Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !

Go down 
Nana
Ryn Tạt Lon
[Rapppappa] Torigoya
superstar_pro
mrtm
CĂMTHÙE.L.F
love_teuksung_sj13
TrangKhanh
beraintuyhoa
sungmin cute
Velonica
anhnam9x_bh
gauloncon_cute
shining_star
touyenpro127
bbnhi10
20 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
bbnhi10

bbnhi10

Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptySun Apr 24, 2011 10:31 pm

Sống trên đời , mỗi người một sỡ thích .. mỗi
người một cái nhìn riêng .

[b]Như Các bạn cũng thấy , hiện nay Hàn Quốc có rất nhiều nhóm nhạc nỗi
lên làm cho đa số Teen Châu Á hâm mộ 1 cách cuồng nhiệt , họ làm tất cã những
gì có thễ cho Idol cũa mình .

Tuy nhiên , vẫn còn 1 số bạn không thích , như các bạn vậy . Các bạn
soi
mói đũ điều
, chuyện gì cũng đem ra đễ nói theo cách tiêu cực .
Thậm chí còn viết ra những sub
thiếu văn hóa .

Vậy cho mình hõi , nếu dặt trường hợp là các bạn .. các bạn sẽ như thế
nào ? Khỗ luyện trong 1 thời gian dài , luyện tập rất nhiều đễ có thễ biễu diễn
những ca khúc , những điệu nhãy , những MV hay nhất có thễ đễ các bạn thưỡng
thức , vậy mà phãi bị những lời chĩ trích thiếu văn hóa cũa các bạn , làm như
vậy các bạn được gì ?

Các bạn có làm đc như họ không ? Chĩ biết phăng tục , làm những chuyện
đáng xấu hỗ , các bạn có nhận đc những lời bình luận tích cực không ? Hay toàn
bị người khác phãn ứng lại 1 cách tiêu cực. Lúc đó các bạn có thấy vui không ?
Hay chĩ tức giận rồi chữi lại họ .. Các bạn còn chữi lại đc .. Còn những Idol
thì sao ? Bị các bạn chĩ trích như thế mà vẫn không nói đc gì .. chĩ biết im lạng
.. nếu là các bạn .. các bạn có chịu nỗi không ?

Nếu không thích thì đừng nghe , đừng quan tâm đến . Cãm thấy không nghe
đc , hay là đọc báo thấy nhóm này chãnh quá , nhóm kia ra vẽ quá thì kệ họ đi ,
đừng đễ ý cũng đừng theo dõi rồi tìm những thói hư cũa họ rồi đem lên mạng bình
luận , chĩ trích.

Nhưng mà sự thật là các bạn chĩ đọc đc mấy tin vịt đó trên báo đài ,
chứ thật sự không hề biết rõ thực hư như thế nào . Đúng không ? Các bạn chưa hề
tiếp xúc , chưa hề hiễu rõ người ta như thế nào đã vội nghe theo những tin báo
lá cãi không đúng sự thật đó rồi làm những chuyện thiếu suy nghĩ đó .

Mình mong các bạn suy nghĩ sâu xa hơn 1 chút . Việc gì cũng phãi đánh
giá từ cái nhõ nhất . Đừng suy nghĩ và hành động như những đứa con nít nữa .
Không tốt chút nào đâu . :)

Và mình cũng mong các Fans cũa kpop vẫn hãy hành động chứng tõ các bạn
là những người có học thức . Hãy đễ những Anti suy nghĩ lại hành động cũa mình
. Đừng sỗ sàng chữi mắng họ . Đừng đễ họ phãi khinh thường fans Kpop
touyenpro127

touyenpro127

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon Apr 25, 2011 4:37 pm

Mình vote cho bài này!!
*cười*
shining_star

shining_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon Apr 25, 2011 4:43 pm

mình ủng hộ bài này
gauloncon_cute

gauloncon_cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon Apr 25, 2011 4:55 pm

haizzzzzzzzzzzzzzzzz, thế thì đừng có nói xấu snsd, chỗ nào cũng post pài này...........
touyenpro127

touyenpro127

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon Apr 25, 2011 5:00 pm

Uk`, công nhận, nhàm wa'!!!

bbnhi10

bbnhi10

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon Apr 25, 2011 5:54 pm

@touyenpro127 : nhàm gì bạn ? Mình post là mún tất cã đọc đc thôi . Nếu k thích thì nhờ admin del dùm mình đi
shining_star

shining_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon Apr 25, 2011 6:00 pm

admin bỏ đi tha hương rồi cưng à
bbnhi10

bbnhi10

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon Apr 25, 2011 6:07 pm

vậy mọi ngừi đừng cmt nữa . Mình mún tốt thôi
touyenpro127

touyenpro127

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon Apr 25, 2011 6:17 pm

Vâng ạ!!
Chỉ là nói đùa thui sao giận mau zậy bạn??
bbnhi10

bbnhi10

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon Apr 25, 2011 6:20 pm

@touyenpro127 : vậy mình rút lại lời nói ^^!
anhnam9x_bh

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon Apr 25, 2011 8:49 pm

bạn nên dành lời này cho chính mình thì hơn lol!
touyenpro127

touyenpro127

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon Apr 25, 2011 9:05 pm

anhnam9x_bh đã viết:

bạn nên dành lời này cho chính mình thì hơn lol!

Những lời này có thể dành cho bạn đấy!!
*cười*
anhnam9x_bh

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon Apr 25, 2011 9:11 pm

@touyenpro127 : dĩ nhiên là ko dành cho tôi, vì tôi ko phải là antifan Kpop. Đơn giản là tôi ko thích cách nói của cô bạn nàyCác bạn chưa hề
lá cãi không đúng sự thật đó

tôi tự hỏi ko biết cô bạn này đã tiếp xúc với họ chưa ?
bbnhi10

bbnhi10

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon Apr 25, 2011 9:36 pm

@anhnam9x_bh : :| mình chưa hề tiếp xúc vì vậy mình kô biết chính xác sự thật nên mình cũng kô qtâm đến những lời đó .
Còn các bạn Anti chưa biết thực hư ntn` đã vội kết luận con người cũa ng# .

Bạn đọc cũng phãi suy nghĩ chứ . "Tôi tự hõi" những lời nói đó sai chỗ nào ?
anhnam9x_bh

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon Apr 25, 2011 9:43 pm

bbnhi10 đã viết:
@anhnam9x_bh : :| mình chưa hề tiếp xúc vì vậy mình kô biết chính xác sự thật nên mình cũng kô qtâm đến những lời đó .
Còn các bạn Anti chưa biết thực hư ntn` đã vội kết luận con người cũa ng# .

Bạn đọc cũng phãi suy nghĩ chứ .
Ok. Mình hiểu ý của bạn nhưng mình vẫn có 1 thắc mắc nhỏ đó là : Vì sao các bạn lại thần tượng SUJU ? Các bạn chưa từng tiếp xúc với họ nhưng lại thần tượng họ, coi họ như người thân của mình, điều gì khiến các bạn làm vậy ?
bbnhi10

bbnhi10

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyTue Apr 26, 2011 8:49 am

@anhnam9x_bh : Đúng chúng tôi chưa từng tiếp xúc với họ nhưng họ làm chúng tôi cười trong những Show thực tế . Họ cho chúng tôi cãm giác thích thú khi nghe những bài hát cũa họ .
Có những fans cuồng vì quá thích thú nên xem họ là người thân , còn có những fans chĩ đơn thuần là fans , mỗi người thân tượng theo 1 cách riêng , nhưng việc đó cũng là cũa nta . Nếu các bạn kô thích thì đừng nên theo dõi .
gauloncon_cute

gauloncon_cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyTue Apr 26, 2011 4:55 pm

muon del lam, nhung phai 999 pai moi dc de, spam cvho nhiu thi del cho
bbnhi10

bbnhi10

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyTue Apr 26, 2011 9:54 pm

@gauloncon_cute : Bulshit ! bạn là admin à ?
gauloncon_cute

gauloncon_cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyWed Apr 27, 2011 1:11 pm

Hic, tren nay chi 1 admin nhung quan ly thi dem ko het.
Velonica

Velonica

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon May 02, 2011 7:21 am

nhạt nhẽo
sungmin cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyTue Jun 21, 2011 10:45 am

gui bbnhi10: ban nghe bai nay chua hay lam, co sub nghe cung hay
https://www.youtube.com/watch?v=ywgQghAfBWk
beraintuyhoa

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyWed Jun 29, 2011 10:37 pm

em ý nói không sai. Mình cũng là Anti, mình gia nhập là vì mình rất ghét, phải nói là căm thù các fan của Suju làm cái trò quỳ lạy, xin lỗi, rồi dùng 5 điều Bác Hồ dạy làm các câu cổ động, Ví dụ như: Điều 1: Yêu suju, yêu HQ. Đó là 1 người VN ư, các fan có đi học không, cô giáo lớp 1 đã dạy thế hả? Thật không thể chịu được. Nếu mình gặp những fan đó, mình nhất định sẽ phỉ nhổ vào chúng. 1 trò lố bịch, ô nhục người VN anh hùng, chưa quỳ gối trước đế quốc nào.
Mong các anti hãy up comment này lên các fourm khác hộ mình. Thanks
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyFri Jul 01, 2011 1:14 am

@bạn trên: bạn yên tâm, 4r và các antifan chúng ta đc đông đảo Kpop fan biết đến và ném gạch từ lâu rồi. Ngta ko comm n ngta vẫn đọc bạn ạ, khỏi mất công post đi đâu :))
sungmin cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyWed Jul 06, 2011 5:50 pm

ban chi nen phi nho vao nhg fan nhu the thui nhe :))
love_teuksung_sj13

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyFri Jul 08, 2011 3:53 pm

hihi. ban oi lich su viet nam co the la rat hao hung. Co nhieu moc son choi loi. Nhung ban co bit lich su Viet Nam co may ngan nam lich su khong. 4000 ngan nam nguoi ta goi la hao hung dan toc gi do lai gan nhu mot su phi bang doi voi viet nam.
1000 nam thoi ky an long o lo. nghin nam tiep la mot thoi ky nhan dan phai chiu trung quoc xam luoc. Chi co cai thoi phong kien lac hau mot ti. Tiep theo phap, nhat, my tham gia chien trang vao viet nam.
Haha dung la anh hung that cho den tan gio trung quoc sap danh viet nam
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptySat Jul 16, 2011 10:32 pm

love_teuksung_sj13 đã viết:
hihi. ban oi lich su viet nam co the la rat hao hung. Co nhieu moc son choi loi. Nhung ban co bit lich su Viet Nam co may ngan nam lich su khong. 4000 ngan nam nguoi ta goi la hao hung dan toc gi do lai gan nhu mot su phi bang doi voi viet nam.
1000 nam thoi ky an long o lo. nghin nam tiep la mot thoi ky nhan dan phai chiu trung quoc xam luoc. Chi co cai thoi phong kien lac hau mot ti. Tiep theo phap, nhat, my tham gia chien trang vao viet nam.
Haha dung la anh hung that cho den tan gio trung quoc sap danh viet nam
cái này đáng bị ném gạch nè bà con:

nói cho bạn biết cái thời mà bạn gọi là ăn lông ở lỗ nhá: vào thời kỳ này, có khu vực nào sáng tạo ra trống đồng Đông Sơn ko? hay những cái chuông đồng khổng lồ? và cả loại đàn đá cổ xưa mà bây giờ trở thành di sản văn hóa? Cả cái di tích thành cổ loa kỳ vĩ, hoàn toàn xây bằng đất nhưng cấu trúc chắc chắn?! bạn nói mà ko biết suy nghĩ à?. Đây chính là giai đoạn hình thành của con người, mà cả thế giới chưa chắc đã có nhiều nơi làm đc như nước mình. Đó là chưa kể thời kỳ chiến đấu chống ngoại xâm như cuộc xâm lược của triệu đà, và một số bộ lạc nhỏ khác, ngay cả việc thống nhất bộ tộc văn lang với âu lạc để hình thành nên đất nước đại cồ việt ngày xưa nữa. Bạn coi đó ko là thời kì hào hùng à? nhảm nhí.

ngay cả cái thời kỳ mà bạn nói là bị trung quốc xâm lược. Đúng, nước ta yếu sức, phải chịu phục tùng trung quốc, nhưng vẫn nhất quyết giữ lại nền văn hóa của dân tộc, ngay cả tiếng nói mà bạn đang dùng đây, nếu ko do ông cha ta đấu tranh quyết tâm gìn giữ tới cùng thì bạn chả học đc tiếng việt đâu, có khi mình đang viết bài này bằng tiếng trung quốc đấy nhỉ? nếu là bạn, bạn có dám đấu tranh như ông cha ta ko? dám nói tiếng việt trước mặt bọn ngoại lai hung hãn ko? dám chịu đựng đánh đập, thậm chí cái chết rình rập chỉ để giữ lại cái tiếng nói dân tộc ko? Đó là cái mà bạn cho là ko hào hùng đó.

tiếp theo là thời kỳ phong kiến chống ngoại xâm và cả kháng chiến chống quân thực dân và đế quốc thì chắc khỏi cần phải nói nhỉ?

cuối cùng là cái thời kỳ hiện đại, trung quốc muốn đánh VN. Mình hỏi bạn 1 câu nha? bạn biết gì về lực lượng quân đội TQ? nói cho bạn biết: lực lượng quân đội chính thức của TQ cũng đủ đập tan quân đội VN rồi đấy. Còn lực lượng dự bị? theo ước tính là khoảng 100.000.000.000 quân:100 triệu quân đấy!! biết dân số VN là bao nhiêu ko? chưa tới 90 triệu dân. ngay cả kho vũ khí VN, mình ko biết nhiều bao nhiêu nhưng đảm bảo 1 điều rằng chỉ cần TQ đem toàn bộ tàu ngầm đánh VN thì cũng đủ phá nát toàn bộ tàu chiến VN đó. Theo bạn nghĩ thì VN có nên đánh lại TQ ko?

bạn ko tìm hiểu kỹ mà cứ thích nói lung tung như thế thì mình chả biết nói gì ngoài 2 chữ: NGU DỐT
love_teuksung_sj13

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptySun Jul 17, 2011 3:18 pm

Minh khong dam nhan 2 chu ngu dot nay dau ban oi vi tat ka nhung cau do ban phai danh chinh cho ban than cua minh thi dung hon. Ban hieu ve lich s­u Viet Nam bao nhieu
Toi cong nhan lich su nuoc ta cung hao hung nhung toi that so cai su hao hung do vi trong khi cac nuoc khac tien len phat trien thi cac vua chua trieu nguyen van khang khang giu che do bao thu phong kien lac hau. Sau khi phap chiem mien nam thi coi nhu da dang ka dat nuoc nay cho chung vay do co phai la su yeu nuoc khong.
Ngay ca nhan vat lich su noi tiep nhu Tran Hung Dao cung pham toi dai nghich bat dao vi thong dam voi vo vua. E­p vua phai chet va hoan ngoi doi vi vay thi do co phai la mat trai cua mot con nguoi khong.
Trong dong dong son do la mot di san van hoa the gioi khong the phu nhan duoc nhung toi tin nhung gi ban viet ra khong dung voi tham tam ban dang nghi va cha=inh ngay ca ban cung chua nhin thay cai trong no ntn
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptySun Jul 17, 2011 3:47 pm

love_teuksung_sj13 đã viết:
Minh khong dam nhan 2 chu ngu dot nay dau ban oi vi tat ka nhung cau do ban phai danh chinh cho ban than cua minh thi dung hon. Ban hieu ve lich s­u Viet Nam bao nhieu
Toi cong nhan lich su nuoc ta cung hao hung nhung toi that so cai su hao hung do vi trong khi cac nuoc khac tien len phat trien thi cac vua chua trieu nguyen van khang khang giu che do bao thu phong kien lac hau. Sau khi phap chiem mien nam thi coi nhu da dang ka dat nuoc nay cho chung vay do co phai la su yeu nuoc khong.
Ngay ca nhan vat lich su noi tiep nhu Tran Hung Dao cung pham toi dai nghich bat dao vi thong dam voi vo vua. E­p vua phai chet va hoan ngoi doi vi vay thi do co phai la mat trai cua mot con nguoi khong.
Trong dong dong son do la mot di san van hoa the gioi khong the phu nhan duoc nhung toi tin nhung gi ban viet ra khong dung voi tham tam ban dang nghi va cha=inh ngay ca ban cung chua nhin thay cai trong no ntn

chán bạn này thật, vẫn phải dành cho bạn 2 chữ NGU DỐT
mình ko dám nhận là am hiểu tường tận lịch sử VN nhưng kiến thức mình chắc cũng đủ tranh cãi với bạn đấy:

thứ nhất: thời đại nhà nguyễn mà bạn nói, bạn có biết nó bắt đầu với vị vua nào ko? Nguyễn Ánh: 1 người có thể nói là bán nước cầu vinh khi phải nhờ đến thế lực ngoại tộc để có đc cái ngai vàng đấy, ngay cả việc nguyễn ánh lên ngôi vua cũng là nhờ thực dân pháp nhúng tay vào. Vì vậy mình nói nguyễn ánh là kẻ bán nước đc chứ nhỉ? mình nghĩ chính vì việc này mà nhà nguyễn biết đc là thực dân pháp mạnh đến mức nào, cộng với việc triều đình nhà nguyễn toàn các ông vua nhu nhược, vì vậy khi Pháp xâm lược, chính quyền nhà nguyễn mới buông xuôi và cắt đất cho pháp. Kết luận 1 câu, nhà nguyễn thành lập là do sự cướp ngôi trắng trợn của nguyễn ánh với 3 anh em nhà tây sơn thông qua lực lượng của TD pháp, có thể nói đây là triều đại ko nên có của VN.

thứ hai:Trần hưng đạo là 1 người anh hùng dân tộc, khỏi phải cãi nhỉ? chuyện bạn nói thì mình ko rõ nên ko thể cãi với bạn đc nhưng mình nghĩ bạn nên nhìn lại lịch sử VN, rồi đếm xem đã tốn bao nhiêu trang sử để kể hết công lao của trần hưng đạo? và bạn có biết trần hưng đạo có bao nhiêu cơ hội để cướp ngôi vua ko? thậm chí trước đây cha của trần hưng đạo( ko nhớ tên:D) từng ganh ghét với vua trần nên trước khi chết đã nói với con là nếu có cơ hội thì phải cướp ngôi vua, nhưng ông có làm ko? ông nói thà là 1 bề tôi trung thành còn hơn là đi cướp ngôi vua, đại khái là zị. Còn chuyện "thông dâm"( đây là 1 trong những từ ngữ thô nhất của VN), nếu cần thì mình giải nghĩa từ đó luôn là việc 1 người có quan hệ với người đã có vợ hoặc có chồng, ở đây là hoàng hậu, nhưng cho mình hỏi nếu hoàng hậu ko chấp nhận thì Trần hưng đạo có dám cưỡng bức ko? mà chắc gì lý do lại đơn giản là trần hưng đạo háo sắc? câu chuyện giữa hoàng hậu và trần hưng đạo chả ai biết ntn thì làm sao dám phán xét họ?

thứ ba:"Trong dong dong son do la mot di san van hoa the gioi khong the phu nhan duoc nhung toi tin nhung gi ban viet ra khong dung voi tham tam ban dang nghi va cha=inh ngay ca ban cung chua nhin thay cai trong no ntn" ko hiểu câu này bạn nói cái gì@_@ nếu có vietkey thì bạn xài để ng` khác đọc còn hiểu chớ
mrtm

mrtm

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon Jul 18, 2011 8:11 am

beraintuyhoa đã viết:
em ý nói không sai. Mình cũng là Anti, mình gia nhập là vì mình rất ghét, phải nói là căm thù các fan của Suju làm cái trò quỳ lạy, xin lỗi, rồi dùng 5 điều Bác Hồ dạy làm các câu cổ động, Ví dụ như: Điều 1: Yêu suju, yêu HQ. Đó là 1 người VN ư, các fan có đi học không, cô giáo lớp 1 đã dạy thế hả? Thật không thể chịu được. Nếu mình gặp những fan đó, mình nhất định sẽ phỉ nhổ vào chúng. 1 trò lố bịch, ô nhục người VN anh hùng, chưa quỳ gối trước đế quốc nào.
Mong các anti hãy up comment này lên các fourm khác hộ mình. Thanks

Không cần đâu bạn, yên tâm 4r này đã được rất nhiều người biết đến rồi bạn ạ =))

Mình tuy là fan nhạc Hàn , nhưng mình cũng vô cùng ghét, thậm chí có thể gọi là căm thù cái lũ Ẹo fan SJ đến tận xương tủy. Vì sao ư, tất nhiên là vì những hành động của lũ Ẹo đó rồi: treo cờ Hàn ngày quốc khánh, quỳ lạy, sửa 5 điều Bác Hồ dạy, bày trò bash, chửi thần tượng và FC người khác, điển hình là SNSD và fan SNSD, rồi thì lúc nào cũng bảo cái lũ Ẹo chúng nó là chân chính, ra vẻ mình bị hại, hâm mộ SJ theo kiểu đặt thần tượng lên bàn thờ, coi SJ như thần thánh,... Với mình nghe nhạc cũng chỉ là giải trí, hâm mộ ca sĩ hay nhóm nhạc nào đó cũng chỉ là giải trí, ca sĩ, thần tượng cũng chỉ là con người, cũng có lúc sai sót lỗi lầm này nọ, chứ có phải thần thánh đâu mà cái gì cũng đúng hết.
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon Jul 18, 2011 8:10 pm

@mrtm: bạn này đúng ý mình nhể?? :)) :))
mrtm

mrtm

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyWed Jul 20, 2011 7:09 pm

TrangKhanh đã viết:
@mrtm: bạn này đúng ý mình nhể?? :)) :))
ồ có gì đâu :))
superstar_pro

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptySat Jul 23, 2011 5:41 pm

mình ủng hộ bạn bbnhi10
superstar_pro

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptySat Jul 23, 2011 5:46 pm

các bạn có biết diễn đàn trên itv không? Các bạn ủng hộ K-pop thì vào đó đi
superstar_pro

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptySat Jul 23, 2011 5:48 pm

http://diendan.kenhitv.vn/forumdisplay.php?71-Super-Junior
Bạn nào là một ELF thì vào nghen
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptySat Jul 23, 2011 9:13 pm

anti vào chơi đc ko bạn "súp bờ sờ ta gạch dưới pờ rồ"?
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptySat Jul 23, 2011 10:04 pm

Chú vào ngta ném gạch chết dí ở đấy đấy :)) :))
superstar_pro

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptySun Jul 24, 2011 3:57 pm

CĂMTHÙE.L.F đã viết:
anti vào chơi đc ko bạn "súp bờ sờ ta gạch dưới pờ rồ"?

bạn thích thì cứ vào vì ở đó đâu chỉ có K-pop đâu
nhưng muốn vào thì vào link http://diendan.kenhitv.vn/forum.php
beraintuyhoa

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon Jul 25, 2011 12:10 am

Bạn love_teuksung_sj13 gì ơi, mình có vài lời gửi bạn nè. Mình là dân học kỹ thuật, o trường BK, nói về lịch sử thì cũng hiểu biết chúc ít à. Nhưng minh biết: Vào thời đại Thành Cát Tư Hãn, xâm chiếm gần hết châu Á, sang châu Âu cũng vậy, nhưng khi đến VN, hắn đã thất bại 3 lần. 1000 năm đô hộ của giặ Tàu, nhưng dân ta vẫn không khuất phục, vẫn đứng lên giành lại độc lập. Nếu năm xưa tổ tiên ta không đánh lại giặc Tàu, thì bạn không thể ngồi đây mà chê VN, love teukung zi do đâu nha.
Rồi đến Quang Trung, ông đã có công mở rộng bờ cõi phía Nam, xóa tên đất nước Chiêm Thành, sáp nhập vào nước VN của ta...Nếu giờ kể ra thì không hết đâu.
Nếu bạn vẫn còn chút gì gọi là tinh thần dân tộc thì đi học lại lịch sử đi. Đừng ngồi đó mà coi Suju rồi khóc lóc vì chúng nó đang bị bệnh hay bị chấn thương khi diễn nhá.
love_teuksung_sj13

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyThu Jul 28, 2011 9:47 pm

Hihi. cam on nhung gi ban da viet. Nhung minh hieu hon rang ngoai cac chien cong lay lung do thi Viet Nam cung co nhieu thanh tich va trang su cung co danh tieng. Nhung do khong the nao pha duoc nhung su o ue da day vao trang su cua viet Nam.
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyFri Jul 29, 2011 6:46 pm

thế cho mình hỏi bạn có kiếm ra đc trang sử của nước nào ko bị sự ô uế dây vào ko?
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptySat Jul 30, 2011 4:10 pm

khiếp ~ đã dấn thân vào chốn này mà cũng ráng nêu rõ " cấp - danh " =]] . Cái trò nâng idol mình đạp idol người vẫn thế #:-s ... mà chuyện tầm phào này đừng lôi lịch sử nước nhà được ko :-ss -> đọc tù tì ước gì thấy đc " cái dây "
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptySat Jul 30, 2011 11:07 pm

:-<
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptySat Jul 30, 2011 11:47 pm

:-j
[Rapppappa] Torigoya

[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptySun Jul 31, 2011 10:49 pm

=]]]]]]
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon Aug 01, 2011 8:58 am

~X(
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyMon Aug 01, 2011 1:04 pm

=[[[ =[[
dangkhoaho

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyTue Aug 02, 2011 12:53 am

ax 1 lũ spam @@
dangkhoaho

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyTue Aug 02, 2011 12:54 am

còn bạn love_teuksung_sj13 thì hết nói nổi rồi. bọn suju đã làm j` cho bạn nào? còn trong khi bạn đã sống, lớn lên ở VN mà dám nói thế về lịch sử dân tộc. Nước nào mà chả có vết nhơ trong lịch sử??? nhưng sao không nhìn vào mặt tốt mà lại nhìn vào mặt xậu hả bạn
TrangKhanh

TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyTue Aug 02, 2011 1:33 am

đấy đấy!!!! Đấy chính là hiện tượng chung của Kpop fan mà!!!Khen nức nở Kpop dù nó hay hay dở, chê Vpop thậm tệ, ko kiêng nể cả Trinh Công Sơn....
Haizzzzz....
Nhưng bạn love_teuksung đã rút kinh nghiệm rồi mà (ở 2pic khác, chả nhớ 2pic nào^^), bỏ qua đi em iêu^^
Nana

Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! EmptyTue Aug 02, 2011 1:09 pm

hiện tượng chung của rất nhiều người :-"
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !   Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ ! Empty

Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Nếu Có Anti Thì Hãy Anti Một Cách Đẹp Đẽ !
» Anti Super Junior ak! Ai lại dám anti SuJu! Anti ELF chúng tôi đấy
» Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.