Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN

Go down 
Vongola Guardian's Sky
anti9silicon
Yun13
Out!
ki_giang
HATESUJU
I am Superman...
Ari Doll
mr.six
candy
thanhvan145
Ruby
Max
hjhjhjhjhj
ciel
Acchan+Mayu
beelzebub
clapclapclap
sofunny
manucian1988
[GVN]Knight
ELF
*lười*
titimy123
luvhyunnie
Thím Hà
[Rapppappa] Torigoya
thích ăn nho =))
jaehye
E.L.F suju no1
WISH
i hate afs
lilus90
Chung_nazi
3ku
vn13
Sempai !
Ayaka
Pô xây đông
Tatsumaru
shocking_vip
Nightwish
Nozomi Sasaki
47 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, ... 11, 12, 13  Next
Tác giảThông điệp
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 12:08 pm

^ em nhìn lại xem anh ấy hoạt động ở box nào? Cái 4rum là anti K-Pop thôi em à.
jaehye

jaehye

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 12:08 pm

Sợ quá , thời nay sắc đẹp là trên hết kìa, Ko nghe ông bà dạy " cái nết đánh chết cái đẹp" bao h à?
Mà đây cũng cóc phải ELF nhé, ngu, đây chưa từng nói là ELF bao h! Lớn đầu mà khùng, không khí càng ngày càng bị ô nhiễm bởi mấy người và 9 con búp bê đáng nguyền rủa ấy, thanh lọc bớt sẽ tốt hơn đếy!
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 12:11 pm

Trích dẫn :
Anh ạ,em là mem của lichsuvn sao em không thấy ta O.O
có phải mắt anh bị vấn đề không ? Hay là anh sang bên đấy cũng chỉ ngồi xem vớ vẩn nên mới mò ra được từ sọt rác nào thế ?
Thôi,không chấp.Miệng kêu là antiKpop h quay sang bảo vệ các chị "thiên thần phương bắc"
Ghê sợ. Nói mà ko biết ngượng!

Thôi anh cũng không thèm chấp em. Em nói em là meber của lichsuvn không biết có nói thật hay không mà lại không biết sj13vn đã từng war với lichsuvn. Hay là em lại bốc phét giống như cái topic này hả

https://antikpop.forumvi.com/forum-f11/topic-t82.htm
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 12:13 pm

Vâng ELF tuy xấu xa nhưng nết na thùy mị :)),mấy cái thứ văn hóa cống rãnh của ELF thì trong 4rum này ai cũng biết cả.ko cần chú gợi lại :))
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 12:17 pm

jaehye đã viết:
khùng vật vã, cười đến vỡ bụng mất thôi!
Xinh gớm, một vài đứa chứ được cả cộng đồng ah? Nghe đã thấy điên!
Lôi được một vài em xinh xinh trong cái lũ ổ chuột đếy chắc phải tốn công tốn sức lắm nhỉ? Toét mắt chắc ra!
Đã thế lại còn bày đặt trật vs cả tự, nhìn phát sợ, tưởng chụp được ảnh 1 vài ELF trông xấu thì xong à, làm như đứa nào cũng phải xinh mới được! Ko xinh, nhưng người ta vẫn còn tốt chán. Chứ ai như bọn Són, mất dạy, lôi ảnh một vài người ra để so vs lũ tìm được ở ổ chuột, mà tìm thì chắc...Chậc, fan đếy, tự minh là mất mặt thần tượng của mình còn kêu, sợ thật! Cái j mà " thiên thần", tởm! Một lũ búp bê, mà búp bê làm bằng gì thì tự biết đếy! Nhìn mấy chị trước khi đi lột xác mà phát kinh, cô hồn vất vưởng lạy gọi làm cụ tổ! Nhất là khi mấy chị nhún nhún nhảy nhảy trên sân khấu như lên cơn động kinh thì đúng là ko ai đỡ được!
ELF là fan cuồng nhưng cũng ko bằng 1/10000 cái cuồng của lũ Són ổ chuột! Mà đã thế mấy chị " thiên thần" lại còn bám cả đàn em, nhảy nhót điên cuồng bên SHINee, duyên đừng hỏi! Xem lại bảng xếp hạng đi nhé, Siêu Ngu Siêu Dốt đứng thứ 18 đếy , giỏi quá cơ, thua cả đàn em SHINee- nhóm mấy người gọi là " nhóm nhạc mới nổi lềnh bềnh trong KPOP" tới 8 bậc mà ko biết ngượng! May là mấy chị chưa xem bảng xếp hạng mới ko chắc vỡ tim mà chết, thứ 7 đếy, còn mấy chị cứ đứng bám vị trí 18 đi!

Ko cuồng á? Són mà ko cuồng thì hết người điên trên thế giới rồi, ko cuồng mà xông vô ôm Idol nhà mình như đúng rồi! Thôi, Thần tượng sao Fan vậy mà, Điên khùng, mất dạy ngang nhau!

Tặng các bạn Són ngu một cái ôm nồng thắm chúc các bạn chóng tìm được đồng minh nhé,anti cả Kpop rồi còn j,chúng tớ sẽ không bao giờ quên những gì các bạn đã làm cho chúng tớ đâu.Mất dạy từ admin đến member,bị chửi xem ra chưa đã nên còn muốn gây sự đây mà.Không muốn làm bạn với chúng tớ hả,ôi phước quá.Cám ơn nhiều.Chúc mừng các bạn đã sưu tập đủ bộ anti fan từ các band trong Kpop để dành tặng cho thần tượng nhé.Chúc mừng

qua những gì được học từ hội ÂN FÂN SỐNG thì em nó đã hoàn thành sức sắc bài luận văn vừa rồi =)). Cuồng bằng 1000/1 so vs các em ẸO hay ĂN FÂN SỐNG la liếm có hay ko nhưng chỉ thấy tổ anh rãnh như 1 đam hoang tưởng suốt ngày cứ mơ làm vợ, làm Ô SIN cho các ộp pa, thấy án ni quan đi chung vs các ộp pa sờ là anti éo cần gì. Ngoài ra, các em ĂN FÂN SỐNG còn mún phát triển cả mạng lưới "NÁI GỌI" toàn quốc hay sao khi các em tích cực la liếm khắp nơi từ 4rums tới Youtube. Các em còn bỏ kông sứk ra mần cái động chứa đc cả đám NÁI GỌI cho thiên hạ biết về thương hiệu NÁI. Các em có mà vênh váo, tự hào phe phang vs đồng loại các em thui, chứ ra ngoài đường chúng cười cho đếy! Bộ em ko chụp đc cái lúc GIỮ GÌN AN NINH TRẬT TỰ của các bác ẸO cho xem hay sao mà bảu "trật vs cả tự" nhể? Ô em kia còn tự nhận "một vài E.L.F xấu" sao, hoan họ tinh thần khách quan của em, biết nhìn nhận sự thật. Xấu, cá sấu chúa thì tự nhận sớm ko tốt hơn cả sao? Bảo người ta là búp bê, còn các em là ma nơ canh àh?

Cũng hiểu và thông cảm cho em, biết em rất bức xúc nhưng đừng có mà bức núc cho tụi anh shem nha, nhìn hàng vl ấy ko bik các oppa của em dám phèo nước bọt vào ko nữa. E tức lắm vì khi Idol em chưa qua mà người ta qua trước rồi ghen ăn tức ở la liếm ở sân bay chung vs Sone hả? Có vẻ như tryền thống la liếm hết từ các web đến sân bay khó mà ai ko thán phục nhỉ? E ko trèo lên đc sân khấu, số phận em éo bao h đc ai biết đến nói gì đứng cạnh các ộp pa sờ mà sờ soạng rp62i "xin sữa" nên em bức núc thế àh? Khổ cho bọn ẸO suốt ngày tự sướng vs mí cái BXH mà tụi nó tự vote cho nhau :)):)).
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 12:21 pm

clone của p3bo đấy :">
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 12:39 pm

Trích dẫn :
Sợ quá , thời nay sắc đẹp là trên hết kìa, Ko nghe ông bà dạy " cái nết đánh chết cái đẹp" bao h à?

em có nết ko....
jaehye

jaehye

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 12:45 pm

Đêy thì qui củ, tặng mọi người nhá, xem cho kĩ đi:
xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 P1000682
xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 P1000686ig
Xinh xắn, cute hơn mấy người nhiều
xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 P1000707h
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 12:48 pm

Giời ạ nguyên một công đồng FC xấu đẹp xen kẽ - cũng lôi các vấn đề này ra đc nữa T^T rút cục là các người là Fangirl cuồng cùa Suju - Anti Saju - hay là phô trương cái sự ngông cuồng của mình đây T^T
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 12:49 pm

jaehye đã viết:
Đêy thì qui củ, tặng mọi người nhá, xem cho kĩ đi:
xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 P1000682
xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 P1000686ig
Xinh xắn, cute hơn mấy người nhiều
xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 P1000707h

Qui củ đây ạ :
xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 T311764jpg
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 12:51 pm

jaehye + p3bo: ôi 1 bênh thì bức núc đến nổi lôi cả các bạn mềnh vào tro anh em biết mặt rồi tự sướng. Còn bé kia nói giọng dạy đời quá, hay là 2 bé là 1 rồi hạ bệ bé mớiđể bảo vệ danh dự bé cũ ?

Godhand Teru.
sao đổi tên wài vậy nè, riết rồi ko biết bác lun í.

Được sửa bởi em liếm fân vô đối ngày Mon May 31, 2010 12:52 pm; sửa lần 1.
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 12:52 pm

Địt mẹ, đã bảo topic này không so sánh về quy củ trật tự mà bọn Vẹo cứ lôi mấy cái ảnh ra tự sướng
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 12:54 pm

=)) cho xin cái gì chứng minh em wen bạn trên kia =)) .... giọng em dạy đời chứ có đúng không bác cho em xin cái bằng chứng chứng minh 100% sone xinh ( shinh) đẹp hơn 100% E.L.F nhá =))

edited

Được sửa bởi p3bo ngày Mon May 31, 2010 1:05 pm; sửa lần 1.
Thím Hà

Thím Hà

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 1:01 pm

Ko có chi

Được sửa bởi Alice ngày Mon May 31, 2010 1:28 pm; sửa lần 1.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 1:20 pm

Alice : Kamsa Unnie
luvhyunnie

luvhyunnie

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 1:26 pm

thế các người nhìn người chỉ = một con mắt thiển cận, nhìn vào ngoại hình là phán được tính cách như thế à?????
XẤU NGƯỜI ĐẸP NẾT CÒN HƠN ĐẸP NGƯỜI các người quên mất câu các cụ dạy ngày xưa à?
nếu người ta chỉ cần ngoại hình là đủ thì cần gì phải cố gắng phấn đấu rèn luyện đạo đức, nhân cách làm gì nữa? chẳng nhẽ bn năm ngồi ghế nhà trường là công cốc?
các người nói thế thì cũng đủ biết trình độ các người thế nào=))
đúng là chỉ xứng đáng Ăn Phân K-Pop

miệng các người nói anti K-Pop mà cuối cùng lại nói bảo vệ 9 cục nhựa, nói thẳng luôn các người là SÓN trá hình đi cho nhanh
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 1:34 pm

luvhyunnie : đừng nói năng như thế - cố kiềm chế lại- không thôi họ lại có cớ bảo mình vô học - bảo E.L.F mất dạy T^T
Pô xây đông

Pô xây đông

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 1:35 pm

Thế cái loại đòi giết cha mẹ, treo cờ hàn vào ngày QK , chửi người lớn như mấy em ẹo chắc là văn hoá lắm,ờ thì văn hoá đấy, nhưng lại là văn hoá đồi truỵ
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 1:38 pm

luvhyunnie đã viết:
thế các người nhìn người chỉ = một con mắt thiển cận, nhìn vào ngoại hình là phán được tính cách như thế à?????
XẤU NGƯỜI ĐẸP NẾT CÒN HƠN ĐẸP NGƯỜI các người quên mất câu các cụ dạy ngày xưa à?
nếu người ta chỉ cần ngoại hình là đủ thì cần gì phải cố gắng phấn đấu rèn luyện đạo đức, nhân cách làm gì nữa? chẳng nhẽ bn năm ngồi ghế nhà trường là công cốc?
các người nói thế thì cũng đủ biết trình độ các người thế nào=))
đúng là chỉ xứng đáng Ăn Phân K-Pop

miệng các người nói anti K-Pop mà cuối cùng lại nói bảo vệ 9 cục nhựa, nói thẳng luôn các người là SÓN trá hình đi cho nhanh

Mới vào cái topic kia thấy bạn, h vào đây bạn cũng sủa dai nhỉ ;)). Bạn nói các cụ dạy này dạy nọ, cứ cho là bạn tiếp thu những gì tốt đẹp cả đi còn tụi mềnh thì trái ngược lại hoàn toàn nhưng bạn nhìn lại những gì bạn nói bên dưới đi, các cụ dạy bạn văng tục, sủa bậy sin shit ở nơi ko có ăn àh? Đạo đức, nhân cách với 1 đứa ghen ăn tức ở như bọn mày có xao siêu quá ko nhở khi não nhét shit tronf ấy ?
lí sự cùn rồi còn gì nè, ở đâu ra cái khái niệm són trá hình vậy ta? chẳng phải lũ ĂN FÂN SỐNG nó gọi Sone thành Són sao? vậy là bạn thừa nhận có 1 bộ phận són trá hình, và tất cả còn lại là Sone chân chính hỉ =)). Sủa 1 hồi rồi cảm thấy tự sướng đủ liều rồi thì về mà chăm sóc lại cái mõm đi, ko chừng nó bị quẹo thì khổ việc la liếm khắp nơi đó.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 1:38 pm

=)) Thế bằng chứng đâu nói chúng tôi thế

Ờh mà những người nãy giờ tranh cãi nhé =)) đừng lôi pic chụp cũ ra nhé
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 1:51 pm

vừa đc xem cái này
https://www.youtube.com/watch?v=InCI183Xft4&feature=fvsr

có bạn nào lên thời sự mà nói đc nhiều thế ko...

người tiếng Hàn kẻ tiếng Anh đấy nhé...

cũng chưa tới mức xô đẩy như các bạn nói, huống chi là nắm tóc kéo áo các trỵ...

các bạn bảo bằng người khác mới đc ý kiến, vậy có bạn nào = mấy fan này chưa mà bảo họ chui ra từ ổ chuột vậy, nếu họ chui ra từ ổ chuột mà giao tiếp ngoại ngữ khá thế, bạn chui ra từ bụng mẹ mà ko đc như họ có xấu hổ ko...

Được sửa bởi Hứa Văn Cường ngày Mon May 31, 2010 1:52 pm; sửa lần 1.
E.L.F suju no1

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 1:52 pm

đây là S1 yêu thương lịch sự đây.
xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 175783-%5Bpics%5D-snsd-o-san-bay-noi-bai-ha-noi

lịch sự tới nỗi Jess phải sợ lun đấy lol!
titimy123

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 1:54 pm

đúng là đĩ cái j` c~ ngu, hết chn đi so sánh fan, chúg bay có thấy 0, tấm fan của SJ là chụp lén, Són là tạo dáng, mà thôi ko nói làm j` so sánh fan làm đéo j` đây ko wan tâm
jaehye nói đúng qá "Thôi,không chấp.Miệng kêu là antiKpop h quay sang bảo vệ các chị "thiên thần phương bắc"Ghê sợ. Nói mà ko biết ngượng!"
thật đúng ko hổ danh là SÓN DẠI
khẩu hiệu " Idol đú đởn, fan la liếm" =]]
luvhyunnie

luvhyunnie

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 1:59 pm

Trích dẫn :
Ôi, mình bắt đầu yêu S1 rồi .

Các bạn thật là dịu dàng dễ thương chứ đâu như ELF cuồng kia, động 1 tí là nhảy chồm chồm lên

dịu dàng dễ thương lắm, đến nỗi làm các trỵ sợ tím mặt, tí nữa thì rơi hết silicon chả bao h` dám sang VN nữa
chưa kể DC 08 ngày xưa nữa=)) có thể làm lên huyền thoại rồi đấy;))
3ku

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:05 pm

Mấy cái con đần độn nào dám bảo hôm 18/10 s9 sang VN mà hỗn loạn như hôm 13 thím sang Vn hả
đúng là gặp thần tượng ai chả mất bình tĩnh,nhìn thấy cảnh đấy sao nào chả sợ,mà họ lain còn là con gái.Nhưng hôm đấy,cả cái chỗ đó đc hai ba ông bảo vệ sân bay,nếu ko có chính lực lượng s1 gồng mình lên làm hàng rào người chắn cho s9 và con ăn mấy gậy oan của bảo vệ vào ng thì ng ta liệu có đi ra xe an toàn đc ko ?
xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 091018Sand2

xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 091018Starsnsdd3
còn lũ vẹo thì sao
xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 100327Starsuju-17

xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 T311764jpg
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:05 pm

so về độ hỗn loạn thì bạn tự nhìn nhận nhé...

xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 100327Starsuju-15 xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 IMG3369
so xem bên nào muốn ăn thịt thần tượng hơn...

xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 100327Starsuju-21xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 IMG3380
Có níu áo bạn tóc vàng đeo gương này ko....

anh bạn bụ bẫm kia bị níu áo hoảng luôn kìa...

xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 100327Starsuju-17xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 IMG3373

Chật quá.... - Rộng thênh thang vẫn đi đc....

xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 100327Starsuju-19xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 IMG3381

tiêu anh rồi....

cứ cho là fan của G-G làm họ sợ đi chăng nữa, đáng lí Elf phải rút kinh nghiệm chứ, đằng này làm ca sĩ còn sợ hơn...

bạn nào có khả năng thì xoắn bài của tớ đi...
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:08 pm

Trích dẫn :
jaehye nói đúng qá "Thôi,không chấp.Miệng kêu là antiKpop h quay sang bảo vệ các chị "thiên thần phương bắc"Ghê sợ. Nói mà ko biết ngượng!"
thật đúng ko hổ danh là SÓN DẠI

bạn nhầm rồi, vì đây là 4rum duy nhất tôi thấy có box anti fan suju...

tiện có người lập sẵn họ sẵn sàng vào thôi chứ tôi đâu có anti kpop, kpop tôi vẫn nghe BB đấy thôi...
luvhyunnie

luvhyunnie

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:18 pm

@ Hứa Văn Cường: dĩ nhiên là khi nhìn thấy thần tượng của mình lần đầu tiên = da = thịt thì kiềm chế được là rất khó
lực lượng V-Sone có lẻ tẻ vài mống không thấm vào đâu so với một biển V-ELF.
ít người hơn rất nhiều=> việc dàn xếp và giữ trật tự cũng dễ dàng đơn giản hơn rất nhiều
các ELF đã cố gắng hết sức mình để giữ trật tự. Như các bạn đã biết có nhiều phần tử ko-phải-ELF đã trà trộn vào để quấy phá
3ku

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:23 pm

xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 DSC_0172
như thế này đc gọi là lẻ tẻ vài mống,và nói trc là hôm đó chỉ có hai ông BV thôi nhé,còn hôm sj sang VN thì lực lượng bv đông như thế nào ?
ko phải ẹo trà trộn vào quấy phá vậy hôm 18/10 ko có vẹo với c-ass vào quấy phá ah ?
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:24 pm

luvhyunnie đã viết:
@ Hứa Văn Cường: dĩ nhiên là khi nhìn thấy thần tượng của mình lần đầu tiên = da = thịt thì kiềm chế được là rất khó
lực lượng V-Sone có lẻ tẻ vài mống không thấm vào đâu so với một biển V-ELF.
ít người hơn rất nhiều=> việc dàn xếp và giữ trật tự cũng dễ dàng đơn giản hơn rất nhiều
các ELF đã cố gắng hết sức mình để giữ trật tự. Như các bạn đã biết có nhiều phần tử ko-phải-ELF đã trà trộn vào để quấy phá

ai rãnh lên tận sân bay để phá hả bạn, trong đấy hàng ngàn elf vào phá rồi có về nhà đc ko...
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:25 pm

À nói mới nhớ hôm đó còn một số AFS chờ ăn fân nữa.....
titimy123

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:26 pm

@Hứa Văn Cường thiệt chứ tui thấy bạn nc nghe ko lọt j` hết
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:27 pm

bạn chỉ ra chỗ ko lọt tớ sẽ sửa....
3ku

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:29 pm

ko bạn trẻ nào phản bác bài mình ah
đấy,các bé nói nó giống nhau đấy
tất cả nó là ý thức con ng thôi :-j
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:30 pm

luvhyunnie đã viết:
Trích dẫn :
Ôi, mình bắt đầu yêu S1 rồi .

Các bạn thật là dịu dàng dễ thương chứ đâu như ELF cuồng kia, động 1 tí là nhảy chồm chồm lên

dịu dàng dễ thương lắm, đến nỗi làm các trỵ sợ tím mặt, tí nữa thì rơi hết silicon chả bao h` dám sang VN nữa
chưa kể DC 08 ngày xưa nữa=)) có thể làm lên huyền thoại rồi đấy;))

con gái sao nc ghê thế? E nó mún quay về quá khứ DC 2008 thì cứ ở đó mà tưởng tượng rồi tự sướng típ tục. Rơi hết silicon rơi ra bộ lúc đấy em la liếm ở đó để lượm lên xìa lại hay sao mà vênh váo quá vại? Con gái thì dù có tím mặt vì họ là con gái, còn các ộp pa sờ nhất là anh béo Shingdong tá hoả tới nổi béo như anh í mà vật vl mới lại EM LIẾM FÂN các em đấy =))
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:30 pm

*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:32 pm

Idol không tham gia tại chương trình hửu nghị V-H mà sao tụi này cứ đem banner tới làm gì nhỉ???
Hay chỉ bọn Ăn Fân Sống..???
3ku

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:33 pm

xe ko ng đi qua cũng hô sj-db
xe rác đi qua cũng hô db-sj
=))
hài hước =))
luvhyunnie

luvhyunnie

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:34 pm

Trích dẫn :
như thế này đc gọi là lẻ tẻ vài mống,và nói trc là hôm đó chỉ có hai ông BV thôi nhé,còn hôm sj sang VN thì lực lượng bv đông như thế nào ?
ko phải ẹo trà trộn vào quấy phá vậy hôm 18/10 ko có vẹo với c-ass vào quấy phá ah ?
hôm SJ về VN cũng bao nhiêu SÓN trà trộn định gây loạn kìa
chẳng nhẽ hôm 9 shit về VN thì AFS không có quyền đi xem?
AFS hôm đấy đi theo tổ chức và mang băng rôn cổ vũ cho thần tượng của mình chứ không hề làm gì đến 9 shit mà chính SÓN ngày hôm đấy mới gây lộn với AFS. Đã có 1 bé AFS bị 4 SÓN đánh úp=))
đằng kia hôm SJ về thì nhiều SÓN còn giả làm ELF để chèn vào gây loạn
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:35 pm

nocom đã viết:
Idol không tham gia tại chương trình hửu nghị V-H mà sao tụi này cứ đem banner tới làm gì nhỉ???
Hay chỉ bọn Ăn Fân Sống..???

Vào để la liếm, để tận mắt chứng kiến người Hàn nó khác gì người Việt ko í mà. Sẵn ráng lọt, ráng chạy lại camera của mấy nhà báo nước ngoài rồi sủa sùm sùm trong í cho các ộp pa sờ biết là ở VN iu các ộp pa sờ lắm, đừng bỏ lũ lê lết liếm fân tụi nó mà tội.
3ku

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:36 pm

luvhyunnie đã viết:
Trích dẫn :
AFS hôm đấy đi theo tổ chức và mang băng rôn cổ vũ cho thần tượng của mình chứ không hề làm gì đến 9 shit mà chính SÓN ngày hôm đấy mới gây lộn với AFS. Đã có 1 bé AFS bị 4 SÓN đánh úp=))
bằng chứng ??
nói mồm thì anh cũng kể ra đc nhiều chuyện lắm
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:37 pm

bên ELF bạn có điều gì khẳng định sự việc fc G-G gây rối ko...
bên G-G có bằng chứng gì về việc AFS gây rối ko...
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:42 pm

bạn cho tui thử cái hình để tui koi thử, són hèn hạ như thế nào??

Chắc bạn cũng là 1 AFS nên bạn mới biết họ tổ chức, mang băng zôn đi cổ vũ chứ gì??

Thần tượng của AFS đâu??? cổ vũ cho không khí hả bạn??

À mà nói mới thấy, tôi qua bên AFS nhìn mấy cái comt thui cũng thấy nhục dùm cho cha mẹ, ông bà, thầy cô giáo tụi nó...Có lẽ tụi nó còn "zăn zóa' gấp nhìu lần bên này ấy chứ?

Bạn ạ, chúng tôi koi bọn AFS chỉ là loại chó dại thui...

Tụi nó đa phần là 9x, cái tuổi chưa bước vào đời, nhưng cứ mãi ăn fân thì đó là hiểm họa cho thế hệ trẻ VN đó bạn....
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:50 pm

[quote="3ku"][quote="luvhyunnie"][b]
Trích dẫn :

Lại thêm các em la liếm lê lết cái thân tàn ma dại vì suốt ngày tiếp khách ở cái động ĂN FÂN SỐNG tới NB, em noái vại là em thừa nhận rồi, sao em hay phát ngôn mà ko nghĩ hậu quả đồng loại em phải gánh chịu nhỉ? Nếu là sự thật, sao em ko nghĩ về cái lí sự cuồng của LA LIẾM HỘI tụi em đê, éo lết thân tới đếy, éo cái kỉu mún lên kênh TV bên nước ngoài để các ộp pa sờ thấy, hay ỉ lực lượng la liếm đông hơn hay sao mà lấp tràn màu hồng nhỉ? Phải, TY các bé lớn quá, vĩ đại quá nên khi nhìn mặt các ộp pa rồi éo còn bik trời trăng gì cả, cả đám dogs nó hùa vào thay nhau đứa liếm áo, đứa liếm da, liếm c8c... =))
luvhyunnie

luvhyunnie

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:56 pm

Trích dẫn :
bằng chứng ??

http://vn.360plus.yahoo.com/kumjea-4ever18/article?mid=501&fid=-1
3ku

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:58 pm

hết nói luôn =))
não tròn vcl =))
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:58 pm

Trích dẫn :
Rất xin lỗi khi tớ ko mang theo máy ảnh để các ấy chiêm ngưỡng những thời khắc đẹp nhất, tuyệt vời nhất của AFS, Cass, E.L.F, Hottest (trừ việc 1 AFS bị úp) Tớ chỉ có thể tường thuật lại 2/3 hoạt động của chúng ta vì tớ ở lại đến 7h30 thì các Staff bắt về vì sự an toàn tuy là Admin Na đã thuê bảo vệ cho AFS nhưng AFS phần lớn là sinh năm 95, 96 còn S-one thì toàn đầu 8, thậm chí có cả 7x lại là con trai (có thông tin rằng S-one đã thuê người để oánh hội đồng AFS ko biết có chính xác hay ko) nên vẫn nguy hiểm.

Nhưng chắc chắn là đêm nay hoặc ngày mai các ấy có thể xem lại những hình ảnh, video và toàn bộ hoạt động của ngày hôm nay trong 4rum

Trích dẫn:
Ngay từ đầu, lực lượng AFS-er đã áp đảo Són. Khi chúng tớ đi xe bus đến (cả 1 cái xe bus toàn AFS và fan của các Gassos khác) thì đã thấy 2 bên cửa dày đặc toàn người của ta và 1 nhóm nhỏ gồm hơn 10 nhân là S-one.

2 bên cửa Trung tâm: AFS, E.L.F, Hottest và 1 số Cass đứng 1 bên, S-one và Cass đứng 1 bên. Sone im lìm, ko 1 hoạt động nào diễn ra, chỉ đứng im nhìn. Thực sự hôm nay lực lượng Cass rất hùng hậu

Nghe lời các Staff, tất cả mọi người đều rất là cố gắng kìm chế bản thân và ko có 1 hành động nào gây ấn tượng xấu về VN và ảnh hưởng tới việc các gassos khác tới VN. AFS, E.L.F, Cass, Hottest đã hòa vào nhau…

Từ 3h – 4h30p, Chúng ta đã hô rất to: “DBSK”, “Super Junior”, “DongbangSuJu”, “DongbangSuJu2PM”, “Believe in Kangin” và khi Banner được trải ra AFS, Cass, E.L.F, Hottest còn hô vang dội hơn trước.

Trước cảnh tượng ấy, vài Sone đã khóc.

Dường như sự mệt mỏi ko thể “tiếp cận” được chúng ta. Đến 5h, các đoàn xe của Hàn quốc là Ariang tiến vào, chúng ta đã hô: “Ariang”, “VietNam Korea”. Các bác trong xe đã vẫy tay chào AFS chứ ko phải S-one.

5h30p, Noona Vincy đã rơi nước mắt. KO phải vì vui sướng hạnh phúc mà là vì S-one bên kia cầm cả bóng hồng và bóng xanh. Noona đã hét rất to với tất cả mọi người rằng: “E.L.F ko cầm bóng hồng, Sapphire chỉ đi cùng Sapphire”.

Trước cảnh ấy, AFS đã hô vang: “Tách bóng hồng ra khỏi bóng xanh!!!”

Và S-one đã đáp trả: “SM Family!!” Nhưng vì lực lượng quá yếu nên hét vài câu là hộc hơi

Cứ như thế, tuy các bạn Sone đã đi mách cánh sát nhưng vẫn ko làm gì được AFS. Chúng ta luôn sát cánh bên nhau mọi lúc mọi nơi. Sone ko thể tiếp cận.

Cả đường chỗ cửa trung tâm hội nghị đông nghịt người. Phần lớn là quân ta, còn lại là hơn chục bạn són và người đi đường tò mò

Các Staff (ko chỉ Staff AFS) đã cùng nhau đứng dàn thành hàng ngang chắn trước AFS để tránh những AFS quá khích dẫn đến hậu quả đáng tiếc. Ngay sau đó, họ đã nhảy Sorry Sorry, It’s you, Mirotic và dưới giọng hát của toàn bộ AFS, Cass, Hottest:))

Trời bắt đầu tối, bóng đỏ (đỏ nhạt) lúc chiều chúng tớ được phát dưới ánh đèn dần dần chuyển thành bóng hồng. Ko chấp nhận việc đó, các Staff lại phát bóng đỏ chính thức của Cass cho chúng tớ và dẫm lên những quả bóng hồng – đỏ kia, đồng nghĩa với việc ko chấp nhận Sone lai Cass (chứ ko phải là dẫm lên bóng đỏ)

Đến 6h30p, tớ nhận được thông báo từ Staff của AFS: 1 AFS đã bị Són úp. Cụ thể là bạn ý bị 4 S-one lừa ra ngoài rồi bị fang vào đâu (hung khí là gì thì chưa rõ) và bạn ấy đã phải vào viện. 4 S-one bị cánh sát bắt và
thanh mình rằng: “Chẳng may đập vào”(?!) nhưng đương nhiên là chả ai tin nên các bạn ý vẫn phải làm việc với cơ quan an ninh.

Sau đó, S-one khác kiếm được vé, chạy vội vào trong trung tâm, bên ngoài toàn bộ là quân ta vẫn hô vang dội

Các Staff tập trung AFS lại. Đúng 7h30p tất cả các AFS đều phải rời khỏi Trung Tâm Hội nghị quốc gia, còn lại Cass, E.L.F và Hottest chiến đấu tiếp.

post from: Sophie Phạm

Tui gom hết bài vít của AFS vào đây để mọi người cùng đọc...
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 3:00 pm

luvhyunnie đã viết:
Trích dẫn :
bằng chứng ??

http://vn.360plus.yahoo.com/kumjea-4ever18/article?mid=501&fid=-1

bạn đấy tường thuật trên blog, nhỡ người ta bịa thì sao, chả có cái hình gì cả, nếu nói thế bên G-G cũng làm đc...
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 3:02 pm

bạn gì đó ơi, bạn đem cái này lên khiến cho chúng tôi cảm thấy các bạn là lũ cặn bã đó...

Trích dẫn :
các Staff lại phát bóng đỏ chính thức của Cass cho chúng tớ và dẫm lên những quả bóng hồng – đỏ kia, đồng nghĩa với việc ko chấp nhận Sone lai Cass (chứ ko phải là dẫm lên bóng đỏ)

cái này khác gì bọn sone 2008

Được sửa bởi nocom ngày Mon May 31, 2010 3:03 pm; sửa lần 1.
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 3:03 pm

La liếm cũng phải đi có hội ko thì ra đường người ta tưởng tró dại chưa bị mang về nhốt sao mà cho vào đc Trung Tâm Hội nghị quốc gia. Nhục quá, dư hơi dư sức chỉ để đi phá người khác
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN   xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN - Page 2 Empty

xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ S1, SSVN
Trang 2 trong tổng số 13 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, ... 11, 12, 13  Next
 Similar topics
-
» Mến mến thương thương !
» xin hãy iu thương,bảo vệ và ủng hộ super junior
» Dễ thương giọng hát ChoDing =]]
» Nán lại xíu đi ! Ai có lòng thương người không ?
» Kính gửi kuystars :X Mọi người vào thưởng thức lun nhé