Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu

Go down 
start_and_end
Don't Come Back
anhvupy
Sangre
dourememerme
TrangKhanh
IS2SHINee
suju_phethai
onie_fishie holic
dolphin
mailan123
viper0612
gauloncon_cute
Dislike
arena.idol
thiensuhacam
dangkhoaho
CĂMTHÙE.L.F
pikyumin
gigi95vip
EnKiu
chesky
touyenpro127
shining_star
congchuacotich
Yu Tửng
hangioda
Sujumylove
Cassiopeia.
Lãng Khách
Hippo
thanhluong1991
suju_monkey_fish
nhoxgirl9xELFSuJu13
I_love_JYJ
AntiK
chuotchjtpro22
usher9
I♥JessieJ
rwid15
eunhae
ELF4ever
ELF_love_hae
i_love_suju
AFS_rerach
leehyukjae_monkey_kute
pum
Ryn Tạt Lon
**
snow
Tôi lại quay về đây ♥
Fan204
Nope
only13
fan_suju_thim
Z
Vongola Guardian's Sky
Nana
kuytars
Mắt Dọc Thần Thánh
blah
(S9)ShjnPr0
Ari Doll
heosuju
I am Superman...
bbfc_kenny
mr.six
thanhvan145
milk
Ruby
[GVN]Knight
luvhyunnie
sofunny
sungmin
clapclapclap
Pô xây đông
*lười*
địt mẹ antikpop
thích ăn nho =))
wtf
ELF
Sempai !
CiMi
Yun13
Out!
vn13
suju_SHINee_lũ_anti_dog
terin_sj
[Rapppappa] Torigoya
fickyu
ELF_love_suju
superjunior4ever
Nozomi Sasaki
jaehye
antikpop=dog
suju-elf
12951000
JayMin2106
PizAngel
love_yong
anti_kaka
elf_cass
Chung_nazi
ngaloveme
lilus90
susan_eun
Tatsumaru
Fro
sapphirekid
shocking_vip
khan
kyu_1996
Ayaka
117 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... 10, 11, 12, 13  Next
Tác giảThông điệp
Z

Z

Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyThu Oct 28, 2010 11:21 pm

bạn pum giả danh Ẹo :)))))))))))
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyThu Oct 28, 2010 11:51 pm

sao số mình xui vật, lúc nào vào cũng chẳng có ai
pum

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyFri Oct 29, 2010 7:42 am

.(\/) Hơ mình là ẹo thật mà
(^^)
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyFri Oct 29, 2010 11:27 am

ko cần phải bôi xấu cái tên đó thêm đâu.
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyFri Oct 29, 2010 11:46 am

ava nỏng bỏng...^^
AFS_rerach

AFS_rerach

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyFri Oct 29, 2010 7:00 pm

ẹo sao =)) chơi bời nhỉ
AFS_rerach

AFS_rerach

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyFri Oct 29, 2010 7:02 pm

thằng gay này đâu thiếu fan đâu nhé kekeke
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyFri Oct 29, 2010 7:28 pm

ava bạn trên cũng 1 đứa gay mà....
không quan tâm lắm giới tính ngợi sĩ...
chỉ quan tâm tài năng và họ đã làm gì cho ta ngưỡng mộ...
để có thể nói....oh! My Idol....
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyFri Oct 29, 2010 7:50 pm

dun't make me laugh :-j
pum

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyFri Oct 29, 2010 9:50 pm

Chào mọi người em tập trung vào việc học đã, dự định sẽ đc loại giỏi trong kỳ này nên giờ phải cố hết sức cho đợt thi cuối kỳ :)
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyFri Oct 29, 2010 10:37 pm

cố gắng lên...
ủng hộ pé....
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptySun Nov 07, 2010 8:56 pm

Wếu wêu wều...
Mấy bữa trước bị ngắt mạng nên k vào đc 4rum :))
Xin chào mọi ngừ :))
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptySun Nov 07, 2010 10:24 pm

Cái tên thôi là éo mún nói chiện!
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyMon Nov 08, 2010 11:58 pm

thấy gớm
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyTue Nov 09, 2010 12:01 pm

=))
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyWed Nov 10, 2010 9:48 am

Bubble đã viết:
thấy gớm

comt ngắn mà hay =))
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyWed Nov 10, 2010 10:32 pm

^^
AFS_rerach

AFS_rerach

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptySun Nov 14, 2010 12:42 pm

1 cái tên nói lên tất cả
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyMon Nov 15, 2010 12:22 am

WTF?
pum

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyMon Nov 15, 2010 10:18 am

lol!
usher9

usher9

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyMon Nov 15, 2010 11:07 am

Em Lồn Fuck Em Liếm Fân Em Lick Fuck =)) đủ chủng loại đúng là kặc pop fan =))
http://vn.360plus.yahoo.com/vietcong912/
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyWed Nov 17, 2010 12:57 pm

181 bài r` kìa, giỏi giỏi gê :X
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyThu Nov 18, 2010 6:24 pm

181 la62n bạn ấy cất tiếng sủa =))
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyThu Nov 18, 2010 11:29 pm

Haiz !
chuotchjtpro22

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptySat Nov 20, 2010 4:00 pm

Hừm các bạn Sone làm thế thật quá đáng. Cứ ko thik là P? chửi àk? Xin thưa với các bạn là cứ thik nhóm nhạc nk ngoài là fản quốc àk??? Nếu thế ko chỉ ELF bọn tớ phản quốc đâu mà còn cả các bạn Sone quý mến nữa chứ, nhỉ?????????
Trước hết, tớ nói thẳng luôn, bài này có anti SNSD nhưng tớ hết sức nhẹ nhàng và hòa nhã thôi nhé ! Bước đầu tớ ko xuyên tạc tên của SNSD và cũng ko (thèm) gọi sone là són đâu đấy .

Hôm trước tớ "xớt" trên "gút gồ" và cũng đọc đc nhiều lời lẽ từ sone . Bên cạnh những từ ngữ "văn hóa" thì phần đông toàn là "Hãy xem lại mình đi AFS, tại sao acá bạn lại anti SNSD của chúng tôi?" . Lài lài, chính sone, chính các bạn mới phải xem lại mình đấy !

- Các bạn hỏi tại sao chúng tôi lại anti mấy trỵ của các bạn áh ? Các bạn phải là người hiểu rõ nhất chứ . Các bạn đã khiến cho ko dưới 2 người nằm xuống và ko-bao-giờ dậy đc nữa, sone hãy tự đếm xem, có bao nhiêu Cass, bao nhiêu ELF bị các bạn đánh liệt ? Và các bạn có nghe thấy tiếng gào khóc của ELF khi banner của Suju bị xé ? Chính các bạn mới phải soi gương, phải xem lại chính mình đi !!!

- Các bạn bảo Suju là "gay" ? Thế sao các bạn ko bảo mấy trỵ nhà các bạn bị "les" ? Các bạn nói thế màh đc àh ! Vs lại từ trc đến nay các bạn dựa vào mỗi cái đó màh nói này nói nọ Suju . Tức là chính các bạn, những anti Suju cũng bất lực khi phải moi ra bằng đc khuyết điểm của Suju, cố sống cố chết để tìm điểu yếu của các anh, đúng ko ?

- AntiSuju bảo AntiSnsd là ngu xuẩn . Thế các bạn có dám chắc các bạn khôn hơn chúng tôi ko ? Hay nhỉ ! Ít ra chúng tôi cũng ko đi đánh người, giết người, nhé !

- Các bạn cũng xem lại cả S9 đi ! Những thông tin, những scandal kiểu như "S9 đi thẩm mĩ", "S9 ném thư của fans vào sọt rác" màh ai cũng dễ dàng tìm thấy trên "gút gồ" ấy, sone cho rằng đó là tin vịt ! Đúng, chẳng ai nói đó là thông tin chính xác nhưng cũng chẳng ai nói đó là những tin vịt (như các bạn) .

-Các bạn lập hội anti Suju ? Điều này làm cho chúng tôi hết sức ... buồn cười ! Các bạn nghĩ các bạn là ai màh đòi anti Suju ? Các bạn dựa vào lí do gì màh đi anti 13 oppa của chúng tôi ? Hay các bạn chỉ ăn theo AFS ( màh đúng là thế đấy ) !!! Chính các bạn cũng tự bik, AFS là lực lượng anti siêu đẳng và bền vững nhất từ trước đến nay . Trình cả các bạn đến đâu màh dám đọ vs chúng tôi ? Hãy lên Youtube màh "xớt" . Clip anti suju cũng có 2-3 cái (toàn tiếng Anh vì chẳng có ai muốn dịch tiếng Việt ), nhưng clip anti Snsd lại lẫn vào đó gấp nhiều lần . Điều đó chứng tỏ, quá ít người anti Suju, màh những ai anti Suju thì cũng chỉ theo phong trào . Đây là link một blog anti Suju : http://vn.myblog.yahoo.com/dkm-cassiopeia . Vào blog này, các bạn dễ dàng nhận ra nó rất đông khách, một bài có hơn 100 cái comment . Nhưng điều ai cũng phải chú ý laitrong hơn 100 cái comment đó, kó có lấy nửa cái comment đồng tình, toàn comment chửi ! Đó là điểm khác biệt lớn nhất giữa blog anti Suju và blog anti SNSD .

-Các bạn đừng nói những hành động "xa xưa"của Snsd là do nông nổi . Các bạn nghĩ xem, H.O.T, Shinhwa, DBSK, Suju và cả đàn em ShiNee nữa, đều vào SM từ rất sớm, họ cũng qua thời tuổi trẻ nhưng họ đâu có nông nổi như S9 ? Điều đó chứng tỏ, nhận thức của S9 so vs các nhóm nhạc khác như thế nào ? Điều này ai cũng tự hiểu !

*Tớ bik rằng, trong sone, ko phải ai cũng xấu, cũng anti Suju, thâm chí còn có những bạn vừa là Sone vừa là ELF hoặc Cass . Nhưng những anti Suju, hãy xem lại các bạn, xấy tới mức màh những sone tốt cũng phải gọi các bạn như thế nào !!???

P/S: Cái này tớ vô tình search đk. Mong các bạn Sone đọc và xem lại hành động của mình đy!!!!!!!!!!Bức xúc!!!!
chuotchjtpro22

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptySat Nov 20, 2010 4:02 pm

Hừm các bạn Sone làm thế thật quá đáng. Cứ ko thik là P? chửi àk? Xin thưa với các bạn là cứ thik nhóm nhạc nk ngoài là fản quốc àk??? Nếu thế ko chỉ ELF bọn tớ phản quốc đâu mà còn cả các bạn Sone quý mến nữa chứ, nhỉ?????????
Trước hết, tớ nói thẳng luôn, bài này có anti SNSD nhưng tớ hết sức nhẹ nhàng và hòa nhã thôi nhé ! Bước đầu tớ ko xuyên tạc tên của SNSD và cũng ko (thèm) gọi sone là són đâu đấy .

Hôm trước tớ "xớt" trên "gút gồ" và cũng đọc đc nhiều lời lẽ từ sone . Bên cạnh những từ ngữ "văn hóa" thì phần đông toàn là "Hãy xem lại mình đi AFS, tại sao acá bạn lại anti SNSD của chúng tôi?" . Lài lài, chính sone, chính các bạn mới phải xem lại mình đấy !

- Các bạn hỏi tại sao chúng tôi lại anti mấy trỵ của các bạn áh ? Các bạn phải là người hiểu rõ nhất chứ . Các bạn đã khiến cho ko dưới 2 người nằm xuống và ko-bao-giờ dậy đc nữa, sone hãy tự đếm xem, có bao nhiêu Cass, bao nhiêu ELF bị các bạn đánh liệt ? Và các bạn có nghe thấy tiếng gào khóc của ELF khi banner của Suju bị xé ? Chính các bạn mới phải soi gương, phải xem lại chính mình đi !!!

- Các bạn bảo Suju là "gay" ? Thế sao các bạn ko bảo mấy trỵ nhà các bạn bị "les" ? Các bạn nói thế màh đc àh ! Vs lại từ trc đến nay các bạn dựa vào mỗi cái đó màh nói này nói nọ Suju . Tức là chính các bạn, những anti Suju cũng bất lực khi phải moi ra bằng đc khuyết điểm của Suju, cố sống cố chết để tìm điểu yếu của các anh, đúng ko ?

- AntiSuju bảo AntiSnsd là ngu xuẩn . Thế các bạn có dám chắc các bạn khôn hơn chúng tôi ko ? Hay nhỉ ! Ít ra chúng tôi cũng ko đi đánh người, giết người, nhé !

- Các bạn cũng xem lại cả S9 đi ! Những thông tin, những scandal kiểu như "S9 đi thẩm mĩ", "S9 ném thư của fans vào sọt rác" màh ai cũng dễ dàng tìm thấy trên "gút gồ" ấy, sone cho rằng đó là tin vịt ! Đúng, chẳng ai nói đó là thông tin chính xác nhưng cũng chẳng ai nói đó là những tin vịt (như các bạn) .

-Các bạn lập hội anti Suju ? Điều này làm cho chúng tôi hết sức ... buồn cười ! Các bạn nghĩ các bạn là ai màh đòi anti Suju ? Các bạn dựa vào lí do gì màh đi anti 13 oppa của chúng tôi ? Hay các bạn chỉ ăn theo AFS ( màh đúng là thế đấy ) !!! Chính các bạn cũng tự bik, AFS là lực lượng anti siêu đẳng và bền vững nhất từ trước đến nay . Trình cả các bạn đến đâu màh dám đọ vs chúng tôi ? Hãy lên Youtube màh "xớt" . Clip anti suju cũng có 2-3 cái (toàn tiếng Anh vì chẳng có ai muốn dịch tiếng Việt ), nhưng clip anti Snsd lại lẫn vào đó gấp nhiều lần . Điều đó chứng tỏ, quá ít người anti Suju, màh những ai anti Suju thì cũng chỉ theo phong trào . Đây là link một blog anti Suju : http://vn.myblog.yahoo.com/dkm-cassiopeia . Vào blog này, các bạn dễ dàng nhận ra nó rất đông khách, một bài có hơn 100 cái comment . Nhưng điều ai cũng phải chú ý laitrong hơn 100 cái comment đó, kó có lấy nửa cái comment đồng tình, toàn comment chửi ! Đó là điểm khác biệt lớn nhất giữa blog anti Suju và blog anti SNSD .

-Các bạn đừng nói những hành động "xa xưa"của Snsd là do nông nổi . Các bạn nghĩ xem, H.O.T, Shinhwa, DBSK, Suju và cả đàn em ShiNee nữa, đều vào SM từ rất sớm, họ cũng qua thời tuổi trẻ nhưng họ đâu có nông nổi như S9 ? Điều đó chứng tỏ, nhận thức của S9 so vs các nhóm nhạc khác như thế nào ? Điều này ai cũng tự hiểu !

*Tớ bik rằng, trong sone, ko phải ai cũng xấu, cũng anti Suju, thâm chí còn có những bạn vừa là Sone vừa là ELF hoặc Cass . Nhưng những anti Suju, hãy xem lại các bạn, xấy tới mức màh những sone tốt cũng phải gọi các bạn như thế nào !!???

P/S: Cái này tớ vô tình search đk. Mong các bạn Sone đọc và xem lại hành động của mình đy!!!!!!!!!!Bức xúc!!!!
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptySat Nov 20, 2010 8:27 pm

ở đây ai Sone nhở???
ta lừi đọc ...^^
cười....
Nope

Nope

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptySun Nov 21, 2010 11:56 pm

Toàn Són chứ làm gì có Sone.

Em cũng lười đọc. Văn hay chữ tốt quá.
AntiK

AntiK

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyMon Nov 22, 2010 6:16 pm

Fuck You Super Junior
pum

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyWed Nov 24, 2010 7:41 am

chuotchjtpro22 đã viết:

Tự hiểu

chuotchjtpro22 đã viết:

Bức xúc cái ... Mấy em này còn nhỏ chưa thể là 1 chủ thể được, đọc đéo biết chọn lọc thông tin, ai nói là nghe theo răm rắp
I_love_JYJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyWed Nov 24, 2010 4:06 pm

ĐKM 9 CON ĐĨ SHOSHIT
ĐK LÒ MẤY CON SÓN
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyWed Nov 24, 2010 4:08 pm

ĐM chúng nó.
Bọn Són chỉ giỏi thẩm du thôi.
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyThu Nov 25, 2010 1:22 pm

anti Són :))
=))

*cười*
nhoxgirl9xELFSuJu13

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyWed Feb 09, 2011 5:08 pm

cao dang? dek" chap^" ha. dang?
p/s: ELF la` cao dang?
son" la` ha. dang?
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyWed Feb 09, 2011 5:12 pm

Ở đây ko ai là Són đâu em ơi.
Đừng sủa càn như vậy , nhé.
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyWed Feb 09, 2011 5:17 pm

nhoxgirl9xELFSuJu13 đã viết:
cao dang? dek" chap^" ha. dang?
p/s: ELF la` cao dang?
son" la` ha. dang?

cao đẳng là cẳng đao...^^
*cười*
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyWed Feb 09, 2011 5:29 pm

Dùng từ chán quá, Hạ đẳng phải đi với Thượng đẳng, để chỉ "Đẳng cấp". Cao đẳng là chỉ động vật bậc cao, mà con người đã là động vật bậc cao rồi ko cần phải cm nữa, trừ khi có một số người sợ mình ko phải động vật bậc cao nên mới phải kêu gào ta là loại "Cao đẳng" =)).
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyWed Feb 09, 2011 6:57 pm

Tao địt Kpop và lũ fan mọi rựa (trừ SNSD và Són).
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyThu Feb 10, 2011 8:06 am

^ Có hơi thiên vị ko lol!

Trích dẫn :
Đếu có SNSD thì trình Kpop chỉ đáng la liếm Thím Hà vs Bảo Thy

Cái này của ai nhỉ ;;)
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyThu Feb 10, 2011 8:24 pm

^ Mình trong đó phải thiên vị chứ. =))

P/S: Cái câu dưới của mình. :-ss
usher9

usher9

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyFri Feb 11, 2011 12:11 pm

ĐỊC MẸ CẢ HỌ SUPER JUNOIR =))
http://vn.360plus.yahoo.com/vietcong912/
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyFri Feb 11, 2011 1:01 pm

Spoiler:
suju_monkey_fish

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyMon Feb 21, 2011 8:05 pm

[color:27fc=blue]cái chị ayaka hay cái gì đó nói bậy thế... không cãi lí được với người ta nên toàn chửi bậy, cãi ngang phè phè...nghe mà buồn cười...ai bảo tất cả các e.l.f đều treo cờ han quốc vào ngày 2/9 đâu. các chị bảo hâm mộ suju là phản quốc vậy chị xem lại bản thân mình đi, chẳng nhẽ chị cũng tự nhận mình là đồ phản quốc à. mà chị cứ luôn mồm là bảo yêu nước, thế mà yêu nước gì toàn chửi bậy. KHIẾP!!
suju_monkey_fish

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyMon Feb 21, 2011 8:16 pm

E.L.F ơi, thanh minh làm gì, lũ đấy đã ngu đã dốt lại còn vô văn hoá thì những lời lẽ văn hóa của chúng ta chúng có ich gì!!!gớm thanh minh nhiều mỏi miệng mỏi tay. họ ghét suju kệ họ, nhưng theo ý kiến của tớ thì bọn anti suju là bọn bẩn bựa, vô văn hóa nhất trên đời. Kệ chúng nó đi... Luôn mồm kêu yêu nước, iu nước gì lũ chúng nó...
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyMon Feb 21, 2011 9:06 pm

mình kệ tía 1 số đứa :))
thanhluong1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyThu Feb 24, 2011 1:24 am

Hoàn toàn ko ghét Suju, đồng ý rằng Suju nhảy rất đẹp + thêm công nghệ PR nữa thì cực nổi tiếng là vấn đề ko bàn cãi

Thứ tui ghét đó chính là fan của Suju!!Ko biết đại bộ phận các ELF ntn nhưng qua nhiều trường hợp "đáng khinh bỉ" xảy ra thì mình ngày càng mất cảm tình với ELF

Vụ quỳ lạy gì gì ấy thì ko thấy hình các ELF quỳ nhưng có rất nhiều hình thấy ELF khóc như mất người thân (có khi còn hơn). Mình thật sự ko hiểu điều này, bản thân mình cũng hâm mộ cuồng nhiệt một nữ ca sĩ nước ngoài, mình cũng tôn sùng cô ấy. Nhưng không đến mức phải tôn thờ họ, xem họ như là thánh!!!!

Và vụ làm mình bức xúc nhất là chửi cả cha mẹ khi họ có ý kiến phản bác về một vấn đề liên quan đến Suju. Thật không thể tưỡng tượng nổi một số (nhiều) ELF lại có thể vứt bỏ cả tình cảm gia đình máu mủ để đổi lấy ..... Mình cũng chả biết để đổi lấy cái gì. Không tự hỏi Suju sẽ nghỉ gì khi biết điều này àh. Đảm bảo một điều rằng họ chả cần thứ Fan như vậy đâu :|:|

Một vài lời vậy thôi !
Hippo

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyFri Feb 25, 2011 3:37 pm

Đây nói chung hết lũ bọn mày chẳng riêng đéo gì suju gì đấy, giờ tao vẫn đéo hiểu suju với elf là cái vẹo gì

Thường cái bọn dở hơi cám lợn xã hội xa lánh, bạn bè lìa xa, gia đình đéo hạnh phúc. Báo cha báo mẹ báo đời báo bạn bè mới rảnh rỗi đi thần tượng cuồng như vậy :-j

Lại nói đéo phải 10 đứa hết 11 đứa trong bọn mày đéo lùn thì mập, đéo mặt mụn thì tóc thưa đi =)) xấu mà đéo biết mình xấu nên suốt ngày mơ tưởng 1 ngày em là công chúa còn anh là hoàng tử =)) vãi lồn con chồn thật =))
Lãng Khách

Lãng Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptyFri Feb 25, 2011 4:48 pm

chẳng quan tâm cái lũ trên
đi xem idol mình biểu diễn tại VN, không có người bạn thân đồng hành
có nên đi hay không?
*khóc*
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptySat Feb 26, 2011 3:45 pm

Lãng Khách đã viết:
chẳng quan tâm cái lũ trên
đi xem idol mình biểu diễn tại VN, không có người bạn thân đồng hành
có nên đi hay không?
*khóc*
Chị ơi cho em vay ít tiền để em đi phe vé SS3 để còn được phong danh hiệu "làm nhà nông dân tài giỏi" với chị ơi ;;)
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 EmptySat Feb 26, 2011 11:46 pm

Chị Lãng Khách đi xem Yesung à :"> .

Chào hộ em thằng wook :D
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu   Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu - Page 11 Empty

Chân dung lũ ELF mọi rợ của SuJu
Trang 11 trong tổng số 13 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... 10, 11, 12, 13  Next
 Similar topics
-
» Spam nhảm: Tất cả chỉ là ngụy biện hãy sử dụng Bồ Câu Sắt
» Bạn nghĩ bạn là Fan SuJu chân chính ? Vào đây
» Chán chán cái 4rum này...neo người để ném gạch thế k biết :(
» các clip suju vs thím hà (thím hà và suju bạn chọn ai)
» đọc cái này tự dưng vui j` đâu =))