Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư

Go down 
anti.vpop.forever
love_bigbang_V.I.P
TrangKhanh
DMadmin
nn-shun
Cloud
gauloncon_cute
Tôi lại quay về đây ♥
neji.hyuga20
gigi95vip
anti_kpop_muonnam
shining_star
kuytars
usher9
[DV]Kend
*lặng*
anna_klavier_ronsare
choco kute
Vongola Guardian's Sky
bell
Mitty
thích ăn nho =))
Ryn Tạt Lon
Nana
[Rapppappa] Torigoya
**
I am Superman...
snow
Velonica
i_love_bigbang_i'm_AFS
34 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Cloud

sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptySat Aug 06, 2011 7:28 pm

cho Bitch Bang đi chăn trâu cả lũ toàn là lũ lừa tềnh thiên hạ
nn-shun

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptyFri Aug 12, 2011 11:20 am

Anti cả đám K-pop không riêng gì mấy thanag82 bệnh não BB
DMadmin

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptyMon Sep 26, 2011 1:13 pm

Who BB
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptyFri Sep 30, 2011 7:35 pm

Tuy anti gần hết Kpop n mềnh ko anti BB
căn bản thấy nhóm này ra dáng đàn ông nhất, hát hò cũng đc, ko bệnh hoạn như mấy nhóm khác, cũng có tài năng...
Tóm lại ko anti BB^^
love_bigbang_V.I.P

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptyTue Nov 29, 2011 5:12 pm

Nếu mà có Anti BIGBANG thì lí do đơn giản vì các anh ấy quá đỉnh mà thôi!!
anti.vpop.forever

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptyWed Dec 07, 2011 9:45 pm

Nói hay nhỷ, ghét thì anti chỉ có thế thôi àh, thế bọn tôi cũng như vậy ghét v-pop thì anti, tôi cũng không có quyền bắt ép mấy bạn thích theo tôi nhưng mà sao động chạm đến quyền thích của người khác vậy sủa ng` ta là chó là điên, chắc v-pop này thì trong sạch lắm, tự lập ra cái trang này lên để xem fan k-pop vs v-pop ai chửi hay hơn àh, ng` ta sủa mình thì mình cũng có quyền chửi lại chứ, đụng chạm vào lòng tự ái của ng` khác có biết nhục không hay não phẳng toàn shit trong đầu , toàn bọn thừa việc làm mới anti Big Bang, nếu thừa quá thì đi bốc shit về đút vào mồm ý
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptyThu Dec 08, 2011 3:54 pm

Trích dẫn :
toàn bọn thừa việc làm mới anti Big Bang, nếu thừa quá thì đi bốc shit về đút vào mồm ý
Bạn iêu à...
Bạn iêu có biết bạn iêu vừa phun ra câu này xong thì chính nó quay lại đè chết bạn iêu ko??? *chớp chớp*
Để tớ làm rõ cho bạn iêu hiểu nhá???
"toàn bọn thừa việc mới anti Vpop, nếu thừa quá thì bôc shit về đút vào mồm ý"
Mặc dù chả phải fan Vpop hay BB, cũng chả anti cái nào, cơ mà bạn iêu nói ngu đến nỗi tớ phải comm lại đấy =)) =)))
anti.vpop.forever

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptyThu Dec 08, 2011 5:37 pm

TrangKhanh đã viết:
Trích dẫn :
toàn bọn thừa việc làm mới anti Big Bang, nếu thừa quá thì đi bốc shit về đút vào mồm ý
Bạn iêu à...
Bạn iêu có biết bạn iêu vừa phun ra câu này xong thì chính nó quay lại đè chết bạn iêu ko??? *chớp chớp*
Để tớ làm rõ cho bạn iêu hiểu nhá???
"toàn bọn thừa việc mới anti Vpop, nếu thừa quá thì bôc shit về đút vào mồm ý"
Mặc dù chả phải fan Vpop hay BB, cũng chả anti cái nào, cơ mà bạn iêu nói ngu đến nỗi tớ phải comm lại đấy =)) =)))
Tớ cũng nói với bạn này, lúc đầu tớ đâu có anti V-POP, nhưng chính bọn thừa thãi như các cậu đi anti Big Bang chứ, suy ra tớ MƠÍ anti V-POP, TỚ ĐÂU CÓ THỪA VIỆC, CHÍNH CÁC BẠN ANTI TRƯỚC R` TỚ MS ANTI LẠI, VẬY AI MS ĐI BỐC SHIT VÀO MỒM AI, =)) hài nhỷ xem lại mình đi r` hãng nói nhé,bạn đang nằm trong danh sách lũ ngu đếy =))))))))
Miko_Lovato

Miko_Lovato

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptyThu Dec 08, 2011 10:36 pm

Một lí do rất vớ vẩn. "các cậu đi anti BB, suy ra tớ mới anti Vpop" nghe kiểu cứ như là bản năng ấy. Vậy ý bạn là tất cả những ai anti BB đều là fan Vpop à?
anti.vpop.forever

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptyFri Dec 09, 2011 11:42 am

WHAT THE FUCK? Vậy ý bạn là cấm tớ k đc yêu Big Bang àh, anti thì cứ bật lại, anti k-pop thỳ k-pop có biến đy đc k, 1 lý do thực sự vớ vẩn!!!!!
Miko_Lovato

Miko_Lovato

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptyFri Dec 09, 2011 1:47 pm

Bạn nói lung tung cái gì thế? Ai rảnh hơi mà đi cấm bạn thích BB. Bạn thích là chuyện cuả bạn, cũng như bọn tôi ghét và anti, ai dám cấm. "anti kpop thì kpop có biến đi dc ko" ,vậy xin hỏi bạn anti vpop, vpop có biến đi dc ko. Nói chuyện có suy nghĩ chút đi, đừng tự vả vào miệng cuả mình như thế nữa.
NightmareIndustries

NightmareIndustries

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptySat Dec 10, 2011 7:16 pm

thế anti bieber thì bieber có biến đi đc ko?, anti thì cũng có lý do của nó, đừng có nói người khác thừa hơi này nọ
hwangmiseong

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptyWed Dec 14, 2011 12:40 pm

kpop chả có tội j vs các ng cả
NightmareIndustries

NightmareIndustries

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptyWed Dec 14, 2011 2:33 pm

có đấy, khiến lũ fan như các bạn cuồng dại hết chỗ nói chứ sao
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptyWed Dec 14, 2011 6:30 pm

Vpop cũng chả có tội gì để các Kpopfan anti cả (dù chả phải fan Vpop)
Miko_Lovato

Miko_Lovato

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptyWed Dec 14, 2011 9:11 pm

Kpop làm bọn này đinh tai nhức óc ngứa mắt vì đi đâu cũng thấy tivi chiếu hay đám fan cuồng kpop lảm nhảm đó. Dc chưa
hwangmiseong

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptyThu Dec 15, 2011 11:59 am

TrangKhanh đã viết:
Vpop cũng chả có tội gì để các Kpopfan anti cả (dù chả phải fan Vpop)
tôi ko anti vpop
hope.hn

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptyThu Dec 22, 2011 12:33 pm

Thực ra những ý nghĩ thích hay không thích một idol nào đó chỉ đơn giản là do cảm tính ko thích chủ quan thông thường thì chỉ nên dừng lại bằng việc nói ko thích thôi. Đừng nhạo báng hay nói những lời lẽ ko tôn trọng. Còn nếu đã tìm hiểu kỹ về họ mà vẫn cảm thấy ko thích thì cứ việc nói những suy nghĩ bằng những lời nói có văn hóa vì dù sao đó cũng là kết quả của một quá trình tìm hiểu. Lúc đầu thât sự tôi ghét nhạc Hàn vì ko hiểu tiếng Hàn cùng với sự xuất hiện của hàng loạt các nhóm nhạc la lá nhau ko biết ai với ai nhưng khi nghe nhạc của Bigbang thì cảm thấy òh giai điệu hay đấy lại khác lạ - uh nhóm nhạc này còn được được chút. Khi đọc báo thấy các thông tin về bigbang hay các nhóm nhạc khác cũng đọc chút cho biết thôi. Đó là ấn tượng đầu về nhạc Hàn và BigBang - 1 nhóm nhạc độc đáo+mới mẻ và đó cũng là chút hiểu biết về Kpop ít ỏi của tôi suốt quãng thời gian đại học. Ko biết tôi có phải là hơi nhiều tuổi để vào đây bàn về thần tượng với các bạn ko nhỉ. Tôi bắt đầu tìm hiểu về BigBang sau vụ scandal cần sa của GD - mới đây thôi đúng ko các V.I.Ps? tôi thật sự bất ngờ vì hầu hết các hit của nhóm cũng như các hit solo của các thành viên và mimi album mới nhất đều do GD sáng tác và sản xuất, tôi lục lại các MV trên youtube có Vietsub thì lại một ngạc nhiên nữa wa phần lời thật sự quá tuyệt, ngay cả bài haruharu nhìn bigbang rất đường phố nhưng lời lẽ và câu chuyện lại cảm động đến thế. Nhạc đỉnh+ lời chuẩn + phong cách: wa tại sao tôi ko tìm hiểu về họ từ trước đây thì tôi đã là một V.I.P từ lâu rồi. Quả thật tôi đã bị âm nhạc của BIGBANG thôi miên- thực sự là như vậy. Họ ko nổi bật về ngoại hình nhưng lại có vẻ gì đó rất quyến rũ, xem các chương trình thực tế họ thật sự rất nhút nhát (trừ Seungri) không giống với vẻ ngoài đầy tự tin có phần bùng nổ trên sân khấu. Âm nhạc đã khiến họ thay đổi và lột xác hoàn toàn trên sân khấu - thật tuyệt vời. Họ có đạt giải thưởng này giải thưởng nọ hay không đối với tôi ko quan trọng chỉ cần âm nhạc mà họ mang đến là quá đủ rồi.
Tôi cũng làm điều tương tự là tìm hiểu về các nhóm nhạc SNSD, Suju nhưng thật sự ko ấn tượng gì. Các nhóm nhạc cùng nhà 2PM,WGs, MissA...thì tôi cũng thích chút chút vì vũ đạo ấn tượng, hát live cũng khá.
Mong rằng trước khi phán xét người khác các bạn hãy tìm hiểu kỹ về họ, về âm nhạc cũng như phong cách của họ vì lúc đó những nhận xét của bạn sẽ ko mang nặng cảm tính chủ quan nữa và những fan của họ cũng ko trách bạn vì dù sao bạn cũng đã tìm hiểu về thần tượng của họ.
Cũng như trước đây tôi ghét nhạc Hàn nhưng bây giờ tôi không ghét nhạc Hàn nữa - Tôi yêu BIGBANG.
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptyThu Dec 22, 2011 6:57 pm

1 bài post lại mãi thế bạn???
hope.hn

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptyThu Dec 22, 2011 8:03 pm

Hjhj thông cảm để tăng thêm hiệu ứng ấy mà
hwangmiseong

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptySun Jan 08, 2012 10:33 am

Miko_Lovato đã viết:
Kpop làm bọn này đinh tai nhức óc ngứa mắt vì đi đâu cũng thấy tivi chiếu hay đám fan cuồng kpop lảm nhảm đó. Dc chưa
hình như k ai bắt bạn phải coi
bạn tự rúc vào xem r ẳng ẳng sủa ấy chứ
Miko_Lovato

Miko_Lovato

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptySun Jan 08, 2012 12:58 pm

Có vấn đề đọc hiểu ko? Ai rảnh mà coi thứ nhạc rẻ tiền đó. Nó chẳng hiện sờ sờ trước mắt ở khắp nơi, trên tv, trong mồm đám fan cuồng hay sủa ăng ẳng như bạn đấy thôi.
hwangmiseong

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptySun Jan 08, 2012 2:15 pm

Miko_Lovato đã viết:
Có vấn đề đọc hiểu ko? Ai rảnh mà coi thứ nhạc rẻ tiền đó. Nó chẳng hiện sờ sờ trước mắt ở khắp nơi, trên tv, trong mồm đám fan cuồng hay sủa ăng ẳng như bạn đấy thôi.

nhạc rẻ tiền hay bạn rẻ tiền?
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptySun Jan 08, 2012 5:48 pm

Nhạc rẻ tiền
Miko_Lovato

Miko_Lovato

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 EmptySun Jan 08, 2012 6:13 pm

Theo như tôi biết thì là nhạc rẻ tiền đấy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư   sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư - Page 2 Empty

sao các bạn lại anti Big Bang? họ có tội ư
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» VIP or anti Big Bang?
» Anti Big Bang?!?! Are U Crazy?
» Nơi để anti M4me và các bẹn chẻ hay gây war bằng tin nhắn :))
» xin chào các bạn thuộc hội ANTI'' BITCH ''BANG
» Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !