Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?

Go down 
snow
Zelny PigFly
Our past
Nhôm ăn crôm
fan_suju_thim
Mitty
shining_star
Yu Tửng
Herrin
I am Superman...
k_honey
blindcat
soundmax
ki_giang
Vongola Guardian's Sky
thích ăn nho =))
Pô xây đông
ace of base
yummy
shocking_vip
Minlalala
Mắt Dọc Thần Thánh
suju4ever
Velonica
Tử Vương Idol
Ryn Tạt Lon
Nozomi Sasaki
'ㅅ'ㅗ
Fro
Z
Nana
Wise Beauty of the Sky
Tôi lại quay về đây ♥
**
[Rapppappa] Torigoya
SủaNgàySủaĐêm disband
40 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Vì sao bạn anti SJ?
-Vì mình ko thích nhạc và vũ đạo các anh ấy
Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 Vote_lcap5%Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 Vote_rcap
 5% [ 2 ]
-VÌ mình ko ưa style lẫn tính cách các anh ấy
Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 Vote_lcap5%Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 Vote_rcap
 5% [ 2 ]
-Vì mình cho rằng các anh bất tài
Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 Vote_lcap8%Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 Vote_rcap
 8% [ 3 ]
-Vì mình thích S9 nên quay sang anti SJ
Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 Vote_lcap8%Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 Vote_rcap
 8% [ 3 ]
-Vì mình ghen tỵ với SJ
Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 Vote_lcap13%Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 Vote_rcap
 13% [ 5 ]
-Thực ra mình chỉ anti E.L.F và AFS nhưng lấy SJ làm công cụ
Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 Vote_lcap61%Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 Vote_rcap
 61% [ 24 ]
Tổng số bầu chọn : 39

Tác giảThông điệp
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:14 pm

Quất nhầm, quất bài của Fro lại quất bài của bé yêu :D.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:15 pm

con bé bỏ xứ dzồi =))

... buồn .... nhớ quá
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:19 pm

Kết cục cũng như các bạn khác :((.
'ㅅ'ㅗ

'ㅅ'ㅗ

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:26 pm

Mình ship kuro fai =)
'ㅅ'ㅗ

'ㅅ'ㅗ

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:26 pm

mẹ ts cái multi quote này làm tnào :(
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:31 pm

giả sử Korea và Việt Nam chiến tranh chả hỉu các bạn viết ra câu
" nếu cả thể giới phản bội Suju thì ..... "
các bạn theo phe nào =))
với mình Hồ Chí Minh no1
Mình no2
f(x) SNSD no3 no4
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:32 pm

KienHym đã viết:
mẹ ts cái multi quote này làm tnào :(
Cái multi quất để cho đẹp ấy mà, mã code 4rum này như c ấy.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:34 pm

Công Tằng Tôn Nữ đã viết:
giả sử Korea và Việt Nam chiến tranh chả hỉu các bạn viết ra câu
" nếu cả thể giới phản bội Suju thì ..... "
các bạn theo phe nào =))
với mình Hồ Chí Minh no1
Mình no2
f(x) SNSD no3 no4
Cái đứa nói câu đấy ra là người Tung Cẩu phải ko? H Bắc Hàn với Nam Hàn đánh nhau, Bắc hàn có sự chống lưng của Tung Cẩu, ko biết cái con đấy nó theo phe nào nhỉ. Theo các Thým thì sẽ có sự kiện Thiên An Môn ver2, theo Tung Cẩu thì lại phản bội các Thým =]]
SủaNgàySủaĐêm disband

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:35 pm

Thôi trước khi out khỏi cái ổ đĩ này tao có vài điều nhắn gửi lũ SÓN+ Ăn Phân SJ chúng mày.

-TÈ RÂM:con lết đờ ngu dốt và kém cỏi nhất Kpop ăn nói ko bik suy nghĩ, leader đầu tiên trong lịch sử Kpop có ý định rút chức. Mày biết tao nghe những đoạn mày hát lên cao mà tao buồn mửa thế nào ko. Tao thật ko hiểu vì sao bọn SÓN ngu lại có thể cho rằng cái đoạn hát cứng như đá đấy lại là hay=]] Đến con hát chính 1 của nhóm mà còn như thế thì éo hiểu tụi em của mày hát hò cái j` nữa. Cảm nhận của tao về mày là một con râm rê bệnh hoạn chuyên nói những câu bẩn và mọi rợ nhất lại suốt ngày sờ soạng lũ em của mày kể cẩ trên sân khấu. Mày râm thật hay muốn gây sự chú ý đấy=]]
Và tao sẽ ko quên những hành động mày làm với Kang. Thế mà cũng đòi trở thành bạn vs Suju à. Mơ đi

-DÉP XÌ KE: Mày tưởng mái tóc chó đái của mày đẹp lắm sao, tưởng thế là giống người phương Tây à. Tao trông giống DOG hơn mày ạ. Cái loại đú cũng ko nổi. Tài năng mày đâu tao chưa thấy( mới chỉ thấy cái giọng hát chua hơn cám lợn thôi) chỉ thấy bảng thành tích la liếm cảu mày thì dày đặc gần hết SM boy và còn lan sang các cong ty khác nữa. Tuwej hỏi mày đang làm ca sỹ hay lợi dụng Kpop để thành phò vậy. Tao nghĩ mày ko xưng đáng là một thần tượng giới trẻ với những câu nói cộc lốc đầy kiêu ngạo khinh người mà SÓN cho là lạnh lùng dễ thương ấy. Tao cũng ko nghĩ mày xứng làm thần tượng khi mày liên tục tỏ ra một phong cách kiêu ngạo khinh người cả trên sân khấu lẫn khi gặp fan và trong cả show thực tế nữa. Cái kiểu mày vừa khóc vừa sờ mông con MÓm tao biết tình cảm của mày sâu đậm đến thế nào rồi.

-TỊT PHỞN NỒN: tao sẽ ko bao giờ quên tội ác tày đình của mày với SJ và E.L.F
tao ko bik mày ngu thật hay giả ngu để thu hút sự chú ý.Nhưng tao thật ko thể hiểu nổi những bước nhảy đơn giản mà mày cũng có thể sai, ko thể hiểu nổi mày là từ USA về mà chẳng học đc cái j` hay ở bên dấy mà toàn tỏ ra đĩ đượi ngu dốt vô học. Trang phục bao giwof cũng cố tạo ra phản cảm hở hang nhất trong shit. Mục đích của mày là j`: để hút đc SÓN và nổi tiếng chứ j`. NỔi kiểu đấy đáng khinh bỉ lắm con ạ. Chứ tao tin cái giọng hát như bị bệnh viêm xoang cấp tính của mày thì chắc chẳng bao giờ thành ca sỹ nổi đâu.

-SÚN NỲ: mày tưởng Sung Min yêu mày chắc. Mơ đi. Xem Music travel la la la tao đã thấy tất cả bộ mặt thật đĩ đượi của mày. Min đã ko thích nhắc đến mày, đã cố tránh mày nhưng mày cứ gợi chuyện ra . Đúng là con mặt dày. mày tưởng là cháu Sờ Mông thích làm j` cũng xong à. Tao tin nếu ko có quan hệ với lão ta thì giờ mày đang ngồi nhà húp cám con ạ. GIọng chua vãi cả ra còn cố điệu chảy dớt nghe ngứa hết cả tai, người thì lùn một mẩu mặt mũi xấu như lợn còn lâu mới thành ca sỹ đc nhớ!

-DÚ RÌ: mày tưởng mày sexy lắm à, mày quyến rũ lắm à. CHỉ có vài điệu mơi hàng kiểu gái gọi với áo ngực thì chỉ có hút đc lũ SÓN mù quáng thôi con ạ. NHìn mặt như con nhà quê còn thích đú đởn à. Chân vừa cong vừa to bè lại đen xì nữa tưởng mày hot lắm sao. Tao ngứa nhất cái kiểu vẫy trai với khoe ngực ưỡn mông của mày trong Cabi Song. Tao mà có ở đấy thế nào tao cũng cho mafyu ăn mấy cái dép vào mõm rồi. THật ko thể tin đc nàng tiên của SÓN, thiếu nữ trong sáng của SÓN lại phải làm cái hành động bẩn bựa vậy à. THế này còn gì là Girl's Generation nữa. Phải đổi thành Bitch's Generation thôi. Mày có biết cái mặt vênh váo cùng dáng đi ưỡn ẹo kiêu ngạo của mày trên sân khấu phản cảm thế nào ko.Chỉ có lũ thiểu năng như SÓN mới mê đc thôi

-TRÂU NƯỚC: mày nghĩ mấy động tác què quặt của mày lại có thể thành Dancing QUeen sao. Nhầm rồi em ạ còn lâu đi nhớ. Mày mãi chỉ là hạng Dancing Què mà thôi. Mà mày nghĩ mày = đc ss Song Hye Kyo đi. Cứ tiếp tục ảo tưởng nhé. Mày có phẫu thuật mãi cũng vẫn chỉ là TRÂU NƯỚC mà thôi. Trông cái mặt thiểu năng ếch chịu đc

thôi mai viết tiếp mệt đi nghỉ đã...xong 6 con rồi
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:36 pm

em đang giả sử VN ft Korea chứ có đã động đến Tung cẩu đâu
'ㅅ'ㅗ

'ㅅ'ㅗ

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:37 pm

Mình đéo đủ kiên nhẫn để đọc xem bạn ý sủa cái gì nữa =))))))))))))))

nói chung cút thì cút mẹ đi cho đuợc việc =)
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:38 pm

Trích dẫn :
Thôi trước khi out khỏi cái ổ đĩ này tao có vài điều nhắn gửi lũ SÓN+ Ăn Phân SJ chúng mày.

-TÈ RÂM:con lết đờ ngu dốt và kém cỏi nhất Kpop ăn nói ko bik suy nghĩ, leader đầu tiên trong lịch sử Kpop có ý định rút chức. Mày biết tao nghe những đoạn mày hát lên cao mà tao buồn mửa thế nào ko. Tao thật ko hiểu vì sao bọn SÓN ngu lại có thể cho rằng cái đoạn hát cứng như đá đấy lại là hay=]] Đến con hát chính 1 của nhóm mà còn như thế thì éo hiểu tụi em của mày hát hò cái j` nữa. Cảm nhận của tao về mày là một con râm rê bệnh hoạn chuyên nói những câu bẩn và mọi rợ nhất lại suốt ngày sờ soạng lũ em của mày kể cẩ trên sân khấu. Mày râm thật hay muốn gây sự chú ý đấy=]]
Và tao sẽ ko quên những hành động mày làm với Kang. Thế mà cũng đòi trở thành bạn vs Suju à. Mơ đi

-DÉP XÌ KE: Mày tưởng mái tóc chó đái của mày đẹp lắm sao, tưởng thế là giống người phương Tây à. Tao trông giống DOG hơn mày ạ. Cái loại đú cũng ko nổi. Tài năng mày đâu tao chưa thấy( mới chỉ thấy cái giọng hát chua hơn cám lợn thôi) chỉ thấy bảng thành tích la liếm cảu mày thì dày đặc gần hết SM boy và còn lan sang các cong ty khác nữa. Tuwej hỏi mày đang làm ca sỹ hay lợi dụng Kpop để thành phò vậy. Tao nghĩ mày ko xưng đáng là một thần tượng giới trẻ với những câu nói cộc lốc đầy kiêu ngạo khinh người mà SÓN cho là lạnh lùng dễ thương ấy. Tao cũng ko nghĩ mày xứng làm thần tượng khi mày liên tục tỏ ra một phong cách kiêu ngạo khinh người cả trên sân khấu lẫn khi gặp fan và trong cả show thực tế nữa. Cái kiểu mày vừa khóc vừa sờ mông con MÓm tao biết tình cảm của mày sâu đậm đến thế nào rồi.

-TỊT PHỞN NỒN: tao sẽ ko bao giờ quên tội ác tày đình của mày với SJ và E.L.F
tao ko bik mày ngu thật hay giả ngu để thu hút sự chú ý.Nhưng tao thật ko thể hiểu nổi những bước nhảy đơn giản mà mày cũng có thể sai, ko thể hiểu nổi mày là từ USA về mà chẳng học đc cái j` hay ở bên dấy mà toàn tỏ ra đĩ đượi ngu dốt vô học. Trang phục bao giwof cũng cố tạo ra phản cảm hở hang nhất trong shit. Mục đích của mày là j`: để hút đc SÓN và nổi tiếng chứ j`. NỔi kiểu đấy đáng khinh bỉ lắm con ạ. Chứ tao tin cái giọng hát như bị bệnh viêm xoang cấp tính của mày thì chắc chẳng bao giờ thành ca sỹ nổi đâu.

-SÚN NỲ: mày tưởng Sung Min yêu mày chắc. Mơ đi. Xem Music travel la la la tao đã thấy tất cả bộ mặt thật đĩ đượi của mày. Min đã ko thích nhắc đến mày, đã cố tránh mày nhưng mày cứ gợi chuyện ra . Đúng là con mặt dày. mày tưởng là cháu Sờ Mông thích làm j` cũng xong à. Tao tin nếu ko có quan hệ với lão ta thì giờ mày đang ngồi nhà húp cám con ạ. GIọng chua vãi cả ra còn cố điệu chảy dớt nghe ngứa hết cả tai, người thì lùn một mẩu mặt mũi xấu như lợn còn lâu mới thành ca sỹ đc nhớ!

-DÚ RÌ: mày tưởng mày sexy lắm à, mày quyến rũ lắm à. CHỉ có vài điệu mơi hàng kiểu gái gọi với áo ngực thì chỉ có hút đc lũ SÓN mù quáng thôi con ạ. NHìn mặt như con nhà quê còn thích đú đởn à. Chân vừa cong vừa to bè lại đen xì nữa tưởng mày lắm sao. Tao ngứa nhất cái kiểu vẫy trai với khoe ngực ưỡn mông của mày trong Cabi Song. Tao mà có ở đấy thế nào tao cũng cho mafyu ăn mấy cái dép vào mõm rồi. THật ko thể tin đc nàng tiên của SÓN, thiếu nữ trong sáng của SÓN lại phải làm cái hành động bẩn bựa vậy à. THế này còn gì là Girl's Generation nữa. Phải đổi thành Bitch's Generation thôi. Mày có biết cái mặt vênh váo cùng dáng đi ưỡn ẹo kiêu ngạo của mày trên sân khấu phản cảm thế nào ko.Chỉ có lũ thiểu năng như SÓN mới mê đc thôi

-TRÂU NƯỚC: mày nghĩ mấy động tác què quặt của mày lại có thể thành Dancing QUeen sao. Nhầm rồi em ạ còn lâu đi nhớ. Mày mãi chỉ là hạng Dancing Què mà thôi. Mà mày nghĩ mày = đc ss Song Hye Kyo đi. Cứ tiếp tục ảo tưởng nhé. Mày có phẫu thuật mãi cũng vẫn chỉ là TRÂU NƯỚC mà thôi. Trông cái mặt thiểu năng ếch chịu đc

thôi mai viết tiếp mệt đi nghỉ đã...xong 6 con rồi

đoc thì mệt , mỏi mắt

Tè râm , Dép xì ke , Tịt phởn nồn , sún nì , dú rì , trâu nuớc =))
tên ai ngộ thế =)) bít dc mỗi bạn trâu nuớc :X
bỉu tuợng của ng` dân việt nam thôi
mấy bạn kia tên kì wá , thí mờh ghia
'ㅅ'ㅗ

'ㅅ'ㅗ

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:38 pm

Trích dẫn :
Tao trông giống DOG hơn mày ạ

Nói chuẩn qá =))
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:40 pm

=)) tự bảo mình jống dog =))
bạn ấy thật tài năng
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:42 pm

Đợi xem em nó viết về con Sò như thế nào ;)).
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:44 pm

nghe nhạc xong rồi hả bạn.....

đang thắc mắc sao không thấy nói về bạn sò và bạn móm..?
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:44 pm

Ủa ?
Bạn đó đang nói đến ai thế nhẩy ?
'ㅅ'ㅗ

'ㅅ'ㅗ

Trích dẫn :

CON SÒ KIA

ĐCM MÀY. SAO MÌNH XINH HƠN TAO HẢ? :( SAO CHÂN MÀY DÀI MÀ CHÂN TAO THÌ NGẴN NHƯ CON CHÓ NHÀ TAO? ĐÃ THẾ TAO LẠI CÒN GIỐNG CHÓ NỮA :(

SAO MÀY LẠI HÁT TROT HAY ĐẾN THẾ? HÀI HƯỚC ĐẾN THẾ? NHẢY ĐẸP ĐẾN THẾ? MC HAY ĐẾN THẾ.

TAO KHÔNG CHỊU NỔI MÀY NỮA RỒI AAAAAAAAAAAAA
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:45 pm

Đang Metallica nên lại mấu war trở lại rồi.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:47 pm

KienHym đã viết:
Trích dẫn :

CON SÒ KIA

ĐCM MÀY. SAO MÌNH XINH HƠN TAO HẢ? :( SAO CHÂN MÀY DÀI MÀ CHÂN TAO THÌ NGẴN NHƯ CON CHÓ NHÀ TAO? ĐÃ THẾ TAO LẠI CÒN GIỐNG CHÓ NỮA :(

SAO MÀY LẠI HÁT TROT HAY ĐẾN THẾ? HÀI HƯỚC ĐẾN THẾ? NHẢY ĐẸP ĐẾN THẾ? MC HAY ĐẾN THẾ.

TAO KHÔNG CHỊU NỔI MÀY NỮA RỒI AAAAAAAAAAAAA
Đâu phải là: Đan Mạch mẹ mày, sao mày đi bằng 2 chân còn tao phải đi bằng bốn chân. ĐM sao mày thích ăn cơm còn tao thích ăn Sh!T =)). ĐM sao mày trắng còn tao thì vàng xám như cục SHIT thế.

Được sửa bởi Nozomi Sasaki ngày Sat Jul 24, 2010 9:48 pm; sửa lần 1.
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:48 pm

Khoan khoan, còn tài bẻ họng người khác lên tầm vô đối (à có bé Sèo là thắng đc) của bạn Sò: MC quốc gia Park Kyung Lim còn bị nó bật cho cứng họng ngay trong PKL Wonderful Outing cơ mà.
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:49 pm

Sèo :">
'ㅅ'ㅗ

'ㅅ'ㅗ

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 9:49 pm

Trích dẫn :
tưởng thế là giống người phương Tây à

Người ta lai mà =)
Tử Vương Idol

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 10:44 pm

Các bạn ơi, cho hỏi cái con mở 2pic này nó đang khoe háng nhầm chỗ đúng không?

con kave dú rì---> Nó tự nhận mình là cave thì đúng là hết thuốc chữa rồi.

[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySat Jul 24, 2010 11:08 pm

biệt tài AFS =)) đoán suy ngghĩ

bọn Idol ko kịp nói gì mà chúng nó diện giải dùm kìa =))
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySun Jul 25, 2010 2:50 pm

mình chỉ phục 2 bạn maknae của SNSD với SUju =))
f(x) còn chưa bít =))
2 bạn ý , mờ miệng là đố bạn nào trong group bẻ họng lại dc
Velonica

Velonica

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySun Jul 25, 2010 3:04 pm

chúng mày làm nhiều trò khắm lồn quá bây h idol của chúng mày bị ghét thê thôi cũng ph hỏi =))
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySun Jul 25, 2010 4:29 pm

Công Tằng Tôn Nữ đã viết:
mình chỉ phục 2 bạn maknae của SNSD với SUju =))
f(x) còn chưa bít =))
2 bạn ý , mờ miệng là đố bạn nào trong group bẻ họng lại dc

Nếu k0 nhầm thì 2 đứa maknae của f(x) thì đứa có con chị ngốc ngốc thuộc loại nghịch ngầm giống con Yoong còn đứa còn lại thì suốt ngày toe toét giống con Nấm (giống con Nấm nhưng k0 giống Tiffany nhé).
'ㅅ'ㅗ

'ㅅ'ㅗ

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySun Jul 25, 2010 4:58 pm

Trích dẫn :
Nếu k0 nhầm thì 2 đứa maknae của f(x) thì đứa có con chị ngốc ngốc thuộc loại nghịch ngầm giống con Yoong còn đứa còn lại thì suốt ngày toe toét giống con Nấm (giống con Nấm nhưng k0 giống Tiffany nhé).

nó đó :))

Krystal =) có chị là Sica :(

Mang tiếng là Ice Princess những lúc nào cũg prank với nghịch =)
suju4ever

suju4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySun Jul 25, 2010 6:04 pm

Kiên Hým Mộng Mơ đã viết:
Trích dẫn :

nó đó :))

Krystal =) có chị là Sica :(

Mang tiếng là Ice Princess những lúc nào cũg prank với nghịch =)

con dép bựa lòi ra...cả con em cũng hám zai
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySun Jul 25, 2010 6:06 pm

^ Đúng, sao lại hám các thým ko Trym nhỉ =]]. Đấy à theo các nói của E.L.F =]]
suju4ever

suju4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySun Jul 25, 2010 6:25 pm

có mày là thím í mày không có chim ấy...bố thằng chó
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySun Jul 25, 2010 6:51 pm

suju4ever đã viết:
có mày là thím í mày không có chim ấy...bố thằng chó

:">,
mất dạy thế hả :"> ?
Minlalala

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySun Jul 25, 2010 6:55 pm

đéo mẹ ăn nói như lìn =,= ( ý mình bảo con chủ topic =)) )
Thứ nhất đéo thể dùng từ ANH Ấy =))
Thứ 2 là đéo phải cứ là fan của SNSD thì anti suju.hihihihihihi
Chưa thấy fan nhóm nào phát ngôn táo bạo và hùng hồn như e lờ ép
Nào là sẽ phản bội cả thế giới nếu thế giới phản bội suju
nào là quỳ lạy
như thánh sống ko bằng :"> hi hi hi hi hi hi hi hi hi hi hi hih
Nói chung là ngu thì đừng to mồm :-s
Nhóm địt nào chả có cái để người ta ghét.Quan trọng là nhiều hay ít và cái cách đứa ghét nó nhìn nhận vào nhóm đấy như nào thôi.
Theo tớ thì tớ đéo thích Suju :"> Tớ đéo ưa ELF . nói trắng ra là tớ khinh ý :-s
tất nhiên là có 1 số không phải như thế ( chỉ những fan cuồng :-s )
Cái đéo gì mà bóp vú SNSD :-s
ôi địt sờ căng đan bao giờ đấy

Địt mẹ thế ELF có sờ mó người Suju ko =))
có khi còn sờ chim :-s

Nói chung là em đéo thích Suju và fan của các " anh " !!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :-<
'ㅅ'ㅗ

'ㅅ'ㅗ

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySun Jul 25, 2010 6:56 pm

Trích dẫn :
đéo mẹ ăn nói như lìn =,= ( ý mình bảo con chủ topic =)) )

bạn này dùng emocon giốg mình vãi :-s

Trích dẫn :
con dép bựa lòi ra...cả con em cũng hám zai

Thế zai nó cũng hám

Đéo gì như mày đéo thằng nào thèm hám =)
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptySun Jul 25, 2010 7:01 pm

bạn suju4ever =)) chửi j` thì chửi , F(x) nó chưa có cớ j` để cái bạn nói thế nhé
động chạm thế là đủ rồi
bạn minlala thì theo mình bạn chẳng khác j` AFS =))
ăn nói cho tử tế thì ng` ta mới ko khinh
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptyMon Jul 26, 2010 12:48 am

mắc hà quá đi, các bé teen có muốn mình hà vào mặt không nào drunken
SủaNgàySủaĐêm disband

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptyMon Jul 26, 2010 12:55 pm

Là Dancing Empress. đã viết:

đây tao tiếp tục
-SÒ ĐEN: con này tao ko muốn nói nhiều.Mới đầu bik Shit tao còn khá thích con này nữa cơ. Dẫu sao xem show của shit tao cũng thấy con này vui vẻ cười tươi dễ ưa nhất. Con này trông cũng xinh xắn dễ coi hơn 8 con kia lại ít vênh váo và làm trò hơn 8 con kia. NHưng tao ệch hiểu vì sao nó lại dám vu khống TEUKIE một cách trắng trợn như thế. Tao chỉ cú nhất cái đó thôi còn lại nó cũng ko có tội gì nữa. Dù gì thì trong Shit còn mỗi con này để lại cho tao đc chút thiện cảm. Tao luôn sẵn sàng tha thứ cho mày Soo ạ, sớm say good bye với SoShit đi:D

-GIUN MÓM: con này là tao khinh vãi chưởng, trong mắt tao mày chỉ mãi là một bịch silicon di động, ko biết một cái j` khác ngoài việc VE TRAI VE TRAI và VE TRAI.Con này i xì tính con DÉP nhưng ít nhất tao thấy DÉP nó còn có chút khả năng và một ít duyên dáng chứ con này là đứa hoàn toàn vô dụng .Tao ko tin đc... người nhiều fan nhất SHIT lại là mày á=]] Mặt mũi già nua móm mém trông đến kinh, đứa nào tìm đc một nét đc gọi-là-xinh trên mặt con này thì tao chết liền. Chân thì vòng kiềng, ngực lép hơn cả đàn ông mà suốt ngày thích ưỡn ẹo khoe sịp, cứ làm như hàng mình ngon lắm ý.Đã xấu người thì bù lại cái nết cho người ta nhờ. Người đã xấu nết cũng chả ra gì. Mặt con này nhìn người khác lúc nào cũng cứ vênh vênh lên, cứ như muốn ăn tươi nuốt sống người ta ý.Cái mặt vênh đấy đã bôi bẩn các clip của DB và SJ. Ăn nói đã vô duyên kém hài hước lại còn ngạo mạn nữa chứ. Gần đây lại còn nhõng nha nhõng nhẽo rồi còn dám đánh Chul với SoHee trên FO2 nữa chứ.Đóng phim thì mặt lì lì ra như con thiểu năng trông ngứa mắt kinh. Tao đoán rằng SÓN mê con này chắc chỉ còn vì nó là một trong những con vạch quần vạch áo khoe hàng nhìu nhất SHIT.(chỉ sau con DÚ)
Cái loại người ko tài năng, ko nhan sắc, ko bik làm duyên như thế thì đúng là chỉ có loại bại não râm rê như SÓN mới thích đc

-SÉO LÁC: hờ hờ thiên thần trong sáng ngây thơ của SÓN đây mà. Vâng trong sáng lắm, còn đá chân khoe hàng khỏe hơn các trỵ của nó cơ.Nhìn mặt con này lúc nào cũng muốn đấm, trông nham hiểm dễ sợ.Tóc tai rũ rượi như con nhà quê mới lên tỉnh thời trang cái gì cjhuws
cái từ "SÈO TỒ" có lẽ ko còn hợp với em ý nữa rồi SÓN ạ. Giờ em ý đang tập làm vợ đấy=))
Mà ngày xưa SÉO em chả từng nói "ko thích con trai" cơ mà. Sao giờ lại tham gia we got married làm gì=]] SÓN à chúng mày bớt hoang tưởng đi. Hai mỹ nam hoàng tử Jong wa với Kyu Hyun mãi là giấc mơ ngàn kiếp ko thành của bạn SÉO lác thôi. Nhất là Kyu -Seo nhớ SÓN bỏ ngay cái couple bẩn bựa đấy đi. Chúng mày có biết KYU bề ngoài tỏ ra chững chạc và sắc sảo thế nhưng bên trong thực ra vẫn chỉ là một chàng trai mới lớn hãn còn trẻ con và nghịch ngợm ko. MỘt chàng trai như thế tao tin chắc chắn là ko bao giờ ưa nổi mẹ SÉO đ* đượi nhà mày đâu.Giờ anh ấy vẫn chỉ mải chơi game thôi, đối với anh GAME hấp dẫn hơn GÁI nhiều.Bỏ hoang tưởng đi nhớ.Có thể nó ko thích KYU đi thì cũng đừng bao giờ nghĩ KYU yêu nó nhớ.Tất cả chỉ vì bị SM bắt thôi.
Bớt hoang tưởng đi SÓN ạ. Loại con này thì chỉ có SÓN mới muốn làm chồng thôi.Mà độ này mặt em SÉO hình như phị ra thì phải, chết chết ....thế này ai thèm nổi em chứ=]]

Được sửa bởi SủaNgàySủaĐêm disband ngày Mon Jul 26, 2010 1:51 pm; sửa lần 1.
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptyMon Jul 26, 2010 1:43 pm

Trích dẫn :
ko biết một cái j` khác ngoài việc VE RAI VE RAI và VE RAI
chả bít câu này nghĩa j` =)) ngôn ngữ Việt Nam phong phú wá , bị chế tác tè le
Trích dẫn :
Có thể nó ko thích KYU đi thì cũng đừng bao giờ nghĩ KYU yêu nó nhớ.Tất cả chỉ vì bị SM bắt thôi.
toàn là SM bắt thôi =))

toàn bộ , đọc câu đầu bít rõ câu sau nó ntn =))
chung chung tất cả cái bài văn AFS viết về SNSD đều có chung 1 cái dàn ý
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptyMon Jul 26, 2010 1:48 pm

Trích dẫn :

Mà ngày xưa SÉO em chả từng nói "ko thích con trai" cơ mà. Sao giờ lại tham gia we got married làm gì=]] SÓN à chúng mày bớt hoang tưởng đi. Hai mỹ nam hoàng tử Jong wa với Kyu Hyun mãi là giấc mơ ngàn kiếp ko thành của bạn SÉO lác thôi. Nhất là Kyu -Seo nhớ SÓN bỏ ngay cái couple bẩn bựa đấy đi. Chúng mày có biết KYU bề ngoài tỏ ra chững chạc và sắc sảo thế nhưng bên trong thực ra vẫn chỉ là một chàng trai mới lớn hãn còn trẻ con và nghịch ngợm ko. MỘt chàng trai như thế tao tin chắc chắn là ko bao giờ ưa nổi mẹ SÉO đ* đượi nhà mày đâu.Giờ anh ấy vẫn chỉ mải chơi game thôi, đối với anh GAME hấp dẫn hơn GÁI nhiều.Bỏ hoang tưởng đi nhớ.Có thể nó ko thích KYU đi thì cũng đừng bao giờ nghĩ KYU yêu nó nhớ.Tất cả chỉ vì bị SM bắt thôi.
Bớt hoang tưởng đi SÓN ạ. Loại con này thì chỉ có SÓN mới muốn làm chồng thôi.Mà độ này mặt em SÉO hình như phị ra thì phải, chết chết ....thế này ai thèm nổi em chứ=]]

Mê giai (:|.
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptyMon Jul 26, 2010 1:50 pm

Trích dẫn :
Trích dẫn:

tham gia WGM do SM bắt đấy =)) toàn SM bắt thôi
cho nó chọn Khoai Lang vs con trai
70% nó chọn khoai =))
SủaNgàySủaĐêm disband

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptyMon Jul 26, 2010 1:50 pm

Trích dẫn :
edit lại rồi
VE TRAI VE TRAI và VE TRAI

giờ thì hiểu chưa
hay vẫn chưa à=]]
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptyMon Jul 26, 2010 1:52 pm

SủaNgàySủaĐêm disband đã viết:
Trích dẫn :
edit lại rồi
VE TRAI VE TRAI và VE TRAI

giờ thì hiểu chưa
hay vẫn chưa à=]]

Lúc đầu tao cứ tưởng là Ve Chai =)).
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptyMon Jul 26, 2010 2:11 pm

Biết ngay là em nó k0 nói gì đc nhiều về con Sò trong khi con Sò láo hơn đám còn lại nhiều ;)). Bới mãi ra vụ Leeteuk nhưng em nó éo biết sự thật là vụ Teuk là có thật và Teuk nó đưa trainee nữ đó về nhà con bé chứ k0 phải nhà Teuk; còn Sò nó đang khen Teukie của mày gallant đấy em ạ.

Con Móm thì k0 muốn nói nhưng con bé Sèo thỉ nhất định phải chỉnh cho thým/trỵ này phát:
-Thứ 1 đúng là cái thằng trời đánh Jong Wa nào đó là ước mơ của các bạn AFS thật, ku leader của CNBlue là Yonghwa em ạ. Ku đó mới vừa phát biểu 1 câu đại ý là WGM là đóng nhưng nó rất háo hức tham gia, điều đó chứng tỏ gì thì chịu khó suy nghĩ đi nhé, não k0 hoạt động là chết não đấy.

Còn vụ với ku Kiều của Suju thì anh k0 có ý kiến, chắc lại giống như vụ Sungmin-Sunny thôi, 1 kế hoạch làm cho fangirl phởn của SM (Sún nó có giải thích rồi đấy, nó k0 giành phần la liếm Sungmin của chúng mày đâu mà sợ, chịu khó tìm lại đi).
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptyMon Jul 26, 2010 2:17 pm

tại sao bạn trên lại không nói về Móm nhỉ??

chán bọn AFS quá, đang nghe nhạc, out thôi....
yummy

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptyMon Jul 26, 2010 2:22 pm

bọn ELF hãm vl
tốt nhất là suju tan rã đi cho
mất cái bọn ELF dỗi vc đấy giải tán :)
SủaNgàySủaĐêm disband

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptyMon Jul 26, 2010 2:23 pm

nocom đã viết:

mù à
tao nói con MÓM nhiều nhất trong 9 con lại còn bảo ko nói
hay mày bảo con trên ko nói về con Móm
à đơn giản bởi vì ko cãi nổi nữa mà
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptyMon Jul 26, 2010 2:31 pm

SủaNgàySủaĐêm disband đã viết:
nocom đã viết:

mù à
tao nói con MÓM nhiều nhất trong 9 con lại còn bảo ko nói
hay mày bảo con trên ko nói về con Móm
à đơn giản bởi vì ko cãi nổi nữa mà

Nói như thánh ấy ;)).
Chả biết ai chạy hôm bữa ấy nhỉ :-".
ace of base

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptyMon Jul 26, 2010 2:41 pm

Cho dù những điều mày nói về bọn SNSD là thật đi chăng nữa, thì cuối cùng những thằng SJ thà chọn chơi chung với bọn nó chứ ko phải tụi afs hoặc ẹo bọn mày, tụi mày chửi những con SNSD là chó => AFS, ẹo tụi mày ngay đến chó cũng ko bằng.
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 EmptyMon Jul 26, 2010 2:52 pm

@Sủa cả ngày: Anh k0 nhắc đến con Móm vì đơn giản là anh éo biết tiếng chó nên k0 sủa thi với mày đc. Mày nói tiếng người như về 2 đứa Sèo Sò thì anh còn có hứng mà trả lời, chứ mày sủa như về con Móm và 6 đứa còn lại thì anh chỉ biết bó tay thôi. Viết lại 7 bài đó bằng tiếng người đi rồi anh trả lời cho mà nghe. Chào thân ái và quyết thắng.

Được sửa bởi Là Dancing Empress. ngày Mon Jul 26, 2010 3:01 pm; sửa lần 1.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?   Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ? - Page 3 Empty

Dành cho anti SJ. Vì sao bạn anti SJ?
Trang 3 trong tổng số 7 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
 Similar topics
-
» Dành cho các bạn anti suju(ONLY)Part 2.
» Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy
» Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.
» Cấm AFS hay Sone Click vào nhá ! Coi chừng cả hai tức hộc máu nhá ! Video Clip Anti AFS + Anti Sone đầu tiên !
» anti suju anti K-pop...hàh độg hôg có kết quả :-|