Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :">

Go down 
Nozomi Sasaki
Yuu_ACF
prince_love
pum
ASGvn
Jang Da Yeon
Z
anti_why_not?
coolboy
thích ăn nho =))
Fantasy Juuichi
Mắt Dọc Thần Thánh
AFS_rerach
chicken_munno1
lsm111986
shining_star
Tôi lại quay về đây ♥
Ryn Tạt Lon
**
I_love_JYJ
Wise Beauty of the Sky
Nana
fan_suju_thim
snow
I♥JessieJ
29 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
Tác giảThông điệp
đkm bọn són bại não

Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :"> - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :">   Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :"> - Page 4 EmptyThu Feb 17, 2011 5:53 pm

[b]ôi ôi.mí trỵ s9 e nhìn mà e muốn ói có khi ngất tại trận mất.cả tấn silicon mà vỡ ra thì thui.chắc tất cả mn die.đkm.mí trỵ cứ nhảy như mí con điên ng` ta bảo vừa trốn trại ra đấy.chân thì ngắn mà cứ thích khoe.mà k n~ khoe chân các trỵ còn khoe lz` xơ ý ạ.chậc chậc.bọn nó nhảy vào liếm lz` mà các trỵ vẫn để yên mà.tại wen r`.k cho k chịu đc ha.khổ thân:))=))
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :"> - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :">   Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :"> - Page 4 EmptyThu Feb 17, 2011 8:58 pm

Từ giờ để S9 vào "Âm nhạc Hàn Quốc chân chính", còn lại (cái Kpop mà k có S9) thì mình sẽ gọi là cái K** Póp. =))

^ Đ** mẹ em trên em nứng hả, em nứng em kêu con mẹ em nó móc l** cho em đi, em rảnh k comment nghe như cái lỗ l** vậy. =))
Chân em dài bằng k mà bảo là ngắn. =)) Hay là em liếm c** bố em hoài nên bảo là "ngắn". =)) *chắc chân em cũng chỉ dài bằng não em, đồng thời bằng với con c** mấy ộppé của em* =)) Ai khoe l**? =)) SNSD hay mẹ em? =)) Đ** phải ở nhà em liếm l** mẹ em hoài à? =))

Vãi l** với cái hạng kỉ nữ như con trên. =))

Trích dẫn :
ĂFSvn = K**Póp = Chó
angelavo

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :">   Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :"> - Page 4 EmptySun Jun 19, 2011 6:49 pm

I♥JessieJ đã viết:
Từ giờ để S9 vào "Âm nhạc Hàn Quốc chân chính", còn lại (cái Kpop mà k có S9) thì mình sẽ gọi là cái K** Póp. =))

^ Đ** mẹ em trên em nứng hả, em nứng em kêu con mẹ em nó móc l** cho em đi, em rảnh k comment nghe như cái lỗ l** vậy. =))
Chân em dài bằng k mà bảo là ngắn. =)) Hay là em liếm c** bố em hoài nên bảo là "ngắn". =)) *chắc chân em cũng chỉ dài bằng não em, đồng thời bằng với con c** mấy ộppé của em* =)) Ai khoe l**? =)) SNSD hay mẹ em? =)) Đ** phải ở nhà em liếm l** mẹ em hoài à? =))

Vãi l** với cái hạng kỉ nữ như con trên. =))

Trích dẫn :
ĂFSvn = K**Póp = Chó
viết cái ngôn ngữ gì mà cứ như chó cắn đít người khác zậy nè chài,mày wen bú l** MẸ MÀY nên mày nghĩ ai cũng thế chắc =))=))
giời ạ,chắc mày đc xem con móm múc cột rùi nên thèm l** đến thế sao????
mở miện là văng tục,đừg tưởng chỉ mình mày bik' chửi thề là thế nào nhék
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :">   Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :"> - Page 4 EmptyTue Jun 21, 2011 8:11 pm

Bạn sone ơi, ở đây còn fan của nhóm khác nên đừng nói thế nha :-)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :">   Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :"> - Page 4 Empty

Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :">
Trang 4 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
 Similar topics
-
» TÌNH HÌNH LÀ ĐỤ MẸ CÁI LŨ ELF ĐÃ TRỞ NÊN NGÔNG CUỒNG QUÁ MỨC. MÌNH ĐANG LẬP 1 NHÓM ANTI CHUYÊN ĐI XỬ LÝ TUI NÀY AI MUỐN THÌ VÀO ĐĂNG KÝ VÀ PM CHO MÌNH CÁI YH ĐỂ MÌNH LẬP NHÓM
» Ai xem hình em mặc váy ko :"> Lừa tình
» Hình ảnh cận cảnh của tinh trùng. :">
» Sĩ tử vào đi danh, và báo cáo tình hình ngày thi đầu tiên
» TỔNG HỢP HÌNH ẢNH ĐẸP TUYỆT VỜI CỦA ELF VIỆT NAM DÀNH CHO NHÓM NHẠC SUPER JUNIOR