Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/

Go down 
pariss
Chung_nazi
Sempai !
In Flames
sofunny
*lười*
Ayaka
[Rapppappa] Torigoya
snow
Pô xây đông
thích ăn nho =))
I am Superman...
Velonica
17 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
Velonica

Velonica

Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 11:30 pm

thanks
(sung sướng tột độ =))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 11:33 pm

em liếm fân vô đối : sr ko thấy cm của bác sớm - mà bác bao nhiu tuổi đi xưng em . Uhm , interview show của k-showbiz mần fan khóc lên xuống nhìêu lắm :(( . 1 Lần nghe tự dưng đang vui vẻ thì Mc lôi vụ của bố DongHae , rồi đến cái chocolate , rồi lại tới lá thu mà mẹ Hee Jun đọc trong Star Junior :(( .... khóc mà bị mẹ hoi sao khóc cũng chả biết trả lời
sofunny

sofunny

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 12:49 am

đọc tit thấy hơi hài, spam mà lại còn kêu ít thôi nhé 8-}
In Flames

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 1:16 am

Ở đây có ai thích nghe Melodic Death giống mình ko :">
sofunny

sofunny

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 1:55 am

^ Là cái gì?
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 6:23 am

thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 9:06 am

p3bo: thui mềnh hok rành và cũng ko để tâm xem các show của nhóm mà mềnh anti ...sr bạn nha vì bạn kể về các show đó thì mềnh cũng mù tịt thôi. Thế bạn đã kiếm đc vietsub Chocola show chưa, có channel này có up lại đó, hình như là của bên 360, mình thích sub trong show này của bên 360 hơn ssvn, tình cảm hơn =))
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 9:07 am

mọi người có nhạc hay share vs mọi người nha, cùng nhau tiến bộ, thanks!!!!
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 9:12 am

Hi all .
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 11:12 am

em liếm fân vô đối : đã quăng link Chocolate ver2 ở bài tr'c . còn Ver1 - ssvn làm full ế . Ngày xưa 360kpop có mà từ khi 360 vs ssvn bất hòa thì cái Full bị del còn cái cut - mà cái dô diên lớm ;"; . Đang shem lại mấy cái radio =))
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 12:21 pm

có ai nghe Rammstein ko \m/
pariss

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 1:19 pm

bibibibibibibi đã viết:
^ bạn cũng thích rock à? mình ko nghe được rock điên cuồng @.@ nhưng lại rất thích nhóm rock này
Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 Paramore1sl0

nhạc hay lắm, chị tóc đỏ hat hay, bạn bít nhóm này ko
hì nhóm nì là nhóm paramore . hát hay vãi lọ. mà nhạc pop cũng hát dc nha. bài THE exception í. hay vãi lọ
mình đặc biệt thích nhóm nhạc DEATHSTARS. rất chi là phong cách
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 1:26 pm

p3bo cái channel đó up cả ver 1 và ver 2, rất nhìu show bị del ch3 channel đó up lại tất

P/S: em ko thik rock lắm nhưng mà lại nghiện 1 số bài, mù tịt tới nổi hay vào mục phải nghe để kiếm mấy bài rock hay =))
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 4:13 pm

nghe nào nghe nào :">
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 7:03 pm

em liếm fân vô đối :phần lớn mình vào thấy link mở xem hay dowload thẳng về mà ngồi gặm từng phút một :"> thế nên ko để ý channel - thế giờ chả bíêt xóa cái nào :((
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 9:49 pm

Thích nghe bài này...
Goodbye Days

Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 9:50 pm

3/9 ...
Một bài nhạc hay của "1 Litre No Namida".

P/S : Chị diễn viên chính trong phim là một người chụp hình Bikini ="=.
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 10:14 pm

Có lẽ hơi điên, nhưng ngày nào cũng nghe bài này...

@bạn trên: film đó rất hay...Nhạc quá tuyệt...
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 10:49 pm

^ chúa change name : giờ mới nghe - hay thật - đã thấy hình của chị dv chính - nhìn thấy đẹp cơ mà chả có cảm tình =)) chắc phải xem film
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 10:58 pm

One Liter Of Tears hả, thế mà không đưa 2 bài hát chính ra

K - Only Human

Remioromen - Konayuki

Phim này phải xem bản TV series mới hay chứ cái bản Movie quá tệ

Phim Taiyou No Uta (bản TV), thích nhất bài Blowin - nhạc không lời này

[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 12:24 am

Ngoài lề : Ai tìm dùm tớ link HQ Mean Girls có Lindsay Lohan Đóng cái :(( - muốn shem lại
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 8:30 am

Chà chà, mọi các bạn nhạc toàn nhạc hay ko thế, chỉ tội các bài J-Pop em ko hỉu gì cả như vịt nghe sấ,\m nhưng vẫn thấy nó good

Piano: cậu đừng gọi cả cái nick thế, người ta đọc rồi cười mềnh :)):)):)) geek . Quên nữa, cậu hỏi mềnh sn mấy àh? Vậy cậu SN mấy vại :)), đố cậu biết, biết là mềnh gọi tất cả mem trong S9 là noona cả jocolor
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 8:44 am

bài nhạc Pháp thích lâu nhất

bài này Eminem từng rap lại, lyric hay mà nhạc cũng hay
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 8:58 am

E.L.P.V.D : :-| Bị ngơ , * nhìn trời * sao mờ đoàn đc tuổi bây giờ :-s . Mình cũng phải gọi s9 là unnie mà . Mình sinh năm 93 - ko gọi thế chứ gọi bằng tên gì

j-pop thì ko biết nghe nhiều nhưng yêu dòng phối của Yuki Kajiura :">

Dàn project của Yuki hát cung vs Sound Horizon của Reno :"> - Thích nghe dòng bán cổ điển của Nhật :"> pop nghe hơi bị kén
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 10:05 am

Piano: tháng 12/1991 chút nữa là qua 1992, may quá hơn cậu :))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 10:20 am

^ Want ya: =)) mém xịu gọi bạn bên trên là nàng dzồi =)) * giờ mới thấy ava* . Lớn ốin mềnh :"> gọi là gì nhờ ;;)
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 10:21 am

Want Ya đã viết:
Piano: tháng 12/1991 chút nữa là qua 1992, may quá hơn cậu :))

Nghe cái tên giống như "Oan Gia" ấy nhỉ .
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 10:35 am

^thì đúng là " Oan gia " mờ =))
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 10:43 am

chúa change name: lại đổi ava. Idol của em sao? bé thế mà đã thay đổi hình tượng sớm thế. thay tên kỉu này cho ai gọi khỏi văng tục vì a

3th Anniversary vậy àh, bị nhiễm cách ăn nói của các sone và cả AFS nên mới thế =))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 10:50 am

^ Oan gia: ( nhờ em "chúa change name" giờ thích cái tên này ) e cãi lộn một hồi lại nguội =)) . Gọi Po đi =)) copy fast mệt nghĩ luôn giờ =))
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:18 am

Po: uh vậy thì kiu thế này lun nhá, các huynh ở 4rum này goodbye hết rồi, chả bik có nên vào tác chiến típ ko, chán nhỉ, lâu ngày ko có các em AFS vào sủa là anh cũng bất mãn vì ko xả đc xì trét
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:25 am

^ Oan gia : Staff FC Suju đã có lời bảo đừng cãi lộn =)) mà các bạn AFS cãi đế tết Cong Go cũng chả lại lý ai => rút quân dồi =)). Em còn ở lại cái 4rum này cũng vì 9 nàng thôi và đang ngán ngẩm Saju =))

đang có Gag kìa mở lên shem cho đỡ xì-chét =)) .
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:44 am

Po: a reg nick trên này cả tháng trời ko nhận đc link kích hoạt, admin trốn đây mất, mãi sau này chiến tranh diệu rồi mới nhận đc mail, xàm :)).
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 11:57 am

Oan gia :ko thấy bác admin để cập gì lý do bác ý anti cả =)) em làm khách cũng lâu =)) mãi mới reg nik rồi thì xài =))
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 12:15 pm

Po: cho hỏi tên thật là gì thế Basketball, cái ava cũ chụp 2 người, em là người thứ I hay người đứng thứ II vậy?
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 12:17 pm

Oan Gia : Tên thật em là Liên - AVa củ em là đứa tóc ngắn- mặt bư - bên tay trái ý =))
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 6:13 pm

Po: bên trái bên phải ở góc nhìn nào? E chỉ cần cho biết là người thứ I hay người thứ II =))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 6:15 pm

^ oan gia : nhìn vào màn hình là bên trái - Em có bíêt thứ I hay thứ II của anh là thế nào T^T
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 6:21 pm

uh vậy a biết rồi =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 6:26 pm

^ chả hiểu =]] .

điều có điều ước bạn ước gì ;;)
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 6:31 pm

là nhớ ra đc e rồi, cho a Add cái nick trong YH đi
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 6:41 pm

^ superlotus_po@yahoo.com :| - có add thì đánh tiếng cho em =)) né các em AFS =))
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 6:57 pm

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA !!!!!!!!!!!!!
SPAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAM !!!!!!!!!!!!!
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 6:59 pm

Cười....
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 6:59 pm

^ .__." trẻ con giờ .__."
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 7:02 pm

mềnh thành top spam-er dồi =))
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 7:03 pm

im lặng...
cười....
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 7:03 pm

aiigo =))
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 7:05 pm

vỗ tay cái...bốp....
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 EmptyThu Jun 03, 2010 7:06 pm

Abc !
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/   Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/ - Page 2 Empty

Tán dóc, nc, spam (nhưng ít thôi nhé) thì vào đây \:D/
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Một trong những phản ứng dữ dội nhất về các phát ngôn của fan hâm mộ bands nhạc Hàn hoặc theo phong cách Hàn thời gian gần đây
» bấn cái này(những ai tự coi mình là con nguời thì đừng vào làm những chuyện giống mấy con cún)
» vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))
» Thật là tội nghiệp cho ba má tụi bây .Sanh ra những thứ thừa thải à không phế thải mới đúng Ba má tụi bây mà biết có những đứa con mất dạy như vậy chắc nắp hòm của ba má tụi bây bật ra mồ mã tổ tiên tụi bây cũng không yên phải ngồi dậy dạy lũ bệnh hoạn
» TD thời bao cấp