Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Admin đâu rồi??? Đề nghị cải tổ forum!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
dourememerme

dourememerme

Admin đâu rồi??? Đề nghị cải tổ forum! Empty
Bài gửiTiêu đề: Admin đâu rồi??? Đề nghị cải tổ forum!   Admin đâu rồi??? Đề nghị cải tổ forum! EmptyFri Jun 10, 2011 7:49 pm

Ban đầu lần ra được cái forum này tớ đã rất háo hức và hào hứng. Nhưng càng theo dõi tớ càng thấy nó đang bị xuống cấp một cách trầm trọng: spam lung tung, nói tục chửi thề liên miên, nội dung nhàm chán... Bản thân tự nhận và cũng tự thấy mình là một antifan Kpop chân chính, tớ cảm thấy admin nên chấn chỉnh lại hoạt động của forum, tớ sẽ tình nguyện làm mod cũng như cố gắng duy trì hoạt động forum này.
Nick Y!M: wishyourrememberme
Admin nếu vào đây hãy gửi tin nhắn liên lạc với tớ. Chúng ta sẽ bàn bạc rõ hơn về việc xây dựng một vùng đất anti kpop chính hiệu, anti kpop đàng hoàng và trong sạch.

Hoa Hồng Bạch - dourememerme
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin đâu rồi??? Đề nghị cải tổ forum!   Admin đâu rồi??? Đề nghị cải tổ forum! EmptyMon Jun 13, 2011 7:21 pm

Đồng ý vs bạn này!!!
Chúng ta là những antifan có văn hóa!!!
...
Nhưng... 4r ko có các fan Kpop vào thì nhạt là phải bạn ạ>"<
dourememerme

dourememerme

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin đâu rồi??? Đề nghị cải tổ forum!   Admin đâu rồi??? Đề nghị cải tổ forum! EmptyWed Jun 22, 2011 9:10 pm

Uh` phải, mình đăng bài ở đây bữa giờ mà cũng chẳng thấy admin hồi âm :(
Bạn có biết ngôi nhà antikpop nào khác không nhỉ?
mình đang rất ư là bức xúc với cái thực trạng kpop lúc này đây, muốn bày tỏ nhưng chẳng lẽ lại nhảy vào FC của người ta mà nói (chúng chửi chết ><_với lại làm thế cũng thấy kì ><)
mình cũng giống bạn đó, yêu cái cảm giác tranh luận, cãi nhau , hí hí :D ... nhất là khi đối đầu với các bạn fan kpop ấy :D
[b]
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin đâu rồi??? Đề nghị cải tổ forum!   Admin đâu rồi??? Đề nghị cải tổ forum! EmptyFri Jul 01, 2011 1:26 am

Admin chạy làng r bạn ạ>"<
Cái thời mới lập 4r, fan Kpop vào nhiều kinh
Nhưng lâu rồi chán :))
Bây giờ VN là cái đất nc bị Hàn hóa mạnh, chúng nó ham mộ lắm, n~ ng như mình bị coi là quái gở, thế thì lấy đâu ra web anti khác hả bạn>"<
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin đâu rồi??? Đề nghị cải tổ forum!   Admin đâu rồi??? Đề nghị cải tổ forum! EmptySat Jul 30, 2011 4:44 pm

muốn nói gì thì vào " nàh riêng " của mình mà nói .... đã dính chữ anti thì đừng lôi thêm " chân chính " hay " sạch " vào ~ khổ tụi nó lắm :")) ... còn chuyện vào FC nói ~ cứ yên tâm bên đấy ad ko chạy làng đâu =]] , bài sẽ đc bốc hơi
Cloud

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin đâu rồi??? Đề nghị cải tổ forum!   Admin đâu rồi??? Đề nghị cải tổ forum! EmptySat Aug 06, 2011 7:25 pm

ừ mà sao chẳng thấy admin hoạt động web này đâu nhỉ
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin đâu rồi??? Đề nghị cải tổ forum!   Admin đâu rồi??? Đề nghị cải tổ forum! EmptyThu Aug 11, 2011 7:48 pm

Admin đi mất r>"<
E hèm... Thay mặt mọi ng, tớ kêu gọi bạn nào biết lập website thì lập 1 web cho bà con hóng hớt, chứ bên này chó dại vào sủa nhiều mà chả thấy ai del bài hay bann nick :D
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin đâu rồi??? Đề nghị cải tổ forum!   Admin đâu rồi??? Đề nghị cải tổ forum! Empty

Admin đâu rồi??? Đề nghị cải tổ forum!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Forum có admin rồi à
» http://afsvn.forum-viet.net/forum-f3/topic-t12570.htm
» Đề nghị lập box mới^^
» Đề nghị các Anti Su Hào
» Bạn nghĩ sao về 4rum này?