Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))

Go down 
Tôi lại quay về đây ♥
Mắt Dọc Thần Thánh
s2s2
prince_love
Ari Doll
sofunny
snow
lem
E.L.F suju no1
thích ăn nho =))
[Rapppappa] Torigoya
fighter_for_freedom
Nozomi Sasaki
ELF
Hi!sky
love_yong
*lười*
nhoc_suz
clapclapclap
anti_kaka
PizAngel
elf_cass
susan_eun
shocking_vip
khan
ngaloveme
lilus90
sapphirekid
Chung_nazi
Ayaka
eunhae_13
Tatsumaru
teukie.angel
37 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptySat May 29, 2010 11:57 am

Trời ạ ! trên này tưởng thoát đc nạn vơ đũa cả nắm =]]

Mình đọc hết chóng cả mặt =)) xúc nó chéo ngheo - lúc nó song song .... cứ thế này thì dãy số tự nhiên mất =))

Riêng bạn thân thấy từ lúc thíck suju thì ngoài hơi tốn tìên ( mà tiền mình tự nai lưng lăn lộn mà kiếm nhá =]] ) thì chả mần cái chi có lỗi với gia đình và bạn bè =)) . Mà xin lội chớ bảo người khác chửi bậy , chửi người khác như con chó - thỉ ai lấy gươgn ra soi đê =)) hơn thua gì mà nói
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptySat May 29, 2010 12:07 pm

Tự mua đĩa nhạc bằng tiền kiếm được thì có gì mà phải khoe. Bạn tưởng chỉ mình bạn làm được thế hả. Khoe cái gì không khoe, đi khoe mấy thứ vớ vẩn

Trích dẫn :
Trời ạ ! trên này tưởng thoát đc nạn vơ đũa cả nắm =]]

Chưa đến nỗi vơ hết cả nắm đâu, nhưng nó gần như cả nắm đấy, chắc chỉ sót lại vài cái đũa chưa vơ thôi

vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 4648758731_4cac224af7

Đây chỉ là 1 trong số rất nhiều hình các bạn treo cờ Hàn, 360kpop cũng có, nhưng tôi lấy tạm bức này ra.
Nhìn cho kỹ đi, con đĩ admin của forum ADV nó kêu gọi cả forum treo cờ Hàn vào 2-9 kìa. Và trong cái list kia có đứa nào không phải ELF không ?
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptySat May 29, 2010 12:13 pm

Xin lỗi chớ =)) ai tổng kết số lượng fan suju ở VN đi =]] , đây là bao nhiêu % trong 100% .

Có khoe đâu =)) tự bạn moi móc ý chứ =)) Các bạn bảo mình làm khổ bố mẹ vì thíck suju cơ mà đấy là một trong những exam đơn giản phản khác lại cái giả thuyết trên thôi ah ^^
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptySat May 29, 2010 12:15 pm

cái loại adua với nhau thì nói làm gì, toàn là TDTT :-< thế hệ mới của đất nước là đây
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptySat May 29, 2010 12:15 pm

Ai rảnh thì vào tranh luận với thằng này hộ mình cái. Mệt với nó quá, đưa bằng chứng ra thì nó cãi cùn.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptySat May 29, 2010 12:17 pm

Sao bí lý rồi lý sự cùn vậy X_X , cái này trong thể thao gọi là chơi xấu ý nha' !

p/s: i'm not ADV-er
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptySat May 29, 2010 12:19 pm

chúng tôi nhắc lại, đây là bằng chứng không thể chối cãi cho việc ELF + fan cuồng SuJu treo cờ Hàn, càng ngày tiếp xúc với loài người thì tôi càng yêu con chó :))
Ayaka

Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptySat May 29, 2010 12:27 pm

Càng nói chuyện với bọn ELF cuồng tôi càng thấy yêu con chó của tôi hơn vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 Beauty
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptySat May 29, 2010 12:31 pm

Vậy thì các bạn cứ ôm con chó của các bạn mà sống tốt - bởi lẽ coi loài người không bằng con chó thì maybe đấy chẳng phải người nhỉ ;))
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptySat May 29, 2010 1:47 pm

quote lại lời thánh Vương...

Quân hỗn xược... CÚT!!!
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptySat May 29, 2010 3:54 pm

Có qua thì có lại hết chứ =)) Cán cân cuộc sống mà thôi
ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptySat May 29, 2010 5:05 pm

Ôi, tôi thấy nói một hồi thì các bạn tự nhận là các bạn đang vơ đũa cả nắm. Cơ mà các bạn đâu có quyền bảo chúng tôi phải yêu thần tượng chúng tôi như thế nào. Câu này tôi cũng đã lập đi lập lại mấy lần rồi mà.

Cho tôi 1 bằng chứng mà hàng trăm người đều thế. Đừng mang 1 số ng ra rồi nói như thế. Ai biết dc, nhỡ các bạn tự lập nick, tự treo cờ, tự chụp lại sao? Các bạn là antifan nhưng các bạn add nick ELF huh? Chi vậy? Rồi nữa, sao cái phong trào treo cờ này tôi ko bik vậy ta?

Các bằng chứng mà bạn đưa ra - chính tôi cũng có thể đi tạo dc mà. Bạn reg nick rùi ghi ghi như vậy - ai bik dc? Network mà bạn ơi - ai tin ai? Anti mà, mún bôi nhọ thì làm gì chẳng dc.

@ML Suju: bạn cũng chỉ mới là con thôi bạn àh. Vì nếu là người thì bạn đã có cảm xúc, có suy nghĩ rồi. Chính vì thiếu cảm xúc nên bạn mới ko bik người ta cảm thấy thế nào. Chính vì vậy mà bạn cứ thế mà dùng những lời thiếu văn hóa mà chà đạp vào cảm xúc của người khác.
shocking_vip

shocking_vip

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptySat May 29, 2010 5:11 pm

guest đã viết:
Ôi, tôi thấy nói một hồi thì các bạn tự nhận là các bạn đang vơ đũa cả nắm. Cơ mà các bạn đâu có quyền bảo chúng tôi phải yêu thần tượng chúng tôi như thế nào. Câu này tôi cũng đã lập đi lập lại mấy lần rồi mà.

Cho tôi 1 bằng chứng mà hàng trăm người đều thế. Đừng mang 1 số ng ra rồi nói như thế. Ai biết dc, nhỡ các bạn tự lập nick, tự treo cờ, tự chụp lại sao? Các bạn là antifan nhưng các bạn add nick ELF huh? Chi vậy? Rồi nữa, sao cái phong trào treo cờ này tôi ko bik vậy ta?

Các bằng chứng mà bạn đưa ra - chính tôi cũng có thể đi tạo dc mà. Bạn reg nick rùi ghi ghi như vậy - ai bik dc? Network mà bạn ơi - ai tin ai? Anti mà, mún bôi nhọ thì làm gì chẳng dc.

@ML Suju: bạn cũng chỉ mới là con thôi bạn àh. Vì nếu là người thì bạn đã có cảm xúc, có suy nghĩ rồi. Chính vì thiếu cảm xúc nên bạn mới ko bik người ta cảm thấy thế nào. Chính vì vậy mà bạn cứ thế mà dùng những lời thiếu văn hóa mà chà đạp vào cảm xúc của người khác.
có cần mình đưa link không bạn, không biết thì tìm hiểu chứ đừng nói ngang như thế
ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptySun May 30, 2010 10:57 am

àh, có thấy rồi...

Cũng ko ý kiến...

Miễn ko phải tôi là dc rồi. Nhưng ko phải tôi nhưng chửi tôi là sao?
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptySun May 30, 2010 10:58 am

Trích dẫn :
àh, có thấy rồi...

Cũng ko ý kiến...

Miễn ko phải tôi là dc rồi. Nhưng ko phải tôi nhưng chửi tôi là sao?
cái này dân tình gọi là vơ đũa cả nắm =)) chúng mình có thêm thông tin viết bài rồi nhợ
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptySun May 30, 2010 9:35 pm

đời thôi con ạh, tụi bây ko mất dạy trước thì tụi tao éo vậy sao? Khi 1 con chó bị 1 con người giẫm đạp thì nó cũng biết tự vệ, tụi bây là chó mà còn biết phản xạ kỉu đó nói gì đến con người hỉ? Tốt nhất thì éo làm tổn thương ai trước thì đét ai hại lại cả =))
E.L.F suju no1

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 10:48 am

khan đã viết:
ELF và SuJu là những điều thiêng liêng,

ồi giời ơi...... uống nước sặc mất thôi
ca sĩ và fan club tự coi mình là những điều thiêng liêng

chưa chửi bậy ở đây, nhưng sốn mắt k chịu nổi, lol! có lẽ thế kỉ mới, cứt chó và gay đều thiêng liêng như nhau
:

đã là con người là thiêng liệng rồi bạn à, vậy bạn hok thiêng liêng, ho6k quí trọng mình ư. Gay hay less, đều là con người, vậy tại sao hok đc thiêng liêng
ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:53 pm

em liếm fân vô đối đã viết:
đời thôi con ạh, tụi bây ko mất dạy trước thì tụi tao éo vậy sao? Khi 1 con chó bị 1 con người giẫm đạp thì nó cũng biết tự vệ, tụi bây là chó mà còn biết phản xạ kỉu đó nói gì đến con người hỉ? Tốt nhất thì éo làm tổn thương ai trước thì đét ai hại lại cả =))

Ko bik ELF làm gì mà tổn thương đến các bạn? Chúng tôi đạp lên đuôi của các bạn để khiến các bạn quay lại cạp à?
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 2:57 pm

guest đã viết:
em liếm fân vô đối đã viết:

Ko bik ELF làm gì mà tổn thương đến các bạn? Chúng tôi đạp lên đuôi của các bạn để khiến các bạn quay lại cạp à?

Bạn có bị thiểu năng bẩm sinh ko? Mềnh nói AFS là dogs bạn ko hỉu sao? Có chó nó mới ko biết diều khiển hành vi mà đi cắn bậy cắn bạ, sủa bậy sủa bạ rồi bị xích lại vẫn típ tục sủa ấy. Dù gì thì hành vi của dogs nó ko kiểm soát đc nên luật pháp éo có luật xử chó đi tù chỉ là nhốt chó dại vào thôi
lem

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 5:07 pm

chúng mình cần i phải tốn lời với những đứa không hiểu i là văn hóa như chúng nó....đúng là chúng ta không thể phủ nhận rằng E.L.F có nhứng người còn thiếu văn hóa...thế nhưng chí ít thì cũng k quá mức tồi tệ như những con người lập ra cái topic này và bàn về nó 1 cách mù ngôn ngữ....những con người luôn nói về việc phản quốc mà hành động của họ thì lại đang bêu xấu chính việt nam của họ....họ tưởng như thế là tốt đẹp lắm sao là đang bảo vệ vn sao, như thế là họ đã nhầm rồi...một khi mà ai đó k phải người nước ta biết đến cái trang này,biết đến những con người như thế này thì họ sẽ suy nghĩ như thế nào đây...con người của ta lại càng bị koi thường hơn nữa...vì vậy nếu như các bạn muồn bảo vệ vn thì hãy xem lại những lời nói của mình đi..tốt đẹp lắm sao
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 5:10 pm

Vậy bạn nên qua AFS, hay koi cái sign của tụi nó...toàn là 13 thiên thần..., hay ELF luôn ở bên các oppa....và hãy nhìn bọn nó comt..

Và hãy koi thử so với bên này thế nào???

Xem ai zăn hóa hơn....
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 5:11 pm

lem đã viết:
chúng mình cần i phải tốn lời với những đứa không hiểu i là văn hóa như chúng nó....đúng là chúng ta không thể phủ nhận rằng E.L.F có nhứng người còn thiếu văn hóa...thế nhưng chí ít thì cũng k quá mức tồi tệ như những con người lập ra cái topic này và bàn về nó 1 cách mù ngôn ngữ....những con người luôn nói về việc phản quốc mà hành động của họ thì lại đang bêu xấu chính việt nam của họ....họ tưởng như thế là tốt đẹp lắm sao là đang bảo vệ vn sao, như thế là họ đã nhầm rồi...một khi mà ai đó k phải người nước ta biết đến cái trang này,biết đến những con người như thế này thì họ sẽ suy nghĩ như thế nào đây...con người của ta lại càng bị koi thường hơn nữa...vì vậy nếu như các bạn muồn bảo vệ vn thì hãy xem lại những lời nói của mình đi..tốt đẹp lắm sao

cái 4rum này lên gu ghồ mà sức cũng khó ra hơn cái động toàn lũ la liếm bên ấy. Nói hay lắm, sao ko đặc trường hợp người nước ngoài vào cái ổ shit bên kia, treo cả banner bẩn thỉu do chúng nó làm lên đấy, éo cần người ta học tiếng Việt cũng thấy sự Vvô văn hoá như bạn nói rồi
lem

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 5:14 pm

nói thật nhé mình khuyên bạn nên đi học lại tiếng việt đi...nước mình mang tiếng vô văn hóa là nhờ có những con người như bạn đó
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 5:17 pm

Ng` VN mah đi treo cờ HQ. Nực cười. Hôm bữa nghe có bạn Vẹo nào chán ghét VN + cảm thấy nhục nhã khi la` ng` VN nên mún wa HQ để hằng ngày dc gặp oppa. Haizzzzzzzzz
lem

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 5:20 pm

vậy bạn có biết làm sao lại có việc làm như vậy k???????????? tại sao lại thấy nhục khi làm người việt nam...lại 1 lần nữa là nhờ các bạn đó
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 5:26 pm

Xin lỗi bạn la` những bài com của mi`nh ko có bash nha. Bạn nhi`n lại trc khi com nhé. Ko mi`nh tưởng bạn mù. Lòng tự hào dân tộc la` vậy đó ah...
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 5:41 pm

lem đã viết:
nói thật nhé mình khuyên bạn nên đi học lại tiếng việt đi...nước mình mang tiếng vô văn hóa là nhờ có những con người như bạn đó

và cũng hơn 70% rơi vào nhóm làm cho tổ quốc mang tiếng vô văn hoá lun đi đầu là các chị các em AFS
lem

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 6:32 pm

snowdrop1996 đã viết:
Xin lỗi bạn la` những bài com của mi`nh ko có bash nha. Bạn nhi`n lại trc khi com nhé. Ko mi`nh tưởng bạn mù. Lòng tự hào dân tộc la` vậy đó ah...
ờ í mình nhìn nhầm...sr bạn nhé!!!!!!!!
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 6:56 pm

lem đã viết:

và người nước ngoài vào đc cái ổ đĩ của các bạn thì sao,những người suốt ngày mơ sang hàn làm osin cho các oppa,làm tình với các oppa.chính cái ổ đĩ của các bạn mới khiến con gái vn bị coi thường.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 6:58 pm

^
^
^
có ý kiến - ăn nói đàng hoàng tí . Ổ đĩ nào - nếu nói như thế hãy đưa thẳng thửng cái nới bạn gọi ổ đĩ nhé T^T ko phải 100%FC muốn làm osin như bạn nói đâu .__."
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 7:23 pm

Ko phải 100% thì cũng 70-80% thích buổi sáng làm osin buổi tối làm tình :)).
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 9:41 pm

mà lòng người nào ai hay, ai biết trước đâu chứ ngờ ^^
sofunny

sofunny

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 9:46 pm

Mấy tháng trước, vì bài phỏng vấn của PV Tường Linh mà chúng nó kêu là "nhục nhã khi là người VN.." đấy. Hôm đó war trên cái kênh UTB đầu tiên post cái clip phỏng vấn đó. Thế đấy, cái lũ mất gốc.
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyMon May 31, 2010 9:56 pm

Nozomi Sasaki:: ý mình là 100% member ấy ạ .__." Mình không nghĩ theo cái hướng của bạn đâu - cho kiếu
lem

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 7:25 am

lăị chẳng cái thằng Tường Linh i i đó, hỏi có biết hỏi đâu. như kiểu ném...vào mặt hôik đồng í..hỏi toàn những câu thể hiện sự thông minh cơ...những cái câu mà chả ai nên hỏi thì lại đi hỏi..hỏi thử xem như thế có phải là bị điên k chứ..bị người ta nói cho là đúng rồi còn oan uổng cái i vào đây nữa
lem

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 7:27 am

Nozomi Sasaki đã viết:
Ko phải 100% thì cũng 70-80% thích buổi sáng làm osin buổi tối làm tình :)).
ủa mà bạn đọc được suy nghĩ của người khác ah...ôi giỏi quá! hâm mộ bạn lắm đó
Hay là bạn sinh vào h chém gió hả bạn..chắc là vậy rồi..chứ trên đời lấy đâu ra được những người đọc đc suy nghĩ của người khác...đây đúng là cái kiểu suy bụng ta ra bụng người..ôi nhục phải biết
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 8:32 pm

TL xoắn hay thế còn gì...

có giỏi ko làm PV đi mà phỏng vấn =))
Ari Doll

Ari Doll

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyTue Jun 01, 2010 9:01 pm

Vẹo thích làm Cave hàn quá nhỉ =)) hèn gì dạo này lấy chồng Hàn quốc đang là mốt =)) chính mấy em Vẹo đang bôi xấu hình ảnh VN =))
sofunny

sofunny

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyWed Jun 02, 2010 12:55 am

lem đã viết:
lăị chẳng cái thằng Tường Linh i i đó, hỏi có biết hỏi đâu. như kiểu ném...vào mặt hôik đồng í..hỏi toàn những câu thể hiện sự thông minh cơ...những cái câu mà chả ai nên hỏi thì lại đi hỏi..hỏi thử xem như thế có phải là bị điên k chứ..bị người ta nói cho là đúng rồi còn oan uổng cái i vào đây nữa

Ngu vê lờ. Nghề PV là nghề phản ánh sự thật, vì thế họ hay đi bới móc đào lên những sự thật bị giấu diếm. Vì thế nghề đó hay làm mất lòng người khác. Nhiều khi người ta đặt câu hỏi gài bẫy star, star nào ngu trả lời ko chuẩn là ngày hôm sau báo sẽ giật tít to đùng. Thằng PV nào giật được càng nhiều tít chứng tỏ thằng đấy cực kì thông minh. Theo đánh giá của người ngoài cuộc thì câu hỏi của Tường Linh hay vãi đái. Xoắn xiếc đủ kiểu, may mà mấy bợn kia ko đến nỗi ngu, chứ ko thì ăn sẹo ở VN =)) Cho nên bạn lem nói anh TL thông minh là đúng đấy ;))
prince_love

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptySun Jan 09, 2011 8:38 pm

Mìg là b-e.l.f cx tkấy treo cờ nc' # trog 2/9 là sai :|
Kòn mấy kái đứa e.l.f vớ vẩn tkỳ kệ mẹ n'
B.m` có kái kiểu vơ đũa kả nắm t gét vl x0(
s2s2

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyFri Feb 04, 2011 8:58 pm

shocking_vip đã viết:
ngaloveme đã viết:
ít ra thì ở thế kỉ mới, sự ngưỡng mộ thiêng liêng hơn những điều thô bỉ
bạn biết không, ở rất nhiều nước trên thế giới, người ta coi những người đồng tính là báu vật đấy
bạn chỉ biết nói thế, đã xem người ta ngoài đời bao giờ chưa, bạn thậm chí còn chưa đụng vào người ta, hà cớ gì nói họ là gây
nếu chúng tôi để cái fourm này lập lên để chửi thần tượng của mình mà không vào, chúng tôi đâu xứng được gọi là fan

bạn cho một ví dụ về việc coi người đồng tính là một báu vật xem affraid
Thế bạn có = chứng để chắc chắn họ 100% là những ng đồng tính không?
hay các bạn chỉ đi soi mói những bức ảnh họ giả gái làm trò rồi kết luận 1 lũ gay?

Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyFri Feb 04, 2011 9:08 pm

s2s2 đã viết:

Thế bạn có = chứng để chắc chắn họ 100% là những ng đồng tính không?
hay các bạn chỉ đi soi mói những bức ảnh họ giả gái làm trò rồi kết luận 1 lũ gay?

Thế bạn có thể trả lời cho mình biết họ làm trò giả gái, rồi cho nhau ăn cháo lưỡi trên sân khấu để làm chi? Chắc là họ đang lên tiếng, đòi quyền lợi cho các bạn thuộc thế giới thứ 3 nhỉ? Thật là 1 hành động, một ý nghĩa cao đẹp. Cần phải cổ vũ các Idol khác cùng giới tính cho nhau ăn cháo lưỡi =)).
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyWed Feb 09, 2011 8:50 am

Cao đẹp quá :(:
vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 20090103suju2605
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyWed Feb 09, 2011 12:57 pm

đẹp
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyWed Feb 09, 2011 1:12 pm

Beautiful !
Post thứ 3200 !
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyWed Feb 09, 2011 1:16 pm

khủng quá
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyWed Feb 09, 2011 1:18 pm

=)).
Chó Anti Suju Kaka

Chó Anti Suju Kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptySun Oct 09, 2011 12:59 pm

nhung~ con ran^. aNtj KpOp ! hAy wOa' paC' oi ! ckUj~ tjp' dIk ! kAkA ! Dog aNtj nOk` ! chJk' mAk. mAy` ckUa kOan ! ( đọc đéo đc thì thôi ngen kkaakakak )
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptySun Oct 09, 2011 5:58 pm

Chó Anti Suju Kaka đã viết:
nhung~ con ran^. aNtj KpOp ! hAy wOa' paC' oi ! ckUj~ tjp' dIk ! kAkA ! Dog aNtj nOk` ! chJk' mAk. mAy` ckUa kOan ! ( đọc đéo đc thì thôi ngen kkaakakak )
cái trình viết tiếng xì teen của bạn này đạt đến mức thượng thừa và bạn ấy đã chứng tỏ được độ ngu đến khó đỡ của mình=))=))
ẹo_and_shit

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 EmptyMon Oct 24, 2011 10:08 am

sapphirekid đã viết:
quỳ lạy thì không có hình rõ ràng, tường thuật thì k có cre gốc thế mà mí bạn anti cứ lấy ra nhai đi nhai lại hoài nhĩ ?!! nguòi Hàn Quốc mà là mọi rợ thì tôi chẳng hiểu bọn anti các bạn là cái j nữa

DM lúc đó ELF ko tụi nó đâu có ngu mà thấy tụi ẸO tụi bấy lạy lủ gay mà đi way hình up lên mạng...dm nói chuyện ra biết ngu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))   vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =)) - Page 2 Empty

vâng những antisuju là những con người hoàn hảo =))
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» bấn cái này(những ai tự coi mình là con nguời thì đừng vào làm những chuyện giống mấy con cún)
» Thật là tội nghiệp cho ba má tụi bây .Sanh ra những thứ thừa thải à không phế thải mới đúng Ba má tụi bây mà biết có những đứa con mất dạy như vậy chắc nắp hòm của ba má tụi bây bật ra mồ mã tổ tiên tụi bây cũng không yên phải ngồi dậy dạy lũ bệnh hoạn
» Hội những người đang yêu.
» TẠM BIỆT - NHỮNG NGƯỜI BẠN CỦA TÔI
» supe junios fan- những người đáng yêu.