Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))

Go down 
anti 13
sungmin
I am Superman...
ngaloveme
HATESUJU
i hate afs
Tamura
sofunny
lem
lilus90
titimy123
wtf
thích ăn nho =))
Ruby
shocking_vip
hateSNSD
ELF
clapclapclap
Nightwish
CiMi
Sempai !
E.L.F suju no1
Tatsumaru
Out!
Ayaka
Yun13
vn13
*lười*
Mặt Ngựa Thần Thánh
Nozomi Sasaki
[Rapppappa] Torigoya
Velonica
36 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
Out!

Out!

Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:07 pm

@ml SJ: nếu anh đếm đc số ELF và số người trong list của Polie thì hẳng nói :-<
anh đếm đc bao nhiêu nhỉ?
@Antisuhao: 1. khoái thì ai chẳng khoái giống như các anh khoái lấy vợ đẹp
nhưng lấy và khoái là 2 chiện # nhau, ước mơ vẫn là ước mơ
2. đi mà hỏi tụi nó ý =)) hỏi con admin của antivpop ấy =))
CiMi

Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:08 pm

Thế lấy 1 ng` con trai VN ~ yêu mình và mình cũng yêu ng` đó ~ thế là đc r` ~
Có nhất thiết phải lấy các anh ~
Chỉ cần các anh hạnh phúc ~ thế là đủ
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:09 pm

Thêm cái ảnh minh họa cái nhỉ ;;)
Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 LT0.11609151_1_1

Được sửa bởi Anti su hào ngày Sat May 29, 2010 11:10 pm; sửa lần 1.
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:09 pm

^
thếm gì ấy anh ;;) nếu là tấm chụp hôm 2/9 thì em thấy lâu r`
mặc xác tụi nó =)) ptrao` tự nổi
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:11 pm

cmouse2108 đã viết:
@ml SJ: nếu anh đếm đc số ELF và số người trong list của Polie thì hẳng nói :-<
@Antisuhao: 1. khoái thì ai chẳng khoái giống như các anh khoái lấy vợ đẹp
nhưng lấy và khoái là 2 chiện # nhau, ước mơ vẫn là ước mơ
2. đi mà hỏi tụi nó ý =)) hỏi con admin của antivpop ấy =))
Thế có nhất thiết phải đâm vào các củ Su Hào rồi sờ rồi bóp ko? Phải khóc như người nhà chết ko? Để người nước ngoài họ nhìn vào rồi họ hỏi thế?
CiMi

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:13 pm

cuộc tranh cãi k bao h` kết thúc đc =)

Cái hình của bác ~ PTS sao đều thế =)
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:16 pm

CiMi đã viết:
cuộc tranh cãi k bao h` kết thúc đc =)

Cái hình của bác ~ PTS sao đều thế =)
Chỗ nào shop hả bạn, để ghép nối 2 cái có thể là dùng shop, còn đều chỗ nào bạn cho là bất hợp lý?
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:16 pm

hơi giống xả street trong này Forumviet làm ăn kỳ quá T^T còn nhớ ngày xưa máy chủ đi quét mà ta
Out!

Out!

^
giờ Taylor có qa VN thì khối thằng VN nhào vô ... đó =))
ai chẳng mê cai đẹp hả anh :"> thương ngta mới khóc mà k phải đối với ai cũng khóc nhé
nước ngoài cũng thế thôi anh ạ =)) có trách là trách cái lực lượng an ninh yếu qá :|
nước ngoài cản đc thế mà VN k làm gì đc hết chỉ đứng nhìn thôi :-<
*tới thằng chủ nick cũng đâu có treo cờ =))*
CiMi

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:20 pm

Thế đấy ~
Bạn add nick E.L.F nhiều thế cơ à =)

1 bên toàn cờ VN
1 bên toàn E.L.F
2 bản YH hoàn toàn khác nhau ~

Vui thế :)
YH mới thì bản quảng cáo nó chả lấn lên thế đâu bạn
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:20 pm

cmouse2108 đã viết:
^
giờ Taylor có qa VN thì khối thằng VN nhào vô ... đó =))
ai chẳng mê cai đẹp hả anh :"> thương ngta mới khóc mà k phải đối với ai cũng khóc nhé
nước ngoài cũng thế thôi anh ạ =)) có trách là trách cái lực lượng an ninh yếu qá :|
nước ngoài cản đc thế mà VN k làm gì đc hết chỉ đứng nhìn thôi :-<
*tới thằng chủ nick cũng đâu có treo cờ =))*
Uk` lực lượng an ninh quá yếu, vì có hàng trăm fan cuồng đang lao vào Idol của chúng nó.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:22 pm

CiMi đã viết:
Thế đấy ~
Bạn add nick E.L.F nhiều thế cơ à =)

1 bên toàn cờ VN
1 bên toàn E.L.F
2 bản YH hoàn toàn khác nhau ~

Vui thế :)
YH mới thì bản quảng cáo nó chả lấn lên thế đâu bạn
bạn nhìn xem bên cờ VN là YH mấy. Bên cờ Hàn là YH mấy và cái chữ bên dưới là gì? Cái ảnh bên cờ ELF thì trên mạng đầy nhá :)).
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:24 pm

Trích dẫn :
nếu anh đếm đc số ELF và số người trong list của Polie thì hẳng nói :-<

Đưa ra bằng chứng thì đòi số lượng có bao nhiêu, chắc có cái ảnh quỳ lạy thì kêu ảnh không xác thực bằng video. Cái chính ở đây là con admin ADV nó kêu gọi cả forum treo cờ Hàn, nó đang làm tha hóa cả 1 cộng đồng vốn đang sẵn sàng tha hóa hiểu chưa
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:25 pm

^
haha, đông vậy đấy =)) nước ngoài còn đông hơn anh ạ
mà thôi ngủ anh nhé, bái bai :"> G9 ~

https://www.youtube.com/watch?v=dmjT9pq9iK4

Sone của anh này =)) đẹp mặt qá cơ, có anh k nhỉ :">
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:31 pm

Sone cũng vậy mà sao ko bị chửi, đưa lên mặt báo nhiều như V-ELF nhỉ =)).
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:34 pm

Anh không phải là Sone đâu mà đưa link đó cho anh. Hỗn loạn như vậy cũng chưa là gì so với các em quỳ lạy SuJu
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:36 pm

^ Lúc nữa lại có người bắt đưa ra bằng chứng cho mà xem =)).
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:37 pm

^
chẳng lẽ giờ lũ đực rựa đứng khóc, qỳ xuống à =))
chúng đâu dám chỉ dám giựt áo các trỵ thôi :">
Sone cũng đâu thua kém chúng mình =))
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:40 pm

cmouse2108 đã viết:
^

Không biết chỉ số thông minh của em bao nhiêu mà còn cố cãi.

Bất kể là đực hay cái(theo như em nói tục) đều phải ý thức được rằng việc quỳ xuống trước mặt những thằng ngoại quốc là hành động xúc phạm danh dự Tổ quốc.
Tâm lý khác nhau của 2 giới tính không liên quan gì ở đây cả.
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:40 pm

Bạn đưa cho tôi koi thử cảnh "giựt áo mấy trỵ" đi??
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySat May 29, 2010 11:45 pm

http://2sao.vietnamnet.vn/p0c1000n20091018155011021/snsd-phat-khoc-vi-fan-viet.vnn

^
anh cứ đi search google là ra và đừng bảo rằng anh k biết độc tiếng việt nhé :">
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 12:02 am

Vào đập vào mắt là cái ảnh
Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 IMG5344
là chả muốn kéo xuống nữa rồi ;;)
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 12:07 am

^
cái ảnh s9 chưa ra thấy gái đẹp là tươm tướp :-<
Nightwish

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 12:23 am

Các bạn Sone nữ xinh nhỉ, nhìn chỉ muốn vào tù thôi
Khóc khi nhìn thấy thần tượng của mình là chuyện bình thường, giật áo đâu thì chưa thấy ?
Vẫn chưa quá khích hay quỳ lạy như các em ẹo đâu
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 12:28 am

Album Bonamana Suju có 10 thằng, năm sau thằng đầu sỏ đi nghĩa vụ nữa thì disband.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Đã xóa :p   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 1:09 am

Nightwish đã viết:
Các bạn Sone nữ xinh nhỉ, nhìn chỉ muốn vào tù thôi
Khóc khi nhìn thấy thần tượng của mình là chuyện bình thường, giật áo đâu thì chưa thấy ?
Vẫn chưa quá khích hay quỳ lạy như các em ẹo đâu
ELF cũng sẹc xy mà ;;)

Link: http://www.google.com.vn/images?hl=vi&q=ELF&um=1&ie=UTF-8&source=og&sa=N&tab=wi

Được sửa bởi Anti su hào ngày Sun May 30, 2010 1:27 am; sửa lần 3.
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 1:13 am

Nhìn các bạn Sone nữ xinh hơn bọn ELF cũng là 1 nhân tố nhỏ góp phần làm mình ủng hộ phe Sone chống lại bọn ELF giả nhân giả nghĩa.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 1:18 am

Mà ELF đâu hết rồi ấy nhỉ? Bác nào đi bàn chiến sự Xô Mỹ với em ko? Tí làm việc tiếp :). À nay mới để ý thấy GF mình có ở trong hội FB :-ss
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 1:23 am

Đề nghị xóa cái hình trên đi, phản cảm quá

Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 4358876121_7cc7f7df75_b

Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 Oned953a157863213806

Ôi, Akiho Yoshizawa, idol của mình. Nhìn em ấy mà chỉ muốn quay tay Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 Beat_shot
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 2:06 am

Idol Japanese của em đây:
Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 Yuna-shiina-4

Với đây nữa:

Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 Nozomi-sasaki-photo-gallery-097
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 8:46 am

hơi đuối =)) ngủ dậy thấy thành chỗ khoe idol =)) khoe ngừi đẹp dầy nà =)) .

mà phải nó có người ba phải - ba hoa tàu lá chuối lắm nhá =)) bênh sone cho đã bào ko phải sone - nói thích cho đã bảo chả phải fan s9 =)) . Dầy chứ mà dối lòng nhanh quá =)) . EM vào em cãi chồng cại cố =)) tuỗi tác chả phân chả bíêt lớn bé hơn ai , rồi than không biết về k-pop => thế từ đầu tới giờ em ý giống cái máy quá vào thì com cho vui chứ đầu thì đang ngơ "dis mẹ , nãy giờ nói về cái gì mày " ( xin lỗi chứ tử đầu văng tục quá không thể cho cái suy nghĩ nó đoàng hoàng được ). Mình hỏi là bơ mình luôn ý =))

ối dồi disband =)) .... vâng câu này tôi nghe từ năm ngoái chúng vẫn sống ấy thôi =)) năm nau 10 thằng năm sau sub group =)) mình xin lỗi chớ K-pop ngoùa suju tách sub group sống dược ra có group nào tách mà sống sót chứ đừng nói chiến thắng =))

Sexy vận thích Chae Yeon :"> Cá tính mình thích Ivy . Còn đ8ạc biệt vận thícg Công chúa :"> - từ lúc debut t71i giờ ai cũng sợ cái tính lưu manh tiềm ẫn cùa nó - thế mà vận là công chúa ý nha =))
E.L.F suju no1

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 10:12 am

Một tin vui đối với các nghệ sĩ Hàn Quốc nói chung và Super Junior nói riêng khi album mới nhất của họ đã có mặt trong top 10 album bán chạy nhất trên thế giới.

Trên bảng xếp hạng các album bán chạy nhất thế giới, album thứ 4 của Super Junior đã giành được vị trí thứ #7, một vị trí rất cao đối với một nhóm nhạc đến từ Châu Á.

Theo thông tin từ đại diện bảng xếp hạng các album bán chạy nhất Media Traffic đưa ra vào ngày 27.4, album thứ 4 của Super Junior đã bán được 75.000 bản, đứng thứ 7 trên bảng xếp hạng, vượt qua các tên tuổi nổi tiếng như Black Eyed Peas hay Kesha.

Xếp trên Super Junior là các nghệ sĩ nổi tiếng thế giới như Rolling Stones, Justin Bierber, Lady Gaga với lượng album bán ra lên tới 164.000 bản.

Các fan vô cùng vui mừng trước thành công bất ngờ của thần tượng, họ hy vọng Super Junior sẽ còn tiến cao hơn nữa trong bảng xếp hạng này.

đó suju mua giải đó, hahaha.
anti cho dữ đi người ta sẽ càng nổi tiếng,
nghệ sĩ đầu tiên của châu á.
suju có lên
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 10:22 am

Hanteo là cái nơi tính điểm doang thu duy nhất có các nhà đài mà các bạn ấy không chịu thì thôi =)) tin này đảm bào lại chống chế àh =))
ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 10:23 am

Oops...mình chưa đọc hết cm nữa...mình mới đọc có vài dòng đầu thôi àh :|

Cơ mà đâu cần mua giải? Các bạn đừng cứ ru rú trong 4rum này. Đi ra ngoài mở rộng tầm mắt với người ta đi ạ.

Mình kể cho các bạn nghe nhé ;)

Bảng xếp hạng tính theo: Doanh thu, số lần trial listen, số lần vote qua điện thoại vv. Nên chỉ khi chương trình diễn ra thì mới biết dc ai No1 tuần đấy thôi. Nhưng No1 mà các trang web post lên chẳng qua là No1 trial listen thôi. Mà No1 trial listen chỉ là 1 điểm trong nhiều điểm phải tính thôi. Vì thế, nếu No1 trial listen mà có thể là No1 bảng MB thì các bạn lên xem trên mạng cho rồi, coi chương trình làm gì nữa nhỉ?

hateSNSD

hateSNSD

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 10:46 am

@quocanh:mình post thêm cái ảnh hok thì mấy bạn anti đéo tin
Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 Anhso-31_qe124

cứ anti đi nhá
quanh quẩn có mấy thằng mà đòi to còi
so vs ELF thì bọn anti rẻ rách lắm
suju nhà ta ngày càng nổi tiếng
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 10:59 am

tặng tụi em tấm ảnh này, xem lại xem đây là yahoo mấy
Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 Duongbinh%20copy

http://vn.360plus.yahoo.com/xuni-chuotnhat/article?mid=240
đây là link nguồn phòng trường hợp mấy em nói anh giả bằng chứng :)) =))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 11:03 am

cí ý kiến =)) cái hình này quoăng nhầm topic chăng =)) lâu lâu gặp nhiều nhiều duyên
Ruby

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 3:51 pm

Chỉ tiếc cho F(x)..T_T
Music Bank thực sự n` khi tính điểm r' khó hiểu
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 6:23 pm

p3bo: tội quá con ạh, đáng nhẽ ra tụi tao cũng ko ghét các ộp ba tụi mày đâu vì chả ai rỗi hơi để ý đến 13 thằng gay đó. Sao tụi chó mày ko nhớ việc tụi mày bashing S9, ỉ đông híp íu cái kiỉu 3 năm về trước ấy. Ai lăng mạ, ai hạ bệ con người khác trước hả? lŨ DOGS nào rãnh rùi đi làm ba cái sub sỉ nhục S9? Tức nước vỡ bờ thôi kon ạh. 1 lũ con gái xấu tính chỉ giỏi ganh tỵ người ta thui, vì người ta ở gần vs các ộp pa của chúng đĩ nứng như tụi mày, người ta xinh hơn, tài hơn hả? =))
wtf

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 6:33 pm

hateSNSD đã viết:
@quocanh:mình post thêm cái ảnh hok thì mấy bạn anti đéo tin
Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 Anhso-31_qe124

cứ anti đi nhá
quanh quẩn có mấy thằng mà đòi to còi
so vs ELF thì bọn anti rẻ rách lắm
suju nhà ta ngày càng nổi tiếng

Cái web site giẻ rách nào đây:P
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptySun May 30, 2010 6:37 pm

http://www.unitedworldchart.de/ <= Trang rẻ rách đó đây . Hạng 1000000 ( 1 triệu ) trên Alexa .
titimy123

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptyMon May 31, 2010 7:54 am

@bibibibibibibi Cho bạn bảo vì là SONE vào đây anti suju nên làm SNSD bị ghét=)) Nói thật mình từng là elf đấy, mình cũng thích SNSD, nhưng vì thấy bọn elf chửi SNSD vì nhưng cái lí do hãm lồn vớ vẩn mình càng ngày càng ghét Suju, bây h` thấy sj là cái nhóm chả có tài năng gì đặc biệt, tính cách cũng không đến mức phải được quý, nói chunh là thấy công nghệ lăng xê của HQ jỏi wá, tạo ra được một nhóm không có tài năng có được cả đống fan=))

xạo lồn vừa thou kon ạk...nếu maj` nói E.L.F chửi SNSD thì chúg may` cần j` lội Sj ra chửi, "nói thật mình từng là elf đấy"...=)) nghe bùn cừzz đéo chịu dc
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptyMon May 31, 2010 8:37 am

titimy123 đã viết:
@bibibibibibibi Cho bạn bảo vì là SONE vào đây anti suju nên làm SNSD bị ghét=)) Nói thật mình từng là elf đấy, mình cũng thích SNSD, nhưng vì thấy bọn elf chửi SNSD vì nhưng cái lí do hãm lồn vớ vẩn mình càng ngày càng ghét Suju, bây h` thấy sj là cái nhóm chả có tài năng gì đặc biệt, tính cách cũng không đến mức phải được quý, nói chunh là thấy công nghệ lăng xê của HQ jỏi wá, tạo ra được một nhóm không có tài năng có được cả đống fan=))

xạo lồn vừa thou kon ạk...nếu maj` nói E.L.F chửi SNSD thì chúg may` cần j` lội Sj ra chửi, "nói thật mình từng là elf đấy"...=)) nghe bùn cừzz đéo chịu dc

bạn đừng lôi cái danh "cựu" ELF ra mà la làng ~ chúng mình k cần cái đó đâu =))
ai mượn bạn là ELF? ai mượn hồi đó bạn là fan SJ r` bây giờ lại đi trở mặt?
cái thứ chơi 2 mặt như bạn chúng tôi k cần, thứ đó có nước chơi với dế =))
đúng r` theo bạn thì SJ chúng tôi tính cách k có gì để qý, tài năng k có gì đặc biệt
Soshi của bạn mới là no 1 phải hông :)) kệ tía bạn chứ, mình k qan tâm
ai mượn bạn yêu r` chuyển sang gét lại đi la lối mình từng là ELF này nọ =))
sau này bạn có đi đâu đừng có lôi cái danh mình từng ELF ra nhé
càng khiến cho dân chúng nó khinh, lôi cai tít tờ SONE của bạn ra đc r` ha =))
mà mình cũng nói bạn 1 câu "bạn xạo lồn vừa thôi nhá*
Velonica

Velonica

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptyMon May 31, 2010 8:51 am

cmouse2108 đã viết:
titimy123 đã viết:

bạn đừng lôi cái danh "cựu" ELF ra mà la làng ~ chúng mình k cần cái đó đâu =))
ai mượn bạn là ELF? ai mượn hồi đó bạn là fan SJ r` bây giờ lại đi trở mặt?
cái thứ chơi 2 mặt như bạn chúng tôi k cần, thứ đó có nước chơi với dế =))
đúng r` theo bạn thì SJ chúng tôi tính cách k có gì để qý, tài năng k có gì đặc biệt
Soshi của bạn mới là no 1 phải hông :)) kệ tía bạn chứ, mình k qan tâm
ai mượn bạn yêu r` chuyển sang gét lại đi la lối mình từng là ELF này nọ =))
sau này bạn có đi đâu đừng có lôi cái danh mình từng ELF ra nhé
càng khiến cho dân chúng nó khinh, lôi cai tít tờ SONE của bạn ra đc r` ha =))
mà mình cũng nói bạn 1 câu "bạn xạo lồn vừa thôi nhá*

mình không xạo lồn đâu bạn, hồi đấy mình thích thằng donghae=))
yêu ghét, thích chán là chuyện bt, mình thấy soshi tài năng hơn, nhạc hay hơn thì mình thích, còn mấy thằng kia thì ngày càng ghét, một phần là do chúng nó chả có gì đáng để thích(nhạc chán, ko có tài năng, đẹp giai à? i don't care:)), phần kia là do mấy con fò elf ghét SS xong lập ra con trại đĩ afs :-ss. Thế nên là bh mình ghét chúng nó lắm, cứ nhìn thấy là ghét, cảm xúc mà, kô ngăn được=))
với lại mình cũng ko cần bạn quan tâm đâu, mình ghét chúng nó mình lập topic để chửi cho bõ ghét thôi, với cả mình cũng chả sợ đứa nào khinh, mình chỉ nói sự thực là mình đã từng là elf thế thôi:D:D:D
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptyMon May 31, 2010 9:17 am

cmouse2108 đã viết:
^

Bé nói câu đầu tiên thế là bé thừa nhận là bên bé có chuyện quì lại Su jụ thật phải hok?
Gịât áo hay ko bé biết đc vì bé trực tiếp la liếm ở đó khi mà các ộp ba bé chưa qua VN nên ghen ăn tức ở hả ?
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptyMon May 31, 2010 9:18 am

Mấy "bé" "Ép" nói chuyện nghe muốn nổ ***.
titimy123

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptyMon May 31, 2010 9:20 am

@キューセラセラ. xàm lồn
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptyMon May 31, 2010 9:22 am

titimy123 đã viết:
@キューセラセラ. xàm lồn

Xàm lồn thì phắng mẹ mày đê.
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptyMon May 31, 2010 10:14 am

titimy123 đã viết:
@キューセラセラ. xàm lồn
định nghĩa hộ cái 2 cái từ " xàm lồn "
titimy123

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 EmptyMon May 31, 2010 10:17 am

@lilus90 địt mẹ bố mày thích nói thế đấy đc ko, có mồm đéo dc nói à
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))   Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=)) - Page 3 Empty

Suju thắng music bank với BOLAMALA, công bằng nhỉ??(mua giải ư?)=))
Trang 3 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
 Similar topics
-
» Bọn Sụ chỉ được đứng thứ tư trong bảng xếp hạng Music Bank 6 tháng đầu
» khinh bỉ cái gọi là suju - tạm gọi là sờ giái
» Vâng đm mấy con fò Suju ko mua giải =))
» Suju là thằng bỏ mẹ nào thế ?
» đụ mẹ thằng nào sửa wikipedia của Suju đấy