Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''

Go down 
Sangre
tranglc
angelavo
Nana
TrangKhanh
Ka Jung
sungmin cute
thiensuhacam
CĂMTHÙE.L.F
snow
[anti Suju] Ôi...gay =]]~
15 posters
Tác giảThông điệp

thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' Empty
Bài gửiTiêu đề: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptySun May 29, 2011 6:17 pm

lũ sờ jú có cái cc zỳ đâu mà sao chúng nó mê

sờ jú nổi tiếng lắm hả hát hay lắm hả

chúng nó chỉ nổi tiếng ở châu á th0y

mà đúng hơn nữa là chỉ có ở hàn quốc =))

zà cuối cùng là mấy thằng VN ăn theo =))

mà hình như chính xác hơn nữa nữa lun là chỉ có mấy đứa c0n gái mê =))

à quên còn thíu mấy ông nội mang cùng zới tính zới sờ jú nữa chứ =)) (giới tính thứ 3
ế)

ch0 nên aj là b0y mà đy " phản tổ quốc " thỳ tự rờ chym mình lại đy

c0j có phải k0n traj k nhé =))

biết cc zỳ mà elf ?? à e.l.f chắc là em. lím . fân chứ zỳ =))

[

Được sửa bởi [anti Suju] Ôi...gay =]]~ ngày Mon May 30, 2011 7:18 pm; sửa lần 1.
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptySun May 29, 2011 8:24 pm

:|

HKT :|

Ôi thảm hoạ của VN...

Cũng là một lũ học đòi HQ :|

Vô tiệm đĩa hỏi HKT ông bán hàng mừng thấy ớn =))
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptySun May 29, 2011 9:26 pm

[anti Suju] Ôi...gay =]]~ đã viết:
lũ sờ jú có cái cc zỳ đâu mà sao chúng nó mê

sờ jú nổi tiếng lắm hả hát hay lắm hả

chúng nó chỉ nổi tiếng ở châu á th0y

mà đúng hơn nữa là ở đông nam á ;))

mà chính xác hơn nữa là chỉ có ở hàn quốc =))

zà cuối cùng là mấy thằng VN ăn theo =))

mà hình như chính xác hơn nữa nữa lun là chỉ có mấy đứa c0n gái mê =))

à quên còn thíu mấy ông nội mang cùng zới tính zới sờ jú nữa chứ =)) (giới tính thứ 3
ế)

ch0 nên aj là b0y mà đy " phản tổ quốc " thỳ tự rờ chym mình lại đy

c0j có phải k0n traj k nhé =))

biết cc zỳ mà elf ?? à e.l.f chắc là em. lím . fân chứ zỳ =))

ờ đúng ràu thường mấy người anti suju thường " khoái " hkt lắm aj là fan của hkt ch0 tớ làm wen nghen ;;)[u][b]

her shit@_@
mình anti ELF mà gặp trúng thằng này cũng khó đỡ nói chi các ELF
ê mà cho hỏi cái:
hàn quốc thuộc đông nam á hả?@_@ khó đỡ đấy.

p/s: HKT là gì thế?!?!!?!?!?!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyMon May 30, 2011 7:18 pm

xóa ràu nè mấy cha
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyMon May 30, 2011 8:13 pm

Đúng thiệt, bọn hkt ko biết mọc ở đâu ra mà vừa xấu vừa hay đi đạo nhạc. Hát hò gì cái đám này
sungmin cute

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyFri Jun 03, 2011 11:30 pm

dem hkt ra so sanh thi khac nao ha nhuc suju :(
Ka Jung

Ka Jung

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptySat Jun 04, 2011 9:16 am

Trích dẫn :
dem hkt ra so sanh thi khac nao ha nhuc suju :(

Đổi lại đúng hơn. :o)

Trích dẫn :
dem suju ra so sanh thi khac nao ha nhuc hkt :(
sungmin cute

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptySat Jun 04, 2011 10:10 am

cau phai hieu la co co gang ca tram nam nua cau cung ko bang suju, nhung neu nha cau co tien va cau chap nhan bi thien ha chui thi cau se bang hkt, vay ai moi la nguoi bi ha nhuc?
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptySat Jun 04, 2011 7:15 pm

@Ka Jung: Chuẩn ko cần chỉnh =)) =))
@sungmin cute: Cố gắng về cái gì?
Đàn ông cố gắng mặc váy?
2 thằng hôn nhau?
Hay ôm gấu bông và chu mỏ trợn mắt???
Bạn phải nói rõ thì chúng tớ mới biết chứ :))
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptySun Jun 05, 2011 11:30 pm

LOL =))
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyMon Jun 06, 2011 10:13 pm

TrangKhanh đã viết:
Đàn ông cố gắng mặc váy?
2 thằng hôn nhau?
=))=)) nể bà chị về cái khoản chém mà ko bị chửi lại này=))
hay vãi chưởng
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyTue Jun 07, 2011 3:38 pm

Lâu lắm mới thấy mặt chú nhỉ???
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyTue Jun 07, 2011 10:05 pm

hì hì
dạo giờ e bận ko onl đc
mà sao ko thấy bóng dáng elf nào hết thế nhỉ?
đúng là vắng tụi nó cũng chán thật
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyWed Jun 08, 2011 3:42 pm

Thì cãi không lại antifan nên chuồn mất chứ sao???
sungmin cute

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyFri Jun 10, 2011 4:07 pm

CĂMTHÙE.L.F đã viết:
TrangKhanh đã viết:
Đàn ông cố gắng mặc váy?
2 thằng hôn nhau?
=))=)) nể bà chị về cái khoản chém mà ko bị chửi lại này=))
hay vãi chưởng

xin loi ban nha minh ban, chu khong roi hoi suot ngay len day nhu ban.

minh thay neu ma ban mac vay,om gau bong hay chu moi tron ma bat chuoc han quoc, giong dc nhu ho ma tro thanh ngoi sao hang dau chau a, chiem linh thi truong trung quoc va bao nhieu nuoc tren the gioi, dc mua tang sao tren troi, va mua dc nha, oto cho bo me thi ban da ko phai ngoi day chem gio va ham huc roi
:))
sungmin cute

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyFri Jun 10, 2011 4:09 pm

minh ban nen it khi len day dc, neu ban trang khanh muon cai nhau thoa thich thi add nick hong_thu_96 de thi thoang minh len mang dc, minh se cai nhau voi ban thoa thich, chu ko choc mot moi noi dc vai cau, lai mang tieng ra ko theo toi cung
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyFri Jun 10, 2011 8:01 pm

-Thế này nhé, mình sn 92, hiện vẫn là sinh viên, nhưng minh` kinh doanh shop quần áo online 3 năm rồi, vì thế mình hay online, chứ ko phải vô công rồi nghề như đa phần các bạn.
-Còn mình ko phải do hậm hực ghen tị vs Suju mà lên mạng chửi bới.
Mình sống ở Mỹ từ nhỏ, về VN đc 5 năm, nên mình vẫn còn tư tưởng như bên ấy, tức là: đã là đàn ông thì phải "men". Như Justin Bieber còn bị nói là "gay" thì bạn hiểu thế nào rồi đấy.
-Gọi mình mình bạn bạn như thế thôi, chứ thực ra mình hơn tuổi bạn, xưng hô như thế để tiện việc trao đổi thôi.Nhưng vấn đề này ko nói đến nữa. Mình cũng đã nói, mỗi ng có 1 sở thích. Họ đc hâm mộ là vì có ng thích kiểu "gay" như thế. Ok?
-Họ đc tặng sao trên trời là vì có mấy đứa dở hơi, tiền dùng vào việc có ích ko dùng, lại mua sao tặng idol. Họ sống đc trên ấy à? Nói tóm lại, việc tặng 1 ngôi sao cho họ là vô ích và phí phạm.
-Còn việc mua nhà hay xe cho bố mẹ thì rất nhiều ng làm đc, ko chỉ có họ. Mình cũng có thể làm đc trong tương lai.
-Cuối cùng, như bạn thấy, mình ko bao giờ gọi Suju là "mấy thằng ml" hay dùng ngôn từ gì xúc phạm quá đáng, cho nên rất mong đc nc tử tế vs nhau, ok? Mình đã add nick bạn rồi. Hy vọng sớm gặp bạn. Dạo này mình bận thi học kỳ, cho nên ko biết có thể luôn luôn onl ko, và có thể gặp bạn ngay lúc bạn onl đc hay ko. Nên nếu gặp đc thì mình nc, ko thì hẹn bạn giữa tháng 7 nhá^^
sungmin cute

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptySat Jun 11, 2011 6:34 pm

minh cung muon nc rat tu te voi ban, va chang muon tranh cai hay chui boi
ban da noi ton trong so thich cua moi nguoi sao ban phai goi than tuong cua minh la gay va to thai do kho chiu
noi the nay co sai thi cho minh xin loi nhung minh thay ban that do hoi, an cunghi rang noi da lam dan ong thi phai "men" va noi suju la gay cung de ban tro nen db hon thoi
ban hieu the nao la gayv can cu nao cho ban thay suju la gay. Co the ho co hanhdong khac thuong nhg doi voi elf do la su de thuong, va elf yeu ho ko chi vi nhg dieu day ma con la vi nhieu dieu khacrat tuyet voi
vi ngoai hinh cua ho dep va nhat la that
ho vui ve, pha tro khien moi nguoi cuoi va co kha ang di show rat tot
ho nhay dep, hat hay va than thien: ye sung co it's has to be u, kyu huyn co hope is a dream that doesn't sleep, ...
ho yeu thuong lan nhau va bay to tinh yeu den elf.
khi chung toi yeu ho thi dung co noi chung toi ko r gi nhu the, vay thi chinh anti cac ban moi ko ra gi
con nua, neu nhutheo ban noi, minh thayban rat nguoi lon, rat chin chan va mang phong cach My, vay chang co li gi ban lai quan tam den nhg chuyen vo van nhu the nay ma phai en dy bay to cam xuc.
va to thay justin bieber tuy ko gay nhg noi ve do "men" thi chua bang suju dau, justin con lau moi truong thanh nen dung co so sanh
sungmin cute

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptySat Jun 11, 2011 6:37 pm

minh add nick ban roi day, hy vong co the nc dao nayminh cung ban on thi chang biet co nc dc ko pp
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptySat Jun 11, 2011 6:54 pm

Mình ko nói mình ng lớn, mình chỉ giải thích lí do mình onl nhiều
Còn nếu theo bạn nói, "ng lớn, mang phong cách Mỹ" là ko thể để ý đến những việc như này thì bạn nhầm rồi. Rất nhiều ng dù đã 30 tuổi nhưng vẫn quan tâm đến những việc này đấy^^, ko phải họ rỗi việc để anti, là do họ chướng mắt vs hình ảnh của các boy band kiểu Suju cùng các fan cuồng thôi.
Nhảy đẹp, ngoại hình khá, tớ công nhận. Hát hay, tớ ko công nhận. Nghệ sĩ HQ thì tớ chỉ thấy có vài ng, nói thẳng ra họ ko nổi tiếng bằng Suju, nhưng chất giọng thì tuyệt vời, như Back Ji Young hay Paran.
Thế này, nếu bạn thấy 2 thằng đàn ông hôn nhau, bạn có nghĩ đó là Gay ko? Tớ ko hiểu nổi kiểu pha trò của các idol ấy, nhưng trừ các fangirl, ai cũng thấy nó rất bệnh hoạn.
ok, việc so sánh độ 'men" giữa JB và Suju là khập khiễng, vấn đề này bỏ qua^^
sungmin cute

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptySun Jun 12, 2011 1:59 pm

ban dung noi the, ban ko phai la chuyen gia ve am nhac nen ban hieu tha nao la hay hay ko, ban dau co the danh gia mot cach xac thuc, rat nhieu nghe si noi tieng cua han quoc da cong nhan giong ca suju, va kry thanh cong trong linh vuc hat balad. ko phai tat ca suju deu hat hay, nhg neu ko co tai nang,chi co ngoai hinh thi sm mat cong tuyen ho, dua ho len lam sao lam gi. Tha con mot nguoi tai nang, ko co ngoai hinh lam ca si, sau do phau thuat, hay trang diem, PTS la ho se lung linh ngay.
dung la nhieu khi viec ho hon nhau to thay ko thich, nhg co nhieu dieu khac khien to yeu quy ho hon, lan at phan ko thich trong to.
to thay nguoi hon 30 tuoi ho buc xuc nhieu la ve phan thai do cua fan cuong chu ho ko quan tam den than tuong lam vi ho da qua tuoi ham mo roi, nhg cho du ko thich, ho cung ko mat cong len day che nhao, chui boi.
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptySun Jun 12, 2011 9:24 pm

Thế này, HQ ko phải là US, các nghệ sĩ đàn anh ko dám nói thẳng suy nghĩ của mình
Một nghệ sĩ đàn anh thử chê Suju xem? Các ELF sẽ phản ứng ra sao??
Cứ như vụ Cho PD và G - Dragon, phản ứng của fan như nào chắc bạn cũng rõ. Fan của Suju còn đông hơn, hậu quả sẽ ntn?
Thứ 2, ở bất kì showbiz nào cũng thế, chỉ cần thấy 1 ng có ngoại hình tốt là chạy đến đưa danh thiếp cho họ luôn. Lúc ấy chẳng lẽ biết đc họ hát hay, chơi nhạc cụ giỏi? Đồng ý là họ sẽ chắt lọc ra những ng tài năng hơn. N, "tài năng hơn n~ ng khác" ko phải là "tài năng". tài năng là Michael Jackson, là Jay Chou, là Minh Vương (M4U),... Họ ko đẹp, nhưng khi họ cất tiếng hát, ko ai có thể chê trách, bởi họ hát hay đến mê hồn.
Thì đương nhiên, tớ lên đây chém gió vì tớ vẫn là trẻ con (mới 19t^^), và như đã nói ở trên, tớ ko nói mình chín chắn hay hiểu biết^^
sungmin cute

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyFri Jun 17, 2011 9:58 am

tu tuong cua cau kha giong nhieu nguoi afro
trang Mi sang hon trang Han Quoc, cau dau phai la chuyen gia ma co the noi dung dc la ho hat hay hay ko, theo y kien cua to jay chou va minh vuong hat thuoc dang hay nhg ko han la me hon nguoi nhu cau noi dau, the thi hoi bi qua roi day.
to thay moi nguoi thich sao han vi sao han dep, xinh, lung linh, va cung co rat nhieu nguoi vua dep vua hat hay, nhay gioi, to thay chang co gi la sai boi ai cung thich cai dep, no da an sau vao ban chat con nguoi roi
nhung vi ho nhay dep va ngoai hinh cung lung linh nen nguoi ta nhin vao nhg thu do ma quen mat ho cung co mot kha nang hat rat tot. nhieu ban nghi rang ko thich han quoc, chuyen sang US va mot so sao khac ko lung linh nhg hat hay de khien minh tro nen noibat, va cho minh thanh hon nguoikhac.
con ve chuyen nghe si dan anh, cha le sao US ko co fan chac, ho cung day fan cuong, vay tai sao dan anh US dam noi ma dan anh HQ lai ko, to thay do la mot y kien chu quan cua cau. Ca hai deu la nen giai tri lon, va ho cung la nguoi nhu nhau, cung la bac tien boi, co gi khac ko?
co the neu thang than che bai thi ko dc, nhg cung ko can ca tung qua, vi la bac tien boi ho moi la nguoi dc dan em ca tung nhieu hon, phan lon tien boi cung chi noi suy nghi cua minh ma thoi. to thay rat nhieu nguoi ko phai fan han nhg khi to cho ho nghe mot so baihat cua cac thanh vien suju hat hay solo ho deu khen ngoi
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyFri Jun 17, 2011 1:06 pm

Tuy là bàn luận vs ban. sungmin nhưng mình vẫn ko thể nào ghét bạn này đc :))
ăn nói tử tế, lí luận đàng hoàng :D
... À, hơi lạc đề, thông cảm cho tớ, tớ đang ức chế cái bài mới post của bạn chẻ anti_vịt_pop^^
...
Thôi, nói chung là như này. Mỗi ng có 1 sở thích, ai cũng có lí do để thích hay ghét 1 cái gì đấy (tớ có lí do để anti, bạn có lí do để hâm mộ). Tranh luận mãi cũng ko rõ kết quả đc, tớ cũng bắt đầu thấy mệt mỏi rồi. (bạn nói tớ ko đồng ý, tớ nói bạn cũng ko đồng ý) 2 phe là 2 đường thẳng song song, ko bao giờ cắt nhau đc, cho nên nói mãi chỉ làm cả 2 nản thôi:D
Tớ đề nghị stop>"<
*tự nhận thấy cuộc nói chuyện giữa mình vs bạn này là cuộc nc tử tế nhất giữa 2 phe từ trước đến giờ* =)) =))
...
Đây là tớ đề nghị, còn đồng ý hay ko tùy bạn^^
Nếu bạn ko đồng ý, tớ sẽ tiếp tục^^
sungmin cute

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptySun Jun 19, 2011 9:51 am

dc thui happy
to cung ko thich chien tranh, vay coi nhu moi nguoi mot y kien, chung ta ton trong lan nhau
angelavo

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptySun Jun 19, 2011 6:56 pm

không đc con chó nó mê nên bắt đầu đi sủa tùm lum kìa =))=))
xem lại nhân cách của mày đi rùi hãy nói người khác,mày có liếm đc chân của suju không????không liếm đc thì đừng sủa nữa,nghe mệt óc lắm
sungmin cute

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyTue Jun 21, 2011 10:13 am

xin loi, ban dang noi ai vay
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyTue Jun 21, 2011 9:44 pm

Nói chủ thớt ấy mà...
tranglc

tranglc

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyFri Jun 24, 2011 9:12 pm

cái bọn hkt là bọn đown thík đạo nhạc nước ngoài đéo ra đôu vào đôu
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyWed Jun 29, 2011 10:51 am

HKT liên quan gì đến Suju???
Sangre

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptySun Jul 03, 2011 8:57 am

TrangKhanh đã viết:
Đàn ông cố gắng mặc váy?
2 thằng hôn nhau?

cố gắng bị gay , cố gắng làm dáng , cố gắng điệu đà , VN còn cố nhiều =.=

mẹ bọn gay
peb0n_lovely

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyTue Jul 05, 2011 10:33 am

TrangKhanh đã viết:
tui may dung dek pik caj con cac zj m0a kung doi chui suju
ze` bu' loz ma tui bay dj
biet me tui bay hik y lam nhu" tui bay hay lem dek =
Sangre

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyThu Jul 07, 2011 4:22 pm

peb0n_lovely đã viết:
TrangKhanh đã viết:

đệt mợ mấy cái đấy suju giỏi rồi em đéo theo được ^^
gauloncon_cute

gauloncon_cute

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyThu Jul 07, 2011 6:15 pm

Sangre đã viết:
peb0n_lovely đã viết:
TrangKhanh đã viết:

đệt mợ mấy cái đấy suju giỏi rồi em đéo theo được ^^
1 cm hay
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptySat Jul 16, 2011 6:53 pm

Trích dẫn :
1 cm hay
Thiểu năng vãi...
Ngta chửi cho mà ko biết...
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptySat Jul 16, 2011 10:07 pm

peb0n_lovely đã viết:
TrangKhanh đã viết:
vãi thật cái bạn này@_@ thế bạn cho mình biết là bạn biết những gì về SJ để xem là mình có biết ko đã chứ@_@ chưa gì bạn đã nói là "dek pik caj con cac zj" roài à?
tụi này ko hay bằng SJ nhưng ít ra cũng hay hơn cái loại chó đẻ ngồi không nhà mình ko lo đi lo nhà người khác nhỉ?
còn về cái khoản " bu' loz" thì tụi mình chào thua thôi, bạn tài năng về khoản này quá bọn mình cạnh tranh ko nổi roài
một lần nữa xin nói: Vãi lều bạn thật!!!!
Don't Come Back

Don't Come Back

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyTue Aug 16, 2011 4:30 pm

her shit@_@

m ngu thế ng t nói là nó nổi ở đong nam á...m ms ngu k xem kĩ thì đừng c/m...!!!!!!
quynhs2leeteuk

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyMon Sep 05, 2011 1:01 pm

ừm sống ở mĩ thảo nào là sv ngoại thương
tưởng mĩ là nước có văn hóa
sang mĩ sinh sống giờ còn vô văn hóa trên các loại vô văn hóa
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyMon Sep 05, 2011 6:04 pm

Trc đây ở Mỹ thì liên quan gì đến việc bây giờ học trg nào?
Hâm vãi!!! Càng nói càng lộ cái ngu ra thôi em nhỏ à...
Ng nào có tí kiến thức đều biết Mỹ nó phát triển nhưng tạp nham như nào
Có chỗ văn minh, cũng có chỗ tởm như khu ổ chuột của bọn da đen
Nói trc cho em iêu biết, ngày xưa chị sống ở Cali, khu ấy văn hóa cực kì đấy!!!
Biết thì thưa thốt, ko biết thì dựa cột mà nghe
Đã ko định nghĩa đc như nào là VÔ VĂN HÓA thì đừng có thở ra từ ấy thường xuyên thế. Thối lắm!!!
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' EmptyTue Sep 13, 2011 10:36 pm

TrangKhanh đã viết:
Trc đây ở Mỹ thì liên quan gì đến việc bây giờ học trg nào?
Hâm vãi!!! Càng nói càng lộ cái ngu ra thôi em nhỏ à...
Ng nào có tí kiến thức đều biết Mỹ nó phát triển nhưng tạp nham như nào
Có chỗ văn minh, cũng có chỗ tởm như khu ổ chuột của bọn da đen
Nói trc cho em iêu biết, ngày xưa chị sống ở Cali, khu ấy văn hóa cực kì đấy!!!
Biết thì thưa thốt, ko biết thì dựa cột mà nghe
Đã ko định nghĩa đc như nào là VÔ VĂN HÓA thì đừng có thở ra từ ấy thường xuyên thế. Thối lắm!!!
úi mẹ ơi@_@
con nhỏ đó chửi biết chừng nào nó mới khôn ra nhỉ?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''   thật đấy. tức đéo chịu dc =.='' Empty

thật đấy. tức đéo chịu dc =.=''
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Truyện ngắn: KHÔNG CHỊU NHỤC
» Vào là chết ! Không chịu trách nhiệm :)).