Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá

Go down 
anhvupy
yuniel0v3
beraintuyhoa
mrtm
Velonica
snow
ELF_luvsj
CĂMTHÙE.L.F
love_teuksung_sj13
Kramel
chinky.ngoc
peb0n_lovely
[anti Suju] Ôi...gay =]]~
Sangre
TrangKhanh
Anti_Vịt_Pop
20 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Anti_Vịt_Pop

Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá Empty
Bài gửiTiêu đề: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyWed Jun 15, 2011 4:21 pm

Đéo mẹ mày đây là cái thế kỉ nào mà còn anti SUJU
.
Chị dạy cho mấy bé SÓN và mấy con fan dĩ Vịt póp qê mùa nhé
.
Anti àh..thế chị tháck các bé đem cả dòng họ các bé ra đy đọ vs ELF đếy
.
ĐM các em nứng ah
.
Chị đảm bảo cái bài nềy sẽ có đứa sủa chị
.
Nhưng mà sủa người dạy các iem khôn thế là mang tội đếy
.
PP các iem lũ Fan Sờ Ngực Sờ đùi , Thím Hà và 3 thằng hãm ko trym
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyWed Jun 15, 2011 4:58 pm

Chủ thớt văn hóa lùn vãi...
Nói thật ở đây có nhiều fan Suju, n các bạn ấy nói năng tử tế, chứ éo vê lờ như bạn trẻ này
Thường thì ng ngu hay tỏ ra nguy hiểm mà, bạn chủ thớt là ví dụ điển hình đấy^^
Minh` cũng thông cảm cho bạn này... :))
P/S: mình ko phải són, cũng ko phải fan Vpop, mình là fan usuk
Nhưng minh` cũng eó thể nào châp' nhận dc lôi' suy nghĩ "fan vpop nha` quê"
Nhiều ban. fan Vpop ở HN, HCM, HP,... ban. co dam' noi' ngta nha` quê ko?
Chủ thớt chăc' thuôc loại fan cuông` dấm lôz` r...
...
Chôt' 1 câu: Tớ` đang day. khôn ban. trẻ này đấy, tớ biết bạn ấy sẽ sủa tớ
N sủa ng dạy minh` là mât' day. đấy bợn chẻ ạ!!!
...
P/s: lần này tớ vẫn còn nc tử tế vs bạn iêu, nhưng từ lần sau thì ĐÉO CÓ CHUYỆN ẤY ĐÂU CON CHÓ Ạ!!!
Sangre

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySun Jul 03, 2011 9:10 am

thách cả họ cơ à , máu l thế nhỉ ? ^^

chỉ riêng cả họ ''chị'' những người đéo biết Suju là ai , mỗi người nhổ một bãi nước bọt cũng đủ cho 13 thằng tắm tới già rồi

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySun Jul 03, 2011 7:54 pm

=)) cã họ nhà mình ra ỉa mỗi người 1 cục vào đầu chúng nó cũng đũ ràu =))
đụ mẹ ch0 chừa cái tật láo lồn nha mày =))
ngu mà tõ ra nguy hỉm
peb0n_lovely

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyMon Jul 04, 2011 5:37 pm

Mài đúg là một lũ làm bại não lứa tũi tYn nkư tụi tao . Ngôn ngữ tró sũa kủg fải kóa đg lối , nkư m sủa tkì ckả kóa ra đag lối cốg rãnh zì hết.Mài kóa píc là kái lũ V.pop kóa nkữg đứa pá zơ nkư HKT , Phương My , ........ đã làm ckoa tụi t bại não rầu , mài kòn sũa zùm tụi nóz nửa àz.M đéo hỉu ckút zì zỳa âm nkạz àz , ckắz m ckỷ hỉu đz tiếng tró sũa kủa m tkui nkỉ????????????????? M mún gây Scandal àz =))))))))), níu m mún tkì t sẽ lập ckoa m vài trang anti ckơy nka!!!!!!! đến lúz m đz nổy tiếng tkì đừng qên t ngen........ :)))))).Gòy kóa tkym zài đứa ăn hôi trong đêy nữa ckứ t sũa ít nkưh m fải hỉu nkìu nka =))
chinky.ngoc

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyMon Jul 11, 2011 6:24 pm

peb0n_lovely đã viết:
Mài đúg là một lũ làm bại não lứa tũi tYn nkư tụi tao . Ngôn ngữ tró sũa kủg fải kóa đg lối , nkư m sủa tkì ckả kóa ra đag lối cốg rãnh zì hết.Mài kóa píc là kái lũ V.pop kóa nkữg đứa pá zơ nkư HKT , Phương My , ........ đã làm ckoa tụi t bại não rầu , mài kòn sũa zùm tụi nóz nửa àz.M đéo hỉu ckút zì zỳa âm nkạz àz , ckắz m ckỷ hỉu đz tiếng tró sũa kủa m tkui nkỉ????????????????? M mún gây Scandal àz =))))))))), níu m mún tkì t sẽ lập ckoa m vài trang anti ckơy nka!!!!!!! đến lúz m đz nổy tiếng tkì đừng qên t ngen........ :)))))).Gòy kóa tkym zài đứa ăn hôi trong đêy nữa ckứ t sũa ít nkưh m fải hỉu nkìu nka =))

Còn mày thì seo , cứ sủa sủa dùm Super Junior à Sleep , ter khâm phục my đấy
Kramel

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyTue Jul 12, 2011 10:19 pm

Mình xin nói thật là mấy bạn đừng lôi cái câu " ngu mà tỏ ra nguy hiểm " ra nói nữa. Trên đời này chẳng lẽ lại có thằng ngu còn tỏ ra ngu nữa à? Thật là phát zồ khi 1 nhóm nhạc mà mỗi người hát chắc được nửa câu lại thu hút đc 1 lượng fan đông đảo và cuồng nhiệt đến như vậy!
Kramel

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyTue Jul 12, 2011 10:28 pm

Còn bạn chủ thớt nghĩ là những người anti Kpop toàn là fan của Vpop sao ? =)) Bạn nghe nhạc SJ nhiều quá bị ảo à? Vpop ngoài những người có năng lực thật sự được công nhận ( chỉ đếm trên đầu ngón tay và hầu hết là thế hệ trước ) như Mỹ Linh, Thanh Lam và 1 vài ca sĩ ở thế hệ trẻ như Mỹ Tâm, Hồ Quỳnh Hương vv.. thì hầu hết là những nhân vật có thể nói là đem lại sự thoái hóa cho âm nhạc Việt Nam. Như vậy có gì đáng để tự hào và yêu thích? Bạn đừng có lôi cái Vịt pop của bạn ra mà lên án chúng tôi. Nhạc Việt và thậm chí nhạc Suju của bạn cũng chẳng có tên trên bản đồ âm nhạc thế giới đâu.
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyWed Jul 13, 2011 11:56 am

@Kramel: ầy... Suju cũng đc 1 số ng phương Tây biết đến, n chỉ dừng lại ở n~ ng gốc Á quốc tịch phương Tây :D. Còn họ coi Suju ra cái thể thống nào thì tớ chịu^^
Bọn cuồng Hàn toàn anti Vpop, chê Vpop dở trong khi "các opa" của chúng nó hát live như vịt, VN thì hát live như trong CD... Phew...
Kramel

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyWed Jul 13, 2011 2:55 pm

TrangKhanh đã viết:
@Kramel: ầy... Suju cũng đc 1 số ng phương Tây biết đến, n chỉ dừng lại ở n~ ng gốc Á quốc tịch phương Tây :D. Còn họ coi Suju ra cái thể thống nào thì tớ chịu^^
Bọn cuồng Hàn toàn anti Vpop, chê Vpop dở trong khi "các opa" của chúng nó hát live như vịt, VN thì hát live như trong CD... Phew...
Vpop mặc dù cũng có thực lực nhưng đang già cỗi rồi. Kể ca những ca sĩ trẻ nhất cũng 2x tuổi trở lên, trong khi Kpop và UK vv.. rất nhiều ca sĩ tuổi teen. :((
Không biết đến bao giờ nền âm nhạc Việt Nam mới có đc cái gọi là " những fan cuồng Vpop " nhỉ :D Ví dụ như fan Hàn anti Kpop và cuồng Vpop =))
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyWed Jul 13, 2011 4:55 pm

VN cũng bắt đầu có ca sĩ teen, nhưng 1 là lấn sân từ hotgirl sang ca sĩ, 2 là copy style HQ (365 band, 4ME)
Nói chung bao tuổi ko quan trọng, quan trọng là chất lượng như nào :D
HQ vs UK thoáng hơn mình, ca sĩ teen hát nhạc tình yêu vẫn đc chấp nhận, còn ca sĩ VN thì ko. Mà ca khúc bây giờ toàn yêu đương, nên ko ai dám lăng xê ca sĩ teen :))
love_teuksung_sj13

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyThu Jul 14, 2011 3:28 pm

khong phai vi thich nhin cac anh chang va co nang dep cua xu han nhung noi that mot cau la that vong vi am nhac v-pop Viet nam
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyThu Jul 14, 2011 9:51 pm

Ầy... Phải nói là nhạc thị trường VN thôi
Chứ như nhạc Trịnh, cả thế giới công nhận đấy bạn^^
love_teuksung_sj13

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyFri Jul 15, 2011 1:13 pm

uk. Nhac cua may thang nhu HKT thi nghe de luc nao tao bon thi chua duoc day.Cong hieu lam
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySat Jul 16, 2011 5:50 pm

ủa chủ thớt chạy đâu roài ấy nhỉ? hic nc cứ gọi là đéo có chút chất xám trong não@_@ ko biết chị này là ai mà giang hồ thế nhưng chị có chắc dám chấp cả họ của ANTIFAN ra đọ với ELF ko? hay bạn thích 1 cuộc chiến đẫm máu? nc ở trên 4r ko chịu đòi ra ngoài đánh nhau à? có vẻ bạn chẻ này chỉ là 9x thôi mới dám suy nghĩ như thế. Hic chán thật
love_teuksung_sj13

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySat Jul 16, 2011 10:09 pm

danh nhau. Ban khong he thich hoa binh tren the gioi nay ma trong lßng ban la mot su gi do that la ich ky. Mot su lanh lung vo cam khong co mot trai tim, Ma co trai tim thi co the no da hoa da that roi. Ong cha ta ngay xua da phai chien dau ntn moi co duoc ngay hom nay ma ban lai muon pha huy no di. Ma lai la mot cuoc noi chien cua Viet Nam nua chu. Do AN CAY TAO DAO CAY SUNG
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySat Jul 16, 2011 10:46 pm

love_teuksung_sj13 đã viết:
danh nhau. Ban khong he thich hoa binh tren the gioi nay ma trong lßng ban la mot su gi do that la ich ky. Mot su lanh lung vo cam khong co mot trai tim, Ma co trai tim thi co the no da hoa da that roi. Ong cha ta ngay xua da phai chien dau ntn moi co duoc ngay hom nay ma ban lai muon pha huy no di. Ma lai la mot cuoc noi chien cua Viet Nam nua chu. Do AN CAY TAO DAO CAY SUNG

haizz có nói cũng nói sai, chán thật: ĂN CÂY TÁO RÀO CÂY SUNG RÕ CHƯA? câu này chắc bạn nghe sai nên viết vài comment này cũng chả có nghĩa gì cả
cái thứ 2: mình ko thích đánh nhau, nhưng bạn chủ thớt lại có vẻ thách thức đấy chứ? thế theo bạn thì sau khi đọc bài của chủ thớt thì bạn nghĩ nó muốn thách antifan về vấn đề gì? lại dám kéo cả họ antifan ra so với ELF, chả phải muốn đánh nhau là gì?
nhưng mình nói thật, cái loại to mồm như chủ thớt mình gặp nhiều, nói ko đâu xa, ở gần trường mình có 1 thằng gọi là giang hồ, nhưng ra đường nc láo lếu, bị giang hồ gốc im lặng kéo nguyên 1 băng lên chém đấy, thứ như chủ thớt chắc là giống thằng bị chém rồi nên mình chả muốn đánh làm gì. chỉ hù cho nó im thôi.
ELF_luvsj

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySun Jul 17, 2011 12:34 pm

Kramel đã viết:
Mình xin nói thật là mấy bạn đừng lôi cái câu " ngu mà tỏ ra nguy hiểm " ra nói nữa. Trên đời này chẳng lẽ lại có thằng ngu còn tỏ ra ngu nữa à? Thật là phát zồ khi 1 nhóm nhạc mà mỗi người hát chắc được nửa câu lại thu hút đc 1 lượng fan đông đảo và cuồng nhiệt đến như vậy!
Mình cũng nghĩ là chẳng có ai ngu mà tỏ ra mình ngu đâu.Có câu:Nói cho những người không biết là họ biết
Giảng giải cho những người biết là họ không biết và tránh xa những người không biết là họ không biết mà=)).
Nhưng mình thấy có nhiều fan thích Suju không phải về hát mà về nhiều thứ khác cơ.Nếu xét về mặt thực tế,nghĩa là điều cần thiết của một ca sĩ thì mình thấy Super Junior....chỉ một vài người đạt yêu cầu,đó là sự thật.Nhưng nếu xét về một mặt...nào đó*mình chưa thể nghĩ ra đó là cái mặt gì T~T*thì những điều đáng để thích Suju không chỉ có hát.
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySun Jul 17, 2011 12:58 pm

Ca sĩ thần tượng bây giờ ở đâu cũng thế, chủ yếu là CÁI MẶT hoặc FASHION.
Nói thật, vd như VN mình có Bảo Thy, Tâm Tít; USUK có các sao Disney; TQ có Lý Vũ Xuân,... tất cả bọn họ đều chỉ đc cái mã hay là do công ty quản lý PR rầm rộ, chứ tài năng thì... e hèm...
Suju thuộc SM Town, cty này xịn như nào mọi ng đều biết, vì thế Sj đc PR mạnh, style ổn và nhảy đẹp, bài hát bắt tai (tớ ko thấy họ đẹp trai hay hát tốt nên ko khen thế đc>"<). Như thế là đủ vs ca sĩ thần tg bây giờ.
Fan Kpop cố chấp như nào tớ nghĩ ko cần giải thích, cho nên đã thích 1 ai là thích đến chết, "yêu nhau yêu cả đường đi", gì của idol cũng khen mặc dù thật sự nó nhiều cái lố bịch. 1 ng đàn ông ko bị GAY, mà lại mặc váy rồi ôm gấu bông, make up đậm nhún nhảy, thật sự là rất lố bịch. Nhưng trong mắt fan, ấy là hài hước.
Thế thôi...
love_teuksung_sj13

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySun Jul 17, 2011 3:22 pm

Lan nay minh cong nhan voi trangkhanh. Minh cam thay khong thich khi cac ca si than tuong an van mot cach lo bich nhu vay. Mong cac anh ay la chinh minh chu khong phai la khoe 6 mui hay la an mac con gai nua. Minh la mot E.L.F nhung khong thich xem MV Bonamana vi anh leeteuk khoe 6 mui minh cam thay no rat lo bich.
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySun Jul 17, 2011 3:48 pm

love_teuksung_sj13 đã viết:
Lan nay minh cong nhan voi trangkhanh. Minh cam thay khong thich khi cac ca si than tuong an van mot cach lo bich nhu vay. Mong cac anh ay la chinh minh chu khong phai la khoe 6 mui hay la an mac con gai nua. Minh la mot E.L.F nhung khong thich xem MV Bonamana vi anh leeteuk khoe 6 mui minh cam thay no rat lo bich.

hí hí=))=)) nếu bạn cứ thẳng thắn thế ko hay hơn sao? idol cũng là người, đương nhiên cũng có những cái lố bịch chứ, làm gì các ELF phải bao che cái lố bịch đó của SJ chỉ để tưởng tượng 1 thứ hoàn hảo?
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySun Jul 17, 2011 4:06 pm

Chẳng phải các bạn ELF mỗi lần thấy các anh lộ hàng hay khoe ngực lại kêu mất máu sao ;))
Một đám vs đầu óc rẻ tiền =))

À quên, bạn gì thích YeTeuk làm ơn đánh dấu nhé :">
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySun Jul 17, 2011 4:19 pm

snow có biết ai là ad hay quản lý 4r ko?
Velonica

Velonica

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySun Jul 17, 2011 4:37 pm

Anti_Vịt_Pop đã viết:
Đéo mẹ mày đây là cái thế kỉ nào mà còn anti SUJU
.
Chị dạy cho mấy bé SÓN và mấy con fan dĩ Vịt póp qê mùa nhé
.
Anti àh..thế chị tháck các bé đem cả dòng họ các bé ra đy đọ vs ELF đếy
.
ĐM các em nứng ah
.
Chị đảm bảo cái bài nềy sẽ có đứa sủa chị
.
Nhưng mà sủa người dạy các iem khôn thế là mang tội đếy
.
PP các iem lũ Fan Sờ Ngực Sờ đùi , Thím Hà và 3 thằng hãm ko trym

Em ơi em bình tĩnh làm j mà phải xồn xồn lên thế :)) như con chó dại ý =))
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySun Jul 17, 2011 5:01 pm

Ad là Mr.Cá Mập :) Nhưng mà ko bik ông ad này chạy đi đâu gần 2 năm nay :)
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySun Jul 17, 2011 5:03 pm

ọc ọc, còn quản lý? đết có ai del bớt mấy bài sp đi
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySun Jul 17, 2011 5:06 pm

Nói chung đây là 4rum hoang ạ :)

Năm nay mình sẽ phải chiến đấu vs Ẹo =))
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySun Jul 17, 2011 5:10 pm

há há
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySun Jul 17, 2011 6:10 pm

4r hẻo lắm r đấy, thỉnh thoảng lắm mới có Ẹo vào, phải thật tranh thủ... Chẹp...
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySun Jul 17, 2011 6:58 pm

Em lên trường một đống Ẹo đây này. Trưởng chuyên cũng có Ẹo, mà toàn thứ bẩn bựa =))
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySun Jul 17, 2011 8:18 pm

Ẹo đâu chả thấy hả em>"<
Em nên nhớ rằng kẻ ngu rất nhiều, chúng ta ko thể đỡ nổi vì chúng quá đông và hung hãn =)) =))
Kệ lũ ấy em ạ, nghe nó nói bẩn tai mình. Các cụ chả dạy "ko nghe cave kể ch, ko nghe nghiện trình bày, ko nghe say chém gió, ko nghe chó sủa linh tinh" còn gì ^^
mrtm

mrtm

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyTue Jul 19, 2011 5:32 pm

Đông nhưng toàn 1 lũ ngu thì cũng chẳng là cái gì cả, chẳng bao giờ là mạnh cả =)).
Theo mình 1 cộng đồng mạnh đâu phải cứ là ở cái là đông, quan trọng là chúng nó khôn hay không thôi, đông chỉ là 1 phần thôi.
Mà cái lũ Vẹo đấy đa phần trên mạng to mồm chứ ra ngoài đời chả là cái gì cả =)).
ELF_luvsj

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyTue Jul 19, 2011 9:48 pm

snow đã viết:
Chẳng phải các bạn ELF mỗi lần thấy các anh lộ hàng hay khoe ngực lại kêu mất máu sao ;))
Một đám vs đầu óc rẻ tiền =))

À quên, bạn gì thích YeTeuk làm ơn đánh dấu nhé :">

Mình xin lỗi nhưng mà nói thế thì....những bạn ELF đó....chết hết rồi à*rợn tóc gáy*Lúc đầu khi mới hơi chú ý đến Suju thì mình cũng có cảm tình vì các thành viên rất ít khoe.Thế nhưng mà càng sau album vol4 thì.....Dù sao mình vẫn không ưa cái kiểu lên sân khấu và xé áo như thế.Như 2PM thì mình thấy...tốn tiền áo lắm:(
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyTue Jul 19, 2011 10:29 pm

@bạn trên: ko chỉ Sj đâu, bây giờ lột áo khoe thân (dù chả thấy múi nào>"<) đang là mốt ở Kpop đấy...
Căn bản 6 múi có để khoe thì còn đỡ phản cảm, đằng này n` ng` chả có cái gì, chỉ toàn xương sường mà cũng khoe>"<
Lúc bạn hâm mộ Sj là lúc vẫn còn mốt kute, giờ mốt sexy lên phong trào, ai cũng "lột" thôi
ELF_luvsj

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyWed Jul 20, 2011 8:08 pm

Do fanservice ý mà :) .Sao lại có những fan muốn nhìn thần tượng của mình trong lúc không mặc áo nhỉ =))
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyWed Jul 20, 2011 9:55 pm

À... Ngta thích kiểu SÂU HÓT mà =)) =))
Vs lại... nói thật thì... gái cũng dzê chả kém gì trai đâu>"<
beraintuyhoa

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyMon Jul 25, 2011 12:49 am

Anti_Vịtpop, Chị nhiêu tuổi rồi, hồi nhỏ cha mẹ, thầy cô không dạy: Mình là con dân Việt Nam, là con cháu rồng tiên hả. Sống 20 năm nay, tui chưa hề nghe có nước Vịt Nam hết. Nhạc Việt xàm táo hả, để chị kêu Vịt hả. Thôi, mình không chấp với chị, vì chị kêu Vịt pop, nên chị là con của Vịt rồi, chán ghê. Mình là người Việt Nam thì đừng chấp với Vịt nũă
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyMon Jul 25, 2011 10:42 am

Chủ 2pic chạy r, chửi nữa nó cũng ko đọc đc đâu...
yuniel0v3

yuniel0v3

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySat Aug 06, 2011 10:42 am

xin lỗi bạn beraintuyhoa đi nhớ
ờ thì mìk là ng` VN con zồng cháu tiên cha?g ai hk tự hào vì điều đếy
ng bạn à cái zì sai thfi fai? phê phán mìk là n`g VN nhưng kô phải kái zì cuat ng` vn dù nó hay hoặc dở cũng đều phải thích
bạn có bjk HKT không..ý bạn là chúng ta phải ủng hộ HKT vì HKT và mìk là ng vn..người VN phải ủng hộ nhau chứ zì....xin lỗi mìk không thể...HKT và 1 số các ca sĩ khác nhưu bảo thy đạo nhạc đang làm v-pop ngày càng đi xuống...vì sao anti v-pop ư??? vì chính những nhóm nhạc, những ca sĩ như thế đếy....nếu ca sĩ VN không bựa như thế thì sẽ chảng có ai anti đâu...anti v-pop kô phải là phủ nhận mìk là ng` VN....nếu v-pop biểu diễn hẳn hoi thì cha?g ng` VN nào anti v-pop đâu
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySat Aug 06, 2011 9:28 pm

đồng ý vs bạn yunie ở điểm "ko phải cái gì của VN cũng ủng hộ", đơn cử như HKT vs Châu Việt Cường.
Theo tớ, ý bạn berain ám chỉ 1 số thành phần đến nhạc Trịnh Công Sơn còn chê, và đi khen mấy cái nhạc vớ vẩn nc ngoài cơ^^. Chẳng qua bạn ấy nóng tính nên từ ngữ ko trau chuốt thôi :D
HKT và CVC tớ ủng hộ anti, n ko hiểu sao mọi ng lại anti cả Đông Nhi, Noo, Bảo Thy? Đồng ý là ban đầu họ đạo nhạc HQ nhiều (trừ ĐN), nhưng bây giờ các ca khúc của họ đều thuần Việt và rất hay, tại sao lên utube tớ vẫn thấy nhiều comm ko hay về "xa mãi xa", "hạnh phúc thoáng qua" hay "từng thuộc về nhau"???
Và những comm ấy đa phần là của fan Kpop đấy!!!
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySat Aug 06, 2011 10:04 pm

Theo ý kiến chủ quan của mình thì nhạc Việt thời nay không bài nào nghe vô. Nói thể thôi mỗi ng` một suy nghĩ.

Như Tiếng Ca Học Đường hát không hay mấy mà điểm thì cứ nói là cao ngất =))

TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptySun Aug 07, 2011 8:01 pm

Mềnh thì thấy vẫn nhiêu bài hay :D
Tiếng ca học đường vs VN idol thì vứt đi đc r... Nhảm toàn tập!!!
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyTue Aug 09, 2011 7:44 am

hic mấy cuộc thi tiếng hát ở VN hiện nay có cái nào hát cho ra hồn đâu@_@
ngay cả sao mai điểm hẹn với bài hát việt mà còn chả có bài nào nghe cho đc huống gì@_2
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyTue Aug 09, 2011 10:50 am

Ờ thì đi thi phải hát bài khó mới thể hiện đc kĩ thuật ạ, mà bài khó thì... ba chấm =))
Nhưng Vpop bình thường thì đầy bài hay
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyWed Aug 10, 2011 3:53 pm

nhạc trẻ bi h chỉ có vài bài nghe đc thôi
còn lại thì đa số chả hiểu lời bài hát là gì
1 phần nhỏ thì lời tạm đc nhưng nhạc thì quá .... bốn chấm
anhvupy

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyThu Aug 11, 2011 11:23 am

tui xin lỗi vì sau đây có thể văng ra 1 số câu văng tục và khó nghe 1 chút :
xin hỏi bạn chủ thớt, bạn là người Việt ?mà bạn nói V pop như thế thì bạn đi chết mẹ cho rồi bạn à
tui ghét thím Hà, thảm họa V pop, nhưng bạn đừng có quơ đũa cả nắm, người Việt thì nghe nhạc Việt , có gì mà bạn phải xồn xồn như chó căn lôz` thế.
Bọn Suju tui nó cho bạn ăn bao nhiêu cứt rồi hả bạn, bạn đang sống trên đất Việt Nam mà sao bạn lại sủa hướng về Hàn Quốc,
Bạn chủ thớt cho tui cái đỉa chỉ nhà bạn đc ko? , để khi có cơ hội tui ghé qua để xem cái mặt ngu đần của bạn nó ra làm sao? để coi ba mẹ bạn như thế nào mà sinh nhầm 1 con chó chứ ko phải con người.
Bạn iu suju thế à, bạn hiểu tụi nó hát cái éo gì ko, tụi nó sủa mà bạn cũng khen hay^^, bạn chắc giỏi tiếng Hàn lắm.
Xin bạn chủ thớt hôm sau muốn sủa thì tự tạo forum và tự sủa 1 mình nha,vào này sủa bậy thì bị người ta chữi nhục lắm, hoặcmuốn sủa thì phải bôi kem chống nhục trước đi nha, bạn thật là vê lờ
Tui dạy bạn xong rồi, còn nó có thấm vào cái đầu óc bã chó của bạn hayb ko thì tùy vào cấp độ ngu đần của bạn,
Chắc chắn là bạn sẽ sủa lại những gì tui nói, nhưng xin lỗi bạn hen tui ko hiểu tiếng chó ^^.

start_and_end

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyThu Aug 11, 2011 7:09 pm

địt mẹ em anti vịt pop nhá =))
bố mày lại cho cái Ăn Fân Sống nhà mày đi hốt cứt bây giờ =))
loại rẻ rách đua đòi phong cách rẻ lau =))
chắc con mày bệnh tình trầm trọng , cầm đc vá lại cái lồn rách =))
đéo phải nghĩ đâu , lên đây anh vứt cho 1 cục mà nhờ BÁC SĨ THÚ Y vá lại cái lồn ung thư của em nhé =))
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyThu Aug 11, 2011 7:46 pm

Ồ... Hnay có tận 2 mem mới ^^
Sao đến tận bây giờ mới tìm ra 4r thế 2 bợn chẻ??
start_and_end

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyThu Aug 11, 2011 10:11 pm

TrangKhanh đã viết:
Ồ... Hnay có tận 2 mem mới ^^
Sao đến tận bây giờ mới tìm ra 4r thế 2 bợn chẻ??

hôm nay mới vào làm quen nhá , mình anti DBSK và SJ =))
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá EmptyFri Aug 12, 2011 7:47 am

Tiện thể nói cho bạn biết luôn
4r này hẻo lắm, nên thỉnh thoảng cứ 1 tuần các antifan mới vào 1 lần, còn lại, các spammer vào liên miên :))
Cho nên ko đc hùng hậu như lúc ban đầu mới lập 4r đâu >"<
Cứ 1 tuần mọi ng hãy vào check 1 lần =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá   Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá Empty

Mấy bạn anti SUJU vào koi nhá
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy
» Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.
» [pic] anti lũ SụJụ
» [VID] - Tổng hợp clip stupid 13 Sụ
» vì sao là anti suju