Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm*

Go down 
ẹo_and_shit
TrangKhanh
Amelia_luv_S9_AntiAFS
NightmareIndustries
8 posters
Tác giảThông điệp
NightmareIndustries

NightmareIndustries

Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* Empty
Bài gửiTiêu đề: Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm*    Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* EmptyFri Sep 30, 2011 11:36 am

Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* 310493_223061144422241_135485029846520_662442_1897444569_n
Amelia_luv_S9_AntiAFS

Amelia_luv_S9_AntiAFS

Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm*    Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* EmptyFri Sep 30, 2011 1:44 pm

Trình độ bịa đặt của Ẹo đã lên một tầm cao mới =)) Công nhận cái bạn này bịa mà cũng ko biết đường mà bịa, chứ cái này mà dịch ra tiếng anh rồi đem lên các trang web nước ngoài thì chỉ có nước là Ẹo đâm đầu vào tường mà chết thôi!! Ẹo ơi, hãy dùng cái đầu của mình đi nhé! Ko biết chém thì đừng có chém! Cái gì mà "Nếu có một ngày thế giới phản bội Suju thì ELF sẽ phản bội lại thế giới"? Oh! Vậy bây giờ Hàn Quốc đang phản bội lại SuJu kia kìa, các giải thưởng uy tín đang phản bội lại SuJu kia kìa! Sao chẳng có em nào đứng lên phản bội Hàn Quốc thế nhỉ?
NightmareIndustries

NightmareIndustries

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm*    Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* EmptyFri Sep 30, 2011 2:29 pm

uống nhiều sữa fristi quá mà, (các) bạn í sau này có triển vọng làm tiểu thuyết gia lắm đây, lol
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm*    Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* EmptyFri Sep 30, 2011 7:29 pm

Vớ vẩn vớ vẩn!!!!
Đừng nói do uống nhiều fristi chứ, thế là sr nhục hãng sữa đấy>"<
Phải nói các cháu nhỏ mắc bệnh hoang tưởng, tâm thần phân liệt mới đúng :(
Mình ko nên chấp lũ thần kinh ko bình thường, ko đáng...
NightmareIndustries

NightmareIndustries

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm*    Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* EmptyFri Sep 30, 2011 8:37 pm

TrangKhanh đã viết:
Vớ vẩn vớ vẩn!!!!
Đừng nói do uống nhiều fristi chứ, thế là sr nhục hãng sữa đấy>"<
Phải nói các cháu nhỏ mắc bệnh hoang tưởng, tâm thần phân liệt mới đúng :(
Mình ko nên chấp lũ thần kinh ko bình thường, ko đáng...
đúng rồi, sỉ nhục hãng sữa quá, phải xin lỗi họ mới đc, vì cái khẩu hiệu "cho trí tưởng tượng bay xa" mà mình nỡ gán vào hãng cái sự ngu dốt của lũ Elfs cuồng, 1000 times sorry ><
ẹo_and_shit

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm*    Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* EmptyFri Sep 30, 2011 9:44 pm

ẸO nó tự sướng thế là cùng @@
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm*    Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* EmptyFri Sep 30, 2011 11:50 pm

Vẫn thế mà =))
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm*    Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* EmptyTue Jan 03, 2012 5:53 pm

Trong phòng họp báo phóng viên các nước chụp ảnh, thu âm rần rần mà nói về suju chúng chém cho vỡ mặt! Mà Việt Nam có ai gọi ông Nguyễn Minh Triết là ông Nguyễn đâu chứ? Gọi là ông Triết thôi hà! Chỉ có Tàu nó mới gọi họ thôi. Mà em nhớ trong Bộ ngoại giao Việt Nam đâu có ai là Hoàng Diệu Hà đâu? Nhảm thật!
8.8_linhtinh

8.8_linhtinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm*    Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* EmptyTue Jan 03, 2012 9:53 pm

trình độ mấy ẽm chỉ có thế mà bác chấp làm gì...

mấy ẽm có khả năng đưa bác từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác..^^.. chờ mà xem..
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm*    Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* EmptyWed Jan 04, 2012 12:10 pm

Đúng rồi, ELF nghĩa là yêu tinh, mà yêu tinh thì có phép thuật mà.
faind0

faind0

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm*    Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* EmptySat Jan 14, 2012 10:40 am

Con này ăn gì mà xạo lờ dữ vậy nhỉ?
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm*    Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* EmptySat Jan 14, 2012 10:41 am

Shit chứ gì!
faind0

faind0

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm*    Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* EmptySat Jan 14, 2012 10:42 am

Shit chắc cũng chưa xạo lờ như vậy đâu chắc còn + thêm gì nữa
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm*    Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* EmptySat Jan 14, 2012 12:11 pm

+ thêm nước tiểu cat và bựa của mấy thím.
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm*    Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* EmptySat Jan 14, 2012 12:35 pm

Mốt ava hình mr.bean???????????????????
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm*    Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* EmptySat Jan 14, 2012 12:36 pm

Exactly!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm*    Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm* Empty

Hết 5 điều Bác dạy, tuyên ngôn độc lập, giờ lại lôi chủ tịch nước vào mấy cái thứ vớ vẩn vì lũ suju, *facepalm*
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cổ tích ELF
» - Toán học Đây là môn học duy nhất không có sự bổ ích. Các bạn sẽ được học 1 + 1 = 2, điều mà một vài năm sau người ta lại nói lại 1 + 1 = 10 và nói cho bạn biết hệ nhị phân là gì. Người ta cũng dạy bạn vi phân, tích phân và nhiều thứ quan trọng khác nhưn
» Cổ tích ELF
» Bác của chùng ta tụi bây còn không tôn trọng thì lấy gì mà có tư cách nói người khác Tụi bây không có tư cách làm người !Tụi bây đã không có tôn trọng văn hóa nước nhà thì lấy cái con mẹ gì mà phê bình sở thích người khác văn hóa nước khác
» elf vào đây cho ăn cái này ngon cực