Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))

Go down 
Ari Doll
Ruby
Max
[GVN]Knight
Out!
Chung_nazi
Sempai !
HATESUJU
clapclapclap
I am Superman...
Tatsumaru
*lười*
Nozomi Sasaki
Ayaka
thích ăn nho =))
19 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Chung_nazi

Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySat Jun 05, 2010 11:22 pm

Có nên war nhau để tranh dành em folise ko
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySat Jun 05, 2010 11:27 pm

^ để xem tình hình thế nào đã :))
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySat Jun 05, 2010 11:28 pm

e chung thuỷ vs bé Po lắm, chỉ lâu lâu quan tâm bé iu của huynh chúc thôi =))
ko nên huynh đệ tg tàn vì con gái, tụi mình ko giống AFS
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySat Jun 05, 2010 11:29 pm

hí hí hí war đi em xem :">
mê con po hả anh =))
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySat Jun 05, 2010 11:31 pm

đúng vậy,ta sẽ ko từ thủ đoạn :))
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySat Jun 05, 2010 11:34 pm

a mê con bé ko hẳn vì con bé đẹp (mà cũng ko bik ở ngoài sao =))) nhưng .. túm lại là anh si bé Po
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySat Jun 05, 2010 11:34 pm

@Chung_nazi:Thế là bạn bắt cá mấy tay đây? Rốt cuộc là Fo hay Po? Fo thì chiến với mềnh, Po thì bạn bên trên.
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySat Jun 05, 2010 11:36 pm

tớ mê cả 2 cơ :))
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySat Jun 05, 2010 11:36 pm

@Want Ya: nó xinh lắm anh =)) mỗi tội ác, nãy nó tính bỏ em đei :))
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySat Jun 05, 2010 11:38 pm

@em liếm fân vô đối: Chúng ta rape hội đồng Chung_nazi đi bạn
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySat Jun 05, 2010 11:46 pm

đâu hết ròu ;;)
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySat Jun 05, 2010 11:49 pm

Đi chuẩn bị thủ đoạn để đánh nhau hết rồi hay sao ấy =]]
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySat Jun 05, 2010 11:55 pm

War lớn à :)) để em đi mua đồ ăn khuya về xem =))
em cbi ngủ r` :"> mọi người cbi lẹ nhé ;;)
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 12:10 am

2 bạn kia chuẩn bị lâu thế nhờ.
Out!

Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 12:12 am

ngủ sớm, má la ~ pp mọi người :*
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 2:52 am

Mềnh ko phải Fan của K póp, J póp, hay Uk Us Póp, mà là fan của Việt póp, nhưng ko phải Việt póp bây h mà là thời Việt póp của Idol Bằng Kiều ấy nha :).

Trích dẫn :
Em nói với tụi bạn ELF đang có tư tưởng tẩy chay nhạc việt (tụi nó nói là koh bao h nghe 1 bài nhạc việt nào) cho nó nghe vài bài của BK thì nó phán "Xời, cái hơi, bình thường, chả thấy đặt biệt chỗ nào"
Gửi những ELF đã phát biểu ra câu như thế này bài này nhé :) :
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 8:10 am

Nozomi Sasaki: ok bạn, dám mê cả 2 em àh, gì nhường đc chứ girlfriend thì miễn =))
Black cat: sao em bik bé nó hiền? Nó bỏ em ko sao, bỏ a ở đây mới đau, vật vờ chờ bé n1 mãi =))

cái bài trên nhạc giống đạo của OST Wish upon a star
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 8:23 am

Thế ko chiến nhau nữa à, đang định xem, hỏng hết cả bánh kẹo...
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 8:23 am

em liếm fân vô đối đã viết:
Nozomi Sasaki: ok bạn, dám mê cả 2 em àh, gì nhường đc chứ girlfriend thì miễn =))
Black cat: sao em bik bé nó hiền? Nó bỏ em ko sao, bỏ a ở đây mới đau, vật vờ chờ bé n1 mãi =))

cái bài trên nhạc giống đạo của OST Wish upon a star

Chắc phải 3 người lận.
[GVN]Knight

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 8:29 am

Sao đã chuyển chủ đề rồi suprised

Cháu afs này mà gặp ngoài đường thì cứ xác định là ra bã rồi , lớp 7 nhãi con mà đã tập đú , để xem khi SNSD quay lại VN cháu có dám ra ko , hay trốn ở nhà như con chó.
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 8:52 am

doi cai avatar ho cai' nhin` kinh wa', mat' het' ca cam tinh`
Sempai !

Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 8:59 am

banh_dau_tinh_yeu đã viết:
doi cai avatar ho cai' nhin` kinh wa', mat' het' ca cam tinh`

Một AFS đó bạn :)).
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 9:24 am

MOOOOOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!!
Max

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 9:30 am

Không biết có sờ dc. cọng tóc của S9 ko mà đòi tát =)) , hay vừa lại gần đã bị Sone nó đè đánh cho chết luôn =))
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 10:18 am

Ta trở lại rồi nè các chym,nhưng mà GF của các vị đi đâu hết roài
I am Superman...

I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 1:13 pm

Ô hô 1 chiến sĩ đã trở lại, sắp có chiến tranh oy! Hay hay phải xem phải xem...
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 1:25 pm

@Want Ya: Bác ơi lôi vào phòng rape nhanh ko Chung_Nazi chạy mất. Thôi chạy mất rồi.
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 1:34 pm

sáng giờ em vào đợi Chung_Nazi mà ko thấy huynh ấy đả động gì về các bé yêu của em vs bác hay là huynh ấy có bé nào rồi b ơi
Tatsumaru

Tatsumaru

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 3:58 pm

Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 Ap_20100222011405318

ngón tay thối...
*lười*

*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptySun Jun 06, 2010 4:17 pm

...đủ để đánh giá nhân cách con người...
Ruby

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptyMon Jun 07, 2010 8:20 am

Vẫn là cái e trời đánh này =((..buồn em í qá...thủ dâm tinh thần lên đỉnh điểm..đòi tát S9 =))
Cả việc bốc mộ của e í nứa..mấy cái đó từ 2 năm trc r` mà =)) toàn là do AFS bắt lỗi r` bịa thêm=)) đúg là khốn
Ari Doll

Ari Doll

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptyFri Jun 11, 2010 4:38 pm

Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 Ap_20100222011405318
Một con đĩ lưu manh giả danh tri tưức =)) nhìn mặt em này chắc mới xài dưa leo + ảnh Suju xong =)) tươi thế cơ mà =))
lilus90

lilus90

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptyFri Jun 11, 2010 8:11 pm

nhìn như con gấu :))
bị mấy cm tạt cho tới tấp
khổ thân
hennessy

hennessy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptyTue Jun 29, 2010 6:41 pm

nhìn cái mặt thì k đến nỗi nào mà ăn nói thì k đỡ nổi :|
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptyTue Jun 29, 2010 8:06 pm

nó đẹp hơn em nên ko nói ;))
dạo này bị mụn bùn wá
nhìn ngón tay thấy vui vui , nó là j vậy mấy anh

p.s: bé này cười tươi ấy nhở
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptyTue Jun 29, 2010 8:09 pm

Bé Bồng Hoa đã viết:
nó đẹp hơn em nên ko nói ;))
dạo này bị mụn bùn wá
nhìn ngón tay thấy vui vui , nó là j vậy mấy anh

p.s: bé này cười tươi ấy nhở

anh nghĩ nó lấy ngón tay ngoáy vào ... thủ dâm đấy =)), đang tưởng đó là tay của Suju thọt vào :))
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptyTue Jun 29, 2010 8:19 pm

=)) bằng cách đó àh :)
tét màng ***** như chơi í :))
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptyTue Jun 29, 2010 8:22 pm

chúng nó cần gì cái màng đấy hả bé? nay vì có mấy con Ăn Fân Sống nên anh lại mất dậy :(
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptyTue Jun 29, 2010 8:43 pm

=)) , lâu nay ko nói bậy òi
tự dưng bé ấy vào em fải để ***
anti_why_not?

anti_why_not?

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 EmptyTue Jun 29, 2010 9:17 pm

xấc xược

not xất xược

:D
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))   Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =)) - Page 2 Empty

Em Vẹo Thị Nở kim Hũ Hèm đòi tát S9 cơ - một hành động quá xất xược so vs tủi của em ấy =))
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Hãy dừng ngay hành động anti các Thým, chúng ta đang sai lầm.
» Topic họp hành với đĩ.
» suju k hạnh phúc
» Tell me your wish - Genie(phát hành ngày 29 tháng 6 năm 2009)_lossless
» super junior không phải là 1 nhóm nhạc hạnh phúc