Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))

Go down 
Fro
Lãng Khách
Ryn Tạt Lon
touyenpro127
Nozomi Sasaki
snow
trangpo0h296
11 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Fro

Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyTue Mar 15, 2011 10:24 pm

Chan that.Tieu de nghe rat ho bao'.Vao ben trong thi vo va vo van X_X
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyTue Mar 15, 2011 11:23 pm

Lãng Khách đã viết:
Nozomi Sasaki đã viết:
http://www.baomoi.com/Home/SanKhau/www6.vnmedia.vn/Thanh-nu-noi-tieng-Nhat-Ban-Maria-Ozawa-mat-tich/5869751.epi
Ôi thánh nữ Maria Olala :((. Nàng có sao ko?

@Nozomi: xem film em đó chưa?

Thế chị nghĩ thế nào mà lại hỏi em câu đó vậy? Thánh nữ Nhật mà, ko xem thì hơi phí. Mà em thấy thánh nữ rên trên giường còn hay hơn mấy thým SJ rên trên sân khấu ấy chị \m/.
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyTue Mar 15, 2011 11:24 pm

Fro đã viết:
Thế thì mới cần phải ném muối vào chứ cu :)).
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyTue Mar 15, 2011 11:55 pm

touyenpro127 đã viết:
@Lãng Khách: Dây thần kinh xấu hổ của bạn còn hay bị ai cắt đứt mất rùi zậy???

chỉ 1 câu hỏi thôi mà cũng đánh giá được người khác sao????
*cười*

Vậy bạn biết Maria Olala đó là ai không??...
trangpo0h296

trangpo0h296

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 2:38 am

Fro đã viết:

Vớ vẩn vì bây h mới có bẹn anti vào này :)) Hết vớ vẩn ngay thôi =)) Fro đã kéo cả đồng bọn vào mà!!! Vui tóa :))
trangpo0h296

trangpo0h296

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 2:43 am

Nozomi Sasaki đã viết:
Fro đã viết:
Thế thì mới cần phải ném muối vào chứ cu :)).

Hqua thấy bạn đâu có ném đc gì nhiều đâu =)) Đợi Fro trưởng nhóm bựa vào mới dám tuýt còi àh???

Mà Tưởng bạn bị tớ ném cho vỡ nón rồi mà :)) Chắc sắm nón mới cả triệu nhể :))

Haizzzz cuộc đời... Bạn này hua hua quá... Sex thì ra 2pic khác PR nhé... :))

Lạy đức mẹ đồng trinh Maria...=))

trangpo0h296

trangpo0h296

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 2:48 am

@@ đã viết:
touyenpro127 đã viết:

*cười*

Vậy bạn không thấy tớ đánh giá đúng sao ;)) Ngại quá... Mà t đâu có đánh giá con người đâu... chỉ đánh giá tư cách anti thôi mà. Sao mà nóng thế :))

Ăn nói cẩn thận k là tớ đánh giá đúng đó ;)

Mà tớ phải nói thật 1 điều... Cái avata của bạn thường quá... Có những cái avata t chưa đọc cm nhưng đã hãi rồi, nhưng mà đọc xong thì thấy "Ầy, phí cái avata" :)) Điên hình là Jessie và Fro =))
trangpo0h296

trangpo0h296

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 2:54 am

[quote="Nozomi Sasaki"]
Lãng Khách đã viết:
Nozomi Sasaki đã viết:

Thế chị nghĩ thế nào mà lại hỏi em câu đó vậy? Thánh nữ Nhật mà, ko xem thì hơi phí. Mà em thấy thánh nữ rên trên giường còn hay hơn mấy thým SJ rên trên sân khấu ấy chị \m/.

Ôi dĩ nhiên với đàn ông sex là tất cả đó :))

Có cần tớ chỉ link cho mà đọc k??? =)) Ngoài sex ra đàn ông như bạn đâu có nghĩ gì ngoài sex =))

Cụ tỉ này ^^ http://tusach.tuoitre.vn/ArticleView.aspx?ArticleID=428144&ComponentID=1

Đúng thì đúng... không đúng thì trúng :))

À nữa... chẳng ai so sánh sex và âm nhạc như bạn cả~~~~~~~~ Nếu có thì âm nhạc của ai cũng vậy thôi!

Biết Lady Gaga k??? =))
trangpo0h296

trangpo0h296

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 3:09 am

haiz

Được sửa bởi trangpo0h296 ngày Wed Mar 16, 2011 11:41 am; sửa lần 1.
Cassiopeia.

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 5:50 am

Tín đồ của phật. Tin nổi k?
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 10:17 am

trangpo0h296 đã viết:
@@ đã viết:
touyenpro127 đã viết:

*cười*

Vậy bạn không thấy tớ đánh giá đúng sao ;)) Ngại quá... Mà t đâu có đánh giá con người đâu... chỉ đánh giá tư cách anti thôi mà. Sao mà nóng thế :))

Ăn nói cẩn thận k là tớ đánh giá đúng đó ;)

Mà tớ phải nói thật 1 điều... Cái avata của bạn thường quá... Có những cái avata t chưa đọc cm nhưng đã hãi rồi, nhưng mà đọc xong thì thấy "Ầy, phí cái avata" :)) Điên hình là Jessie và Fro =))

xin lỗi chứ 1 đóng idol nhà SM chứ đừng nói SUJU cũng không = người trong ava của tôi đâu bạn ạ....
Đương nhiên là 1 người rất bình thường....
Nhưng bình thường thì vẫn hơn những người vốn không bình thường....
bạn tưởng idol của bạn TO lắm sao mà nói này nói nọ.....
Bản thân bạn chẳng có tư cách gì đánh giá người khác đâu....

Film sex đó là chuyện bình thường của xã hội...
Hỏi 1 người nào đó xem Sex như thế nào???...
Ba mẹ bạn không sex thì đó mà đẻ ra bạn....
Chưa kể ava của bạn Nô là 1 trong 20 ngôi sao nữ có quyền lực nhất 2010 của showbiz Nhật đó bạn...
Chắc bạn cũng chẳng hiểu lắm về văn hóa Nhật nhở??

*cười*
Cách bạn comt cũng đủ để tôi hiểu bản chất con người trong bạn rồi....
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 10:19 am

trangpo0h296 đã viết:
To all: mà thôi các bạn ơi... T nghĩ sắp chết hết cả lũ rồi còn ngồi đây anti với k anti :((

Bây h điều t lo nhất cũng chỉ là gia đình và người thân. T phải lo thi tiếng Anh vài ngày... Thời tiết dạo này kinh khủng quá. Chỉ sợ chưa làm gì đc vì suốt ngày mải mê anti , chống anti mà đã die. Các bạn hãy tạm hoãn việc anti lại mà làm những việc hay hay... Hnay có thể là Nhật nhưng ngày mai biết đâu đc. Mà còn vụ mưa axit nữa. T qđịnh sẽ cùng 1 số bạn kêu gọi ủng hộ quỹ nạn nhân sóng thần và động đất ở Nhật. Các bạn nếu tham gia thì xin đóng góp nhé... Còn các bạn k đóng góp thì cũng đừng bảo mình đang giả vờ. Mình không hề!!!

Đây là link: http://www.vn-zoom.com/f77/cong-dong-mang-quyen-gop-giup-nan-nhan-nhat-ban-919403.html

và đây nữa https://www.facebook.com/pages/2000000-People-To-Support-Japan/104612432954713 và đây https://www.facebook.com/HelpForJapan/posts/209136542435785

Bạn nào có FB dùng FB, có Twit dùng Twit...k có thì kêu gọi mọi người nhé.

Nếu vài ngày nữa tất cả đều chưa die... T vào del cái cm này rồi típ tục chiến tiếp...

Dù anti cái 4rum này nhưng t vẫn mong các bạn và cả tớ bình an...

Pray for Japan and the World...

Tớ lúc nào cũng anti bạn Fro, Jessia, L-O-V-E, Nazumu(?), @ @ ...:)

Luckyly for us!!!

Bất chợt tự hỏi bạn đóng góp ủng hộ người dân Nhật được bao nhiu...^^????
Cassiopeia.

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 11:47 am

K pít lãng khách pao nhiêu tuổi nhỉ? Sao ai kũng kiu là sis zây? Chec la old lem nhi? 30 ne 40
trangpo0h296

trangpo0h296

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 11:51 am

xin lỗi chứ 1 đóng idol nhà SM chứ đừng nói SUJU cũng không = người trong ava của tôi đâu bạn ạ....
Đương nhiên là 1 người rất bình thường....
Nhưng bình thường thì vẫn hơn những người vốn không bình thường....
bạn tưởng idol của bạn TO lắm sao mà nói này nói nọ.....
Bản thân bạn chẳng có tư cách gì đánh giá người khác đâu....

Film sex đó là chuyện bình thường của xã hội...
Hỏi 1 người nào đó xem Sex như thế nào???...

Ba mẹ bạn không sex thì đó mà đẻ ra bạn....
Chưa kể ava của bạn là 1 trong 20 ngôi sao nữ có quyền lực nhất 2010 của showbiz Nhật đó bạn...
Chắc bạn cũng chẳng hiểu lắm về văn hóa Nhật nhở??

*cười*
Cách bạn comt cũng đủ để tôi hiểu bản chất con người trong bạn rồi....
[/quote]

Này bạn ơi :)) tớ gai mắt quá... bạn có đọc kỹ những gì t viết k vậy??? Sao đọc k kỹ mà dám lên tiếng này nọ vậy...
1. Tớ bảo avata của bạn thường chứ có bảo SUJU hay ai hơn người trong avata của bạn đâu nhỉ???
2. Nô là ai??? I don't know... Chịu. Mà tớ có chê gì avata của bạn ấy hay bất kỳ ai ngoài bạn đâu :-/ Khen mà :p
3. Tớ đã khẳng định là sex là chuyện bt mà :)) Có bảo gì đâu...còn nêu dẫn chứng cụ thể mà. Tức gì sao? K đọc rõ àh???

Xin copy lại câu của bạn : Cách bạn comt cũng đủ để tôi hiểu bản chất con người trong bạn rồi....

P/s: Thôi...xong ... trường t cho nghỉ học này :)) Haiz. Cãi nhau thôi :)) zeh
trangpo0h296

trangpo0h296

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 11:54 am

Cassiopeia. đã viết:

Phật luôn trong tim tớ...nhưng có làm theo Phật không thì chưa rõ... cuộc sống mà :p còn nữa...bạn chẳng cần tin. Vì t chả lquan gì đến bạn =))
trangpo0h296

trangpo0h296

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 11:59 am

@@ đã viết:

Bất chợt tự hỏi bạn đóng góp ủng hộ người dân Nhật được bao nhiu...^^????

Bạn ơi...bạn có theo đạo k? Hiểu về đạo phật or đạo thiên chúa ý... Nếu có thì t ủng hộ hết sức tớ rồi đó :p

Dù sao t cũng vẫn Pray, chỉ có thể Pray ... Okie ;)

Mà thôi, t k muốn bàn về vđề này nữa... K phải main của cai 2pic này.
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 12:25 pm

bạn thật ngu ngốc...^^
ava chứa cái gì???
khi bạn nhìn ava người ta thì bạn mới có ý kiến vậy mà không nói người trong ava...

Trích dẫn :

bạn đúng là ba phải...^^
trangpo0h296

trangpo0h296

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 1:04 pm

@@ đã viết:
bạn thật ngu ngốc...^^
ava chứa cái gì???
khi bạn nhìn ava người ta thì bạn mới có ý kiến vậy mà không nói người trong ava...

Trích dẫn :

bạn đúng là ba phải...^^

Uhm đúng. Tớ chẳng ba phải. Tớ chê avata bạn mà. Làm ơn đọc kỹ...nó đâu đề cập đến con người, mà chỉ xét về độ hù dọa mà :))

K hiểu t ba phải ở đâu? Đấy ... cậu xem avata của Jessie ý... rất hay mà :)) T k ba phải. Chính bạn bảo về con người trong avata trc nhá.

Mắt bạn để làm gì hả bạn??? Đọc k rõ vào cmt như đúng rồi :))
trangpo0h296

trangpo0h296

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 1:07 pm

À đeo kính :X:X
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 2:25 pm

Luềnh, nhiều người tin vào cái tin nhảm mưa axit nhỉ, đéo hiểu có dùng não để mà nghĩ không =)). Hay là não nó thoát vị hết mẹ xuống ngực rồi :)).

Mà cũng vãi luềnh vì đã lôi một bài báo để chứng minh ngoài sex ra thì đàn ông không nghĩ đến cái gì khác :)).
trangpo0h296

trangpo0h296

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 2:56 pm

Nozomi Sasaki đã viết:
Luềnh, nhiều người tin vào cái tin nhảm mưa axit nhỉ, đéo hiểu có dùng não để mà nghĩ không =)). Hay là não nó thoát vị hết mẹ xuống ngực rồi :)).

Mà cũng vãi luềnh vì đã lôi một bài báo để chứng minh ngoài sex ra thì đàn ông không nghĩ đến cái gì khác :)).

1. Đừng vội nói về điều đó :) Thoát vị kiểu gì hả bạn? Nghe câu " con gái thà đẹp hơn giỏi thà giỏi hơn xấu chưa?"... Thoát vị kiểu đó thì con gái xấu sẽ thoát vị nhiều lắm :))
2. Là sách, k phải báo bạn ạ =)) Đọc như *** lại *ủa như *** =))
3. Vãi luyềnh là vãi gì??? Biết mỗi từ "vãi lồn" ... mà còn chưa hiểu nó làm thế nào mà vãi ra đc nữa. Thỉnh giáo bạn này ;))
trangpo0h296

trangpo0h296

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 6:24 pm

Thôi

Bye bye các bạn! C U again!
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 7:30 pm

trangpo0h296 đã viết:
@@ đã viết:
bạn thật ngu ngốc...^^
ava chứa cái gì???

Trích dẫn :

bạn đúng là ba phải...^^

Uhm đúng. Tớ chẳng ba phải. Tớ chê avata bạn mà. Làm ơn đọc kỹ...nó đâu đề cập đến con người, mà chỉ xét về độ hù dọa mà :))

K hiểu t ba phải ở đâu? Đấy ... cậu xem avata của Jessie ý... rất hay mà :)) T k ba phải. Chính bạn bảo về con người trong avata trc nhá.

Mắt bạn để làm gì hả bạn??? Đọc k rõ vào cmt như đúng rồi :))

1 con người nói câu trước đá câu sau...^^
bạn cũng giống khá nhiều đứa đến tự koi tri thức dạy đời....
văn hóa đến thế là cùng....
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 9:53 pm

lai. cai dong j the nay?Dang tu anti suju chuyen sang anti elf va gio thi chuyen sang pha.t giao X_X
Ma that ra sex la 90% voi 1 nguoi dan ong,chang co j xau ca :| Viec j phai che day?
touyenpro127

touyenpro127

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 10:40 pm

Thế bạn thuộc thể loại j??
Anti suju hay ELF??
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 10:48 pm

ban doc cai thu gui lee teuk cua minh ma k phan biet noi a O_O
touyenpro127

touyenpro127

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyWed Mar 16, 2011 10:53 pm

Un peu!!!
*cười*
Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyThu Mar 17, 2011 12:14 am

Nozomi Sasaki

Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyThu Mar 17, 2011 1:05 am

Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 Thumbnails03332010023347
Cassiopeia.

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyThu Mar 17, 2011 7:28 pm

trangpo0h296 đã viết:
Cassiopeia. đã viết:

Phật luôn trong tim tớ...nhưng có làm theo Phật không thì chưa rõ... cuộc sống mà :p còn nữa...bạn chẳng cần tin. Vì t chả lquan gì đến bạn =))
rwid15

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyMon Mar 21, 2011 12:03 pm

TO Trang

Bố tớ từng nói là nếu người ta sai hãy chỉ cho người ta và giúp họ sửa chữa chứ không phải gây gổ và hạ thấp họ.Với lại tớ nghĩ là bạn nên làm 1 người phân giải hơn là một người chủ động gây chiến!
thiensuhacam

thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 EmptyTue May 17, 2011 6:11 pm

Tìh hìh là topic này cũ òi nhưg thấy có 1 con ẹo rất ngôg cuồg là trangpooh296. Chả biết nó còn onl nữa ko nhưg nếu mày còn onl thì vác mặt ra đây tiếp ôg nè
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))   Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =)) - Page 2 Empty

Chiến nhau không bè bẹn Anti...tớ đang rảnh giống các bạn đây =))
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» elf,không được gục ngã trước anti sj
» Hãy dừng ngay hành động anti các Thým, chúng ta đang sai lầm.
» Anti suju á? Chính bọn anti mới đáng lên án.
» TÌNH HÌNH LÀ ĐỤ MẸ CÁI LŨ ELF ĐÃ TRỞ NÊN NGÔNG CUỒNG QUÁ MỨC. MÌNH ĐANG LẬP 1 NHÓM ANTI CHUYÊN ĐI XỬ LÝ TUI NÀY AI MUỐN THÌ VÀO ĐĂNG KÝ VÀ PM CHO MÌNH CÁI YH ĐỂ MÌNH LẬP NHÓM
» cuộc chiến đấu của mình, anti-fan và vài fan Suju =)