Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f

Go down 
thiensuhacam
so♥4ever
6 posters
Tác giảThông điệp
so♥4ever

so♥4ever

cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f Empty
Bài gửiTiêu đề: cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f   cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f EmptyMon May 23, 2011 9:59 am

bạn là fan của snsd hay ko???////
nếu ko, tuỳ pạn
nếu có, thật sự pạn đang làm cho sone thêm nhìu rắc rối:
1. chúng ta chỉ ghét ẹo
2. nếu pạn cứ vơ đũa cả nắm thì chỉ làm thêm nhiều e.l.f ghét sone, cũng như snsd, tất cả là vì pạn
3, ko nên để chuyện 2 sone cãi nhau ( với pà gấu lợn con) mất vẻ đẹp sone
4. e.l.f cũng rất tốt đẹp, như chị Tố Uyên í, pạn có hiểu ko.....chúng ta chỉ ghét Ẹo cuồng, chúng ta nên tôn trọng suju, họ hát cũng đc đấy chứ..............mà rất nhìu sone cũng là e.l.f đấy thui, pạn ko có quyền chửi ai trong khi pạn ko tốt đẹp j.................
bạn hiểu ko?//

cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f Tumblrliqlxuh5gi1qhc19uo1500
cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f S91110
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f   cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f EmptyMon May 23, 2011 11:32 am

Hình như cămthùelf ko phải sone
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f   cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f EmptyMon May 23, 2011 8:20 pm

Chú em đâu???
Lên nhận gạch kìa!!!
Khổ chưa, ăn nói chẳng chịu suy nghĩ gì cả, cái miệng hại cái thân... :(
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f   cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f EmptyTue May 24, 2011 11:22 am

her damn@_@ sao suốt ngày bị gạch hoài thế nhỉ?!
bạn so thân mến:@_@
thứ nhất: mình ko phải sone

thứ hai: bọn nó cứ nghĩ anti của SJ toàn là sone thì kệ con mẹ tụi nó, ngu mà cứ tỏ ra vẻ hiểu biết, càng chứng tỏ chúng nó là fans cuồng và ngu si đần độn dốt như chó (như thế chắc chưa diễn tả đc hết độ ngu của nó@_@). Mình cũng đã nói chúng nó mình ko phải fans của nhóm nào cả, mình đơn giản thấy chướng cái gì thì nói cái đó, chả cần biết nó ngu si đến mức nào ( mà phải công nhận chúng nó ngu thật, nói như thế hoài mà chúng vẫn chả hiểu cho, haizz)

thứ ba: 2 sone cãi nhau là chuyện của sone, mình chả quan tâm. Bất đồng suy nghĩ mà cãi nhau thì kệ họ, liên quan gì đến mình?!

thứ tư: ELF tốt đẹp thì mình lấy cớ gì mà chửi? còn những đứa như lu_dog_anti thì bạn coi có đáng chửi ko?!?! Bạn cũng có vẻ nguy hiểm đấy

thứ năm: SJ là gì mà mình phải quan tâm? chả là gì cả@_@ bạn thấy gần đây mình có viết bài nào chửi SJ ko? nhảm thật

thứ sáu: bạn nói mình ko tốt đẹp gì. Vậy cho hỏi mình làm gì ko tốt đẹp? Lại nhảm nữa. Bạn đếm xem trong 4r này có bnhiu bài mình chửi người khác ngoài bọn chó ELF cuồng? ngoài cái topic "heechul gay 100%" mình vào spam chơi ra thì mình chả đụng chạm gì đến người khác. Bạn nói mình ko tốt đẹp vậy bạn suy nghĩ xem vu khống người khác có tốt đẹp ko?

P/s: bà chị trang này, em có nói gì đâu mà cái miệng hại cái thân?@_@ thấy ghét ai em chửi đứa đó thôi mà.
chị cũng toàn lên chém gió mà tại sao ko bị ăn gạch nhỉ? toàn em bị ném 0_o hic
gauloncon_cute

gauloncon_cute

Bài gửiTiêu đề: Re: cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f   cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f EmptyWed May 25, 2011 11:26 am

Okie okie,ặc
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f   cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f EmptyWed May 25, 2011 12:17 pm

Thằng gấu kia, mày lại vào spam ko sợ bị vỡ mồm à?
suju_phethai

suju_phethai

Bài gửiTiêu đề: Re: cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f   cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f EmptyWed May 25, 2011 4:13 pm

t căm thù elf,lẫn suju...
lũ phế thải,chuyên thọc gậy bánh xe,hành xử như 1 lũ lưu manh.
không nhưng thế chung làm ô uế nước Việt NAM bởi cách hâm mộ ngu đốt...cuoog idol quá mức
E.L.F VÀ SUJU =phế thải
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f   cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f Empty

cho hỏi ai đó tên là Căm thù e.l.f
Trang 1 trong tổng số 1 trang