Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Một chị học trường Nguyễn Thị Minh Khai ( vảnh mắt lên mà coi nhé các Eọ )

Go down 
Out!
Nozomi Sasaki
thích ăn nho =))
[Rapppappa] Torigoya
fighter_for_freedom
Sempai !
10 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
snow

snow

Một chị học trường Nguyễn Thị Minh Khai ( vảnh mắt lên mà coi nhé các Eọ ) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một chị học trường Nguyễn Thị Minh Khai ( vảnh mắt lên mà coi nhé các Eọ )   Một chị học trường Nguyễn Thị Minh Khai ( vảnh mắt lên mà coi nhé các Eọ ) - Page 2 EmptyMon Jun 21, 2010 8:39 pm

Chài...
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Một chị học trường Nguyễn Thị Minh Khai ( vảnh mắt lên mà coi nhé các Eọ ) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một chị học trường Nguyễn Thị Minh Khai ( vảnh mắt lên mà coi nhé các Eọ )   Một chị học trường Nguyễn Thị Minh Khai ( vảnh mắt lên mà coi nhé các Eọ ) - Page 2 EmptyMon Jun 21, 2010 8:46 pm

Dơi Sò đã viết:
-___- đã viết:
chửi gì vô lý thì em cũng táp lại thôi =)) con bt kệ =))

cơ mà trong này có con người mạc kệ tuổi tác - mặc kệ cảm nghĩ người ta - a9n vs nói cái kiễu trên đời này tao chi phối

?

vế đầu cho chị ncome

còn vế hai dành cho em
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Một chị học trường Nguyễn Thị Minh Khai ( vảnh mắt lên mà coi nhé các Eọ )   Một chị học trường Nguyễn Thị Minh Khai ( vảnh mắt lên mà coi nhé các Eọ ) - Page 2 EmptyMon Jun 21, 2010 8:48 pm

-___- đã viết:
Dơi Sò đã viết:
-___- đã viết:
chửi gì vô lý thì em cũng táp lại thôi =)) con bt kệ =))

cơ mà trong này có con người mạc kệ tuổi tác - mặc kệ cảm nghĩ người ta - a9n vs nói cái kiễu trên đời này tao chi phối

?

vế đầu cho chị ncome

còn vế hai dành cho em

Thì ra là thế.
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Một chị học trường Nguyễn Thị Minh Khai ( vảnh mắt lên mà coi nhé các Eọ )   Một chị học trường Nguyễn Thị Minh Khai ( vảnh mắt lên mà coi nhé các Eọ ) - Page 2 EmptyMon Jun 21, 2010 8:48 pm

Thế chị không hài lòng em chỗ nào ?
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Một chị học trường Nguyễn Thị Minh Khai ( vảnh mắt lên mà coi nhé các Eọ )   Một chị học trường Nguyễn Thị Minh Khai ( vảnh mắt lên mà coi nhé các Eọ ) - Page 2 EmptyMon Jun 21, 2010 8:50 pm

pé iu, em lập 2pic xả stress cho mọi người đi em
bash nhau cũng được
miễn sao tụi nó có xả những gì tụi nó có ôm vào mình
và miễn sao tụi nó cảm thấy hết thoải mài được

@all: mấy đứa cứ nói những gì mình nghĩ, quan tâm làm gì thiên hạ...
thanhvan145

Bài gửiTiêu đề: Re: Một chị học trường Nguyễn Thị Minh Khai ( vảnh mắt lên mà coi nhé các Eọ )   Một chị học trường Nguyễn Thị Minh Khai ( vảnh mắt lên mà coi nhé các Eọ ) - Page 2 EmptyWed Jun 23, 2010 10:50 am

nhin như pts vậy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một chị học trường Nguyễn Thị Minh Khai ( vảnh mắt lên mà coi nhé các Eọ )   Một chị học trường Nguyễn Thị Minh Khai ( vảnh mắt lên mà coi nhé các Eọ ) - Page 2 Empty

Một chị học trường Nguyễn Thị Minh Khai ( vảnh mắt lên mà coi nhé các Eọ )
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Khai trương 4rum mới!
» Ôi cái trường mình
» TÌNH HÌNH LÀ ĐỤ MẸ CÁI LŨ ELF ĐÃ TRỞ NÊN NGÔNG CUỒNG QUÁ MỨC. MÌNH ĐANG LẬP 1 NHÓM ANTI CHUYÊN ĐI XỬ LÝ TUI NÀY AI MUỐN THÌ VÀO ĐĂNG KÝ VÀ PM CHO MÌNH CÁI YH ĐỂ MÌNH LẬP NHÓM
» Ủng hộ mình nha !
» Ai thanks mình lắm thế