nữa để tiền nhiều nữa,bạn học ko bit61 tới đâu mà đi làm thấy 1 tr là qế rùi đấy
những điều tôi đang học mà làm được to lớn hơn bạn nhiều ;)) chẳng cần tốn công sức lao lực tinh thần thể xác như Shit 9 mà vẫn có vài triệu xài chơi ,thôi nói thẳng cho vuông mất công bạn băn khoăn ko biết nghề j,làm ở nàh đất cho gia đình đấy bạn ạh,chỉ cần alo 1 cú có ngay vài triệu xài,học cao nó thế,giờ bít sự # biệt rồi chứ
Nope

Nope

Bảng Phong Thần đã viết:
Vẫn chưa tìm được tên thích hợp để reg bên ACF bởi vì không được đổi tên tự do như bên đây.

ACF được đổi tên thoải mái.

Mọi người sao phải mất bình tĩnh vì chicken_munno1 nhỉ?

Không hiểu sao mình chỉ thấy thương hại và khinh bỉ thôi.
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:33 pm

Wise Beauty of the Sky đã viết:
K0 nhầm thì là 1 anti Suju và 1 Sóngu xuất hiện sau khi mọi người chuyển nhà.

Thế đấy =))

Thôi ACF rút quân.
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:33 pm

Thôi rồi , tôi hiểu bạn làm gì rồi ...
Bạn đừng làm vấy bẩn tâm hồn trong sáng của tôi.
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:34 pm

^ Em chỉ nói thế với Ẹo. :))
Anh thấy những loại như sungmin và sinderpaipai thì em không để tâm, vì đó là Ẹo bình thường.
Nhưng con Gà này làm em mất bình tĩnh. :))
OK, rút lui theo anh. :))
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:34 pm

^ Bởi vì nó dai.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:36 pm

=]] vì Són là Súc vật nên rất hay bị dao động đó mà,còn Són súc vật như bạn thì bị đơ đôvào giai đoạn cuối rồi sắp xuống lỗ nên thế đấy thường những việc lẽ ra của mình lại lầm tưởng của người khác,ko sao,tớ thông cảm mà
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:36 pm

Ẹo cũng giống như Són mà bạn nhỉ ?
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:37 pm

Tự kỉ vs mấy tấm hình vậy...

Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 Turkey-2

Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 Turkey_01%5B1%5D
Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 Ga42
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:38 pm

=]] Súc vật đang kéo theo cả lũ xuống lỗ kai2,thế giới này càng ngày càng trong sạch rồi
@ Mỏ phù: vì cứ mãi lảm nhảm 1 nội dung như thế nên mới bị liệt vào khu cách li của súc vật Són dù muốn hay ko đó Phù à.nói mãi ko hiểu càng ngày càng ngu ra
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:40 pm

Đến bây giờ tôi chẳng hiểu nỗi khu cách li của bạn là gì ?
Và tôi cũng thấy bạn ngày càng đuổi lí ra đấy !
( Mắt Dọc Thần Thánh : Có cần kêu anh em vOzer sang đây không nhỉ ? )
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:40 pm

Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 49d197ce_ga-q875976
Nope

Nope

Bảng Phong Thần đã viết:
^ Em chỉ nói thế với Ẹo. :))
Anh thấy những loại như sungmin và sinderpaipai thì em không để tâm, vì đó là Ẹo bình thường.
Nhưng con Gà này làm em mất bình tĩnh. :))
OK, rút lui theo anh. :))

Okie ;)

Hãy nhớ, làm Són hay làm Sone cũng chỉ là cái tên. Quan trọng khi nói rằng mình là fan của S9, nó còn đi kèm trách nhiệm bảo vệ hình tượng nữa.

Spoiler:

Gửi lời chào tạm biệt đến em chicken_munno1 nhé. Chúc em may mắn với Són lần sau.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:41 pm

đúng rồi bạn ạh,vì Shit rất là zẹo trai nên ngay từ đầu són nói ELF chế ra như thế mọi người đã cười phì ra rồi ;))
@ snow: gà ngon qá,thanks snow nhưng bít làm sao khi mới ăn cơm
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:42 pm

Trời ơi , ăn đồng loại của mình luôn.
Đồ dã man !
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:43 pm

Hình mình đẹp hơn hình snow.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:43 pm

@ ;)) lũ són đang tự tung hô nhau kìa nói nhảm nhí 1 hồi thi nhau tự bye bye đi đâu đấy Són,Són ơi đi làm đĩ kiếm tiền mua đĩa ủng hộ Shit 9 àh,nhưng làm sao giờ khi nó vẫn thua ;))
Thôi bùn ngủ đi ngủ đây,mai chơi vs các bé tiếp nhé,chị đi ngủ đây ,bye bye mấy cưng chúc mấy cưng ngủ ngon
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:45 pm

Gà nướng ngon hơn chứ :)) Thơm ngon bổ béo còn hơn là sống, tanh và dai nhách...
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:45 pm

THÔNG BÁO : BẠN GÀ VÌ QUÁ SỢ NÊN PHẢI CHUI RÚC VÀO CHUỒNG PHÂN !
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySun Jan 02, 2011 12:05 am

Chu Tất Phù là Fo à
=))
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySun Jan 02, 2011 7:07 am

Con đĩ Gà đâu rồi ?
Tao đang đợi mày đây.
shining_star

shining_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySun Jan 02, 2011 12:20 pm

lại war sao?
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySun Jan 02, 2011 12:51 pm

Lâu ngày ko gặp bé ^^
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySun Jan 02, 2011 2:15 pm

*cười*

Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySun Jan 02, 2011 5:23 pm

trước khi tự coi mình là Són thì nên nhìn lại bản thân 1 chút

với cách nói đó thì anh tặng bé 1 câu

tư cách là Són còn chẳng có chứ đừng nói là S1

anh nói ai người đó tự hiểu, người nào hiểu nhầm anh không chịu trách nghiệm
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySun Jan 02, 2011 6:53 pm

Em biết là ai nè.
Con Gà xanh lè đó là Són đó.
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptySun Jan 02, 2011 6:59 pm

Thế thì từ giờ chúng ta cứ smiley mà phang.

:-<.
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptyMon Jan 03, 2011 6:29 pm

Cái bạn được nhắc đến trong title,
Bạn đâu rồi?
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptyMon Jan 03, 2011 8:45 pm

huhuhuhu,các bạn không giữ lời j cả,bảo là tập chung vào 1 2pic để đấu vs tớ mà :(( đồ nói xạo
Jang Da Yeon

Jang Da Yeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptyMon Jan 03, 2011 9:01 pm

Tại cưng đi làm đĩ tùm lum nên chị chả biết đâu mà lần.
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptyMon Jan 03, 2011 9:48 pm

^
=)).
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptyMon Jan 03, 2011 10:53 pm

^
^
^
Não bé như thế thì chó cũng chả thèm sủa , nói chi người bé à
coolboy

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 EmptyFri Jan 07, 2011 2:55 am

để từ từ tớ xác định đồng minh rồi tớ PM các bác thông tin cá nhân của đĩ gà trên nhé ;))

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?   Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay? - Page 2 Empty

Thế tóm lại là em chicken_munno1 xanh lè có gì hay?
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next