Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cass bao ve cho cac anh nha minh nao .dkm bon anti

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
linh_DB_1996

linh_DB_1996

Cass bao ve cho cac anh nha minh nao .dkm bon anti Empty
Bài gửiTiêu đề: Cass bao ve cho cac anh nha minh nao .dkm bon anti   Cass bao ve cho cac anh nha minh nao .dkm bon anti EmptyMon May 30, 2011 10:37 pm

Dbsk nha ta wa' hoan hao? khien may' a bad boy gen ti.nen anti ah? Haha. Bad boy thi anti dk ai? Anti de. Kon law Cass chug ta de? bon bad lam ton?hai cac opa.
Proud khi la Cass. hehe. Luc luog fan hug haw asia. Cass doan ket. ever lasting friend.
AI la Cass add nic m nha: ha0nka@yahoo.com
NightmareIndustries

NightmareIndustries

Cass bao ve cho cac anh nha minh nao .dkm bon anti Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cass bao ve cho cac anh nha minh nao .dkm bon anti   Cass bao ve cho cac anh nha minh nao .dkm bon anti EmptyTue Dec 06, 2011 2:00 pm

lại cái trò "không bằng đc người ta nên ghen tị", cùn quá bạn ơi, các nghệ sĩ us uk còn tài năng gấp mấy lần mấy thằng Dái Bò Sấy Khô đó, tại sao lại ko đi ghen tị với họ???, mà anti ở đây là vì khinh chứ không phải anti vì ganh tị rõ chưa, buồn cười thật lol!

Cass bao ve cho cac anh nha minh nao .dkm bon anti
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» TÌNH HÌNH LÀ ĐỤ MẸ CÁI LŨ ELF ĐÃ TRỞ NÊN NGÔNG CUỒNG QUÁ MỨC. MÌNH ĐANG LẬP 1 NHÓM ANTI CHUYÊN ĐI XỬ LÝ TUI NÀY AI MUỐN THÌ VÀO ĐĂNG KÝ VÀ PM CHO MÌNH CÁI YH ĐỂ MÌNH LẬP NHÓM
» Có phải anti SNSD đều là ELF với Cass ko?
» cuộc chiến đấu của mình, anti-fan và vài fan Suju =)
» Đã là cass suốt đời là cass Đừng như sông lúc cạn lúc đầy!
» Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy