Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này

Go down 
Ryn Tạt Lon
Vongola Guardian's Sky
Nana
anti_why_not?
I am Superman...
*lười*
antisuju_is_stupid
shocking_vip
Out!
Nozomi Sasaki
fighter_for_freedom
lilus90
Pé Phương
Sempai !
[Rapppappa] Torigoya
Pô xây đông
Ari Doll
manucian1988
22 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptyFri Jun 25, 2010 11:42 am

Con lay cac co hon. Ton tien gprs cua con qua :((. Thoi out cho cac co hon spam
Nana

Nana

Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptyFri Jun 25, 2010 1:31 pm

ngủ-ing :))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptyFri Jun 25, 2010 2:09 pm

*đá *
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptyFri Jun 25, 2010 2:20 pm

*đi đi 2h rồi kìa* :))
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 2:03 am

@antisuju_is_stupid: là ss đấy, bánh dâu hỏi ss sinh năm bao nhiêu?
antisuju_is_stupid

antisuju_is_stupid

Đến từ : Paradise of Kpop/Ca'j cho^~ ga^`n khu ta^.p thE^? cu?a 13 Thie^n Tha^`n SJ ^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 4:11 pm

banh_dau_tinh_yeu đã viết:
@antisuju_is_stupid: là ss đấy, bánh dâu hỏi ss sinh năm bao nhiêu?

có lẽ là bé nhất diễn đàn TT TT

sn 1997, 13 tuổi - con số SJ ~^^~
albino
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 4:12 pm

Stupid = bánh đậu.
antisuju_is_stupid

antisuju_is_stupid

Đến từ : Paradise of Kpop/Ca'j cho^~ ga^`n khu ta^.p thE^? cu?a 13 Thie^n Tha^`n SJ ^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 4:20 pm

~Vuj~

Đừng gọi e là stupid mà TT TT
albino
Tử Vương Idol

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 4:37 pm

Trích dẫn :
quỳ lậy thì đã sao? thể hiện tình yêu, sự xin lỗi với các anh la` xấu à??/ nhục mạ vịt nam thì đã sao?? tao yêu Hàn Quốc thì tao để cờ trên yahô như thíe là xấu à?
?

Nghe nói theo truyền thống HQ, khi mắc lỗi với ai đó thì phải quỳ xuống xin lỗi để thể hiện sự thành tâm

Nhưng đây là VN chứ không phải Hàn Xẻng mà làm thế, nhập gia phải tùy tục con Vẹo ngu đần ạ=)) Không khéo các anh SJ lại tưởng mấy con cuồng fan bị dở hơi đấy=))

"nhục mạ vịt nam thì đã sao?? tao yêu Hàn Quốc thì tao để cờ trên yahô như thíe là xấu à?" ---> thề là con dog này chỉ dám ti toe trong blog cá nhân và trên yahoo, chứ ra đường mà nói câu này thì ăn đập chết tươi( dĩ nhiên là nó vẫn còn một chút trí thông minh của loài người nên sẽ ko dám làm thế:))
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 4:40 pm

^ Con ngu này nó viết 1 bài dài lắm. Nhưng bị chửi nhiều nên ko xóa được nó edit lại hết rồi. Cái trò mèo giấu cứt của bọn SJ13vn.
anti_why_not?

anti_why_not?

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 9:29 pm

đã vui

h

buồn~

nản~

Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 9:31 pm

^ sao buồn và nản hả bé? Cần "chị" vỗ về ko? Cần thì add nick YM nozomisasaki.idol, "chị" vỗ về bé :*.
anti_why_not?

anti_why_not?

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 9:45 pm

ôi thôi e xin kiếu

để chị vỗ rồi e vô viện có ngày í

;))
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 9:48 pm

yeah, bạn stupid = tuổi mình. ko còn bé nhất diễn đàn nữa rồi anh Nozomi nhá ha ha, có bạn có bè
anti_why_not?

anti_why_not?

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 9:49 pm

ôi banh dau :X

ava xinh thế

làm quen đi

antisuju_is_stupid

antisuju_is_stupid

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 9:53 pm

@banh dau:gọi mj`k là Ringo đừng gọi là stupid TT TT

*có bạn*

P/s:Y! của bạn là j` zậy???cho mj`k đc hem??? albino
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 10:06 pm

thôi gọi là stupid đi, mọi ng trong diễn đàn toàn gọi mình là bánh đậu( ta là bánh dâu cơ màTT.TT") nick hả, có ngay là banh_dau_tinh_yeu đó, ngu nghĩ tên.....
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 10:16 pm

^ ngu như tên hả bánh đậu.
@Stupid: Em tìm film Ringu mà xem là sẽ hiểu ;))
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 10:17 pm

đấm chết anh giờ
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 10:32 pm

bánh đậu..
mà đậu gì??
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 10:33 pm

bánh dâu ss ạ, nô phải bánh đậu
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 10:53 pm

đậu đỏ :"> .... bánh đậu nghe yêu hơn :">
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 11:00 pm

Uầy, giờ đến cả ss cũng.....tủi thân, hix
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 11:01 pm

cười...
quan trọng lắm sao??
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 11:02 pm

yêu thâậ mà :"> hay là đá bào dâu đậu đỏ nhá :">

ngon ơi là ngon
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySat Jun 26, 2010 11:09 pm

anti_why_not? đã viết:
ôi thôi e xin kiếu

để chị vỗ rồi e vô viện có ngày í

;))
Sao vô viện hả bé? "Chị" ngoan hiền mà ;;).
Trích dẫn :
Có cô gái nọ rất xinh đẹp, thân hình nảy nở rắn chắc, chân dài như người mẫu. Nói chung là múp rụp. Nàng làm bao nhiêu chàng trai si mê ngơ ngẩn.

Một hôm, có buổi dạ hội, cô gái xin phép mẹ đi dự. Trước khi đi mẹ dặn con gái:

- Con đã lớn rồi, nên học cách phòng ngừa những tên Sở Khanh đi, kẻo không lại thúi đời cô Lựu.

- Làm thế nào để có thể phòng ngừa chuyện đó hả mẹ? - Cô gái ngây thơ hỏi.

- Khi có đứa nào muốn đi xa hơn giới hạn cho phép với con, con hãy hỏi nó: "Chúng ta sẽ đặt tên con là gì?". Đàn ông thường sợ chuyện đó lắm. Hí hí!

Thế là cô gái nọ hăm hở đến dạ hội, nàng hôm đó đẹp như một ngôi sao trên trời, sáng bừng lên với bộ váy dài thướt tha màu thiên thanh. Các chàng trai đều thi nhau đến mời nàng nhảy.

Chàng trai thứ nhất tiếp cận nàng công chúa của vũ hội là một công tử cực kỳ đẹp trai, sau khi đi gần hết điệu Valse, chàng trai kín đáo hôn nhẹ vào bờ vai nõn nà của cô gái. Cảm nhận thấy khác lạ, cô gái liền hỏi:

- Hihi! Chúng ta sau này sẽ đặt tên con là gì?

Nghe đến đây, anh chàng bỗng tái mặt, đưa cô gái về chỗ ngồi và lủi ra xa.

Kẻ thứ hai là một chủ doanh nghiệp nổi tiếng giàu có, bước nhảy của anh ta cực kỳ thành thục, vòng tay rắn chắc khỏe mạnh.

Cô gái thấy tâm hồn xao xuyến. Bỗng nhiên cô cảm thấy bàn tay đáng nhẽ phải để hờ ở hông nàng đang di chuyển xuống dưới. Cô lại thì thầm vào tai anh chàng lắm tiền nhiều của:

- Chúng ta sau này sẽ đặt tên con là gì?

Bước nhảy của chàng thương gia dần dần rối loạn, mắt anh chàng bỗng mờ đi, miệng lẩm bẩm: "Con mẹ nó! Mày tưởng tao là con dê béo chắc. Thằng nào ăn ốc lại dụ ta đây đổ vỏ. Đừng hòng, tao không bị lừa đâu."

Kết thúc điệu nhảy, anh chàng lủi nhanh vào đám đông, chẳng thèm chào tạm biệt bạn nhảy.

Tin tưởng vào lời nói của mẹ lắm rồi, cô gái tự động đi tìm nạn nhân mới.

Lần này là một anh chàng trông rất ngố, rõ là ở nông thôn mới ra nhập cuộc sống nơi thị thành. Chàng ngố nhảy không đẹp, thỉnh thoảng lại giẫm vào chân cô gái. Sau một hồi vất vả, chàng ngố thấy quá ngượng ngùng vì sự vụng về kém cỏi của mình mới ngỏ lời mời nàng ra ngoài đi dạo.

Đến một chiếc ô tô, hắn đưa nàng vào trong. Cảm thấy đến đây là đủ, cô gái liền hỏi:

Chàng ngố im lặng, đáp lại câu hỏi của nàng bằng một nụ hôn nồng cháy. Sau khi dứt nụ hôn, cô gái hổn hển:

Hắn vẫn không trả lời nàng mà nhẹ nhàng lột quần áo nàng ra. Khi hắn xong các thủ tục khởi động, cô gái cố gắng gồng người hỏi lại lần cuối cùng:

- Ch....úng ta sau nà...y sẽ đặt t...ên c.c..c...on l...à..à g...g....ì....ì? Hử?

Chàng ngố lúc này mới nhẹ nhàng rút trong túi quần ra một bao OK chính hiệu con Thuồng Luồng và nói với nàng:

- Nếu nó thoát được ra khỏi cái này... chúng mình sẽ đặt tên nó là David Copperfield, hé?
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 12:14 am

Lạy chúa tôi, lần nào anh Nozomi Spam cũng dài dằng dặc à, lười đọc lắm...
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 12:16 am

^ Anh ko cần bé đọc, anh cần bé vì sao đọc.
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 12:38 am

Nếu hay và buồn cười thì sẽ đọc...
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 7:36 am

câu chuyện rất ý nghĩa

lol!lol!lol!lol!lol!lol!lol!lol!lol!lol!
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 7:57 am

cười hở cả hàm răng...
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 8:05 am

răng đẹp thì phải khoe
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 8:20 am

hình như răng sún thì đúng hơn đó bạn..
cười..
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 9:52 am

spam 1 :))
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 10:27 am

lol!lol!lol!lol!lol!lol!lol!lol!lol!lol!lol!lol!lol!
anti_why_not?

anti_why_not?

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 10:29 am

cười nửa miệng thôi

;))
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 10:31 am

cười....
lại spam....
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 10:31 am

tiếc là ko có cái =))

mình quý cái đó nhất
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 10:32 am

???????????????????
quý cái gì nhỉ?
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 12:12 pm

^ Bé why đã đọc câu chuyện kia chưa nhỉ? Yên tâm để "chị" vỗ về chưa ;;)
anti_why_not?

anti_why_not?

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 1:32 pm

^ a mà vỗ cái j`?

Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 1:33 pm

vỗ cái mông chứ vỗ về cái j ? Nozomi đừng giả nai nhé :))
anti_why_not?

anti_why_not?

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 1:34 pm

^

e làm j` có cái đó mà vỗ

=))
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 1:35 pm

Chị còn cái ảnh nào thì thay ava đi nhìn mãi 1 cái k biết đc :-<
anti_why_not?

anti_why_not?

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 1:41 pm

k bít đc j` hả e
?
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 1:56 pm

anti_why_not? đã viết:
^

e làm j` có cái đó mà vỗ

=))
Vỗ cái gì thì vỗ thôi, chắc là tét đít đầu tiên, vì anh ghét 13 Thým, mà em là fan của Thým, nên phải tét đít cho hết hâm mộ Thým.
anti_why_not?

anti_why_not?

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 2:10 pm

nhưng e ko có

lấy j` cho a vỗ bi h???

:">
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 2:13 pm

What the hell?
anti_why_not?

anti_why_not?

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 2:14 pm

=))

hell là j`?
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 2:17 pm

hell = địa ngục.

What the hell? = Điều xui xẻo gì đã xảy ra?

Vì sao em ko có mông??????
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này   Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này - Page 2 Empty

Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Kết bạn với một số bạn ELF chân chính [Mong fan cuồng ELF đừng vào dấy bẩn]
» Đứa nào tự nhận E.L.F chân chính bò vào đây !!
» [Pics] Tổng hợp các nhan sắc trong hội ĂN FÂN SỐNG cuồng nhiệt
» Đọc và Suy ngẫm|Khi mọi việc không chỉ còn gói gọn trong những trò trẻ con
»  AntiKpop IndexIndex ­CalendarCalendar ­Trợ giúpTrợ giúp ­Tìm kiếmTìm kiếm Tìm kiếm Display results as : Số bài Chủ đề Advanced Search ­Thành viênThành viên ­NhómNhóm ­Lý lịchLý lịch ­Không có tin nhắnKhông có tin nhắn ­Thoát [ Namida No Ir