Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[new] train- Sụ Jụ dislike fat girl

Go down 
Tatsumaru
Fro
Ayaka
love_yong
chuoikun
blah
Ploy_13
valkyrie
VipVIp
Yul_baby
CassDb
ngaloveme
Haku_san
soundmax
18 posters
Tác giảThông điệp
soundmax

soundmax

[new] train- Sụ Jụ dislike fat girl Empty
Bài gửiTiêu đề: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyWed Feb 03, 2010 9:11 am

Sau ngày Quiz MBC 'to Change the World,' thành viên Super Junior cũng bày tỏ sự không ưa của họ đối với phụ nữ "mập". Yesung stated, “I think obese people are lazy” while Leeteuk confessed, “I Yesung đã nói, "Tôi nghĩ rằng những người béo phì lười" trong khi Leeteuk thú nhận, "I
really dislike fat girls. thực sự không thích cô gái béo. I don't think they take care of their bodies well.” Tôi không nghĩ rằng họ chăm sóc của cơ thể của họ tốt. "
[new] train- Sụ Jụ dislike fat girl 20100130_suju-460x306

Cre: stupic suju
train: anti Sụ

=)) bọn nó bảo là hok thích phụ nữ mập thế mà 1 trong 13 thằng đó mập như con voi OMG~
Haku_san

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyFri Feb 12, 2010 1:20 am

^^
Bạn bị ngu hả bạn Sụ ?
Ừm, SHin Dong là CON TRAI.

Phụ nữ mập, là CON GÁI.

Omg, ngu thiệt. Mà tui nói thiệt bạn nghe nha, hỏi papa hay anh giai bạn xem có thích phụ nữ mập hem ? Vả lại, nếu bạn là nam thì bạn có thích không ?

Họ chỉ nói những gì họ nghĩ.

Bạn ngu quá, tội nghiệp.

Ét àh, mún xoá bài thì chờ 1,2 ngày nữa cho chu vu vài box nữa. Iu ét !
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyTue Mar 02, 2010 2:43 pm

hok con ji de noj
ban bjnh luan wa chjnh xac
dung wa ruj con ji
ho chj noj n ji ho nghj
the ma cung xuyen tac
con do bj djen hay sao day
CassDb

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyFri Mar 26, 2010 6:12 pm

điên khùng đỉ mẹ mày...............mày rãnh hen.....................đục má mày đéo bik ngượng đụ mẹ mày ELF ko anti mấy thằng bây lấy eo' ji` anti......................mẹ.................fan ko lên tiếng mày lên tiếng eo' ji`........................
đụ mẽ mày thiz nữ mập ko......................???chó như mày
Yul_baby

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyFri Apr 02, 2010 8:58 pm

eo`...........không thấy thằng trans nó để avatar anti E.L.F ah`........
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptySat Apr 03, 2010 7:08 pm

the tao moj vao
vao xem chung no mat day the nao
hok thj day hok hung thu
VipVIp

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptySun Apr 18, 2010 1:54 pm

Cái dkm mấy con phò điếm ELF này sao bọn mày cứ thích sủa lung tung thế :)) Mấy cái con điếm ngaloveme, CassDB thấy suốt ngày la liếm và quì lạy ở diễn đàn này để gỡ lại sĩ diện cho mấy thằng ml` Hàn Xẻng kia ah :)) Khôn nhà dại chợ thế các em, nếu cảm thấy ở VN cay cú quá thì các em ELF ở VN dắt tay nhau sang Hàn Xẻng làm phò đi :)) Mỗi lần mấy thằng SuSu hát xong thì cho nó vui vẻ :)) Nghe câu '' châm ngôn '' của mấy con phò ELF mà sợ :)) Bố mày chửi dkm bọn SUper Junior cũng như dkm bọn ELF ở VN, phản bội lại bố mày hộ cái. Mà xem 1 lượt bài thấy cái con ngaloveme sủa như đúng rồi, Nhạc Việt kém 1/10 nhạc Hàn :)) Cái dkmm mày nhìn lại đất nước chiến tranh ra sao đi rồi hảy sủa nhé. Dân tộc VN là 1 dân tộc bất khuất chứ đéo như cái bọn Hàn Xẻng nhát địt kia đâu. Bao nhiêu người hi sinh để cho mày sống như bgio thế mà mày lại sủa 1 câu nhạc Việt = 1/10 nhạc hàn, 20 năm dựng đất nước để cho chúng mày nghe được nhạc quốc tế là may rồi, thế mà cái con điếm nhà mày lại khinh nhạc Việt Nam ah, cái dkm con bán nước này. Quá nhục khi VN có cái bọn ELF này :)) Cứ bảo sao chính phủ VN không muốn cho bọn ca sĩ Korea sang, sang rồi lại đứng ở sân bay tụm 5 tụm 7 như mấy con phò rồi gào gào, rú rú như máy con thú bị điên o rừng, cái quan trọng nhất là mất mặt bạn bè quốc tế khi di cùng chuyến bay :)) Nói cái bọn ml` ELF này chắc 3 ngày 3 đêm đéo hết cái ma nói :(( Đầu óc toàn cứt thì làm sao hiểu được người khác nói gì :))
soundmax

soundmax

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptySun Apr 25, 2010 11:36 am

Móa ngu như chó!... thế lũ ELF mập mập 1 tý là bị 13 tình yêu của chúng ghét :))

Vậy mà tụi nó còn bẩn bựa theo la liếm 13 angel của chúng đấy, có đầu mà đéo biết suy nghĩ
valkyrie

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyMon Apr 26, 2010 9:44 pm

Không ít phụ nữ trên thế giới mập hoặc hơi mập, nhưng họ vẫn có thể lao động hết mình, vẫn cố gắng làm việc, chẳng có lí do gì để phán họ lười hay ghét họ, ngoại hình không phải tất cả.
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyThu Apr 29, 2010 5:44 pm

nhưng cái chính xác là họ chưa biết chăm sóc thể hình của mình, mà nếu họ siêng năng lao động thì họ chẳng thể mập. Ngoại hình không phải là tất cả, nhưng nó phần nào nói lên tính cách con người, và ngoại hình đẹp thì khiến người khác thích hơn, ý của suju là như thế, sao các bạn lại cứ xuyên tạc những lời chân thật của họ, nếu là chúng ta thì cũng có hơn gì đâu cơ chứ
Ploy_13

Ploy_13

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyFri Apr 30, 2010 9:40 pm

bạn ăn cái gì mà nói chuyện ngu thế???
ko thik phụ nữ mập chứ có phải đàn ông mập đâu hả???
tiếng việt mà cũng ko hiểu à???

còn nữa!
thử hỏoi mí bạn nhìn ng mập mí bạn có thếy mất thẩm mĩ ko???
vậy thì các anh cũng thế thôi!
có vậy cũng làm lớn chuyện!
lòi ra thêm cái ngu...
tốt nhất nên câm lại thì hơn!

@VipVip: bạn có mỗi 1 cái com à? sao thấy topic nào cũng có mỗi cái com y chang vậy???
hết ý tưởng để cãi vs elf rồi à???
blah

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyWed May 05, 2010 6:42 pm

bạn VipVip vẫn dùng cái comment dài ngoằng đấy đi dọa cả chỗ này à :)) Sợ qá. Bạn anti sụ chả qa bạn nghĩ mình k đủ điều kiện đc suju thik nên bắt đầu dở chứng à (:|. bạn chả = 1 phần của suju đâu nên ăn nói cẩn thận đấy !! Ng` ta có béo cũng là việc của ng ta, k liên quan j đến bạn nhé :-&. Phát buồn nôn
chuoikun

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyFri May 07, 2010 8:48 pm

khiep that the nay hoa ra suju anti menk` :(
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyThu May 13, 2010 10:20 pm

Chúg nó k hỉu tiếg ng` đâu mấy pạn ơi !!!
Hơi đâu mà chấp mấy thứ bại não...đ' fân đc đàn ôg hay đàn pà =]]
Anti fans k thấy đâu....thấy toàn E.L.F, Cass, Vip....topic vắg hoe....xàm gê...để chúg t chửi k b' nhục
@VipVIP : vẫn cái cm zài ngoằg...ng` đọc k hỉu :))
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptySun May 16, 2010 9:31 am

Bọn này phân biệt đối xử với phụ nữ mập. Địt con mẹ mấy thằng máu lồn SuJu
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptySun May 16, 2010 7:25 pm

Tiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl Thu May 13, 2010 10:20 pm

+
----
-
Chúg nó k hỉu tiếg ng` đâu mấy pạn ơi !!!
Hơi đâu mà chấp mấy thứ bại não...đ' fân đc đàn ôg hay đàn pà =]]
Anti fans k thấy đâu....thấy toàn E.L.F, Cass, Vip....topic vắg hoe....xàm gê...để chúg t chửi k b' nhục
@VipVIP : vẫn cái cm zài ngoằg...ng` đọc k hỉu :))

K hiểu tiếng ng thế mài đang đọc cái j đấy con?Đọc đc sao kêu k hiểu tiếng ng?
Làm sao phan biệt đc đàn ông hay đàn bà chớ, nhìn cái ảnh coi, đến bố mẹ chúng nó còn chẳng nhận ra còn kêu bọn tao.
Bọn tao bận trả lời các topic khác em gái ạ, thích thì zô chiến.Mà chẳng hiểu chúng mài zô đây làm j ?Mù chữ à?K hiểu tên diễn đàn này là j à?
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptySun May 16, 2010 8:07 pm

Hà mẹ, cái box của SJ mà có mấy con fan của 5 thằng Đàn Bò xôg vào nữa...
Ploy_13

Ploy_13

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptySun May 16, 2010 10:36 pm

cass vào thì sao?
cấm à
dở hơi
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyTue May 18, 2010 7:15 pm

từ đấy tao biết các em gái ko những chỉ thích DBSK mà thích cả SJ, cứ tưởng tình yêu của các em là duy nhất cơ đấy.... ko ngờ chia ra nhưng 18 anh...
mà Leetuk cũng kì, ko thích người ta thì thôi, làm quái gì phải nói họ lười này nọ...0.o
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyTue May 18, 2010 8:05 pm

DBSK có phải là Đang Bị Si Đa không nhỉ Evil
Ploy_13

Ploy_13

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyTue May 18, 2010 9:08 pm

bạn hứa văng cường gì đó ơi
bạn có bik đọc chữ ko vậy???
ko phải là Teuk nói mà là YeSung, và người ta chỉ nói đúng sự thật. như vậy là sai sao?
ko bik bạn có hiểu gì về tình bạn ko
Cass và ELF thik cả 18 ng vì ở họ có 1 tình bạn tuyệt vời

@ml suju: bạn dịch nghĩa hay gớm =))
omg DBSK thành ra Đang Bị Si Đa cơ đấy!!! =))
chữ K nó biến thành chữ Đ mất rồi =))
phục sát đất cái đầu bò của bạn =))
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyTue May 18, 2010 9:16 pm

À, thế thì bạn cũng đang tự địt mẹ cái đầu bò của ELF đấy. Sone mà lại đọc thành Són.

Phục sát đất cái bộ não toàn cứt của ELF
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyWed May 19, 2010 7:16 am

Ploy_13 đã viết:
bạn hứa văng cường gì đó ơi
bạn có bik đọc chữ ko vậy???
ko phải là Teuk nói mà là YeSung, và người ta chỉ nói đúng sự thật. như vậy là sai sao?
ko bik bạn có hiểu gì về tình bạn ko
Cass và ELF thik cả 18 ng vì ở họ có 1 tình bạn tuyệt vời

@ml suju: bạn dịch nghĩa hay gớm =))
omg DBSK thành ra Đang Bị Si Đa cơ đấy!!! =))
chữ K nó biến thành chữ Đ mất rồi =))
phục sát đất cái đầu bò của bạn =))

chuyện ta nhầm lee với sung thì là lỗi của ta ko để ý.
còn chuyện nói ra sự thật thì tất nhiên là ko sai, vậy ta nói sự thật ra ta ko ưa fan cuồng các bạn thì có gì sai đâu sao các bạn vào 4rum xoắn lắm vậy... ta có lỗi gì à, các bạn từ đâu chạy tới lôi chym chuột ra trước rồi bảo người này người kia ngu học...
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyWed May 19, 2010 7:17 pm

@Fro: làm ơn đọc lại zùm nhữg zì t cm nhé...t nói thg` VIP đag sủa chứ đ' fải cái thg` viết pài ...t đâu có hỉu nó nói zì....mà t chửi nó chưa chắc nó hỉu....TRÓ sao hỉu đc tiếg ng` :D! w lại t đ' nói chuyện w m`...m` có quyền zì mà lên tiếg....t nói zì mặc xác t đ' cần cái mặt lz` m` can thiệp! =]]
Haiz! sở zĩ hỉu đc tiếg TRÓ là zo t mới ra thư viện mượn về 1 cuốn từ điển Người & TRÓ nên mới hỉu đc đó :))
Ploy_13

Ploy_13

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyWed May 19, 2010 8:20 pm

@ml suju: mình đúng là AFS nhưng ko phải toàn bộ ELF đều anti S9, cho nên đừng có bắt lỗi toàn thể ELF như thế
sone đọc thành són thì các bạn bảo là xuyên tạc, vậy ko bik ai xuyên tạc ELF thành ra chữ gì ấy nhỉ???
toàn là bắt chước cả thôi
đã ăn cướp còn la làng!
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyThu May 20, 2010 11:46 am

các bạn xuyên tạc tên 1 nhóm nhạc như thế mà bảo là mình đúng, hay thật
DBSK có thể không là gì với các bạn nhưng trong lòng các cass, đó là cái tên rất quan trọng, vậy xin các bạn hãy tự trọng
nói thật, mình cảm thấy những hành động của fan cuồng là hơi nông nỗi, nhưng mình thật sự khâm phục họ. Họ dám vì những người mình thần tượng mà chịu chấp nhận cho các bạn phỉ báng, họ có thể bộc lộ hết những cảm tưỡng mà người mình ngưỡng mộ,...những người có tình cảm. NHỮNG NGƯỜI NHƯ THẾ ĐÁNG ĐƯỢC TÔN TRỌNG
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyThu May 20, 2010 12:50 pm

tất nhiên các bạn cùng 1 hội thì phải tôn trọng lẫn nhau... chia rẽ mà sống đc à...

nhưng người ngoài nhìn vào với 1 con mắt khác...
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyThu May 20, 2010 12:51 pm

Có cái giống gì mà sao cứ lôi Suju, E.L.F mà chửi hoài vậy? bộ k có chuyện gì làm à? có ai đụng chạm tới mấy người chưa ? ăn nói nhố nhăng vừa vừa thôi !!!
Ploy_13

Ploy_13

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyThu May 20, 2010 3:54 pm

người ngoài nhìn với con mắt thế nào cơ???
ngay cả bạn bè tôi, cha mẹ tôi còn ko lên tiếng hay chửi mắng chúng tôi như các bạn. Vì sao??? vì họ hiểu vì sao chúng tôi lại yêu thần tượng mình đến thế!
còn các bạn? các bạn vẫn chưa hiểu rõ đc con ng của fan kpop, chưa hiểu rõ đc vì sao chúng tôi yêu kpop mà vẫn cố cãi và lên án kpop thế này thế kia thì việc chúng tôi phản bác lại là có lí do cả!
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptySat May 22, 2010 10:22 am

mỗi người 1 quan niệm khác nhau nên có xảy ra tranh chấp là chuyện bình thường. Kpop có người thích cũng có người ghét, ta thích thì cứ thích, vậy thôi. Dù sao, những lời tôi nói ai muốn nghe thì nghe, chứ đừng có hiểu sai rồi lại chửi nhau
PizAngel

PizAngel

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptySun May 23, 2010 8:58 pm

Cái dkm mấy con phò điếm ELF này sao bọn mày cứ thích sủa lung tung thế :))
Mày cứ nói người ta sủa mà mày cứ đớp lại người ta như thế thì mày là gì hả kon TRÓ kyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...X(X(!~
PizAngel

PizAngel

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptySun May 23, 2010 8:59 pm

Cái dkm mấy con phò điếm ELF này sao bọn mày cứ thích sủa lung tung thế :))
Mày cứ nói người ta sủa mà mày cứ đớp lại người ta như thế thì mày là gì hả kon TRÓ kyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...X(X(!~
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptySun May 23, 2010 9:00 pm

@PizAngel: nó bị dại đó e ơi! thằg này hùi trước sủa nhiều lắm...bây giờ trốn mất r`...chắc chạy lung tung sủa bậy nên chủ xích lại r` cũg nên =]]
eunhae_13

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptySun May 23, 2010 9:13 pm

antikpop tòan là những con người gương mẫu bậc nhất trong xã hội VN ta đấy các bạn trẻ ạ
còn fankpop chúng ta chỉ là những kẻ bị coi là những kẻ sính ngoại, mê trai đẹp, đú theo trai, phỉ báng tổ quốc... ---> đùa, thế giới này đảo lộn hết rồi

fankpop là thế đấy, tôi ko biết các bạn khác nghĩ gì nhưng tôi chỉ cần biết bản thân tôi muốn bảo vệ những thứ mình trân trọng, những thứ tôi yêu qúy và tôi ko cho phép bất cứ ai động chạm đến những điều đó
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyMon May 24, 2010 5:51 am

THÔNG BÁO : Ẹo nào mập quá thì thôi đừng làm fan Suju nữa, kẻo tụi Suju nó khinh đấy. Vui thật, thế ra mấy bạn Ẹo ốm cũng ủng hộ Suju ghét Ẹo mập, hài vãi hà
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyMon May 24, 2010 9:33 am

clapclapclap đã viết:
THÔNG BÁO : Ẹo nào mập quá thì thôi đừng làm fan Suju nữa, kẻo tụi Suju nó khinh đấy. Vui thật, thế ra mấy bạn Ẹo ốm cũng ủng hộ Suju ghét Ẹo mập, hài vãi hà
Ăn nói cho đàg hòag đi! k ai đụg chạm đến bạn thì bạn củng đừg có đụg chạm đến người ta
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyWed May 26, 2010 6:22 am

Haha, bạn Ploy_13 viết thế này " bạn ăn cái gì mà nói chuyện ngu thế???
ko thik phụ nữ mập chứ có phải đàn ông mập đâu hả???
tiếng việt mà cũng ko hiểu à???

còn nữa!
thử hỏoi mí bạn nhìn ng mập mí bạn có thếy mất thẩm mĩ ko???
vậy thì các anh cũng thế thôi!
có vậy cũng làm lớn chuyện!
lòi ra thêm cái ngu...
tốt nhất nên câm lại thì hơn!

@VipVip: bạn có mỗi 1 cái com à? sao thấy topic nào cũng có mỗi cái com y chang vậy???
hết ý tưởng để cãi vs elf rồi à??? " đấy là đồng chí bạn nói đấy, nào phải tôi lol!
Ploy_13

Ploy_13

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyWed May 26, 2010 10:09 pm

mình nói thế thì đã sao hả bạn???
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyThu May 27, 2010 4:05 pm

Àh, đâu có gì đâu, mình nhắc lại cho bạn love_yong xem í mà. Mình chỉ thương mấy bạn mập thôi. Khổ
Ploy_13

Ploy_13

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyThu May 27, 2010 5:29 pm

chắc bạn cũng có suy nghĩ ko hay về cái comment của mình phải ko?
chỉ là mình muốn biết bạn ko hài lòng về điểm nào thôi
love_yong

love_yong

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptyThu May 27, 2010 7:32 pm

@clapclapclap: nhắc cái gì ???
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptySat Sep 25, 2010 8:15 pm

Đít lai.
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl EmptySat Sep 25, 2010 8:16 pm

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl   [new] train- Sụ Jụ dislike fat girl Empty

[new] train- Sụ Jụ dislike fat girl
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Only Girl !
» Ko nhìn ra thằng này là ai trong MV Super Girl của Suju =))
» Những “hot boy”, “hot girl” xa lạ
» Keep Your Head Down & Ayyy Girl
» [train] Tại sao đang được rude ELF?