Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!

Go down 
Z
Fro
thiensuhacam
dolphin
TrangKhanh
dangkhoaho
CĂMTHÙE.L.F
snow
lu_dog_anti
13 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
lu_dog_anti

Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyFri May 13, 2011 8:46 pm

Gửi con ;dog thích ăn nho nứng lồn
Gửi thằng Chung_nazi thích ngậm BVS
Gửi toàn bộ lũ ;dog anti
Sao trên đời lại có 1 lũ vô học như tụi bây..Nói ra thật làm bẩn miệng của tao Thiệt là nhục nhã cho đất nước VIệt Nam này..
Tụi bây không thích SJ hay bất kì nhóm nhạc nào của Kpop thì về nói với thằng cha chó đẻ con mẹ làm điếm của tụi bây chứ mắc casi1 lồn heo gì mà phải lập ra nhựng mất dạy như cái 4rum cãn bã này
Tụi bây là thứ cặn bã của xã hội, một thứ hôi hám còn dơ hơn nước cống
Tụi bây là lũ vô học cả 5 điều của BH mà viết ra thật bậy bạ Chúng bây không có tư cách làm người Đã là dog thì làm người ta thương lại còn làm dog ghẻ vô học Chung`1 bây biến mất trên đời thì hơn Lũ Mất Dạy
Tụi tao thích SuJu là quyền của tụi tao không có mắc cái mã cha mã mẹ tụi bây không có đào mồ cuốc mã ông nội ông ngoại tụi bây thì đứng có đứng đó sủa
Tụi bây là 1 lũ khốn nạn không hiểu tại sao lại có thứ như tụi bây sống trên đời ba má tụi mày mà biết thì chắc chết sớm
Thiệt là buồn cho 1 ;dog xao lồn không biết tý gì về nghệ thuật.
Tụi bây nói các hyung la gay thế tụi bây có biết thế nào là fanservice thiệt đúng là 1 lũ ngu vcl ngu không thể chữa thứ âm trì như tụi bây chết từ nhỏ cho rãnh đất.
À coi chừng thằng cha mày khóc vì ông nội ôm ổng lúc ổng tắt coi chửng ổng cũng là gay á dắt ổng đi chữa đi lũ bệnh hoạn
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyFri May 13, 2011 9:01 pm

Ố ồ..Có ng` nói ng` khác mà ko biết ngượng miệng kìa :)) Còn cái nào mới để nói ko :)) Nghe riết nhàm quá :))

lu_dog_anti

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyFri May 13, 2011 9:06 pm

Chúng bây là thứ cặn bã nên thành lỗ tai trâu thứ trâu bò tao không chấp làm con người ma không muốn
lu_dog_anti

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyFri May 13, 2011 9:11 pm

Thật tôi nghiệp cho ông bà già tụi bây đẻ con ra cho người ta chữi Súc sanh!!
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyFri May 13, 2011 9:28 pm

Ố coi kìa. Coi ai không biết học đến đc lớp mấy mà viết sai chính tả kìa =))
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyFri May 13, 2011 10:36 pm

lu_dog_anti đã viết:
Gửi con ;dog thích ăn nho nứng lồn
Gửi thằng Chung_nazi thích ngậm BVS
Gửi toàn bộ lũ ;dog anti
Sao trên đời lại có 1 lũ vô học như tụi bây..Nói ra thật làm bẩn miệng của tao Thiệt là nhục nhã cho đất nước VIệt Nam này..
Tụi bây không thích SJ hay bất kì nhóm nhạc nào của Kpop thì về nói với thằng cha chó đẻ con mẹ làm điếm của tụi bây chứ mắc casi1 lồn heo gì mà phải lập ra nhựng mất dạy như cái 4rum cãn bã này
Tụi bây là thứ cặn bã của xã hội, một thứ hôi hám còn dơ hơn nước cống
Tụi bây là lũ vô học cả 5 điều của BH mà viết ra thật bậy bạ Chúng bây không có tư cách làm người Đã là dog thì làm người ta thương lại còn làm dog ghẻ vô học Chung`1 bây biến mất trên đời thì hơn Lũ Mất Dạy
Tụi tao thích SuJu là quyền của tụi tao không có mắc cái mã cha mã mẹ tụi bây không có đào mồ cuốc mã ông nội ông ngoại tụi bây thì đứng có đứng đó sủa
Tụi bây là 1 lũ khốn nạn không hiểu tại sao lại có thứ như tụi bây sống trên đời ba má tụi mày mà biết thì chắc chết sớm
Thiệt là buồn cho 1 ;dog xao lồn không biết tý gì về nghệ thuật.
Tụi bây nói các hyung la gay thế tụi bây có biết thế nào là fanservice thiệt đúng là 1 lũ ngu vcl ngu không thể chữa thứ âm trì như tụi bây chết từ nhỏ cho rãnh đất.
À coi chừng thằng cha mày khóc vì ông nội ôm ổng lúc ổng tắt coi chửng ổng cũng là gay á dắt ổng đi chữa đi lũ bệnh hoạn
=)) ĐÚNG LÀ THỨ NGU SI DỐT NÁT

THỨ NHẤT : MÀY NÓI 4R NÀY LÀ CẶN BÃ TẠI SAO MÀY CÒN VÀO?=> MÀY CŨNG CẶN BÃ ĐÉO KÉM GÌ THỨ MÀY NÓI=> NGU MÀ TỎ RA MÌNH LÀ NGUY HIỂM=))=))=))

THỨ HAI : 4R NÀY ĐỂ CHO ANTI NÓI CHUYỆN ĐÉO CÓ CÁI CON CẶC GÌ MÀ MÀY PHẢI VÀO TẬN ĐÂY SỦA CHO TỤI TAO COI. MÀY ĐỊNH DIỄN HÀI KỊCH HẢ? THỨ NGU SI THÌ IM MẸ ĐI. MÀY HỌC LỚP MẤY RỒI? MÀY ĐÉO BIẾT ĐỌC CÁI TÊN 4R HẢ?

THỨ BA : MÀY COI LẠI LÀ THẰNG ĐỸ CHÓ NÀO VIẾT BẬY 5 ĐIỀU BÁC HỒ DẠY NHÁ. ĐỤ MẸ ĐÚNG LÀ THỨ NGU SI MÙ CHỮ MÀ CỨ TỎ RA MÌNH LÀ SIÊU SAO. CÁI THỨ ELF DỐT NÁT NHƯ MÀY THÌ ĐÉO TỚI LƯỢT TAO PHẢI THÔNG NÃO MÀ BẤT ĐẮC DĨ TAO THẤY TỘI CHO CHA MẸ MÀY ĐÉO CÓ THỜI GIAN DẠY DỖ MÀY NÊN TAO MỚI LÀM.

P/s: tha cho nó đi snow. Nó là chó nên mù chữ đéo biết tiếng việt là gì đâu. nếu nó còn sủa thì tốt nhất nên kiếm cái rọ mõm cho nó chớ có ngày nó cắn bừa đó
dangkhoaho

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyFri May 13, 2011 11:05 pm

=)) snow và CĂMTHÙE.L.F này, nói chuyện chi với mấy thằng ngu học vậy, nó ngu quá không có gì làm nên mới mê mấy thằng đĩ Suju ấy. mà thật ra mấy thằng ấy cũng ngu vãi loz. Nó sủa nhảm lồn chết mẹ đéo thằng mẹ nào hiểu. Chắc ba má nó học ngu quá nên dạy không nổi nó.
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyFri May 13, 2011 11:15 pm

Vào 4r, thấy các fan Kpop chửi antifan chúng ta vô học, dùng tư ngữ thô bỉ, blah blah...
Thế mà giờ xem ai dùng từ ngữ thô bỉ ấy nhỉ???
2 thằng hôn hít nhau ko là GAY chẳng lẽ là LES??? =)) =))
Fan Kpop mà ngu vãi nhồn ra cơ, con gái thì gọi là opa chị ạ, con trai mới gọi là hyung. Hay là lại đua đòi theo you're so handsome???
Đùa, ghét nhất thể loại này.
Kpop fan chân chính tao tôn trọng, họ hâm mộ ở mức vừa phải. Còn đa số là lũ dở ng, điên éo để đâu cho hết
Chúng mày ko làm ô nhục nước VN mà đi treo cờ Hàn vào ngày 2/9?
Nghe theo 5 điều BH dạy mà đòi giết bố mẹ vì bố mẹ ko cho chúng mày đi xem Suju hát?
Là ng có văn hóa mà viết sai lỗi chính tả be bét?
Và tự ngẫm lại xem, chúng mày nói antifan nếu ko thích Kpop thì cũng đừng lập ra cái 4r này. Thế chúng mày ko có afs 4r à? Đứng ngoài xem Kpop fan cắn nhau cũng vui đấy chứ?
Bác Snow vs bác CĂMTHÙE.L.F bớt giận, hơi đâu cãi nhau vs chó. Mình là ng, mình nên dạy chúng nó thế nào là điều hay lẽ phải các bác ạ.
Ở đời những đứa ngu hay tỏ ra nguy hiểm, đã xấu lại xa, đã Sida còn xông pha đi hiến máu...
Chúng mày nghĩ thế nào là nghệ thuật???
Nghệ thuật là Picasso, là Shakespeare, là Trịnh Công Sơn,... và nhiều vĩ nhân khác.
Đã dốt mà còn hay nói chữ.
Thôi, tao mệt rồi. Dạy chó nó mất công thế đấy.
Nghỉ!!! Mai dạy tiếp!!!

Được sửa bởi TrangKhanh ngày Fri May 13, 2011 11:22 pm; sửa lần 1.
dangkhoaho

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyFri May 13, 2011 11:17 pm

bác TrangKhanh nói hay quá, khâm phục ghê
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyFri May 13, 2011 11:21 pm

Bác khen làm em ngại quá... albino
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptySat May 14, 2011 8:24 am

TrangKhanh đã viết:
Vào 4r, thấy các fan Kpop chửi antifan chúng ta vô học, dùng tư ngữ thô bỉ, blah blah...
Thế mà giờ xem ai dùng từ ngữ thô bỉ ấy nhỉGưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! 784646
2 thằng hôn hít nhau ko là GAY chẳng lẽ là LES??? =)) =))
Fan Kpop mà ngu vãi nhồn ra cơ, con gái thì gọi là opa chị ạ, con trai mới gọi là hyung. Hay là lại đua đòi theo you're so handsome???
Đùa, ghét nhất thể loại này.
Kpop fan chân chính tao tôn trọng, họ hâm mộ ở mức vừa phải. Còn đa số là lũ dở ng, điên éo để đâu cho hết
Chúng mày ko làm ô nhục nước VN mà đi treo cờ Hàn vào ngày 2/9?
Nghe theo 5 điều BH dạy mà đòi giết bố mẹ vì bố mẹ ko cho chúng mày đi xem Suju hát?
Là ng có văn hóa mà viết sai lỗi chính tả be bét?
Và tự ngẫm lại xem, chúng mày nói antifan nếu ko thích Kpop thì cũng đừng lập ra cái 4r này. Thế chúng mày ko có afs 4r à? Đứng ngoài xem Kpop fan cắn nhau cũng vui đấy chứ?
Bác Snow vs bác CĂMTHÙE.L.F bớt giận, hơi đâu cãi nhau vs chó. Mình là ng, mình nên dạy chúng nó thế nào là điều hay lẽ phải các bác ạ.
Ở đời những đứa ngu hay tỏ ra nguy hiểm, đã xấu lại xa, đã Sida còn xông pha đi hiến máu...
Chúng mày nghĩ thế nào là nghệ thuật???
Nghệ thuật là Picasso, là Shakespeare, là Trịnh Công Sơn,... và nhiều vĩ nhân khác.
Đã dốt mà còn hay nói chữ.
Thôi, tao mệt rồi. Dạy chó nó mất công thế đấy.
Nghỉ!!! Mai dạy tiếp!!!

ĐỆ TỬ XIN BÁI KIẾN SƯ PHỤ!!!! ĐÚNG LÀ NÚI CAO CÒN CÓ NÚI CAO HƠN. KIỂU NÀY PHẢI HỌC CHỬI THÊM MỚI ĐC.
MÀ NÓI THÊM, TỤI NÓ NGHE THEO 5 ĐIỀU BÁC HỒ DẠY HỒI NÀO? TRÊN HỘI Ở FACEBOOK TỤI NÓ CHẾ 5 ĐIỀU RA THÀNH CHÂM NGÔN CỦA TỤI NÓ. MẤT DẠY THẾ LÀ CÙNG
MÀ TUI CŨNG ĐÂU VÀO ĐÂY ĐỂ CÃI LỘN VỚI CHÓ? ĐÃ NUÔI CHÓ, CHÓ NGU PHẢI CHỬI , PHẢI ĐÁNH CHO HẾT NGU. MÀ HÌNH NHƯ CHA MẸ NÓ CŨNG KO CÓ THỜI GIAN NUÔI NÓ HAY TẠI NÓ NGU QUÁ DẠY KO ĐC NÊN NÉM NÓ VÀO ĐÂY CHO ANH EM MÌNH DẠY DỖ NHỈ?
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptySat May 14, 2011 8:52 am

Xem ra bạn chủ topic đc nhiều ng` quan tâm nhỉ :))

Thời nay đất hẹp, khổ nỗi người ở còn không đủ sao lại lắm chó thế này :))

Nếu nói chuyện đàng hoàng, bớt mở miệng ra là chửi này chửi nọ đi thì chúng tôi tiếp đãi tử tế, còn cái ngữ mới vô mà đã sủa ầm trời rồi thì phắn nhá.

P/s Chó ngu nói mãi cũng là chó ngu thôi. Đánh cho khôn ra không khéo quay lại cắn mình.
dolphin

dolphin

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptySat May 14, 2011 3:37 pm

lu_dog_anti đã viết:
còn dơ hơn nước cống
Tụi bây là lũ vô học cả 5 điều của BH mà viết ra thật bậy bạ
Mấy em ẸO mới là tụi sáng chế lại 5 điều BH dạy mà
lu_dog_anti

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptySat May 14, 2011 5:43 pm

Xin tự giới thiệu với các bạn Mình không có gì chỉ GIÀU HỌC GIỎI THỪA TIỀN QUĂNG CHẾT DOG nên mình có quyền CHỬI VÀO MẶT NHỮNG ĐỨA MÌNH CHO LÀ DOG có quyền ĐÀO MỒ MÃ ÔNG BÀ LŨ DOG LÊN THÔI Các bạn đừng dại khờ mà sủa bậy bạ nhé!!!
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptySat May 14, 2011 7:58 pm

lu_dog_anti đã viết:
Xin tự giới thiệu với các bạn Mình không có gì chỉ GIÀU HỌC GIỎI THỪA TIỀN QUĂNG CHẾT DOG nên mình có quyền CHỬI VÀO MẶT NHỮNG ĐỨA MÌNH CHO LÀ DOG có quyền ĐÀO MỒ MÃ ÔNG BÀ LŨ DOG LÊN THÔI Các bạn đừng dại khờ mà sủa bậy bạ nhé!!!
Càng nói càng chứng tỏ độ ngu
Càng cố tỏ ra nguy hiểm thì càng lộ cái dốt ra thôi bạn chủ topic ạ.
Giàu học giỏi thừa tiền??? Bill Gates à???
Chả biết bạn này nhiều tiền đến mức nào, nhưng nếu bạn nhiều tiền thật ấy, thì nên để dành để chữa hệ thần kinh đang có vấn đề của bạn đi
Tớ thấy là bạn bị điên và hoang tưởng nặng lắm rồi đấy...
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptySat May 14, 2011 8:04 pm

CĂMTHÙE.L.F đã viết:

ĐỆ TỬ XIN BÁI KIẾN SƯ PHỤ!!!! ĐÚNG LÀ NÚI CAO CÒN CÓ NÚI CAO HƠN. KIỂU NÀY PHẢI HỌC CHỬI THÊM MỚI ĐC.
MÀ NÓI THÊM, TỤI NÓ NGHE THEO 5 ĐIỀU BÁC HỒ DẠY HỒI NÀO? TRÊN HỘI Ở FACEBOOK TỤI NÓ CHẾ 5 ĐIỀU RA THÀNH CHÂM NGÔN CỦA TỤI NÓ. MẤT DẠY THẾ LÀ CÙNG
MÀ TUI CŨNG ĐÂU VÀO ĐÂY ĐỂ CÃI LỘN VỚI CHÓ? ĐÃ NUÔI CHÓ, CHÓ NGU PHẢI CHỬI , PHẢI ĐÁNH CHO HẾT NGU. MÀ HÌNH NHƯ CHA MẸ NÓ CŨNG KO CÓ THỜI GIAN NUÔI NÓ HAY TẠI NÓ NGU QUÁ DẠY KO ĐC NÊN NÉM NÓ VÀO ĐÂY CHO ANH EM MÌNH DẠY DỖ NHỈ?
Bác khen làm em ngại quá :))
Chẳng qua bức xúc máu nó dồn lên não, có gì văng hết ra ấy mà :D
Mà con hãm này ko cãi đc mình nên lập 1 loạt topic mới kìa =))
Mình vào góp vui tí các bác nhỉ???;;)
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptySat May 14, 2011 8:28 pm

ờ ờ mình mới lập topic mới để cho anh em anti vào đăng ký . Vào đó đọc rồi biết cụ thể luôn
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptySat May 14, 2011 8:30 pm

Trang gì vậy căm thù e.l.f
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptySat May 14, 2011 8:32 pm

Topic ở box này bác ạ
Vừa lập^^
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptySat May 14, 2011 8:36 pm

Snow có vẻ hiền nhỉ
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptySat May 14, 2011 8:40 pm

ỌC ỌC@_@ TÊN SNOW MÀ HIỀN HẢ?
CHÉM GIÓ CÒN VÃI ĐẠN HƠN TUI MÀ KO THẤY SAO@_@
ĐÚNG LÀ TUỔI TRẺ TÀI CAO
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptySat May 14, 2011 8:42 pm

Mem mới ho bít gì. Hihi
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptySat May 14, 2011 8:51 pm

Er... Nc vài câu cũng thấy em snow hiền mà???
Chém là về mặt khác mà, snow ăn nói cũng nhỏ nhẹ lắm^^
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptySat May 14, 2011 8:53 pm

Ờ Ờ KO PHẢN ĐỐI. =))
MÀ PHẢI CÔNG NHẬN TÀI NĂNG CHÉM GIÓ CỦA SNOW CŨNG THUỘC HÀNG ĐẠI SƯ PHỤ RỒI ĐÓ CHỨ NHỈ?
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptySat May 14, 2011 9:25 pm

may quá k chửi mình :)) và cái con ELF này bệnh thật.Yêu cầu mod hay admin xóa bớt mấy cái topic vớ vẩn của con điên này đi để cho ng khác đọc tin
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptySat May 14, 2011 9:52 pm

^

^

Snow hiền nhá :> *chớp chớp*

P/s Còn tài năng chém gió thì ko dám nhận :))
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptySun May 15, 2011 3:19 am

chán Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! Tumblr_lkljky0ZC31qfcmla
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyMon May 16, 2011 1:12 pm

Chán thì cứ đứng ngoài hóng cho vui lol!
rwid15

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyMon May 16, 2011 5:06 pm

bạn chủ topic a,bạn đừng dung những từ ngữ như vậy nữa có được không?nếu cứ tiếp tục thì chính bạn mới là ngươi làm xấu ngôn ngữ nước mình và làm người khác có ấn tương xấu về ELF,SJ nói riêng và fan kpop nói chung đó.tớ tin răng SJ cũng không muốn bạn làm vây đâu.Tiếp tục bạn sẽ làm cho SJ có thêm nhiều anti.vậy bạn sẽ là kẻ gián tiếp gây tôn thương cho những người bạn yêu quí.Bạn muốn làm thế???
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyMon May 16, 2011 5:52 pm

Chủ topic là anti, sj mất giá thì càng tốt chứ sao
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyMon May 16, 2011 5:54 pm

Sorry, nhầm sang topic khác
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyMon May 16, 2011 7:34 pm

Thiensuhacam đã viết:
Sorry, nhầm sang topic khác
cái tên này spam tào lao quá@_@
[b]rwid15[/b] đã viết:
bạn chủ topic a,bạn đừng dung những từ ngữ như vậy nữa có được không?nếu cứ tiếp tục thì chính bạn mới là ngươi làm xấu ngôn ngữ nước mình và làm người khác có ấn tương xấu về ELF,SJ Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! 686285́i riêng và fan kpop Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! 686285́i chung đó.tớ tin răng SJ cũng không muốn bạn làm vây đâu.Tiếp tục bạn sẽ làm cho SJ có thêm nhiều anti.vậy bạn sẽ là kẻ gián tiếp gây tôn thương cho những người bạn yêu quí.Bạn muốn làm thếGưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! 784646
lâu lâu mới có fans chân chính bước vào đây nói chuyện
những người như bạn này thì 4r luôn hoan nghênh và ko bao giờ chửi cả
còn loại người như lu_dog_anti đã ngu si mà còn tỏ ra vẻ nguy hiểm thì vào chỉ có ăn chửi với ăn gạch thôi
nhắc lại 1 lần nữa: các anti hiện nay ko lên án việc bạn hâm mộ ai, hay việc các ca sĩ nước ngoài biểu diễn tại VN. Chúng tôi chỉ phản đối hành động của một bộ phận fans cuồng có những suy nghĩ ko đúng thôi. Nhưng cũng xin nhắc nhở, nếu cá FC cứ bao che, giúp đỡ những người đó thì chúng tôi cũng ko bỏ qua cho đâu
onie_fishie holic

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyMon May 16, 2011 8:15 pm

uhm, Mình đã nghe tới 4rum này rất nhiều, và giờ mới đc vào đây xem cho biết rõ
ôi hài ghê~~~
cái bạn bên trên ấy~~~bạn @CĂMTHÙE.L.F ấy

cái gì mà hoan nghênh ELF chân chính chứ?
Hay là bạn thấy bạn rwid15 bênh cho các bạn nên mới nói như thế?
Chính đến cái nick của bạn nó cũng đã nói lên được tất cả rồi =))
Mình không nói là bạn rwid15 sai, nhưng cái cách nói của bạn làm mình thấy khó chịu.
Bạn nghĩ là cứ bênh cho thần tượng mình là sai trái sao?
Có thần tượng, đồng nghĩa với việc họ là những con người mình yêu quý đấy~mà chẳng ai muốn những người mình yêu quý bị đem ra xúc phạm cả, nhỉ?
Còn với bạn chủ topic: bạn à, mình không phản đối bạn, bản thân mình cũng đều yêu các anh. Nhưng bạn ko nên nói như thế, ko lại có người đem bạn ra phán xét đó~
Mà công nhận các bạn rảnh thật, đi anti những con người mà chính bản thân mình cũng ko biết rõ ^^
Vào đây quả đc mở mang tầm mắt vs những người đi anti kpop
À mà cho mình hỏi, sao bạn biết đc bạn rwid15 là 1 ELF?
và bạn đã thực sự hiểu về chúng tôi chưa?

jogging
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyMon May 16, 2011 8:57 pm

onie_fishie holic đã viết:
uhm, Mình đã nghe tới 4rum này rất nhiều, và giờ mới đc vào đây xem cho biết rõ
ôi hài ghê~~~
cái bạn bên trên ấy~~~bạn @CĂMTHÙE.L.F ấy

cái gì mà hoan nghênh ELF chân chính chứ?
Hay là bạn thấy bạn rwid15 bênh cho các bạn nên mới nói như thế?
Chính đến cái nick của bạn nó cũng đã nói lên được tất cả rồi =))
Mình không nói là bạn rwid15 sai, nhưng cái cách nói của bạn làm mình thấy khó chịu.
Bạn nghĩ là cứ bênh cho thần tượng mình là sai trái sao?
Có thần tượng, đồng nghĩa với việc họ là những con người mình yêu quý đấy~mà chẳng ai muốn những người mình yêu quý bị đem ra xúc phạm cả, nhỉ?
Còn với bạn chủ topic: bạn à, mình không phản đối bạn, bản thân mình cũng đều yêu các anh. Nhưng bạn ko nên nói như thế, ko lại có người đem bạn ra phán xét đó~
Mà công nhận các bạn rảnh thật, đi anti những con người mà chính bản thân mình cũng ko biết rõ ^^

Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! 13610
bạn này nói nực cười nhỉ?
thế theo bạn, mình nên hoan nghênh ai?
từ khi vào 4r này, mình bức xúc về cách nói của một số E.L.F, nhưng theo mình nghĩ đó chỉ là các fans cuồng, nên mình ko đá động đến các E.L.F khác
còn bạn nói là cái tên mình đã thể hiện tất cả ư? thế cho mình hỏi bạn nhìn vào tên để đánh giá con người hả? Vì bạn mới tham gia nên mình cũng chả muốn chửi bạn làm gì. Cách nói của bạn cũng không có ý gây tức giận cho anti.
"Mình không nói là bạn rwid15 sai, nhưng cái cách nói của bạn làm mình thấy khó chịu.
Bạn nghĩ là cứ bênh cho thần tượng mình là sai trái sao?"=> bạn hiểu câu nói của mình ở trên là gì ko? mình chỉ đang đề cập đến các fans cuồng, nếu FC bảo vệ "họ"- các fans cuồng- thì mình mới ko bỏ qua
Đúng, bạn thần tượng ai thì đó là việc của bạn, ko ai có thể ngăn cản bạn cả, cũng không ai có quyền ép buộc bạn. Nhưng, nếu các E.L.F trở nên quá cuồng tín thì anti mới ra tay.
"À mà cho mình hỏi, sao bạn biết đc bạn rwid15 là 1 ELF?"
thế mình có quyền nghi ngờ bạn là E.L.F ko? Chắc cũng có thể nhỉ?
"và bạn đã thực sự hiểu về chúng tôi chưa?"
chắc cũng đủ để mình tham gia vào 4r này để nói về các bạn đó. Nếu không hiểu thì trong 4r này cũng có đã có 1 bài viết về các E.L.F bởi 1 người tự nhận là E.L.F rôi
còn đó có phải là E.L.F thật hay ko thì mình cũng như bạn đều ko biết nhỉ?
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyMon May 16, 2011 9:25 pm

Thôi thôi. CĂMTHÙELF vs bạn onie hạ hỏa!!!
Thứ nhất, mỗi ng 1 quan điểm. Hâm mộ là quyền của ELF, anti là quyền của chúng tớ. Ko thể nói ai sai ai đúng đc.
Thứ 2, tớ cũng đã nói ở trên: antifan đa số ghét fan cuồng chứ ko phải fan chân chính.

Trích dẫn :

Uhm... Tớ thấy bạn cũng rảnh thật, phát điên lên vì những con ng mà mình chẳng biết rõ. Đừng tưởng biết sở thích hay đặc điểm gì của ngta mà cho rằng mình hiểu họ.
Đọc xong bài viết của bạn quả là tớ đc mở mang tầm mắt đấy!
Và qua 1 số việc như treo cờ Hàn vào ngày Quốc khánh VN, đòi giết bố mẹ nếu bố mẹ ko cho đi xem Suju, tớ nghĩ tớ cũng hiểu phần nào về các bạn rồi.(tớ ko dám nhận là hiểu hết)
Xin mạn phép hỏi 1 câu: bạn Onie là fan chân chính hay fan cuồng thế???
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyMon May 16, 2011 9:35 pm

TrangKhanh đã viết:
Thôi thôi. CĂMTHÙELF vs bạn onie hạ hỏa!!!
Thứ nhất, mỗi ng 1 quan điểm. Hâm mộ là quyền của ELF, anti là quyền của chúng tớ. Ko thể nói ai sai ai đúng đc.
Thứ 2, tớ cũng đã nói ở trên: antifan đa số ghét fan cuồng chứ ko phải fan chân chính.

Trích dẫn :

Uhm... Tớ thấy bạn cũng rảnh thật, phát điên lên vì những con ng mà mình chẳng biết rõ. Đừng tưởng biết sở thích hay đặc điểm gì của ngta mà cho rằng mình hiểu họ.
Đọc xong bài viết của bạn quả là tớ đc mở mang tầm mắt đấy!
Và qua 1 số việc như treo cờ Hàn vào ngày Quốc khánh VN, đòi giết bố mẹ nếu bố mẹ ko cho đi xem Suju, tớ nghĩ tớ cũng hiểu phần nào về các bạn rồi.(tớ ko dám nhận là hiểu hết)
Xin mạn phép hỏi 1 câu: bạn Onie là fan chân chính hay fan cuồng thếGưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! 784646
CÂU HỎI RẤT NGẮN GỌN VÀ SÚC TÍCH=))
EM NGHĨ CHẮC NÓ LÀ ELF CHÂN CHÍNH MỚI NÓI ĐƯỢC NHƯ ZDỊ, CHỨ CỨ NHƯ CHỦ TOPIC, TOÀN VÀO LÝ SỰ CÙN RỒI ĐI SPAM TÀO LAO, HÀI KO ĐỠ ĐC

TÓM LẠI, KHOÁI ĐẤU KHẨU VỚI CON NÀY=))

P/S: CHỊ TRANG ONL YH EM NC CÁI
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyMon May 16, 2011 9:38 pm

MÀ EM CÓ NÓNG ĐÂU, HẠ HỎA LÀM GÌ?
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyMon May 16, 2011 10:28 pm

Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! Tumblr_lla0a1Ryqy1qhbkbu
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyMon May 16, 2011 10:53 pm

LẠI HÌNH ĐỘNG@_@
Z

Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyMon May 16, 2011 11:03 pm

it's my style Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! Tumblr_lkdv68p6051qfxiaw
onie_fishie holic

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyTue May 17, 2011 10:56 am

A, cũng như bạn cămthùelf
Mình có nóng đâu mà hạ hỏa làm gì, nhờ^^
Đang nói chuyện hết sức bình thường mà, ơ?

ồ.
@trangkhanh: thứ nhất.
Mình xin nói với bạn: yêu và phát điên lên nó khác nhau hoàn toàn đấy nhé =))
Và mình cũng chẳng phải rảnh đâu.
Bận cả đấy, nhưng đối với mình thì “ phát điên lên”- theo cách của bạn nói- vì các anh cũng chẳng phải là việc làm thừa thời gian đâu
Thứ hai
Bạn có biết rằng cái việc treo cờ đó, nó như thế nào chính mình cũng ko biết rõ, nhưng nó đã xảy ra từ lâu rồi ko?
Việc đó sai. Mình xin thừa nhận, nhưng có lẽ rằng những người làm thế ko biết rõ tầm nghiêm trọng của việc đó thì sao
Kiểu như trẻ con nghịch dao ấy
Ko có ý thức về việc mình làm thôi í mà, chứ nói phản quốc bla bla….thì có hơi nặng quá ko. À và việc giết bố mẹ, quả thực mình ko biết có việc đó, có thể phiền bạn dẫn link ra cho mình xem đc ko?
Thứ ba.
Hiểu một phần
Xin bạn đừng vơ đũa cả nắm
Đừng vì nhìn thấy 1 khía cạnh ko tốt đã cho sự việc là xấu rồi, những trường hợp ít ỏi đó thì ko đc cho vào “một phần” đâu=))
Mình thì thấy là bạn chẳng hiểu gì hết
Người ngoài thì sao mà hiểu đc phía bên trong cơ chứ=))
Và cuối cùng
Xin thưa, việc mình là fan chân chính hay fan cuồng thì chính mình cũng ko biết rõ
Để các bạn phán xét nhé ^^
Theo mình thì mình còn chưa xứng làm 1 ELF cơ
Chỉ là người yêu các anh rất nhiều thôi
Type mỏi tay, hic.

onie_fishie holic

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyTue May 17, 2011 11:00 am

A, bạn cămthùelf, và bạn trangkhanh có thể cho mình biết, vì sao các bạn anti kpop ko?
Xem cái lí do ntn~~~
onie_fishie holic

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyTue May 17, 2011 11:04 am

ồ, và dangkhoaho : mặt…suju
bạn nói cái kiểu gì thế
anti fan cuồng hay là chửi suju thế
bảo anti fan cuồng nhưng mà bạn nói ntn thì chắc tôi ko chịu nổi mất
kiểu nói này của bạn đang chạm tới TOÀN BỘ cộng đồng ELF đấy=))

onie_fishie holic

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyTue May 17, 2011 11:13 am

A, và điều cuối cùng: @Fro: cái thể loại anti kiểu anh thì tôi éo có chấp
Anh ko đụng tới tôi
Nhưng có nhớ cái hồi “ Thư gửi Leeteuk” ko
Đọc xong bài đấy muốn ra đập vào mặt anh lắm
Cái thứ anti suju chỉ vì có bạn gái thích và yêu các anh
Đặc biệt là teukie
Hèn nhát =))
Biết ko phải là chuyện của tôi
Nhưng xin lỗi đi, anh ko tôn trọng chị ấy chút nào
Và anti suju cũng chỉ vì ghen tuông mà thôi
Cái thể loại như thế thì tôi éo có nhẹ nhàng với văn hóa đc
Nhờ=))
Thấy ức thay cho 1 ELF khác
Nên nói góp vài câu
Xin lỗi nếu tôi có chõ vào chuyện của anh=))
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyTue May 17, 2011 1:28 pm

Càng ngày càng nh ẹo vào sủa. Lại còn là liên mih ẹo cuồg nữa chứ. Một lũ vô văn hoá. Mày ko thấy mìh khắm bựa đến mức nào khi đi nhặt shit cho cái bọn gay đó sao? Nó cho mày cái gì mà vì bọn nó mày lên đây cắn ng? Hay là nó lợi dụng mày để kiếm tiền? Bao nhiêu anti thấy thươg cho cái thân chó nằm dưới chân chủ tụi mày nên khuyên ngăn bay hết lời để rồi mày lên đây chửi à? Đúg là lũ chó khôg hiểu tiếg ng, chả đôi co với bay nữa
onie_fishie holic

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyTue May 17, 2011 7:12 pm

Thiensuhacam ơi~~~
Bạn nói ai là ẹo vậy
Có hiểu ý nghĩa ba từ đó ko
ẹo và Tình bạn vĩnh cửu khác nhau hoàn toàn đó nha
chẳng liên quan ^^

có thể bạn ko nói mình
nhưng cũng cần phải nói cho bạn rõ: bạn văng với chửi tục ít thôi=))
bạn có biết một điều rằng: chúng ta cùng một thứ tiếng ko mà bạn kêu ELF là vào đây rồi sủa
bạn nói thế cũng chính là đang sủa đấy=))
kể cả bọn mình có làm bạn ngứa tai đi chăng nữa
thì HÌNH NHƯ là bọn mình vẫn nói tiếng Việt Nam
nên cái gì mà sủa chứ?
Hay là chỉ MÌNH BẠN nghe thấy bọn mình là sủa thôi?
Bọn mình có “gâu gâu” với “ẳng ẳng” ko mà bạn kêu là sủa
Xin cho mạn phép hỏi là bạn đã nghe tiếng chó sủa bao h chưa~~~
Hay là đến người mà bạn cũng coi là chó?
Và điều thứ hai, vì tôi ko phải là 1 con chó, nên tôi HIỂU điều bạn đang nói đấy=))
Tôi hiểu tiếng người đấy~bạn ạ

Thưa bạn.
Bạn nói các anh ko quan tâm tới fan, chỉ thích tiền của chúng tôi
Thử hỏi, bao nhiêu % tiền đổ đc vào túi chứ=))
Hài~~~
Và bạn có lý lẽ hay ko mà nói thế
Cho tôi xin cái lý lẽ về chuyện đó cái nào
Có rồi thì mời bạn rep lại cho tôi, để tôi xem các anh ham tiền như thế nào nào
Mặt trái của Super Junior=))
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyTue May 17, 2011 7:36 pm

Có một câu mình muốn hỏi bạn: ca sĩ đi hát mà ko thu tiền thì để làm gì? Cứ cho là suju nhận đc khoảng 20% số tiền đi, thì bạn có biết nó lớn đến mức nào ko? Và mỗi show khoảng 5 tỉ thì mấy chục show là bao nhiêu tiền? (mình tính theo số khán giả là 13000 ng). Thế mà bạn có thể nói là suju ko ham tiền. Đúng là ko phải tất cả fan suju đều là nh kẻ vô ơn, nhưng mình đang nói đến những fan cuồng mà, mình cũng đâu có thù hằn gì fan chân chính. Con bạn thân nhất của mình cũng là ELF nhưng có sao đâu? Còn về việc mình văng tục chắc chắn mình sẽ sửa, nhưng bạn hãy khuyên các fan khác đừng vào đây nói bậy nữa nhé.
P/s: tuy mình nói suju ham tiền nhưng mình ko ghét suju lắm, và mình thấy các anh ý cũng rất đẹp trai và cute (trừ heechul bạn à, mình ko tài nào thích được, hic)
onie_fishie holic

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyTue May 17, 2011 7:46 pm

ôi bạn ơi
cứ kiếm đc nhiều tiền là ham tiền à
vui nhờ
vui ghê cơ
mà nói thế bạn cũng xét xem. Suju ko có tài, ko giỏi thì cũng chẳng kiếm đc đâu ra cái số tiền lớn như thế đâu
về chuyện bạn thân bạn là ELF, mình ko có gì để nói
còn chuyện bạn ko ghét các anh, trừ chullie tỷ xinh tươi siêu kul, thì bạn vào đây làm gì ( thứ lỗi mình thích gọi chul như thế )
box ghi là anti suju nha, ko phải là anti ELF, nhờ
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyTue May 17, 2011 8:03 pm

Mình biết bây giờ mà xoáy sj thêm tí nữa lại mất hoà khí nên thôi, ko có ý kiến gì. Trước đây mình ko hề anti sj và cũng ko hề biết đến trang này. Nhưng từ hôm fan cuồng quỳ lạy suju và nge nh tin khác ko hay ho cho lắm thì mình bắt đầu lục tug toàn bộ mọi nơi để tìm 4rum anti (xem ngày gia nhập là biết). Hầu hết mọi ng trog 4rum đều là do ghét fan cuồg nên mới đến đây nói chuyện chứ thực ra đâu ghét gì sj (có ghét cũng là ghét lây từ fan ra thui).
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! EmptyTue May 17, 2011 8:06 pm

Quên mất chưa nói mình rất thích cách cm của bạn, rất văn hoá và có lí chứ ko như iu_dog_anti. Ghét bạn nhìu nhìu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!   Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!! Empty

Gưi các bạn trong forum!!! ĐỌC NHÉ!!!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Cặp đôi trong Forum Anti KPop
» Nghiêm trọng ! FORUM SẮP ĐÓNG CỬA ?
» Cái channel AFSSubbing4 là của người trong forum này lập đúng ko?
» Các bạn ELF tự nhận mình là cuồng và chân chính vào đây đọc và suy ngẫm trước khi buông ra câu chửi các thành viên trong cái forum này
» Tại sao trong forum này anti Suju lại "sôi nổi" và "cuồng nhiệt" nhất nhỉ?