Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

V.I.Pz nhà mình vào đây....

Go down 
Nana
shining_star
**
cback
Đường Bất Hối
luv gà♥bông
Ryn Tạt Lon
*lặng*
Mắt Dọc Thần Thánh
choco kute
14 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

V.I.Pz nhà mình vào đây....  - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: V.I.Pz nhà mình vào đây....    V.I.Pz nhà mình vào đây....  - Page 2 EmptyWed Sep 01, 2010 6:29 pm

dành cho nguời không biết

buởi đấy
_PePoA_

_PePoA_

Bài gửiTiêu đề: Re: V.I.Pz nhà mình vào đây....    V.I.Pz nhà mình vào đây....  - Page 2 EmptyMon Jan 03, 2011 3:23 am

???????????myh` la` mem moi'...nhung myh` la` 1 VIP chan chyh...rat' ghet' antifan...nguoi` ta co' lam` ji` dau ma` lux nao` cug~ co' anti thy' nho~....
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: V.I.Pz nhà mình vào đây....    V.I.Pz nhà mình vào đây....  - Page 2 EmptyTue Jan 04, 2011 1:40 pm

^ Thế vào đây đào lên làm cái gì? 1 Idol có fan thì dĩ nhiên phải có anti fan, quy luật cuộc sống nó là thế, cái gì cũng có 2 mặt của vấn đề.
pum

Bài gửiTiêu đề: Re: V.I.Pz nhà mình vào đây....    V.I.Pz nhà mình vào đây....  - Page 2 EmptyWed Jan 05, 2011 11:47 am

Miệng nó nói là ghét thôi chớ thật tâm nó thích lắm đấy nên tụi nó cứ thường hay vào đây hihi. Như cái ổ chó afs ta vào 1 lần là out ngay chẳng có hứng thú :)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: V.I.Pz nhà mình vào đây....    V.I.Pz nhà mình vào đây....  - Page 2 Empty

V.I.Pz nhà mình vào đây....
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» TÌNH HÌNH LÀ ĐỤ MẸ CÁI LŨ ELF ĐÃ TRỞ NÊN NGÔNG CUỒNG QUÁ MỨC. MÌNH ĐANG LẬP 1 NHÓM ANTI CHUYÊN ĐI XỬ LÝ TUI NÀY AI MUỐN THÌ VÀO ĐĂNG KÝ VÀ PM CHO MÌNH CÁI YH ĐỂ MÌNH LẬP NHÓM
» Cho mình hỏi..
» cho mình hỏi
» Ủng hộ mình nha !
» Ai thanks mình lắm thế