Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]

Go down 
K-pop
I♥JessieJ
kuroshiro
**
shining_star
pum
KimJongSon
prince_love
Pô xây đông
[Rapppappa] Torigoya
HATESUJU
manucian1988
Nozomi Sasaki
*lười*
suju-elf
Tatsumaru
shocking_vip
Chung_nazi
lilus90
ngaloveme
CTM2010
clapclapclap
Fro
anti_kaka
elf_cass
luuthuyth
Ayaka
fighter_for_freedom
32 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] Empty
Bài gửiTiêu đề: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyFri May 21, 2010 11:39 pm

Dạo này mọi người không còn tranh luận nữa mà chủ yếu là chém gió với bên ELF và bọn Vẹo ( theo định nghĩa của em là bọn fan cuồng não phẳng ). Kết quả là chẳng anti được mấy mà lại rước thêm sự bực tức và gây thêm thù oán với phía kia. Hôm nay em lập topic này để mọi người cùng nhau bàn luận lại một vài chủ đề để sau này nếu có tranh luận với phía bên kia thì mình cũng có những lập luận rõ ràng, chặt chẽ và thống nhất hơn.
Chủ đề là : + Tại sao chúng ta anti? Lí do nào và từ đâu mà ta anti?
+ Bằng chứng chúng ta sẽ đưa ra anti (bằng chứng nên từ nhiều nguồn để, và có tính xác thực cao, tránh trường hợp bị xuyên tạc).
+ Chúng ta sẽ trình bày quan điểm ra sao? DÙ nói là "đi với bụt mặc cà sa, đi với ma mặc áo giấy" nhưng có lẽ là nên trên tinh thần tôn trọng nhau một tí.
Ròi, mời các anh em thảo luận.

PS: NHỮNG AI LÀ ELF THÌ CÓ THỂ VÀO XEM NHƯNG XIN ĐỪNG COMMENT GÌ VÀO ĐÂY HẾT. CHỦ THỚT SẼ CỐ GẮNG TRỞ NÊN BẤT LỊCH SỰ HẾT MỨC CÓ THỂ VỚI CÁC BẠN KHI CÁC BẠN COMMENT VÀO ĐÂY DÙ LÀ CHỦ THỚT KHÔNG HỀ MUỐN LÀM ĐIỀU ĐÓ [ CHO DÙ CÁC BẠN CÓ COMMENT THẬT LỊCH SỰ]. CÁC ELF ĐỪNG COMMENT NHE.
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptySat May 22, 2010 12:04 am

Có 1 lý do mà tất cả các forum đều ghét bọn nó: Quỳ lạy bọn SuJu. Đáng tiếc, bằng chứng đã bị thủ tiêu rất nhanh chóng. Đứa post bài thú nhận là 1 thằng bên SJ13VN, sự việc còn có cả con Vincy - admin site đó tham gia. Nó post bài tường thuật trên yeuamnhac. Thằng này sau khi post xong chỉ vài chục giây thì nhận ra nó bị hớ nên del bài luôn. Bên forum gamevn còn biết cả nick của nó nữa. Tìm lại bài post ghi tên thằng này hơi lâu vì 2 forum voz và gamevn chửi bọn ELF này kéo dài hàng trăm trang.
Thằng này sau khi xóa xong thì gân cổ lên cãi: Bằng chứng đâu. Địt con mẹ nhà nó. Mình mà gặp thằng chó này ngoài đời thì mình tát vỡ mồm nó. Đàn ông con trai đi nghe thứ nhạc nhão nhoẹt yếu đuối lại còn quỳ lạy bọn xâm lược.
Phải chi lúc đó mình cũng nhìn thấy bài nó thì mình đã chụp ảnh lại làm bằng chứng rồi.

Còn các lý do khác tuy không nghiêm trọng bằng nhưng có bằng chứng rõ ràng, có thể tìm trên voz, gamevn, Facebook Hội phát cuồng SuJu:

+ Chửi bà bán nước cản đường chúng nó xem SuJu là con chó già, rồi lên forum khoe khoang thành tích chửi bậy
+ Treo cờ Hàn, và qua đoạn đối thoại của bọn treo cờ Hàn thì cũng chính là bọn ELF chứ không phải fan DBSK hay đứa nào khác
+ Bịa chuyện tổng thống Hàn và Nguyễn Minh Triết hâm mộ SuJu, và ông tổng thống Hàn còn khoái cái câu Nếu có 1 ngày thế giới phản bội ..........
+ Đú theo cái phong trào "Nếu có 1 ngày" kia của 1 con ELF điên não phẳng bên Trung Quốc. Bọn ELF trên forum này luôn mồm kêu những đứa vô ý thức như vậy trong cộng đồng chúng nó là thiểu số. Thế mà admin của các forum ELF cứ để cho hàng đống đứa để cái câu trên trong chữ ký và còn coi như khẩu hiệu
+ Mong ước ngày giỗ tổ Hùng Vương dời lại để xem SuJu biểu diễn
+ Giết bố mẹ nếu không cho đi xem SuJu.

Nhiều nhiều lắm. Và còn hỗn láo với các anh bên forum Lichsuvn, toàn là các anh 7x khuyên bảo mà chúng nó mở mồm ra là chửi các anh. nhiều anh bên LSVN đáng tuổi bố mẹ chúng nó. May cho chúng nó là forum ấy hiền chứ sang voz mà dám mở mồm ra với 8x nhà mình thì ăn gạch vỡ mồm
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptySat May 22, 2010 9:10 pm

Topic này có vẻ trống vắng nhỉ. :(
Nói chung việc quỳ lạy nếu có thì cũng chỉ là của sj13vn, không nên nói toàn bộ ELF là quỳ lạy, vậy không hay cho lắm.
Còn Lichsuvn thì quá đáng thật. Thấy ở đó mấy anh nói chuyện rất hòa nhã, nhẹ nhàng đóng góp mang tính xây dựng mà cứ bị ném gạch miết.
Cái "Hội phát cuồng" nhà mình trên Fb cũng thế, toàn là mấy đứa gì đâu, vào đó chơi trò "phê bình du kích" bằng những lời lẽ mạt hạng, hèn hạ hết sức. Rõ ràng đã ghi tên hội là ghét bọn fan cuồng rồi ( ai mà chẳng ghét fan cuồng cơ chứ) mà vẫn bị lũ chúng nó ném đá, chụp mũ là anti Suju mới độc! Toàn lũ fan cuồng não phẳng, chán! Người ta muốn lên án một bộ phận xấu của xã hội để mọi người biết mà phòng tránh thì lại bị sỉ vả, thua!

Đây là một số ví dụ điển hình của lũ não phẳng không biết tiếng Việt bên Fb : " MÁ TỤI BÂY! ĂN HỌC CHO ĐÃ LÀM TRÒ DỞ HƠI! MẸ NGƯỜI TA HÂM MỘ THÌ LIÊN WAN CHÓ JÌ TỚI TỤI MÀY HẢ MẤY TH` CHÓ ĐẺ? TAO CHỬI HẾT DÒNG HỌ 8 ĐỜI NHÀ TỤI CHÓ CHÚNG MÀY! CÓ SINH TỤI BÂY RA MÀ KO BIK DẠY TỤI BÂY! ÔNG BÀ JÀ TỤI BÂY VÔ PHÚC! CHẾT CŨNG KO NHẮM MẤT ĐC ĐÂU! CÂM CÁI MỒM CHÓ TỤI BÂY LẠI IH! ĐỂ ĐỨC CHO CON CHÁU! MẸ ĐẺ ...NÓ RA KO CÓ LỖ ĐÍT, KO CÓ NÃO NHƯ TỤI BÂY THÌ CHẾT MẸ CẢ LŨ! ĐỊZ KON MẸ MẤY ĐỨA THAM JA CÁI TRANG CHÓ ĐẺ NÀY! ĐỊZ KON MẸ CÁI TH` CHÓ LẬP CÁI CHÓ ĐẺ NÀY! MIỆNG MÀY TOÀN SHIT KO HẢ TH` LỒN?"
Nữa này " helu! em là mem mới! nhug đừng đếm em nhé! vì em nói xong em ra ngay!
ĐIZ KON MẸ MẤY ANH CHỊ! NGƯỜI TA HÂM MỘ LÀ WUYỀN CỦA NGƯỜI TA! LÀM ĐÉO JÌ Ý KIẾN! MẸ TỤI BÂY! MỒM NÓI HAY LẮM! NHÌN LẠI TỤI BÂY KOI! TỤI BÂY IU NƯỚC À? TỤI BÂY KO NGHE NHẠC HÀN THÌ CŨNG US- UK! NGHE NHẠC HÀN THÌ LÀ BÁN NƯỚC CÒN NHƯ TỤI BÂY THÌ LÀ IU ...NƯỚC À?
LŨ CHÓ TỤI BÂY ĐÁ BÓNG ĐÁ BIẾT CHẢ FẢI CŨNG CỦA NƯỚC NGOÀI CHỨ MẸ JÌ! MÀ TỤI BÂY CÓ HIẾU LẮM À? TỤI BÂY CŨNG ĂN BÁM ÔNG BÀ JÀ TỤI BÂY NHƯ AI THÔI! MẸ! RẢNH RỖI WÁ ĐI LO CHUYỆN THIÊN HẠ À LŨ CHÓ ĐẺ?"
Và còn hơn thế nữa : "Không được hâm mộ nhiều thế nên ganh tị à? Đi chết đi!!!!!!!!!!!!!!!!"
Rõ ràng đã ghi ở ngoài là ghét tụi fan cuồng rồi đấy. Đúng là không có nếp nhăn!!! :))
Tội nghiệp các bạn ELF chân chính :(
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptySat May 22, 2010 10:09 pm

SJ13vn và Saju chỉ khác nhau về phương thức hoạt động thôi. Cũng toàn là bọn fan cuồng với nhau hết. Mình không biết 2 forum này mâu thuẫn với nhau cái gì.

Hôm đó SJ13vn quỳ lạy đơn giản vì ngẫu nhiên chúng nó ở đó. Nếu là Saju thì cũng có kết quả tương tự thôi.
luuthuyth

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptySun May 23, 2010 12:04 am

Móa. hôm nay mới biết bọn ELF toàn là 9x tầm 13-17 tuổi là chính. Là tuổi em út cháu chắt cả. Bây giờ chửi tụi nó như thế mình cũng hơi ngán. Dù sao ae trong hội anti cũng nhiều tuổi cả rùi, tự nhiên thấy khập khiễng quá. Có lẽ có chửi nữa bọn nó cũng không hiểu được đâu. Ngán quá
elf_cass

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptySun May 23, 2010 9:48 am

tụi bay bắt bọn tao k comment nhưng h thì k chịu được rùi
chuyện quì lạy là k có
chửi nhau thì cũng chỉ là 1 phần elf chứ k phải tất cả
và hơn nữa là thần tượng của chúng tui
mấy người cứ thử tìm hỉu xem các anh ý có gây ra tội lỗi j để mà anti k?
chuyện trên sj13vn là k hề có,tui đảm bảo
t chơi vs s vincy và tụi tui thì sẽ k bao h làm chuyện ngu ngốc đó
iu thần tượng thật nhưng k bao h quên cha mẹ
nếu có thì cũng chỉ là 1 số thui
anti_kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptySun May 23, 2010 5:43 pm

á tao bjk tại sao tụi bây anti sj rồi
chắc tại hum bữa sj qua VN mấy con ghệ tụi bây cũng quỳ lại chứ gì
nên tức zô đây anti sj....
chết đi mấy cha ơi..haha
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptySun May 23, 2010 5:49 pm

Cái dis mẹ mấy con kia mắt chúng mài dính đờm à?K nhìn thấy cái j đề ở ngoài à?Các bố nói chuyện cứ xen vào chứ je?Mà tao nói thẳng, cái chuyện Suju đến VN làm bố tức lắm rồi đây nhé, k tao lại xin tiết các "oppa" của chúng mài bh
anti_kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptySun May 23, 2010 7:27 pm

ôi thấy hay hay nên zô k để ý
sr nha mấy bạn haha
ối xin dùm tui đi..tui mún xin lắm mà xin k đc
bạn giỏi ghê làm ngề xin tiết hồi nào zậy? good đấy
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptySun May 23, 2010 9:10 pm

Cái con elf_cass ngu học kia, cũng bởi vì thế mà tao mới cấm cái thứ mắt mù như mày đó. Đm viết trên tiêu đề, rồi còn viết chữ IN HOA TO TƯỚNG trong bài post nữa mà vẫn là khoái vào sủa à!!! Del bài post đi không thì cứ ăn chửi dài dài nha con.
anti_kaka biết sai còn không mau cút à. Tự mà del 2 cái comment đi. Mịa làm vậy đek khác gì giết người rồi nói "Xin lỗi tao đéo biết là làm vậy mày sẽ chết"?!
HAI ĐỨA CHÚNG MÀY KHÔNG DEL COMMENT MÀ CÒN CÀM RÀM THÌ SẼ CÒN BỊ ĂN GẠCH NỮA ĐẤY.
Tao nhắc lại lí do tại sao tao rủa lũ chúng mày luôn cho mấy thằng đầu đất khác biết mà tránh
" PS: NHỮNG AI LÀ ELF THÌ CÓ THỂ VÀO XEM NHƯNG XIN ĐỪNG COMMENT GÌ VÀO ĐÂY HẾT. CHỦ THỚT SẼ CỐ GẮNG TRỞ NÊN BẤT LỊCH SỰ HẾT MỨC CÓ THỂ VỚI CÁC BẠN KHI CÁC BẠN COMMENT VÀO ĐÂY DÙ LÀ CHỦ THỚT KHÔNG HỀ MUỐN LÀM ĐIỀU ĐÓ [ CHO DÙ CÁC BẠN CÓ COMMENT THẬT LỊCH SỰ]. CÁC ELF ĐỪNG COMMENT NHE."
anti_kaka đã viết:
chết đi mấy cha ơi..haha
Cái này lấy làm bằng chứng cho cái quỳ lạy thì có tính không anh em :D
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyMon May 24, 2010 6:03 am

Cái vụ mấy thằng Sụ ghét mấy đứa mập là rõ ràng đấy, cũng tội nghiệp mấy con Ẹo mập
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyMon May 24, 2010 6:13 am

Chủ yếu nên tranh luận về suy nghĩ, tư tưởng và hành động thái quá của mấy đứa Ẹo quá khích. Thích hay thần tượng ai đó ko thành vấn đề, nhưng một số Ẹo sẽ dần đi xa các giá trị văn hóa dân tộc, tôn thờ văn hóa Hàn Quốc, đã-đang và sẽ trở thành những ng tuyệt đối tin tưởng và ủng hộ Hàn Quốc.
CTM2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyMon May 24, 2010 8:42 am

haha đơn giản mọi việc thôi.Các em cứ quỳ lạy,nhưng nhớ mua đĩa và các sản phẩm ăn theo suju nhé.THế là anh có gạo để mà ăn rùi!
Với tờ mấy đứa hâm mộ cũng được ,nhưng nó ko giành thời gian thái quá vào mấy hình thức giải trí ngắn hạn này.Dù sao chúng nó giao lưư với nhau ,để hò hét nhảy nhót thế là lành mạnh rùi.còn hơn chúng bị sa ngã vào con đường tệ nạn.Không những thế những việc giao lưư này giúp chúng phát triền về EQ một cách toàn diện,như thế chúng dễ tồn tại cuộc sống sau này hơn.CHỉ mong những nơi lập hội nhóm này luôn mang tính trong sáng,ko thì dễ tổn thương chúng lắm
anti_kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyMon May 24, 2010 8:55 am

fighter_for_freedom đã viết:
Cái con elf_cass ngu học kia, cũng bởi vì thế mà tao mới cấm cái thứ mắt mù như mày đó. Đm viết trên tiêu đề, rồi còn viết chữ IN HOA TO TƯỚNG trong bài post nữa mà vẫn là khoái vào sủa à!!! Del bài post đi không thì cứ ăn chửi dài dài nha con.
anti_kaka biết sai còn không mau cút à. Tự mà del 2 cái comment đi. Mịa làm vậy đek khác gì giết người rồi nói "Xin lỗi tao đéo biết là làm vậy mày sẽ chết"?!
HAI ĐỨA CHÚNG MÀY KHÔNG DEL COMMENT MÀ CÒN CÀM RÀM THÌ SẼ CÒN BỊ ĂN GẠCH NỮA ĐẤY.
Tao nhắc lại lí do tại sao tao rủa lũ chúng mày luôn cho mấy thằng đầu đất khác biết mà tránh
" PS: NHỮNG AI LÀ ELF THÌ CÓ THỂ VÀO XEM NHƯNG XIN ĐỪNG COMMENT GÌ VÀO ĐÂY HẾT. CHỦ THỚT SẼ CỐ GẮNG TRỞ NÊN BẤT LỊCH SỰ HẾT MỨC CÓ THỂ VỚI CÁC BẠN KHI CÁC BẠN COMMENT VÀO ĐÂY DÙ LÀ CHỦ THỚT KHÔNG HỀ MUỐN LÀM ĐIỀU ĐÓ [ CHO DÙ CÁC BẠN CÓ COMMENT THẬT LỊCH SỰ]. CÁC ELF ĐỪNG COMMENT NHE."
anti_kaka đã viết:
chết đi mấy cha ơi..haha
Cái này lấy làm bằng chứng cho cái quỳ lạy thì có tính không anh em :D
anti_kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyMon May 24, 2010 8:57 am

cái bạn fighter gì đó nói như bạn còn nge đc
nếu k thjx ng` ta vào cm thì nói đàng hoàng có gì đâu mà chửi giữ zậy
tui công nhận cái đám anti bạn là ng` có học nhứt....
kết bạn rồi đấy
CTM2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyMon May 24, 2010 9:07 am

@anti_kaka: fighter là người trung lập đấy chú em ah,cũng vì ngứa mắt những fan hâm mộ cuồng như chú mới lên tiếng đây.
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyMon May 24, 2010 10:20 am

làm fan cuồng thì chưa chắc đã xấu nhỉ^^
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyMon May 24, 2010 12:18 pm

Quá xấu ấy chứ, mà thôi bọn E.L.F chúng mài cút đi, để bọn tao quay về cái nội dung ban đầu.Cứ chửi nhau với chúng mài hoài.Mêt.
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyMon May 24, 2010 10:38 pm

@CTM2010: hảo hảo :D
Vậy thì nhẹ nhàng lần cuối vậy, xin mời anti_kaka và ngaloveme rời khỏi topic này và đừng quay lại nữa. Nếu không sẽ bị ăn gạch đến chết đấy! :). Bái bai.
Hê, còn cái vụ DC2010 nữa đó anh em. Mà nếu vậy thì tớ cũng thắc mắc DC2008 đấy...
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyMon May 24, 2010 10:44 pm

Hầu hết những người ở đây là trung lập hết chứ không riêng gì fighter.

Bọn này nó bệnh quá, nó coi cả cái forum này lẫn Facebook Hội mình là fan SNSD
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyMon May 24, 2010 10:44 pm

chuẩn bị ra đường HN với HCM quỳ tiếp cho xem...xin các ốp ba với ốp mẹ đừng đi chiến tranh..
Triều tiền VS Hàn Quốc....
CTM2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyMon May 24, 2010 11:39 pm

Oài cả ngày làm việc vất vả,lên đây cũng vất vả không kém.Hình như mốt chính trị đang thịnh hành ở các thành viên trong forum,thôi thì tớ cũng cố gắng theo các cậu vậy.
Theo đánh giá các fan ELF "cuồng" thì hình ảnh video được post dưới đây có làm các bạn xúc động ko,và ghi nhớ trong tâm trí ko? so với hình ảnh những giọt nước mắt của các anh trang suju trong http://www.360kpop.com/f/showthread.php?t=83670
https://www.youtube.com/watch?v=WIf-T9Z1nl8
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 12:57 am

Trận chiến CQ Trường Sa 1988 đc nhắc đến nhiều rồi, xem lại vẫn thấy nao lòng.
Trong Sụ cũng có 1 thằng Khựa tên Hankyung
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 10:16 am

chuẩn bị 1 số ốp ba trong Sụ ra chiến trường.
Nào cũng khóc như chết cha chết mẹ nào =))[b]
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 10:21 am

HQ triều tiên sắp uýnh nhau rùi đá
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 10:24 am

Vâng theo nguồn tin nhận đc trong SJ có 2 ốp pa chuẩn bị nhập ngũ
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 10:41 am

mình sẽ luôn mãi nhớ đến các anh hùng liệt sĩ trong trận chiến đó
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 10:57 am

lilus90 đã viết:
Vâng theo nguồn tin nhận đc trong SJ có 2 ốp pa chuẩn bị nhập ngũ

Bọn nó vô đó làm trò tiêu khiển cho những quân nhân bị gay à :))
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 11:02 am

ngaloveme đã viết:
nhớ đc bao nhiêu anh hùng của nước ta rồi
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 11:04 am

sắp chiến tranh rồi, quân đội Hàn Xẻng kêu nhập ngũ là có lí do :))
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 11:05 am

[b]Các ốp pa sẽ bắt đầu hát những bài kháng chiến ^_^
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 11:09 am

anti_kaka đã viết:
chết đi mấy cha ơi..haha

tao mà có bạn gái thì tao cũng không để quỳ lạy Su Ju như tụi bây hay thậm chí là không cho đi coi
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 11:09 am

kiểu như sorry sorry ném cứt ném cứt á.Có khi lính triều tiên nhìn thấy các anh lại chạy mất dép.vì sợ toét đýt
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 11:10 am

chấp gì cái lũ hay tưởng tượng phong phú như thú làm gì
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 11:10 am

lilus90 đã viết:
ngaloveme đã viết:
nhớ đc bao nhiêu anh hùng của nước ta rồi
nếu bạn ấy là ELF chân chính thì không nên bắt bẻ, mình thì mình nhớ dc 67 anh hùng liệt sĩ trong trận hải chiến đó
elf_cass

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 4:57 pm

67 anh hùng điêu quá ta
mà 2 miền triều tiên đánh nhau cũng được
mãi mà k giải quyết xong
em cổ vũ hàn quócc
nơi em sinh ra
5 ting
anti sj:tao cũng định biến nhưng chúng mày nói tức quá nên tao k biến đâu
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 6:43 pm

[b]nơi bạn sinh ra là Hàn Quốc thì mình ko dám nói gì bạn đâu
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 6:47 pm

Trời ơi, bạn Elf_cass nc hay vãi hà, đúng là con ng chưa từng đi qua chiến tranh chưa biết nó tàn nhẫn ntn, mong chtranh liên Triều àh? Nói bạn nghe, cóc biết bạn sinh ở đâu, nhưng pháo tự hành và tên lửa Taepodong của Triều Tiên có thể dọn sạch Seoul trong nữa h.
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 6:48 pm

chuyện gì rồi cũng sẽ đến...lo trước làm gì đây.....
Hàn quốc Vs Triều tiên
clapclapclap

clapclapclap

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 6:49 pm

Seoul nằm sát biên giới liên Triều, cho dù HQ có đáp trả, hai bên cũng sẽ chịu tổn thất ko thể bù đấp nổi về nhân mạng và tài sản. Bạn cũng ko phải ác bình thường đâu, mà sinh ra ở Hàn thì đi lính đi, ủng hộ Hàn.
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 6:50 pm

SJ là những con người hoàn hảo.
chúng ta sẽ xem các ốp pa ra chiến trường với lòng qyết tâm như nào :))
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 6:53 pm

các oppa mà hi sinh thì sao nhì,mình sẽ khóc quá.Khóc vì sung sướng
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyTue May 25, 2010 6:55 pm

^
^
^
........vui mừng có phải vì HQ cũng có những anh hùng hi sinh anh dũng như VN mình k ?
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyWed May 26, 2010 11:34 am

lilus90 đã viết:
SJ là những con người hoàn hảo.
chúng ta sẽ xem các ốp pa ra chiến trường với lòng qyết tâm như nào :))

các oppa là lính mới ko cho ra chiến trường đâu =))
ra chiến trường toàn là lính tinh nhuệ cả =))

các oppa bi giờ mới đào tạo thì 3 năm sau mới dùng đc...
ngaloveme

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyWed May 26, 2010 11:42 am

@lius90: mình không nhớ cụ thể tên của từng vị anh hùng, nhưng mình nhớ hành động của họ, nhớ sự hi sinh anh dũng của họ. Những lời này là thật lòng đấy, không phải đạo đức giả đâu^^
@shocking vip: mình không phải là elf chân chính đâu, mình chưa xứng, nhưng mình đang cố để trở thành elf chân chính.
fighter_for_freedom

fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyWed May 26, 2010 4:17 pm

ĐÂY LÀ LẦN CUỐI CŨNG MÌNH NÓI CHUYỆN LỊCH SỰ VỚI CÁC BẠN ELF TRONG ĐÂY. XIN MỜI CÁC BẠN ĐI RA NGAY LẬP TỨC
Elf_cass: một lần nữa thì đừng trách đấy!!!
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyWed May 26, 2010 4:25 pm

nếu bạn đã nhắc tới lich sự thì mình cũng xin càm ơn nhưng với những ji mà tui thấy thì sẽ chẳng thể tiếp tục nếu cứ thế này
suju-elf

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyWed May 26, 2010 4:26 pm

đây giống là nơi tụ họp những lời vô văn hóa hơn
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyWed May 26, 2010 6:18 pm

Ui Triều Tiên mà dẹp đc bọn ái Suju ra khỏi thế giới này thì em biết ơn lắm lắm lắm.Mà diệt đc cả hội đồng K-pop hoặc thằng súc sinh Kevin U-kiss thì em xin bái các anh lính Triều làm thầy.
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] EmptyWed May 26, 2010 8:49 pm

Đã bảo rồi, ELF đừng có vào. Chính vì nhảy vào nên đáng lẽ topic này có văn hóa trở thành vô văn hóa đấy. Còn trách ai đc nữa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]   Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!] Empty

Anti hội tụ vào đây tí. [ ELF xin đừng comment, cảm ơn!]
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Bạn nào là ELF thì hãy ngưng tranh luận, đừng comment nữa. Come home thôi
» [Chú ý] Xin đừng anti kpop!!!