Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)

Go down 
Chung_nazi
Tatsumaru
Yun13
Out!
[Rapppappa] Torigoya
thích ăn nho =))
*lười*
Nozomi Sasaki
12 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptyMon Jun 14, 2010 10:09 pm

^ lôi nó lên hàn thuyên vs em sáng đêm :">
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptyMon Jun 14, 2010 10:14 pm

cười....
ta sợ...
lúc đó...
po huyền...
sẽ....
.........
.........
.........
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptyMon Jun 14, 2010 10:18 pm

^ tg lai xa ko tưởng =]]
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptyMon Jun 14, 2010 10:19 pm

ta nên gọi pé là gì đây..??
ta thật bị loạn vì mấy cái tên của tụi nhóc này....
*thở dài*
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptyMon Jun 14, 2010 10:21 pm

^ SS3 mơ ước của cả một đám chúng em :"> ước gì đủ xiền cho chúng nó đi cùng mềnh ... Linh ơi
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptyMon Jun 14, 2010 11:39 pm

sao vụ này toàn dính mình =)) mình "stay home" là cái chắc r` :">
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 8:19 am

;;) vẫn chưa có hồi kết à
mệt quá
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptyTue Jun 15, 2010 8:55 am

Ong luon di. Dau la ho cau gai cua toi. =]]
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptyFri Jun 18, 2010 11:56 pm

Năm mình học lớp một, mình xinh trai nhất lớp. Lúc này đã biết phân loại con trai và con gái. Nhưng khi đó với mình con gái vẫn là sinh vật rắc rối, thường xuyên khóc nhè và hay nhún chân khi hát tốp ca - ghét!

Năm lên lớp hai, mình xinh trai thứ nhì lớp. Thằng được coi là xinh trai nhất lớp theo mình thì ẻo lả, trắng như cục bột và chỉ có thể từ trường về nhà nếu được bố mẹ đón. Mặc kệ! Mình chẳng care con gái trong lớp, mình mơ chị Hằng liên đội phó xinh gái nhất trường. Thích nhất là lúc đầu giờ cả trường tập thể dục, chị ý đánh trống. Lúc hát Quốc ca thì chị ý bắt nhịp cho cả trường hát, tay thì kéo cờ. Tóm lại ở trong trường chị ý có địa vị, xinh đẹp, biết hát, lại biết làm việc thành thạo với trống và cờ.

Năm lớp năm. Ngoài mình ra cũng có nhiều thằng xinh trai trong lớp (chúng nó ở đâu chui ra thế nhỉ?). Mình không còn đứng thứ nhì nữa, nhưng cũng chẳng quan trọng. Điều quan trọng là chị Hằng Liên đội phó đã chuyển trường. Mình cũng hiểu ra rằng dù chị ý không chuyển trường thì cũng ngoài tầm với. Mình chuyển sang quan tâm đến em Diệp lớp phó phụ trách học tập kiêm quản ca. Diệp cũng có chức sắc, hát cũng hay, lại học cùng lớp với mình. Diệp thích ăn xí muội Thái, nhưng kệ thôi, Diệp thích thì Diệp bảo bố mẹ mua cho!

Năm lớp bảy. Mình bớt xinh trai dần, cũng chẳng quan trọng. Quan trọng là có vẻ mình chậm lớn hơn các bạn cùng lớp. Tình hình cũng không tệ lắm vì nói chung tầm tuổi này con trai nhỏ người hơn con gái. Diệp có vẻ gắn bó với Hoàng - Chi đội trưởng. Hai đứa học nhóm với nhau suốt ngày, mình thừa biết không phải lúc nào Hoàng đến nhà Diệp cũng chỉ để học nhóm. Nhà mình gần nhà Hoàng, mình sẽ mách bố mẹ nó. Còn Diệp, nếu cần mình có thể nhịn ăn sáng mua xí muội Thái cho Diệp gặm chơi!

Năm lớp Chín. Mình còi nhất lớp, cũng không biết mình xinh trai đứng thứ mấy trong lớp vì đã lâu không thấy ai khen. Đếch cần khen luôn! Hai năm nay Diệp và Hoàng đi học bằng một xe đạp. Bố mẹ Hoàng quản lý con kiểu gì thế không biết? Ứ quan tâm luôn! Thực ra yêu cán bộ lớp có gì hay ho nhỉ? Em Hiền Anh cũng xinh đấy chứ, lại hay cho mình mượn bút. Mấy lần nghỉ ốm toàn em ý chép bài cho, còn mang vở qua tận nhà.

3 năm cấp 3. Mình vẫn còi như thế thôi (không còi hơn đâu nhá!), nhan sắc có vẻ tệ hơn vì mầm tình tua tủa trên mặt. Hiền Anh không thi cùng trường với mình. Năm cuối cấp chia tay chỉ đề nghị mình ghi vài dòng trong lưu bút. Con gái cấp ba dữ quá, toàn kết bạn với con trai ở ngoài trường. Mấy thằng mặt già như rễ cây, chạy xe hai kỳ đến cổng trường đón bạn gái nẹt pô ầm ĩ. Bụt chùa nhà không thiêng mà! Bây giờ mình chỉ mơ có Hiền Anh để đi học cùng, mình có bao nhiêu chuyện để kể nhá, mà cũng thích nghe Hiền Anh kể chuyện nữa cơ.

Theo học khóa quản trị mạng. Nhan sắc của mình bị thời gian, khí hậu nóng ẩm nhiệt đới gió mùa ở VN và sự thờ ơ của nữ giới tàn phá không nương tay. Có thằng bạn thân mô tả: “Mặt mày nhìn kỹ lộ rõ cả đầu lâu”. Bây giờ mà có bạn gái thân thì tốt quá! Chẳng cần xinh đâu, tính tình hiền hậu là được, quan trọng là chịu kết bạn với mình. Sớm hôm đi về lẻ bóng buồn quá ai ơi. Nhanh lên không ra trường mất rồi!

Ra trường. Đi làm chỗ này chỗ nọ, chẳng có đồng nghiệp nữ nào thèm liếc. Soi gương thấy mình giống cái điện thoại đời cổ, vỏ xước phím lô, sóng chập chờn pin 1 vạch, thi thoảng lại sụt nguồn. Nói thế nhưng vẫn thèm có bạn gái, xinh thì không dám mơ rồi, ngay cả hiền hậu cũng không cần nốt. Cứ là con gái, mình mẩy tóc tai tứ chi đủ cả là phải lòng ngay.

Up to now. Mình đã quên hẳn thói quen soi gương mỗi buổi sáng. Việt Nam có 2 nhân vật xấu xí nhất trong lịch sử văn học là Trương Chi và Sọ Dừa, 2 vị này nhất định sẽ bớt mặc cảm nếu sống cùng thời với mình. Hy vọng có bạn gái hơi bị mong manh, giống như xem đá bóng, đội nhà bị dẫn trước 3 trái không gỡ, hiện giờ là phút bù giờ thứ 4 của hiệp 2. Thằng bạn thân (lại 1 thằng bạn thân) góp ý chân tình: “Mày hiện giờ không còn quyền đặt tiêu chuẩn bạn gái đâu. Cứ là con gái, trời mưa biết chạy vào nhà là được!”

Ừa nhỉ, tao cũng có cần gì cao xa đâu, trời mưa biết chạy vào nhà là được. Ví dụ trời mưa không vào nhà mà cứ đứng giữa sân ngửa mặt lên cười tao cũng OK, tao sẽ ra sân đứng cạnh cô ấy, 2 đứa nắm tay nhau... cười.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptyFri Jun 18, 2010 11:57 pm

Chống chỉ định với ai đang hoặc chuẩn bị ăn cái gì đó:

Spoiler:
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptySun Jun 27, 2010 5:32 pm

Úp lên cho bé Vì sao đọc.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptySun Jun 27, 2010 5:36 pm

Một cô gái xinh đẹp,ngây thơ tới cổng thiên đàng.Vị thiên thần gác cửa hỏi:
_ Con còn là con gái đồng trinh chứ?
_ Dạ, con cũng tin như vậy.
_Thế nào?Sao con không xác nhận được đều đó mà chỉ tin thôi?Con hảy vào phòng bên để khám nghiệm.Nếu thật còn đồng trinh thì con sẽ được nhập thiên đàng.
Sau khi khám nghiệm,thiên th...ần phụ trách sản khoa tâu rằng:
_Nếu nói rằng cô gái này còn đồng trinh thì cũng được.Chỉ có đều hơi lạ lùng là khác với những cô gái khác,có bảy lỗ thủng nhỏ như những lỗ kim.

Thiên thần gác cửa ngạc nhiên:
_ Sao?Những lỗ thủng bằng lỗ kim thôi ư!Chúng ta không thể đầy một thiếu nữ xuống địa ngục vì lý do đó.Ta chấp nhận cho cô gái vào thiên đàng, nhưng trước khi qua cửa, con cho biết tên.
Cô gái bẽn lẽn:
Tên con là Bạch Tuyết =))
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptySun Jun 27, 2010 5:42 pm

Bố: -Trai tráng ngần này tuổi đầu rồi mà vẫn không tài nào có được con bồ, thằng này kém quá! Kém hơn tao rồi
Con: -Bố có giỏi thì tán thử xem con với bố ra ngoài kia, thi xem thằng nào tán được trước?
Bố: -Đi thì đi, tao sợ gì!

Hai bố con ra ngõ! Thấy 1 cô bé rất xinh đi xe đạp lướt qua, anh con tán tỉnh: "em ơi anh yêu em em có yêu anh không?"
Cô này: -Yêu, yêu cái thằng cha mày ah
Ông bố: -Đấy! thấy chưa? mày thua
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptySun Jun 27, 2010 5:43 pm

Quà tặng Valentine!

Nhân ngày valentine, Củ Chuối đi mua găng tay để tặng cho bạn gái , anh ta nhờ em của cô ta đi theo để cố vấn.

Trong khi anh ta mua đôi găng tay thì em của cô bạn gái cũng mua 1 cái quần nhỏ.

Khi gói hàng, cô bán hàng gói lộn găng tay đưa cho cô em bạn gái, còn gói quần nhỏ thì đưa cho anh ta.

Không ngờ đến sự lầm lẫn này, Củ Chuối gửi gói quà kèm theo 1 lá thư đến cô bạn gái.

Sau đây là nội dung của lá thư:

Em yêu dấu,

Vì thấy rằng khi đi chơi với anh không bao giờ em mang nó, nên hôm nay anh tặng nó cho em đây.

Vì muốn chọn cái thích hợp với em nhất, nên anh đã nhờ em gái của em đi theo mua, vì anh thấy em gái của em có mấy cái rất đẹp, và anh biết rõ em gái em và em đều cùng 1 cỡ như nhau.

Cô bán hàng giới thiệu cho anh 1 cái kiểu mới, mang vào rất ấm, có phéc-mơ-tuya để mở, nhưng khi thấy cô ta kéo phéc-mơ-tuya thử, nó bị vướng lông bên trong nên anh chọn loại không có phéc-mơ-tuya.

Anh đã bắt em gái em mang nó trước mặt anh, 1 phút sau cởi ra và đưa cho anh ngửi bên trong, khi thấy không có bị ẩm ướt và hôi anh mới quyết định mua.

Anh hy vọng rằng lần gặp tới anh sẽ tận tay mang nó cho em. Và sau khi mang, em hãy chìa nó ra để anh hôn lên đó 1 nụ hôn nồng thắm
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptySun Jun 27, 2010 5:57 pm

2h sáng.Vo ve vo ve. Cái lỗ thủng trên màn to = nắm tay, muỗi vào thả giàn, gét mấy con muỗi đ. tả được, hôm nay mới tả được. Cố gắng bắt 1 con to nhất, ru ngủ cho nó, rồi ngồi kêu vo ve bên tai. Con muỗi mắt thâm quầng, lảo đảo bay đi...

4h sáng. Tén ten tẻn tèn ten.Có tin nhắn. Giật mình thức giấc. "...tắt đèn sớm, nhớ uống thuốc ngủ nhé...". Được quan tâm hạnh phúc đến phọt nước mắt...

7h, quáng quàng dậy, hôm nay phỏng vấn ở công ty mới, lần mần nghĩ đến đợt thử việc trước ở Mai Linh, trong giấy báo trúng tuyển có ghi "Chỉ đeo cà vạt xanh", thế mà lúc đến thấy chúng nó còn mặc cả quần áo. Bị đuổi trong nhõn 1 ngày, nghĩ đến mà rùng cả mình...

8h, hối hả đến nơi, rồi cũng đợi được đến lúc vào phỏng vấn, thằng già nhăn nhở hỏi " Quan hệ với đồng nghiệp ?", lạnh lùng trả lời :" Tuần 2 lần, tuần khỏe có khi 3 lần", thằng già trợn mắt, chắc nó tiếc cái tuổi thanh xuân.

10h, đọc báo, " Chen lấn lên xe, 2 thanh niên tử nạn ", nhìn kĩ lại thì đúng cái bến xe buýt hôm qua mình đi, đúng số hiệu xe ấy, đúng 2 cái đứa bị mình ủn xuống lúc xe sau trờ tới, thật trùng hợp…

12h trưa, cơm. Sao bây giờ cái j cũng có chất bảo quản, lẳng lặng gọi về cho bu xin ít rau củ cải thiện :" bu nhớ gửi cho con cái loại toàn phân tươi í nhé, ăn phân hóa học sợ lắm…" bu già ậm ờ, không biết có nghe rõ không, thương bu già thắt ruột.

2h chiều, đi họp phụ huynh cho thằng cháu, nghe bác hội trưởng phăm phăm phát biểu :" tôi đánh giá lớp ta, các cháu trai ai cũng có tinh, ấy là cái tinh thần học tập…" , tỉnh dậy nước dãi vòng quanh mép, lớp chỉ còn lác đác vài người…

5h, tắc đường, nan hoa cắm đầy vành, đầu lênh láng tóc. Đứng im hít khói xe nhám phổi, lắp cánh bay thì sợ quýnh dây điện chết còn đau đớn gấp bội. Cam chịu cam chịu…

8h, trà đá, thấy 1 thằng choai choai đi xe wave tàu, giật túi của chị lao công rồi phóng vèo qua chỗ mình, tiện cốc trà đá tạt thẳng vào mặt nó. Thằng choai choai cắm đầu vào cột điện, mình đứng dậy bỏ đi, phần vì ngại lên báo, phần vì cảm thấy trên đời còn nhiều việc anh hùng hơn thế. Lúc sau chạy ra xem, vẫn thấy chị lao công đứng bải lải :" thằng khốn nạn nào tạt nước vào mắt con bà…."

10h, giặt quần áo. Nhớ hồi xưa ba hay nói, nếu con chăm chỉ, con sẽ có tất cả. Đúng là sau này có thật, 2 đôi tất, 1 đôi là tất Cả, to hơn, đôi bé gọi là tất Thứ, để đi luân phiên trong 6 cái mùa đông.

11h, xem tivi, chẳng hiểu chương trình nói về cái j, chỉ biết mang máng anh Vương nào đấy làm mất nỏ thần của cơ quan, không báo công an, cũng không kêu tài vụ xuất tiền mua đền cái khác, lẳng lặng bỏ trốn cùng con gái. Trộm nghĩ về cái tính vô trách nhiệm của người Việt..

Lại đêm, ném cái dép sang mái nhà hàng xóm, ồn ào, nghe loáng thoáng "…1h rồi mà đéo cho người ta ngủ à..", chỉnh lại đồng hồ rồi thiếp đi lúc nào không hay…
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptySun Jun 27, 2010 6:06 pm

Hai anh chồng một hôm bị vợ bắt ở nhà trông con nhỏ.
Tức mình, họ đi hát Karaoke và đưa cả thằng bé đi theo .
Đến nhà hàng mỗi ông bố gọi một nhân viên và gọi riêng cho cháu một nhân viên khác.
Cuối giờ tính tiền thấy chủ quán lấy phí của đứa bé cao gấp 3 lần, bố cháu bèn thắc mắc:
- Tại sao lại tính tiền cháu gấp 3 lần chúng tôi thế này?
Bà chủ rất thản nhiên trả lời:
- Tại vì cháu nó vừa sờ lại vừa nhay nên đắt

Một chú bé được bố mẹ đưa đi “tắm tiên”. Đến bãi tắm, thấy một chị có bộ ngực đồ sộ, chú hỏi:
- Sao của chị kia to vậy?”.
Bà mẹ xấu hổ:
- Con đừng nhìn, những người như vậy là những người rất đần. Chú bé lại chỉ vào “của quí” một ông hỏi:
- Sao của chú kia to vậy? Bà mẹ đỏ mặt:
- Những người đó rất ngu, con đừng nhìn. Một lúc sau ko thấy chồng đâu, bà mẹ bảo chú bé đi tìm. Chú đi một hồi rồi trở về nói với mẹ:
- Con thấy bố đang nói chuyện với một cô rất đần, càng nói thì trông bố càng ngu!!

Một đoàn đua xe đạp đường trường dành cho phái nữ bắt đầu về tới mức.
Cô thứ nhất cán vạch mức finish đầu tiên hớn hở cười nói, phát biểu
huyên thuyên với các ký giả. Cô thứ hai cũng tươi cười cho biết cảm
tưởng của mình.
Cô thứ ba thì cũng vui vẻ, mỉm cười nhưng không ồn ào như hai cô kia.... See more
Rồi cứ thứ tự các vận động viên lần lượt về tới mức, nhưng vẻ mặt các
cô này đều mệt mỏi buồn thiu. Bỗng nhiên các ký giả thấy một cô cuối
cùng từ đàng xa đạp về rất là chậm chạp. Mặt mày cô ta hớn hở sung
sướng, cứ nhe răng ra cười. Khi cô ta vừa về tới mức đám ký giả đổ xô
tới để làm cuộc phỏng vấn.
- Thưa cô, xin cô vui lòng cho chúng tôi biết, tại sao cô về chót mà lại vui vẻ đến thế.
Cô gái đưa cái yên xe đang cầm trên tay lên cười toe toét nói:
- Cũng tại cái này nó sút ra giữa cuộc đua chỉ còn có cái cốt yên thôi. Hihihihi nhờ vậy mà tôi có thua cũng sướng mà
Các ký giả????

Nhà em có nuôi 1 con cá Lau Kiếng và 1 con cá La Hán, em đem em nhốt chúng vào chung 1 hồ...

...chúng nó "phịch" nhau và đẻ ra 1 con cá rất lạ.

Em ko biết gọi nó là gì, bố em bảo cứ gọi nó là cá Lau Háng
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptySun Jun 27, 2010 6:37 pm

Lá thư của một em trai gửi mục tâm sự trên báo: Một lần chị ốm, chị nhắn tin cho em đến thăm, vào phòng chị nằm đắp chăn và rên hừ hừ, em bước tới chị nắm tay em lạnh toát. Chợt chị chuyển mình, chiếc chăn rơi xuống, trời ơi chị đang ở trạng thái Eva. Vậy là chuyện gì đến cũng đã đến. Giờ em đang rất bối rối, e...m muốn viết thư này hỏi ban biên tập rằng : Em phải làm sao... để có lần thứ 2
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptySun Jun 27, 2010 7:11 pm

Nuôi chó
1 anh chàng có nuôi 1 chú chó con đặt tên cho nó là Banh.anh chàng rất
thương chú lắm,xem chú như đứa em mình vậy,đêm nào cũng ngũ chung với nó.mãi
đến khi anh lấy vợ.đêm tân hôn ấy,anh và vợ anh đang...chú chó lại mò lên
giường anh ta. lúc này,anh nói 1 cách nhẹ nhàng:"Banh ra em" nhưng chú vẫn
ko chịu đi,1 lúc sau,anh lại hô lớn hơn chút nữa:"Banh ra em".lần này chú
vẫn ko đi. anh quá tức giận và hét lớn hơn"Banh ra em" lần này bà vợ chịu ko
nỗi nữa và la lên"em đã banh hết cỡ rồi còn gì" ...

Có 2 chú tiểu ở trên núi đã lâu, có một hôm xuống núi đi tắm xông hơi, khi tới nơi ,hai chú đang trần như nhộng ,chợt nhớ ra quên xà bông ,2 chú oẳn tù tì . một chú bước ra đi lấy xà bông .khi bước tới nơi bất thình lình có 2 ni cô bước vô ,lúng túng một lát chú giả bộ đứng im giả làm bức tượng tay cầm xà bông,2 ni cô thấy vậy nói với nhau :chà chà bức tượng này đẹp wa 1 cô tay lấy xà bông ,cô còn kia a á á chị ơi nhox này dễ thương wóe cô đứng lại vọc vọc tí con 1 hồi ,chú tiểu nhà ta bị kích động chịu hỏng nỏi rùng mình làm tóe loe ra tay ni cô ,cô ni khều chi kia :á chị ơi còn chỗ này để sữa tắm nè..........................

Có một em tuổi "teen" dậy muộn vừa dắt xe ra khỏi cửa thì lốp xẹp lép do hết hơi. Dắt xe ra đầu đường, vừa trông thấy anh thợ sửa xe, cô nàng liền gọi to: - Anh ơi, "bơm em phát"! Anh thợ sửa xe nhìn rồi đáp: - Non thế bơm cái gi? Đang vội nên cô gái nhanh nhẩu: - Tối qua em vừa sờ rồi, chưa thủng đâu, cứ bơm đi! Anh thợ sửa xe bèn lắc đầu: - Thôi thì quay đít vào đây!
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptySun Jun 27, 2010 7:42 pm

Trước cửa hiệu thuốc tây, người xếp hàng dài dằng dặc, nhẫn nại nhích lên từng bước một. Bỗng 1 người đàn ông xuất hiện, bộ dạng hớt hải, quần áo xộc xệch chen lên phía trước, miệng liên tục nói: "Xin lỗi, cho tôi qua, gấp lắm rồi, người nhà đang nằm chờ". Mọi người tỏ vẻ thông cảm và dạt ra để ông ta lên trước. Đến nơi, ông này hổn hển nói với cô bán thuốc: "Chị làm ơn bán gấp cho tôi hai...bao cao su"...

Ông sếp một công ty phàn nàn rằng trong buổi họp cơ quan, nhân viên có vẻ không tôn trọng ông. Vì thế sau buổi họp, ông đã gắn một tấm biển to tướng lên cửa, trên đề dòng chữ "Tôi là sếp".
Buổi chiều hôm đó, sau khi ăn trưa về, ông phát hiện có ai đó đã gắn một mẩu giấy nhỏ dưới tấm biển. Trên mẩu giấy có ghi : "Vợ ông gọi, bà ấy muốn ông trả lại tấm biển".

Khi kết thúc kỳ nghỉ hè - một người đàn ông kể với bạn - vợ tớ lái xe một mạch từ Barcelona về Paris.
- Thế thì chắc cô ấy mệt lắm nhỉ.
- Tớ còn mệt hơn, vì khi đã về nhà, ban đêm cô ấy tưởng vẫn còn đang lái xe nên cứ nắm chặt lấy cái mà cô ấy nghĩ là cần sang số mà đẩn đi đẩn lại liên tục...

Thấy mình to béo quá, một phụ nữ đến gặp bác sĩ và khi trở về nhà, bà ta kể với ông chồng hom hem:
- Bác sĩ bảo em phải năng vận động hơn. Chẳng hạn, mỗi tuần hai lần, em phải đi bộ đến Tambov rồi lại đi bộ về.
- Đi bộ đến tận Tambov thì mỏi quá nhỉ! Hay còn có cách nào khác?
- Có đấy. Hoặc mỗi ngày anh và em phải “sinh hoạt” năm lần.
- Này, em yêu, kể ra từ đây đến Tambov cũng không đến nỗi xa lắm đâu...

Bú đi nào, không mẹ cho chú kia bú bây giờ. Bà mẹ mắng 3 lần liền như vậy, mà đứa trẻ vẫn không chịu bú. Đến lúc này, cậu thanh niên trẻ ngồi đối diện mới rụt rè lên tiếng: - Chị nói cháu quyết định nhanh lên, tôi chờ. Tàu đã chạy quá 5 ga rồi.

Đại hiệp rớt xuống giếng và tìm đc 1 quyển bi kíp "Uất Ức thần Chưởng", thích chí lật ra xem, trang đầu tiên ghi : muốn luyện võ công này phải tự ...thiến, đại hiệp liền rút kiếm ra ...rẹt rẹt...., sau khi. ... xong, đại hiệp lật sang trang thứ 2, có một dòng chữ nhỏ ghi như sau: không thiến cũng không sao !!!! đại hiệp quá uất ức, lên máu lăn ra chết tại chỗ

-Thúy Kiều ngồi bắn Half-Life
- Chơi màn Demath có 22 người
- Bên cô chẵn 11 người
- Có chàng Từ Hải là người cô yêu
- Bọn cướp thấy thế liêu xiêu
- Gọi ngay mụ Tú ra chiêu ở nhà
- Lại thêm cả mụ Hạnh Bà
- Toàn chơi 4.6 ngồi nhà tỉa sang
- Hoạn Thư 5.1 tàng tàng
- Bắn vội bắn vàng giết được vài tên
- Còn Kiều đường ống xông lên
- Làm quả bom khói trúng đầu Thúc Sinh
- Bọn cướp thấy thế giật mình
- Màn hình hiện chữ ''Thúy Kiều Hack bom''
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptyMon Jul 05, 2010 3:16 pm

Tình hình là thế này các bác ạ, em sinh năm 91 và đã lỡ iu 1 em sinh năm 98 và em 98 cũng thích em. Cơ mà em sợ nhỡ có chuyện gì thì chết em các bác ợ. Với lại theo mấy ông ở gần nhà em bảo em nó tuổi Hổ em tủi dê mà iu em nó sớm muộn gì cũng bị em nó thịt nên bảo em từ bỏ em nó đi. Em phải làm sao bây h, cơ mà em cũng sợ bố mẹ em nó bít thì chết em vì mẹ em nó bảo gả con gái lớn cho em mà em hem có thích con nhỏ chị tẹo nào ạ
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptyMon Jul 05, 2010 4:32 pm

Nozomi Sasaki đã viết:
Tình hình là thế này các bác ạ, em sinh năm 91 và đã lỡ iu 1 em sinh năm 98 và em 98 cũng thích em. Cơ mà em sợ nhỡ có chuyện gì thì chết em các bác ợ. Với lại theo mấy ông ở gần nhà em bảo em nó tuổi Hổ em tủi dê mà iu em nó sớm muộn gì cũng bị em nó thịt nên bảo em từ bỏ em nó đi. Em phải làm sao bây h, cơ mà em cũng sợ bố mẹ em nó bít thì chết em vì mẹ em nó bảo gả con gái lớn cho em mà em hem có thích con nhỏ chị tẹo nào ạ

thật hay gỡin thế?
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptyMon Jul 05, 2010 4:48 pm

Đăng hộ ấy mà, chứ thằng này 90 và lỡ yêu 1 bé 96 cơ mà =]].
Tôi lại quay về đây ♥

Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptyMon Jul 05, 2010 4:49 pm

Khoảng cách cũng giống nhau =)).
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptyMon Jul 05, 2010 5:01 pm

Uk` cũng gần giống nhau bé yêu nhỉ :*:*
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 EmptyMon Sep 27, 2010 10:07 pm

Đào lên cho bé yêu.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)   Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :) - Page 3 Empty

Tuyển tập Vova cho 2 bé đang tự kỉ đọc :)
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» chỉ 4 năm nữa thui....nhưng nó lại dài đăng đẵng ,tựa như 4 thiên niên kĩ....4 năm nữa sẽ bước vào 1 thế giới mới....( cấm ai zô....lỡ có zô rùi thì cấm chữi e nhá nhá)
» TÌNH HÌNH LÀ ĐỤ MẸ CÁI LŨ ELF ĐÃ TRỞ NÊN NGÔNG CUỒNG QUÁ MỨC. MÌNH ĐANG LẬP 1 NHÓM ANTI CHUYÊN ĐI XỬ LÝ TUI NÀY AI MUỐN THÌ VÀO ĐĂNG KÝ VÀ PM CHO MÌNH CÁI YH ĐỂ MÌNH LẬP NHÓM
» Bài đăng của chipluvsj
» Đang bực ...
» Đáng Buồn cho thế hệ kpop fan