Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF

Go down 
Con đĩ suju4ver,đọc kĩ nè
rookkoolstar1
nhoxbmt023
Miko_Lovato
TrangKhanh
hwangmiseong
Amelia_luv_S9_AntiAFS
tamnbk
8.8_linhtinh
Blue Moon
hennessy
Nana
Vongola Guardian's Sky
antisuju_is_stupid
soundmax
CaoCaoMa
Ryn Tạt Lon
SnSd_khắm_l0N`_XXX
blah
Mắt Dọc Thần Thánh
snow
lilus90
Out!
(S9)ShjnPr0
heosuju
•Youngsiii{B}
thanhvan145
[GVN]Knight
kyu_1996
milk
1+1=2
HATESUJU
sweetpumpkin_9x
I am Superman...
clapclapclap
hjhjhjhjhj
Nozomi Sasaki
CTM2010
Nightwish
[Rapppappa] Torigoya
sofunny
Ari Doll
manucian1988
anti 13
Tatsumaru
Max
Ayaka
pariss
thích ăn nho =))
Sempai !
Velonica
Chung_nazi
Fro
fighter_for_freedom
Pô xây đông
*lười*
suju4ever
61 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giảThông điệp
anti 13

anti 13

Đến từ : ban phòng chống ẹo cuồng và các oppa susu hát hay :))

Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 8:56 pm

bác ơi Troll là j` hả bác
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 8:59 pm

éo biết các tỉ mụi trỵ em nhà nó sau khi lên này shem có hấp diêm nó vì làm ảnh hưởng đến hình ảnh của ẸO ko nữa =))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 9:11 pm

Chủ topic : với tư cách là một fan của Suju mình có đôi lời .

Là một E.L.F phải thật hiểu cái tên " Ever Lasting Friend" > Vâng ! đã là bạn bè thì phải giúp đỡ nhau tránh xa cái xấu .

Là một E.L.F thì phải có một con mắt nhìn nhận thực tế - để ta có thể ngẩng cao đầu tr'c mọi lời dèm pha - mà muốn thế thì buộc lòng biết nhận thức đâu là đúng đâu là sai .

Là một E.L.F phải cẩn thận trong lời ăn tiếng nói đề từ đó mà người ngoài có cái nhìn tốt về Fc lẫn Idol

Và là một V_E.L.F thì phải có lòng tự trọng dân tộc chứ không phải quá cuồng loạn đến mức quên nguồn gốc.

Đúng hơn là còn nhìêu nhìêu và nhìêu điều nữa khi muốn làm một E.L.F sao cho xứng với cái tên ấy , sao cho xứng vs cái tên FC của Super Junior hơn là việc vào đây mà hô hoán một cách vô văn hóa và vô đạo đức

Nếu đã vào đây thì bước vào đây thì bạn cũng nên biết họ không mấy thiện cảm vs Idol của chúng ta . Nếu muốn bảo vệ Idol của chúng ta thực sự thì hãy dùng lời ăn tiếng nói đàng hoàng .

" Lời nói không mất tiền mua , lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau "
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 9:47 pm

có cố gắng..:))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 9:48 pm

^ ko hiểu .__."
Nightwish

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 10:05 pm

Chắc lại bố nào troll đây mà
CTM2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 10:15 pm

Ever Lasting Friend>>>> đối với tôi,chẳng khác nào giả khẩu hiệu cả.Bởi vì cái fan club này sinh ra bởi 1 công ty giải trí,thì nó tìm mọi cách để làm sao,các thượng đế của họ phải nhớ đến họ và bỏ tỉên mua hàng của họ.
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 10:17 pm

@tao ghet suju: ví dụ bạn là fan của ban nhạc A, người khác là fan của ban nhạc B.

Fan của B ghét ban nhạc A. Họ giả dạng làm fan của A. Sau đó chửi rủa ban nhạc B(ban nhạc yêu thích của chính họ) và cả các ban nhạc C, D, E khác nữa. Hòng làm cho ban nhạc A bị ghét nhiều hơn. Cái đứa fan chính gốc của B đó gọi là troll. Nói cách khác là gián điệp. Bọn AFS là chuyên gia troll đấy. Đọc cái topic về vụ DC của mình đi. Có 1 bài mình lật tẩy bộ mặt troll của AFS.

Tuy ghét bọn ELF nhưng forum mình là forum văn hóa, không cùng đẳng cấp với AFS nên không chơi trò này. Và mình cũng là 1 con người công bằng sáng suốt nên đọc topic này là đã nhận ra 99% là troll rồi. Nếu mình cũng giống bọn AFS thì đã chửi rủa trong này rồi.

Bác nào giả dạng làm gián điệp thì stop nhá. Không cần thiết phải làm vậy đâu. Thiếu gì thứ của bọn ELF + AFS mà chúng ta có thể chửi. Chịu khó nằm vùng bên AFS + mấy forum của ELF cũng phát hiện ra khối thứ hay ho để đem về bàn luận trong này
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 10:29 pm

CTM2010: 1 phần là thế 1 phần là khác =)) 1 số fan cũng ko có điều kiện mà mua này mua nọ ấy thôi , thế! cũng nhờ cái khẩu hiệu này mà giờ có nhiều bạn bè giúp đỡ => cái gì cũng có hai mặt cả . Cơ mà cảm thấy cái tên nó đẹp thôi . Mà cũng là lý do để nói bạn kia àh =)). Chứ bạn bè vĩnh cửu thì thời gian và khó khăn nó mới chứng nậhn
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 10:33 pm

One Liter Of Tears đã viết:
@tao ghet suju: ví dụ bạn là fan của ban nhạc A, người khác là fan của ban nhạc B.

Fan của B ghét ban nhạc A. Họ giả dạng làm fan của A. Sau đó chửi rủa ban nhạc B(ban nhạc yêu thích của chính họ) và cả các ban nhạc C, D, E khác nữa. Hòng làm cho ban nhạc A bị ghét nhiều hơn. Cái đứa fan chính gốc của B đó gọi là troll. Nói cách khác là gián điệp. Bọn AFS là chuyên gia troll đấy. Đọc cái topic về vụ DC của mình đi. Có 1 bài mình lật tẩy bộ mặt troll của AFS.

Tuy ghét bọn ELF nhưng forum mình là forum văn hóa, không cùng đẳng cấp với AFS nên không chơi trò này. Và mình cũng là 1 con người công bằng sáng suốt nên đọc topic này là đã nhận ra 99% là troll rồi. Nếu mình cũng giống bọn AFS thì đã chửi rủa trong này rồi.

Bác nào giả dạng làm gián điệp thì stop nhá. Không cần thiết phải làm vậy đâu. Thiếu gì thứ của bọn ELF + AFS mà chúng ta có thể chửi. Chịu khó nằm vùng bên AFS + mấy forum của ELF cũng phát hiện ra khối thứ hay ho để đem về bàn luận trong này

thấy em gà thật, lật lại page 1 em nhìn kĩ h mới thấy b troll đúng rồi. Đi đâu cũng thấy lũ AFS nó trá hình thành Sone cả mà h cũng chưa nhại bén =))
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 10:53 pm

Mà ko thấy bạn trẻ ELF nào vào đây bênh vực em chủ thớt nhỉ, có mỗi p3bo vào nhưng cũng chửi em ấy :)).
hjhjhjhjhj

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 11:38 pm

con chủ toppic nài chả xứng đáng là ng Việt rì cả!!!! mày là cái bọn bán nước cầu vinh.....thấy zai đẹp thì chạy theo ak!!! nhục nhã!!! chắc bm mày xấu hổ vì mày lắm. T đọc ở trên thấy câu mày ghi là: nhỡ đâu tổ tiên mày là ng Hàn Xẻng!!! mie, con này mất gốc thật sự...tổ tiên mày là ng j mà mày cũng ko biết sao......cụ kỵ mày là ng j mày cũng ko biết ak???? mày kêu mày ghét VN thế thì mày cút khỏi VN đi...sang Hàn xẻng thân yêu của mày đi!!!! mày bán nước như thế....chắc chả nước nào thèm chứa đâu!!!!! có khi chết cũng chả có chỗ chôn ý chớ!!!!!
Còn về hành động của mày: mày treo cờ Hàn....t nói thật....mày thk treo j thì treo.....mày treo cả đống cứt lên đấy cũng ko ai bảo j...nhưng hành động qùy xuống xin lỗi thì t chả chấp nhận đc.....bm mày chết....chắc j mày đã quỳ lạy, khóc than.....???thế mà mày lại quỳ xuống vì 13 ng đó.....1 hành động đáng để những ng khác nhìn vào khinh bỉ???? mày ko thấy hành động đấy là nhục nhã hay sao??? 13 người đó là con người....mày cũng là con người....tại sao mày lại quỳ xuống xl những ng đó???mày vs những ng đó ngang hàng mà???đều là con ng cả thôi....nếu mày ko tôn trọng chính mày....thì chả có ai tôn trọng mày đâu????
p/s: mình ko phải là ELF hay Anti Suju....mà chỉ là ng qua đường (được ng bạn đưa cho thớt này đọc)....mình cm vì quá bức xúc trc lời lẽ của con chủ thớt....mình cũng đã và đang nghe suju.....mình thấy bt....nhưng có 1 sự thật đáng cảnh báo.....nhạc Hàn và đời sống của những ca sĩ Hàn đã làm ảnh hướng đến giới trẻ của VN ta quá nhiều....ảnh hưởng đến mức tha hóa con người.....1 ví dụ điển hình đấy là con chủ thớt.....1 ng ko coi trọng mình...ko coi trọng bm đã sinh ra mình....thì thà chết đi còn hơn....sống làm j để bm thấy nhục nhã vì đứa con họ đẻ ra nói những lời lẽ như vậy.....thật đáng xấu hổ cho bm con chủ thớt......
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 11:44 pm

Nozomi Sasaki : em này cho vàng bênh cũng ko đc .__." đọc qua cũng biết bò qua từ AFS.__." ko chơi vs AFS .__." ( đang khổ lắm vì con bạn thân)
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 11:49 pm

Em chỉ có nhận xét con chủ topic là một dạng cuồng tín điển hình và sẵn sàng chống lại đồng bào mình.
p/s: cái thứ khinh rẻ Tổ quốc mình thì tớ ko coi nó là người, chỉ là 1 loài động vật lạ biết nói chút tiếng người thôi.
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 12:03 am

Mình cũng là 1 elf nhưng mà thấy bạn này hoang tưởng hơi bị nhiều cần chữa trị kịp thời sao lại có thể nghĩ cụ mình là ng hàn dc nhỉ? Chắc bạn này bị hàn hóa rồi
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 12:05 am

^
em sống trong uớc mơ , em sống trong khát khao =]]

cỡ này đủ chưa nhỉ
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 12:30 am

p3bo đã viết:
^
em sống trong uớc mơ , em sống trong khát khao =]]

cỡ này đủ chưa n hỉ
còn hơn thế nữa í chứ: em chết cũng mang theo ước mơ của em xuống địa ngục để cho diêm vương xem kiếp sau em có dc đầu thai thành ng hàn ko lol!
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 12:33 am

qua đấy đòi về ko ai chứa .__." làm như một thế giới thần tiên đang mở cửa ấy =)) yêu Idol thì yêu cơ mà dân Hàn cũng kỳ thị lắm :-" . Nhìn về mặt thật - thôi em yêu VN =))
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 12:44 am

Thì thế mới gọi là hoang tưởng, bạn chủ topic có ước mơ lớn lao là trở thành vệ sĩ của suju í mà, nhưng sang đấy cũng bị đá về thôi ai chứa chấp cái loại phản quốc như thế chớ
sweetpumpkin_9x

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 10:50 am

Tớ cx là 1 ELf, nhưng xin lỗi, tớ ko đồng ý vs bạn chủ topic.
Hôm 27/3, sự việc V-ELFs quỳ lạy xin lỗi SJ là hoàn toàn ko có. Ko có 1 hình ảnh và bằng chứng nào cho thấy điều đó cả.
Dù hôm đó chúng ta cx cảm thấy có lỗi vs các anh nhưng cx ko có ai quỳ xuống xin lỗi SJ cả. Bạn nhớ điều đó nhé. :)
Và hơn nữa, dù chúng ta là ELF, chúng ta yêu SJ và chúng ta cx yêu đất nước HQ, nhưng chúng ta cx ko thể phủ nhận chúng ta vẫn là ng` VN, sinh sống tại VN, nói tiếng Việt, và bố mẹ chúng ta cx là ng` VN. Cái tên VN khi nhắc đến cx khiến chúng ta ít nhiều cảm thấy tự hào, dù sao tr` thống lịch sử lâu đời của VN vẫn luôn luôn đc ng` ta nể phục. Tớ nghĩ bạn ko nên nói về đất nc chúng ta như thế.
Dù sao, việc để cờ HQ vào ngày quốc khánh của VN tớ cx ko hoàn toàn ủng hộ. Tớ bik các bạn làm như thế là vì anti Vpop, và chính tớ cx là 1 ADV, nhưng dù sao, Vpop cx chỉ là 1 phần, lí do bạn làm thế tớ cx có thể hiểu, nhưng cái cách bạn nói lại khiến ng` ta cảm thấy bạn đang khinh thg` VN - đất nc mà bạn đang sống.
Mong bạn đừng hiểu nhầm ý tớ nhé. Tớ thực sự ko muốn gây war vs ai cả, đặc biệt là ELFs, nhưng chúng ta hãy thể hiện mình là 1 ELF có văn hóa đc ko? Thay vào việc bạn ngồi đây chửi bới anti, mắng nhiếc họ thì tại sao ko làm nh~ việc có ích hơn, để thể hiện mình là 1 ELF, ví dụ như vote cho Vol.4 của các anh chẳng hạn? :)
Ng` ta nói rằng: FC chính là bộ mặt của 1 nhóm nhạc thần tượng, nếu như ELFs là nh~ con ng` có văn hóa, nói năng hiểu biết, lễ độ, tớ tin ng` ta cx sẽ ko anti SJ nh` đâu. :)
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 11:13 am

1 kết luận : chủ topic cuồng quá hóa điên
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 11:18 am

ro kho than
HATESUJU

HATESUJU

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 11:23 am

trời!
Pô xây đông

Pô xây đông

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 1:26 pm

@sweet các bạn elf trong các 4r khác tự nhận là có quì mà.
Pô xây đông

Pô xây đông

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 1:26 pm

@sweet các bạn elf trong các 4r khác tự nhận là có quì mà.
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 1:30 pm

cười khẩy.....
pariss

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 1:33 pm

cho dù ko quỳ thì chúng ta vẫn có cơ hội chặt chém với bài "giấc mơ của 1 con VẸO dc làm osin cho 13 thím suju"--> đây cũng là 1 xì căng đan lớn chứ hả
LOL
1+1=2

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 2:06 pm

tao ghet suju đã viết:
bác ơi Troll là j` hả bác
Troll là mấy thằng gây sự, nói ngu, ấy mà
chú chỉ cần nhớ : Don't Feed The Troll là được, chúng nó hung hãn lắm :))
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 2:15 pm

Hội phát dại vì các bạn S1 xinh đì ẹp: https://www.facebook.com/group.php?gid=126399120715007
sweetpumpkin_9x

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 2:50 pm

Vậy ư?
Tớ thì chưa hề nhận đc 1 thông tin hay hình ảnh nào về sự việc ELFs VN quỳ lạy xin lỗi cả. Bạn nào tìm đc ảnh có thể cho minh xem đc ko? Khi đó mình sẽ tin.
Thanks.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 7:05 pm

^ mình ko hề tự nhận có quỳ = mình ko ở đấy , không tin lời bên nào hết .
milk

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 9:03 pm

bạn ơi...bình tĩnh đi..mình dù j vẫn la ngưòi Vn mà.. phải yêu quý chứ.... các oppa vẫn rất yêu đất nứoc của mình còn j....... còn anti thì..... làm sao ma dẹp hết đựợc... khóc vì các oppa hok co j la xấu cả...... tớ cũng đã khoc rất nhiều vi 5 oppa nhá tớ ấy thôi... vi các oppa co rơi nứoc mặt cũng chả sao..tình yêu ma..........
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptySat Jun 05, 2010 5:32 pm

hay hay cheers
kyu_1996

kyu_1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptySat Jun 05, 2010 9:43 pm

@13TinhYeuCuaEm: mình cũng là fan của Suju và mình hiểu được tâm trạng của bạn khi đọc những bài viết tục tữu chửi rủa, nói xấu thần tượng của mình. Từ đầu mình cũng cảm thấy bực tức rồi đến phẫn nộ... nhưng hãy kiềm chế bản thân, bạn ạ. Mình thấy bạn hơi bị quá rồi. Đừng như vậy nữa. Dù gì mình cũng là người Việt Nam. Cứ coi Hàn Là đất nước yêu quý thứ hai của mình đi. Bạn làm như vậy càng là cái cớ để bọn Anti bêu xấu Suju của chũng mình. Cũng nên nhớ đừng dùng những lời lẽ quá vô văn hóa. Tốt nhất là không nên nói gì. Kệ bọn họ. Mình hãy giữ niềm tin và tình yêu dành cho Suju. Chỉ thế là đủ. okie? Mình khuyên chân thành đó.
@all antifan: đọc các bài post ở đây, mình cảm thấy hình như đều là một người viết thì phải? Hoặc là một người có nhiều nick? Có phải như vậy không? Mình chỉ muốn hỏi điều này? Nói dễ nghe một chút nhé, mình không muốn bị chửi bằng những lời lẽ bậy bạ thiếu văn hóa vì mình thật sự cảm thấy mình và thần tượng của mình không có lỗi.
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptySat Jun 05, 2010 9:44 pm

kyu_1996 đã viết:
@13TinhYeuCuaEm: mình cũng là fan của Suju và mình hiểu được tâm trạng của bạn khi đọc những bài viết tục tữu chửi rủa, nói xấu thần tượng của mình. Từ đầu mình cũng cảm thấy bực tức rồi đến phẫn nộ... nhưng hãy kiềm chế bản thân, bạn ạ. Mình thấy bạn hơi bị quá rồi. Đừng như vậy nữa. Dù gì mình cũng là người Việt Nam. Cứ coi Hàn Là đất nước yêu quý thứ hai của mình đi. Bạn làm như vậy càng là cái cớ để bọn Anti bêu xấu Suju của chũng mình. Cũng nên nhớ đừng dùng những lời lẽ quá vô văn hóa. Tốt nhất là không nên nói gì. Kệ bọn họ. Mình hãy giữ niềm tin và tình yêu dành cho Suju. Chỉ thế là đủ. okie? Mình khuyên chân thành đó.
@all antifan: đọc các bài post ở đây, mình cảm thấy hình như đều là một người viết thì phải? Hoặc là một người có nhiều nick? Có phải như vậy không? Mình chỉ muốn hỏi điều này? Nói dễ nghe một chút nhé, mình không muốn bị chửi bằng những lời lẽ bậy bạ thiếu văn hóa vì mình thật sự cảm thấy mình và thần tượng của mình không có lỗi.

Thế phân thân à ?
Không có ai có nhiều máy vi tính đến thế đâu.
Mà vả lại nếu cùng một người thì có 2 giả thiết :

1- Dùng nhiều trình duyệt vì một trình duyệt không thể đăng nhập 1 nick ,
các trình duyệt : Google Chrome , Firefox , IE , Opera . Không thể có nhiều trình duyệt để đăng nhập nhiều nick.

2- Dùng nhiều máy tính ....
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptySat Jun 05, 2010 10:35 pm

Ở đây không ai rỗi hơi làm cái trò clone nick như AFS đâu. Có ai là người chủ thực sự của forum đâu mà phải đi làm cái trò đánh bóng tên tuổi hèn hạ thế chứ.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptySat Jun 05, 2010 11:40 pm

♥ Uchi-kun ♥ đã viết:

Thế phân thân à ?
Không có ai có nhiều máy vi tính đến thế đâu.
Mà vả lại nếu cùng một người thì có 2 giả thiết :

1- Dùng nhiều trình duyệt vì một trình duyệt không thể đăng nhập 1 nick ,
các trình duyệt : Google Chrome , Firefox , IE , Opera . Không thể có nhiều trình duyệt để đăng nhập nhiều nick.

2- Dùng nhiều máy tính ....
Có nên bắt lỗi em ở cái 1 ko nhỉ ;)) bé yêu :*:*
[GVN]Knight

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 8:33 am

Ờ tình hình là đăng nhập cả trăm clone 1 lúc còn đc :))

Mà lập clone làm gì =.= , những thông tin tìm đc ở nhiều nguồn khác nhau , nếu là do 1 người tìm thì sao ko post chung ở 1 acc cho rồi.
Max

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 9:34 am

kyu_1996 đã viết:

Không phải tự nhiên nó bị chửi dã man vậy đâu , nó mê mấy thằng gay đó đến nỗi mà bán bổ tổ quốc , chửi vn , cái thể loại ăn cháo đá bát như nó thì không còn là người nữa rồi
thanhvan145

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 9:48 am

đọc xong khó chịu cái con chủ thớt này quá, điên đ' tả được, nếu cụ nó mà là người Hàn thì có khi ra đường sẽ được nghe : địt cụ mày =)) con chó này định coi thường cả bố mẹ tổ tiên mới máu =))
•Youngsiii{B}

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyMon Jun 07, 2010 8:20 am

Mấy bạn rãnh dữ ha
Kpop làm đéo mẹ Us-UK ,Vpop,Cpop,Jpop nhà bọn mài mà bọn mài anti =))
Hóa ra là ghen tị à?
Vì dòng nhạc Vpop không sánh nổi với Kpop nên tức à?
Các bạn cũng rãnh quần lắm đó
Muốn chửi à?
Sao không qua bên Hàn gặp mặt chửi đi ;))
Nhục nhã thay cho mấy bạn ~
Rãnh rỗi không có việc gì làm lập forum ra tự sướng
Kiểu forum như này lập 100 cái cũng đc :-j
Forum nhìn biết trình độ Admin liền :-j
Đứa nào bảo phản động chống lại VN gì đấy =))
Bộ nghe nhạc nước ngoài là chống lại VN à :-j
Ai dạy bạn vậy?
Ý bạn là sao? Vpop của bạn đấy à? Nghe đi :-j ai trách bạn đâu :))
thanhvan145

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyMon Jun 07, 2010 9:21 am

thằng nào bảo vpop ko sánh nổi với kpop, điên mẹ nó rồi, còn bọn t chửi bọn ELF ở đây chứ sang đấy chửi bọn Suju làm gì, còn nghe nhạc đ' phải phản động, mầy thằng ngu này cứ đay đi đay lại chỗ này, chỉ có bọn treo cờ HQ mùng 2/9 mới phản động thôi =)) mẹ bọn điên, chúng mày đ' tự nhận là quỳ lạy Suju đ' có gì sai thì đ' ai chửi =))
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyMon Jun 07, 2010 9:40 am

mấy đứa bảo nhạc Việt ko sánh bằng nhạc Hàn là thứ đầu óc shit toàn tập. Từ khi bố sanh má đẻ tới h lỗ tai chỉ nghe mấy bài mẫu giáo xong mới choai choai là bay đu theo trào lưu đấy, sủa theo bọn chúng là V-Pop chuyên đạo nhạc, tụi đạo nhạc là kon mẹ gì trong nền âm nhạc VN còn đéo biết mà cứ sủa. Hỏi thằng a con b nào mà đạo nhạc đi, coi chúng nó có vai vế gì so vs các tên tuổi lớn trong nhạc Việt? Tao dám nói nhạc Việt ko thua bất kỳ ai đó kon ạh. Mày có lỗ tai ko, hay là nghe mấy thứ ngôn ngữ như vịt nghe sấm lạ lạ tai rồi khen hay? Nhạc Trịnh, Trần Tiến, Nguyễn Cường, Đỗ Bảo hay ... ~ nhạc sĩ trẻ hiện đại bây h như Lưu Thiên Hương, Hồ Hoài Anh, Nguyễn Hải Phong ... chắc chưa pao giờ con nghe mà công nhận hay nhỉ, vì trong mắt con chó như mày lun shem thường mà, đi so mấy bài nhạc Hàn mày đang nghe vs tác phẩm of các nhạc sĩ đó coi bên nào hay hơn nhé
thanhvan145

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyMon Jun 07, 2010 12:10 pm

bon điên nghe nhạc hàn nhiều lại quay ra bêu rếu VN =))
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyMon Jun 07, 2010 12:14 pm

thanhvan145 đã viết:
bon điên nghe nhạc hàn nhiều lại quay ra bêu rếu VN =))

Tụi Ẹo nghe xong bài "Vít to rì Kó Rà" rồi ủng hộ cho Hàn thắng World Cup đấy.
thanhvan145

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyMon Jun 07, 2010 12:16 pm

đệch mệ, hàn vô địch WC( tức là giành giải cái bô vàng đó) thì em thề đ' bao h` antin elf hay afs nữa =))
heosuju

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyMon Jun 14, 2010 1:06 am

Bà bà. đã viết:
13TinhYeuCuaEm đã viết:
Chung_nazi đã viết:
Trích dẫn :
đấy là ý kiến của mìh, mìh gét vn, yêu HQ, gét hok có nghĩa là hok tôn trọng, mình vẫn tôn trọng lịch sử vn, nhưng mih` ghet' vn!!
Cái địt,đề nghị gọi ngay ma lon su với fro vào chuẩn bị tinh thần ném cứt tập thể con đĩ này cái.

thử xem!!!! vn trả là cái j để t phải yêu cả

Là cái nước mà sinh ra mày đấy !!!
MÀY KHÔNG XỨNG ĐÁNG LÀ NGƯỜI VIỆT NAM !!!
SAI CHÍNH TẢ , SỈ NHỤC TIẾNG VIỆT !
HAHAHAHAH chính tụi pj mới là những đứa sỉ nhục tiếng việt óa. Đem tiếng mình chửi ng` ta cóa ngon thỳ đem tiếng ta chửi ng` ta .
TỤI PÂY MỚI LÀ LŨ SỈ NHỤC TIẾNG VIỆT óz
heosuju

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyMon Jun 14, 2010 1:07 am

•Youngsiii{B} đã viết:
Mấy bạn rãnh dữ ha
Kpop làm đéo mẹ Us-UK ,Vpop,Cpop,Jpop nhà bọn mài mà bọn mài anti =))
Hóa ra là ghen tị à?
Vì dòng nhạc Vpop không sánh nổi với Kpop nên tức à?
Các bạn cũng rãnh quần lắm đó
Muốn chửi à?
Sao không qua bên Hàn gặp mặt chửi đi ;))
Nhục nhã thay cho mấy bạn ~
Rãnh rỗi không có việc gì làm lập forum ra tự sướng
Kiểu forum như này lập 100 cái cũng đc :-j
Forum nhìn biết trình độ Admin liền :-j
Đứa nào bảo phản động chống lại VN gì đấy =))
Bạn nì hay nà
Bộ nghe nhạc nước ngoài là chống lại VN à :-j
Ai dạy bạn vậy?
Ý bạn là sao? Vpop của bạn đấy à? Nghe đi :-j ai trách bạn đâu :))
heosuju

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyMon Jun 14, 2010 1:08 am

Max đã viết:
kyu_1996 đã viết:
@all antifan: đọc các bài post ở đây, mình cảm thấy hình như đều là một người viết thì phải? Hoặc là một người có nhiều nick? Có phải như vậy không? Mình chỉ muốn hỏi điều này? Nói dễ nghe một chút nhé, mình không muốn bị chửi bằng những lời lẽ bậy
bạ thiếu văn hóa vì mình thật sự cảm thấy mình và thần tượng của mình không có lỗi.

Không phải tự nhiên nó bị chửi dã man vậy đâu , nó mê mấy thằng gay đó đến nỗi mà bán bổ tổ quốc , chửi vn , cái thể loại ăn cháo đá bát như nó thì không còn là người nữa rồi
trời ơi seo pek ng` ta gay dz. thử chưa dz.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 EmptyMon Jun 14, 2010 9:14 am

^ Em ơi đéo biết ai đang sỉ nhục tiếng Việt đâu. Hồi em đi học tiểu học, cô giáo tiểu học của em bị chồng quần mệt quá nên h em cũng ko viết được tiếng Việt một cách chuẩn à?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 2 Empty

Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF
Trang 2 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
 Similar topics
-
» Vào là chết ! Không chịu trách nhiệm :)).
» Còn gì ngu hơn thế này nữa không?!
» Bạn không được quyền tạo chủ đề mới Bạn không được quyền gửi bài trả lời Bạn không được quyền gửi tập tin đính kèm Bạn không được quyền chỉnh sửa bài viết
» Thật là tội nghiệp cho ba má tụi bây .Sanh ra những thứ thừa thải à không phế thải mới đúng Ba má tụi bây mà biết có những đứa con mất dạy như vậy chắc nắp hòm của ba má tụi bây bật ra mồ mã tổ tiên tụi bây cũng không yên phải ngồi dậy dạy lũ bệnh hoạn
» Không hay không lấy tiền !