Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:

Go down 
kuytars
Tôi lại quay về đây ♥
PR0ShOcKb0y
Vongola Guardian's Sky
chapstick
[Rapppappa] Torigoya
Nozomi Sasaki
bell
Nana
Ryn Tạt Lon
Wise Beauty of the Sky
15 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptySun Jul 11, 2010 8:21 am

Trích dẫn :
FC hiện có 3-4 mem, nhưng mem lại k biết mặt nhau =)
FC chắc chỉ tồn tại tầm 1 tháng là rã :">
làm ngừi tình thì sẽ dc gần gũi, hẹn hò bí mựt cùng idol =)

ko đâu , em mãi là NanMan cơ mà =))
SM ko là j` => ấu trĩ
có 3 công ty wản lí hàng đầu Korea
2 thằng kia fải kiu SM 1 tiếng sunbae đó bạn
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptySun Jul 11, 2010 9:57 am

hí hí, đúng dòi YG là no.1 mà ha =) vờ lờ =)
chậc SM mà mình tung quá trớn ư :">
có ai dám phủ nhận những điều mà SM làm?
SM toàn đào tạo ra SAO bạn nhé =)

đúng r`, BB nhà bạn là nhất mà :">
mình d' có ý kiến gì âu hà :">
mình nói Turn it up là ĐỌC KINH đấy =)
cho YG nhà bạn tiến nước ngoài đi..
đi càng xa càng tốt..để mình xem mấy cái show khỏi phải thấy :">
mình nói w bạn 1 câu "chúng nó mà tiến nước ngoài bảo đảm k có 1 chút tin tức" =)
WGs là 1 ví dụ, tiến mĩ cho lắm vào rốt cuộc có ai biết dc chút thông tin ở Mĩ..
hay chỉ lâu lâu mới có 1 tin?

oài, ngại gê! vậy sao mình thấy DB CỦA NHÀ SM tiến Nhật vẫn nỗi..
SJ của NHÀ SM tiến Trung vẫn nổi :-" thế Bờ bờ và 2NE1 đâu nhỉ :-"
bell

bell

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptySun Jul 11, 2010 12:40 pm

chapstick đã viết:
Ra là fan nhà SM =)) tung quá trớn cái nhà cho ra loại nhạc chỉ có thể dậm chân tại chỗ mà chẵng leo nổi bước nào =)) thế mà còn la to như mình hiều âm nhạc lắm =)) Turn It Up nhận đc nhiều tình cảm từ Bắc Mỹ zô tai người tầm thường thành ra kinh cầu =)) Đứng nhất Hàn Quốc nhưng người châu Âu và Mỹ chẳng biết đến SM là chi SNSD ngoài 1 câu khen xinh nta cũng chẳng nói thêm đc j =)) nta nghe nhạc chứ k phải ngắm ca sĩ =)) Khổ thân miệng thì lớn mà tai hư =))

tớ không biết Turn it up nhận bao nhiêu tình cảm của Bắc mỹ, châu âu.. nhưng với 1 người tầm thường như tớ thì chỉ là bản kinh cầu không hơn, và thiên tài trên thế giới chỉ có giới hạn là 1 giọt nước, còn người tầm thường là đại dương đó bạn
còn bạn là thiên tài hay người tầm thường hay chỉ là to mồm.
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptySun Jul 11, 2010 4:17 pm

nghe turn it up nghe cũng tàm :))
nhưg theo mấy bác bảo đọc kinh thì em chịu =))
kinh thì em thích vào chùa Vĩnh Nghiêm ở NKKN nghe hay hơn :X
chapstick

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyTue Jul 13, 2010 8:43 am

Thì cứ để nhà SM của bạn dẫn đầu hàn quốc đi rồi mãi mãi chỉ ở đó k bao giờ ngoi ra đc mức độ ấy với thể loại ấy. Nhưng hãy giữ suy nghĩ ấy đầu với nhau thôi đừng ra forum nước ngoài nào nói vậy k nó bảo vn mình đầu to mà óc như trái nho. Thông minh nhưng k vĩ mô ^_^
Thử cho ai đó nhà SM tiến Mỹ xem có ai dám cho lên sân khấu với thể loại đó k???? Mà tại sao k có ca sĩ nc ngoài nào vế hàn quốc diễn mà chọn gà nhà SM nhỉ ???? Có nghĩ đến chưa mà chê nhạc ng khác. JYP còn hay gấp mấy :)) ít ra thì k dao kéo :-"
Mà bảo này. WG mà k tiến Mĩ thì chẳng có chỗ chứa cho S9 đâu ạh :)) 07-08 có làm nên đc gì đâu từ khi WG tiến Mĩ đến 09 S9 mới bắt đầu nổi đc như bây giờ :-"
Trong SM chỉ nể nhất có Boa và DB :)) còn lại hát live thoi thóp k bằng cả Afterschool.
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyTue Jul 13, 2010 10:05 am

^
vâng mình biết bạn nguy hiểm rồi
Bạn cũng có thể nhìn WG như 1 ví dụ cho việc mất đi sân nhà đấy

2 Thứ Sm quan tâm là lợi nhuận chứ không phải sự nổi tiếng

07-08 bạn bảo S9 ko làm được gì mà album vol 1 bán ra vẫn hơn 100k(ý nghĩa con số này vào thời điểm đó thì chắc bạn hiểu chứ) debut single cũng hơn 70k, vẫn nhận được hợp đồng quảng cáo nhiều nên với Sm S9 cũng thành công rồì
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyTue Jul 13, 2010 6:57 pm

Trích dẫn :
WG mà k tiến Mĩ thì chẳng có chỗ chứa cho S9 đâu ạh :))

vâng thì là thế . ai bảo ngu đi Mỹ tiến ;))
thử hỏi địa vị của WG ở Hàn bây h` so với ngày xưa xem
con Mỹ tiến nhưg có nổi tiếng ko ;)) bỉu diễn với Jonas vâng may ko fải S9 bĩu diễn với Jonas
ko thì ko khóe mấy đứa mõm to các bạn bảo , đút tiền hay trao đổi cái j` mới dc bĩu diễn ;))
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyTue Jul 13, 2010 10:27 pm

^
Đó chính là đánh mất sân nhà đấy, hành quân xa với hậu phương không vững thì như vậy thôi
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyWed Jul 14, 2010 2:02 am

WGs nói là thành công hơn SNSD trước năm 2009 thì cũng phải nhìn nhận lại là SNSD luôn mạnh hơn WGs ở khoản bán album; mà k0 chỉ WGs k0 mà tất cả các nhóm nữ đều k0 sánh đc với SNSD ở điểm này. Nhưng đó k0 chỉ là hiệu ứng fan, album của SNSD thực sự đáng nghe hơn là album của WGs; album đầu thì lúc đó giọng còn yếu nhưng chất nhạc rất tốt, k0 bài nào k0 hợp tai tớ cả. Album thứ 2 thì 1 vài bài nghe rất chán nhưng bù lại có 3 bài đỉnh cao là Forever (I dream with you), Day by day (Good things lyric) và Echo, ngoài ra Star star star cũng rất tuyệt. So với album thứ 2 của WGs ra mắt sau đó thì quả thật ... nói thì bảo là bash chứ toàn những bài đã nghe nát cả ra và thêm 1 bài mới nhàn nhạt với phong cách từ năm 50-60 của TK trước đc remix thành mấy bản và hết.

WGs hơn SNSD ở chỗ MV thú vị hơn (sinh ra bởi cái đầu cực tinh quái của JYP mà lại), được lăng-xê, đầu tư kỹ hơn.

Nói chung là nếu SM chấp nhận mạo hiểm đầu tư 1 khoản lớn cho gà nhà mình Mỹ tiến thì chưa biết chuyện gì xảy ra đâu!
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyWed Jul 14, 2010 7:44 am

^ Nói đừng buồn, SM mà cho các Thým SJ Mỹ tiến, khéo lại có chương trình sale off, mua 1 box Durex Play tặng một album ấy chứ :)).
chapstick

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyWed Jul 14, 2010 9:49 am

Cái câu bạn kia nói "SM quan tâm lợi nhuận chứ không phải là sự nổi tiếng" mình đồng ý vì SM có lợi nhuận rất cao nhưng cuối cùng cũng vẫn chỉ là lợi nhuận lợi nhuận và lợi nhuận thì sao gọi là ca sĩ phải gọi là những con rối chủ đặt đâu thì ngồi đấy. Nhìn Kpop bây giờ đâu cũng thấy chỉ toàn tiền bạc và hào nhoáng giả tạo. Thay vì là H.O.T hay S.E.S hay DB thì SM lại cho ra đời sản phẩm chỉ có chất sơn đẹp. XL nhưng đúng họ chỉ là sản phẩm :))
Cái kiểu này Susan Boyle mà ở HQ chắc kiếp sau cũng chẳng bán đc 9tr bản ^_^

Theo mình thì SM k phải liều mà cực kì khôn ngoan chắc chắc. Còn WG đã nổi ở HQ rồi và nếu k thử sức với thử thách cao hơn thì cứ như thế họ chỉ đứng ở một chỗ để ngủ trên chiến thắng đó. Có đc những thứ mình muốn đều phải có cái giá của nó đấy chứ ^_^ Về việc đầu tư và lăng xê thì JYP k bằng SM đâu bạn ạh :D

Trích dẫn :
Nói đừng buồn, SM mà cho các Thým SJ Mỹ tiến, khéo lại có chương trình sale off, mua 1 box Durex Play tặng một album ấy chứ :))
Vì biết thế nên SM k bao giờ để SJ với S9 Mĩ tiến đâu :)) chú SM là chùm đấy bạn :)) biết mình biết ta :))

Trích dẫn :
album đầu thì lúc đó giọng còn yếu nhưng chất nhạc rất tốt, k0 bài nào k0 hợp tai tớ cả
Yup! Nhưng đv mình chỉ có bài hát hợp tai chưa đủ để thành ca sĩ :D Mình k kén nhạc, đã nghe qua Gee Genie và Oh!, ok cực dễ nghe và dễ thoát thật sự k có tí cảm xúc nào từ giọng hát. Còn WG mình cũng chẳng thích đâu :)) nhạc nhẽo chẳng nghe đc tới lần thứ 3-4-5 chỉ bởi vì ngoài SoHee thì còn lại hát live khá vững và biết cách khoe giọng.

Trích dẫn :
07-08 bạn bảo S9 ko làm được gì mà album vol 1 bán ra vẫn hơn 100k(ý nghĩa con số này vào thời điểm đó thì chắc bạn hiểu chứ) debut single cũng hơn 70k, vẫn nhận được hợp đồng quảng cáo nhiều nên với Sm S9 cũng thành công rồì
Yup! Thành công chứ ! K ai bảo họ là k thành công cả! Nhưng cái chính là thành công ấy chưa đủ để mình khâm phục thôi!
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyWed Jul 14, 2010 12:06 pm

WGs trước khi đi Mĩ thì là 1 trong những girl group khá nổi..
bây giờ đi rồi lại thấy thua cả 4Minute T^T

p/s: *bạn nào đó*: sao đi đâu cũng thấy mặt bạn /:)
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyWed Jul 14, 2010 1:37 pm

Trước khi tiếp tục tranh luận mình chỉ hỏi 1 câu thôi

sao đang từ Big Bang mà bạn đã rẽ sang được WG thế
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyWed Jul 14, 2010 6:06 pm

*nhàm*
SM đã cho gà nào Mỹ tiến đếu đâu
hay bạn là ng` Maya
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyWed Jul 14, 2010 9:30 pm

=))
vậy nó mới tếu =)
chapstick

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyWed Jul 14, 2010 10:52 pm

Trích dẫn :
WGs trước khi đi Mĩ thì là 1 trong những girl group khá nổi..
bây giờ đi rồi lại thấy thua cả 4Minute T^T
Nếu trong 1 gameshow có 4' và WG thì mình dám cá WG sẽ ngồi hàng ghế đầu đấy ^_^

Trích dẫn :
Trước khi tiếp tục tranh luận mình chỉ hỏi 1 câu thôi

sao đang từ Big Bang mà bạn đã rẽ sang được WG thế
Bởi vì đứng trên phương diện nhìn chung tất cả các nhóm nhạc.
Cũng giống như vì có người nào đó chỉ toàn nghe nhạc pop balad và tuyên bố rằng rap chẳng nghe nổi thì mình cũng dùng con mắt phiến diện của mình - 1 người chỉ nghe đc nhạc của YG trong kpop - như thế để nói rằng pop balad của SM chán không gì bằng :-j thế thôi
Còn mình với bạn k đồng quan điểm và sở thích âm nhạc thì tranh luận có đến kiếp sau cũng thế :))
Nếu k đọc đc cái câu "Turn It Up" như kinh cầu thì mình cũng yên lặng zô rồi ra thôi.
Mình k nghe đc Jazz hay opera cũng đâu dám nói nó là dở. Trách là do mình k đủ khả năng nghe đc tất cả mọi loại âm nhạc thôi chứ sao dám trách âm nhạc nó k hay.
Cuối cùng nói ra cũng chỉ là để xả stress.

Trích dẫn :
*nhàm*
hay bạn là ng` Maya
Bởi vậy mới bảo SM vẫn chỉ có lợi nhuận và lợi nhuận thà ăn chắc mặc bền còn hơn là liều lĩnh.
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyThu Jul 15, 2010 10:54 am

hí hí, vậy là khi đó WGs đã trở về rồi.. :-<
nhưng bây giờ WGs KHÔNG có ở Hàn =))
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyThu Jul 15, 2010 11:37 am

Chính bạn là người lôi S9 với WG vào tranh luận này rồi bảo là do ai nói câu gì đó nên mới so sánh

bạn thật nguy hiểm
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyThu Jul 15, 2010 3:28 pm

Trích dẫn :
Trích dẫn:
*nhàm*
hay bạn là ng` Maya

Bởi vậy mới bảo SM vẫn chỉ có lợi nhuận và lợi nhuận thà ăn chắc mặc bền còn hơn là liều lĩnh

bạn ko hỉu ý mình àh ;))
ng` Maya có 1 bác có khả năng tiên tri đúng đến 80%
bác ý bảo năm 2010 hay 2012 j` là có CTTG3 :)) ( cơ mà sắp òi đó)
còn bạn có fải ng` Maya ko mà bảo gà nhà SM sang mỹ ko = WGs
SM nó ham tiền bạn à ;)) với lại từ vụ của DBSK nó rút exp rồi
PR0ShOcKb0y

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 11:00 am

SM chưa cho gà nào Mỹ tiến
Xin lỗi đọc đã thấy bạn ngu thế nào rồi
Gà SM mỹ tiến đéo bằng 1 phần WGs đâu nhớ. Hay bạn ngu cần mình nói xem gà nào Mỹ tiến :))
Hay để Thím Suju sang Mỹ đi xem bọn nó có nhổ vào mặt không haha
Thím Suju của bạn rap vãi lờ quá vãi mờ quá =)). bạn UN húc này bạn ki bủm này hay bạn béo. Trước cover bài One Love của 1tym như đấm vào đít :)).
Peace!

Được sửa bởi PR0ShOcKb0y ngày Fri Jul 16, 2010 11:28 am; sửa lần 2.
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 11:09 am

PR0ShOcKb0y đã viết:
Gà SM mỹ tiến đéo bằng 1 phần WGs đâu nhớ. Hay bạn ngu cần mình nói xem gà nào Mỹ tiến :))
Thím Suju của bạn rap vãi lờ quá vãi mờ quá =)). bạn UN húc này bạn ki bủm này hay bạn béo. Trước cover bài One Love của 1tym như đấm vào đít :)).
Peace!

Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 12:08 pm

PR0ShOcKb0y đã viết:
Peace!
Ko bash bé, nhưng mà sẽ chả có band nào ở K-pop mà Mỹ tiến hay EU tiến mà có thể thành công đâu. Ít nhất là tính đến thời điểm hiện h.
PR0ShOcKb0y

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 12:10 pm

Nozomi Sasaki đã viết:
PR0ShOcKb0y đã viết:
Peace!
Ko bash bé, nhưng mà sẽ chả có band nào ở K-pop mà Mỹ tiến hay EU tiến mà có thể thành công đâu. Ít nhất là tính đến thời điểm hiện h.

Xin lỗi mình không bảo Kpop mỹ tiến thành công đâu. Mình chỉ bào không bằng thôi mà. Nhưng mình dám chắc WGs thành công nhất Kpop. Bạn kia bảo SM không ai mỹ tiến là sai bét
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 12:13 pm

bảo là chưa mà

có phải không đâu
PR0ShOcKb0y

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 12:15 pm

Hoa Hồng Đen đã viết:
bảo là chưa mà

có phải không đâu

Chưa gì hả bạn
Mình bảo bạn Minah gì gì đấy bảo SM chưa cho gà nào mỹ tiến là sai bét mà :))
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 12:21 pm

SM đã cho gà nào Mỹ tiến vậy
PR0ShOcKb0y

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 12:22 pm

BoA.
Hay bạn không biết vậy
PR0ShOcKb0y

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 12:22 pm

BoA.
Hay bạn không biết vậy
Bạn không biết BoA là ai à

Được sửa bởi PR0ShOcKb0y ngày Fri Jul 16, 2010 12:23 pm; sửa lần 1.
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 12:23 pm

không quan tâm nhiều nên giờ mới biết cái này
PR0ShOcKb0y

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 12:26 pm

Nói chung nhiều bạn không biết gì nhưng hay tỏ ra hiểu biết
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 12:29 pm

=))
gớm ko =))
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 1:36 pm

Bạn trên cho rằng BoA Mỹ tiến k0 thành công bằng WGs á? Chắc bạn chỉ biết mỗi cái thứ hạng 7 mấy của WGs trên Billboard hot 100 chứ k0 biết rằng WGs bật bãi ngay sau tuần ấy trong khi gần đây BoA có 5 tuần thăng hạng liên tục cũng trên BXH ấy.
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 7:23 pm

vâng em thì ko bít j` :))
thế bạn rành nhỉ :X nói mình nghe xem
chả bít BoA có mỹ tiến ko , lúc đó chả wan tâm kpop là mấy
thế bạn bảo WGs hơn BoA sao =))
dám cá bây h` BoA nó sang Mỹ , dứt đứt WGs đó
còn WGs sang Nhật .... :|
mà thôi chả wan tâm đứa nào =))
bạn thì bít nhìu thật
PR0ShOcKb0y

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 7:35 pm

Vãi cả hèo
Lôi cả Nhật vào
Bạn thật vl dám cá BoA sang Mỹ dứt đứt WGs cơ à. Bạn là Fan cuông của SM đấy :))
Mình ít ra hơn bạn biết BoA mỹ tiến còn bạn thì không biết gì phát biểu lôm côm. Không biết thì ngậm cột mà nghe
Còn bạn BoA tiến mãi không vào được top 100 thì cũng thế thôi
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 8:32 pm

Haiz~ đúng dòi, tài giỏi mà =)
đây là 1 bộ phận bên bài "1 cass nói về DBSK" nhỉ =))
giờ mình hiểu câu nói của bạn rồi, kamsa =)
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 8:42 pm

fan cuồng của SM là ko bít BoA mỹ tiến =)) phát ngôn có chút mâu thuẫn
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 9:04 pm

PR0ShOcKb0y đã viết:
Vãi cả hèo
Lôi cả Nhật vào
Bạn thật vl dám cá BoA sang Mỹ dứt đứt WGs cơ à. Bạn là Fan cuông của SM đấy :))
Mình ít ra hơn bạn biết BoA mỹ tiến còn bạn thì không biết gì phát biểu lôm côm. Không biết thì ngậm cột mà nghe
Còn bạn BoA tiến mãi không vào được top 100 thì cũng thế thôi

BoA đứng hạng 42 bạn ạ. Riêng ở phân bảng Dance Club thì xếp hạng 12 và tất nhiên là cả 2 đều là vị trí cao nhất 1 ca sỹ/ nhóm nhạc Hàn. Bạn còn ý kiến gì k0?
Vongola Guardian's Sky

Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 9:50 pm

BoA hình như không phải thần tượng

=))
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 9:59 pm

gasso =)
kuytars

kuytars

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptyFri Jul 16, 2010 11:33 pm

spam đê
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptySat Jul 17, 2010 2:59 pm

spam cho lên 1000 rồi lại reg nick mới :-j
bell

bell

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptySat Jul 17, 2010 8:09 pm

=))
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptySat Jul 17, 2010 10:51 pm

nick cũ đã làm dc :->
chỉ còn khoảng 500 bài nữa thôi =))
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptySat Jul 17, 2010 10:56 pm

I'm Bew đã viết:
nick cũ đã làm dc :->
chỉ còn khoảng 500 bài nữa thôi =))

I'm Bêu.
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptySat Jul 17, 2010 10:59 pm

xí :-"
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptySat Jul 17, 2010 11:00 pm

Tôn Thờ Cái Ác. đã viết:

I'm Bêu.
I'm Bều
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptySun Jul 18, 2010 12:10 am

đụng trúng con chiên của JYP và JY rồi =))
bell

bell

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptySun Jul 18, 2010 12:13 am

Hú hà :"> đã viết:
đụng trúng con chiên của JYP và JY rồi =))

ai đâu?
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptySun Jul 18, 2010 12:13 am

Hú hà =))
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 EmptySun Jul 18, 2010 12:22 am

đó đó nhân vật đạp SM ý ý ;;)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:   Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu: - Page 2 Empty

Đọc nhanh kẻo trễ, Vịt có kém gì Ẹo đâu:
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Ai bik cách down nhanh trên Megaupload chỉ em
» DBSK là ly do các girlgroup nhanh chóng nổi tiếng tại nhật.....