Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)

Go down 
Shinji_Kagawa
Jang Da Yeon
coolboy
thích ăn nho =))
**
Ryn Tạt Lon
Fantasy Juuichi
chicken_munno1
Mắt Dọc Thần Thánh
sungmin
Wise Beauty of the Sky
KaolaELF
Z
snow
I♥JessieJ
19 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 12:06 am

chicken_munno1 đã viết:
bọ hung có giá lắm bạn ơi,coi Vua bọ cạp chưa =]] còn dựng làm phim luôn mới gêh,ai như súc vật ko ngóc đầu lên nổi

Bọ hung k0 phải bọ cạp ...

Phí công cho cái trường MC khi cái đứa mang mác MC mà kiến thức cơ bản còn k0 có ...

@ mọi người: Hồi nãy hơi sai lầm khi nói sự thật cho bạn ấy, thôi mọi người cứ để bạn ấy tin là Suju rất nổi, rất thành công đi ...
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 12:06 am

@ Chicken :

1 nhóm nhạc bị tẩy chay khỏi cộng đồng Kpop và bây h` họ là niềm tự hào của Đại Dân Hàn Quốc , độ phủ sóng gần như toàn Châu Á

1 nhóm nhạc debut 5 năm có số lượng fan đông thứ nhì Châu Á , và bây giờ sắp tàn lụi vì tủi già , vì chỉ có những loại Teen mới yêu quý , chẳng hơn chẳng kém 1 nhóm nhạc thị trường là bao
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 12:08 am

bạn trên thường chỉ biết văng tục...
không lý lẽ....
với những kẻ như thế thường thì không thể xuyên thủng lớp bê tông oppa đó đâu...
*cười*
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 12:10 am

@ kon kia: sao m ngu thế,về tra từ điển đi nhé,bọ hung ko phải bọ cạp,khôn dã man luôn,hỏi má m luôn nhé,càng nói càng lòi nhiều cái ngu =]]
@ shit: lêu lêu,tưởng bở kìa,ăn dưa bở to thế kia hèn chi lấp cả não,phủ châu á là đâu cưng,TQ aFS khủng,KR AFS khủng,J-pan lên cả TV vì sự dối trá PTS khugn3--> khugn3 thật bao phủ thật =]]
Ryn Tạt Lon

Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 12:12 am

Trích dẫn :
@ kon kia: sao m ngu thế,về tra từ điển đi nhé,bọ hung ko phải bọ cạp,khôn dã man luôn,hỏi má m luôn nhé,càng nói càng lòi nhiều cái ngu =]]
@ shit: lêu lêu,tưởng bở kìa,ăn dưa bở to thế kia hèn chi lấp cả não,phủ châu á là đâu cưng,TQ aFS khủng,KR AFS khủng,J-pan lên cả TV vì sự dối trá PTS khugn3--> khugn3 thật bao phủ thật =]]

Bọ cạp là Bọ hung

thôi , tao ko đuổi chó đi nữa , sủa đi , nghe tiếng mày sủa thấy vui
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 12:13 am

=]] đến súc vật đồng loại của m còn phân biệt đc,sao m giả danh trí thức mà ko tới vậy =]]nửa màu qá đi
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 9:00 am

chicken_munno1 đã viết:
ôi cái lũ són này vãi hàng thật,đã ngu lại ko có tý funny nào cả -.-!,sao dạo này dân Vn ngu mà cứ khoái lên tiếng mãi vậy trời,qa đây năn nỉ con chó nhà tớ đi xem chừng nó cho són các bạn vài cục cứt ăn cho khôn ra tý
aaaaaaaaaaaaaaa,ji yeon cute cute cute

Vui sướng khi idol của mình được một con chó khen =)))))
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 4:56 pm

=]] lạ lugn2 khi thấy 1 con súc vật lảng vảng đâu đây mà chưa ai hốt vào khu cách li
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 7:48 pm

chính thức tuyên bố giờ lại ghét các thím lần 2 rồi :)).
Bạn gái trên đ8ạt nick cũng hợp vs bản chất của mình: GÀ =))
Thấy ai vẫy khách ở hầm cầu hoài, h mới biết là bạn ;)).
thích ăn nho =))

thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 7:57 pm

Chưa thấy thằng nào lộ rõ tính hơn thua như thằng LT và đồng bọn. Vậy mà hở gì mở mồm ra là đàn em chúng tôi này nọ ... càng ngày càng ghét.
Các con gà ELF đang cố CM 1 điều rất ngu xuẩn: cái gì ko mua đc = tiền có thể mua đc = rất nhìêu tiền :)).
Học cách nghệ sĩ lớn cư xử vs nhau kìa, chứ ko phải hàng tôm hàng cá nhé các thím =)).
Thua thì tỏ ra bực bội vl và lại sử dụng 1 vũ khí rất lợi hại: nước mắt 'trai già' =)).
Nói thật chả quan tâm gì cácch tính điểm của GDA hết, mình chỉ biết là có đuôi, mù, chọt quẹt blad blad gì cũng biết ai xứng đáng hơn. 1 bên quá ăn bám vào fan, tài năng thì quá bựa, bài hát chuối khủng như thế mà đoạt giải thì e pó hand =))
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 8:27 pm

=]] các bạn Són ơi các bạn ko biết một điều khi con trai họ khóc là khi họ thấy đau khổ nhất và thực sự bất lực,thay vì việc mà các bạn Són + 9 silicon làm là xé banner làm trò lố lăng xằng bậy và S9 hùa theo.........thì các zai chỉ âm thầm thôi ,dù có rất nhiều chuyện qá đáng but vì hòa bình.=]] cái này gọi là đạo đức nghề nghiệp đấy các són ạh,S9 thì chắc chả bao giờ biết đạo đức nghề nghiệp là j đâu nhỉ
Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 8:37 pm

^
Đưa bằng chứng fan SNSD (thời điểm đó chưa gọi là Sone đâu em gái ạ) xé banner xem nào.
Thử kiếm xem có cái nguồn nào tốt hơn là từ bọn mọi AFSvn, STAND k0 nào?

Trình độ nhận thức, kiến thức thực tế, kiến thức cơ bản quá tệ, cái Marie Curie chỉ là cái danh hão thôi.
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 8:49 pm

Bạn thử đưa bằng chứng Ẹo không quỳ lạy Super Junior khi sang Việt Nam nào !
http://fantasyjuuichi.blog.com/
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 9:11 pm

=]] bạn jpop lại lảm nhảm nữa rồi,uống thuốc chưa thế ức chế não bộ à
@ j j ấy:thời điểm đó chưa gọi là són nhưng chả lẽ bây giờ kể lại thời ấy gọi là lũ Honey àh ,ọe ọe ọe.ai cũng biết sự veic65 concert lớn đó,són giả nai ko biết giả ngu giả đần hay ko biet62 thật đây,bản thân đầy tớ làm sai mà chủ ko lên tiegn61 xin lỗi,vô học cả lũ mà =]]
Trình độ nhận thức của tớ thế nào đi nữa vẫn hơn són các bạn (như bạn) là chắc rồi,từ trước tới giờ nc với bạn thấy bạn ngu tới mức nào nói 10 câu sai hết mẹ kiến thức 8 câu =]] nói ra bên ngoài là nhục khỏi cần biết mặt,may là bạn nói chhuyen65 vs tớ qa đây tớ chỉ bảo thêm cho đây nhé
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 9:14 pm

Tội ba mẹ bạn thật.
Bạn cho mình địa chỉ nhà của bạn nào.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 9:19 pm

bạn lấy địa chỉ trường tớ đi cho tiện =]] mà dễ tìm kiếm nữa chứ
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 9:20 pm

Đâu nào ?
Sao không đưa nhỉ ?
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 9:21 pm

À mà quên , bạn học trong trường mất dạy.
Tớ quên mất nữa.
Cái trường dành cho bọn lớp 9 không đủ điểm ấy mà.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 9:23 pm

=]] niềm mơ ước của bao bạn trẻ =]],mà trường t bạn ko biết cả địa chỉ đủ biết đẳng cấp của Són ko thế với tới mù tịt đến thế là cùng mà
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 9:25 pm

Lại Són *cười*.
Bạn còn cái gì khác để nói ngoài nói tớ là Són không ?
Nếu bạn muốn chửi J-Pop thì bạn cứ sang Forum Anti J-Pop của tớ lập ấy.
Bạn nhạt quá.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 9:32 pm

bạn đúng là nhạt như nước ốc,người ta 2 mang qá đát bạn tới mấy mang ko biết,lúc thì ra sức bênh Són = S9,lại bảo ko phải Són,bảo là Jpop,giờ lại chính miệng nói lập anti jpop =]] =]] bản chất của 1 lủ són
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 9:35 pm

Thôi thua !
Bạn là một con chó chứ không phải một con gà nữa.
Tớ chịu thua bạn rồi.
Bạn có biết lịch sử của Diễn đàn đó là gì không ?
Tớ lập ra để Anti bọn Fan J-Pop cuồng giống Ẹo các bạn đấy !
Sao bạn ngu quá vậy ?
Bạn còn sức để cãi với tớ không ?
Không thì Add Yahoo! tớ vào : fantasy.juuichi mà cãi tay đôi nè.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 9:48 pm

Can’t you do anything right? You bastard!, Don't be such an ass lalala
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 9:49 pm

Bạn là người Việt hay người nước ngoài ?
Nếu bạn là người Việt thì xin dùng tiếng Việt , đừng làm nó hoen ố.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 9:51 pm

Can’t you do anything right? You bastard!, Don't be such an ass lalala,Oh!!!Boring .What should I do ???
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 9:54 pm

Bạn nên chùi đít vào mặt mẹ bạn ấy.
Hoen ố thật, chả hiểu bố mẹ thế nào mà con ra thế này.
Chắc là cái hạng bố mẹ đi làm suốt ngày bỏ con với cái máy tính đây mà.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 10:31 pm

=]] bạn cày máy lâu hơn tôi đấy nhé,theo tôi thì ba mẹ bạn đi làm đĩ suốt ngày để lấy tiền cho bạn chơi nét chứ hco5 hành j phải không,nên bạn mới đi anti khắp mọi nơi như thế,khổ thân chưa,ngu dốt thì chớ lại còn mừng =]]
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 10:41 pm

Tớ làm việc bạn à.
Bạn có biết làm Coder là gì không ?
Hỏi anh Mắt dọc thần thánh rõ hơn đấy.
Một dự án của tớ được hơn cả triệu đấy.
Còn bạn chỉ biết chửi rủa thôi chứ có làm cái đách gì mang tiền cho gia đình đâu.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 10:45 pm

=]] bạn có thể nỗ những j bạn muốn Són mà =]],nhà bạn gần trại boom và cả gia đình bạn hành nghề cưa boom kiếm sống àh =]].Mà "cả triệu" của bạn lớn quả nhỉ =]] lớn ghê luôn,ko đủ để nuôi 1 con chó nữa là ,học cho lắm vào lớn rồi chỉ có thể làm nhiêu đó
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 10:50 pm

Bạn thì làm được gì ?
Cống hiến được cho tổ quốc được gì chưa ?
Hay gom tiền bố mẹ đi mua quần sịp của các anh Super Junior mà chùi háng.
Mệt bọn trẻ thời nay , bây giờ mới hiểu bọn 9x bựa là nguyên nhân gây sự sụp đổ của Việt Nam.

Tặng bạn đoạn Code đó :
Trích dẫn :
private void frmResultb_Load(object sender, EventArgs e)
{
Checkquanbai();
if (CheckCuLu(strDacheck))
{
label1.Text = "Con gà mắc dịch";
return;
}
if (CheckTuQuy(strDacheck))
{
<
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 11:00 pm

=]] xl nói nốt câu này sẽ ko Rep cho bạn nữa: 1 dự án của bạn làm chết cha chết mẹ mới đc "cả triệu " ;)) mà tớ chỉ cần 1 buổi trưa đi 2 tiếng đi tới đi lui là có cả vài triệu trong khi t chỉ làm chơi chơi thôi đó =]] đủ thấy đẳng cấp rồi
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 11:09 pm

chicken_munno1 đã viết:
=]] xl nói nốt câu này sẽ ko Rep cho bạn nữa: 1 dự án của bạn làm chết cha chết mẹ mới đc "cả triệu " ;)) mà tớ chỉ cần 1 buổi trưa đi 2 tiếng đi tới đi lui là có cả vài triệu trong khi t chỉ làm chơi chơi thôi đó =]] đủ thấy đẳng cấp rồi
+1 đẳng cấp kiếm tiền thật. Biết bạn làm cái gì rồi, bọn mình làm mửa mật ra mới được có 6-7 triệu thôi, bạn đi tới đi lui, với nằm rạng háng ra vài h là có vài triệu. Thua bạn.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 11:18 pm

=]] tớ ko được đẳng cấp như són hay S9 thế đâu bạn ạh,lồn tớ còn màng và lông tớ còn tem ;)) =]] đâu như són or s9 cho ko còn ko ai thèm
Mà Bác Man tốt nhỉ. Tốt v~l ra( tốt vz mấy e shit thôi). Tốt quá làm như thế vz DB mà lại còn k xấu hổ vẫn còn lên cái giọng điệu đấy ah`? Lấy cái số tiền bóc lột sức của DB để đi mua giải cho shit là cực tốt chứ j`?
Thế SNSD giúp Suju đc j` chưa? Giups = cách xé poster của Suju ah`? Hay ăn bám đàn anh?
Mà thật là Son’ bị E.L.F, Shawol, T-Express chiếm chỗ k? Hay Sone phá E.L.F nào. Hãy nghĩ xem k có lủa làm sao có khói. SNSD xé poster của Suju có lỗi hay E.L.F tắt hết đèn đi CÓ LỖI. sONE nghĩ xem idol của mình k hành động đấy thì E.L.F có làm như vậy k
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 11:22 pm

KO nghe anh Wise nói à? LSM bị Gay =)).
Còn bạn đi tới đi lui, ko nằm rạng háng ra thì bạn kiếm thế đéo nào được vài triệu trong 2 tiếng đồng hồ =)) lolz. Đúng là nghề lấy "lỗ" làm lãi =)).
Mắt Dọc Thần Thánh

Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptyFri Dec 31, 2010 11:48 pm

chicken_munno1 đã viết:
lồn tớ còn màng và lông tớ còn tem
Cứ cho là thế đi, bạn đếm lại trên người bạn xem, người bạn có mấy cái "lỗ" =)).

https://www.youtube.com/watch?v=X2FClIJgMQw&has_verified=1
https://www.youtube.com/watch?v=YlbMCZbSLoI&playnext=1&list=PL83966651855ECA94&index=2&has_verified=1

Đăng nhập vào mà xem nhá =))
coolboy

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 2:46 am

cái con súc vật chữ màu xanh lè trên kia hơ hớ, con này chắc giống cái các bác ạ, khổ thế. nó biết lồn nó có màng cơ đấy =)). cơ mà cỡ con này chắc là nó đi gắn "màng" nhựa đàn hồi rồi các bác ạ, xe tăng chạy băng băng cơ mà =))

Trích dẫn :
Mà Bác Man tốt nhỉ. Tốt v~l ra( tốt vz mấy e shit thôi). Tốt quá làm như thế vz DB mà lại còn k xấu hổ vẫn còn lên cái giọng điệu đấy ah`? Lấy cái số tiền bóc lột sức của DB để đi mua giải cho shit là cực tốt chứ j`?
Thế SNSD giúp Suju đc j` chưa? Giups = cách xé poster của Suju ah`? Hay ăn bám đàn anh?
Mà thật là Son’ bị E.L.F, Shawol, T-Express chiếm chỗ k? Hay Sone phá E.L.F nào. Hãy nghĩ xem k có lủa làm sao có khói. SNSD xé poster của Suju có lỗi hay E.L.F tắt hết đèn đi CÓ LỖI. sONE nghĩ xem idol của mình k hành động đấy thì E.L.F có làm như vậy k

Dm con nay ngu éo đỡ được đâu . DM bọn Db nó địt ban một cái, cổ phiếu SM nó tăng gấp 3 lần, báo chí ì xèo vụ này là nhờ có S9 nên Sm no mới lãi thế. Dm còn bọn Sú đó hả, một cái CF ở Hàn còn đéo ai mời nó, kiếm đâu ra thu nhập? Cái CF quay co chừng chục giây của S9 nó thu khoản tiền bằng mấy anh Sú cày super show mấy nước :)). lúc nào mấy con ẹo ngu này cũng hoang tưởng khiếp lắm các bác ạ. uh thì Sú ngu, Sú đem tiền cho S9 mua giải. Má mà kiểu này còn ngu hơn tró, mẹ có cho tiền mua thì cho một lần thôi chứ, dm cho tiền mua giải gì mà mua hoài, mua mấy chục giai cho S9 luôn, còn mình đéo có giải nào :)) :))

Dm S9 xé poster của Sú hả ? ở đâu vậy con ẹo kia? tin này từ trí tưởng tượng của mày ra phải hem ? :)). Hay mày nằm mơ thấy tao xé poster cua Sú quăng vô mặt mày nên mày đâm ra khùng luôn thế kon ? :))
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:47 am

ôi ôi,nhìu chữ qá nhìu chữ qá,lừi đọc .
@ mắt,ava bạn nguyên kon mắt ướt,bít là xem phim sex cảu Shit nhiều qá nên đau mắt chứ j =]] tư tưởngcũng ghê gớm lắm,bít vào web lôi mấy cái phim đen ra koi luôn,tính kiếm tư thế giùm Shit à =]]

@ all:AFS đã đạt đến 25000 mem trong vòng 1 năm hoạt động và những con số kỉ lục trên các channel Youtube.

Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:48 am

Ảo !
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 10:54 am

^
^ Con cặc này, mày nhìn cái gì cũng liên tưởng ra thế vậy, hay lồn mày toét mấy lần rồi mới "suy bụng ta ra bụng người" :))
25 000 mem, thế mà số posts thì còn nhỏ hơn cái lồn của SụJú :)) Mẹ, 25 000 mem, post mới khoảng từ 100 000 tới 200 000, trong khi SoshiVN chỉ có 23 000 mem mà số post gần 1 000 000 rồi :)) Tội nghiệp cho cái đầu óc hoang tưởng của mấy con đĩ ĂFS ghê :))

Gửi lời thăm tới con lồn lòi nanami: Hỏi nó reg nick ảo mỏi tay chưa, tao cho tí cứt về gặm :-s
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 11:08 am

=]] ý là đó là lâu rồi đấy nhé,con số này thống kê đã lâu rồi,giờ thì chắc khỏi đếm luôn ra =]]
t thì thuộc hàng thật ko thích xài hàng nhựa như các trỵ,để chân thon chơi bottox,ngực to bơm 2000 silicon chi cho tốn tiền thế,qa đây t mượn bơm xe đạp xịt xịt 2 lần to cả 2 bên =]]
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 11:09 am

Sai chính tả.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 11:16 am

Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 Anhso-111417_shit
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 11:17 am

Nhàm.
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 11:19 am

Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 Anhso-111417_shit
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 11:19 am

Nhàm.
Còn cái khác không ?
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 11:22 am

Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 Anhso-111424_21467-12
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 11:24 am

Nhàm.
Còn cái nào khác không ?
**

**

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 11:24 am

chicken_munno1 đã viết:
Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 Anhso-111424_21467-12

cần đem hình oppa nhà pé qua đây không =))

*cười*

có SÓn có ẹo cho vui

chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 11:25 am

Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 Anhso-111417_shit ko dám tranh súc vật của Són đâu,tớ sợ bị đánh lắm,cũng sẽ ko bao giờ vào khu cách li của bọn nó,tớ sợ lây dịch vs bị nó đánh vì hỉu lầm tớ tranh shit của bọn nó =]]
Fantasy Juuichi

Fantasy Juuichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 EmptySat Jan 01, 2011 11:28 am

Thế nào bạn cũng bỏ chạy thôi.
Bạn cứ chửi , chửi rồi bạn sẽ nản.
Chúng tớ vẫn ở đây , bạn cứ chửi nhưng không thể đuổi chúng tớ được.
Thế nhé , bạn chửi bạn mệt thôi.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)   Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm) - Page 2 Empty

Đố bạn nào còn yêu Sụ Jú sau vụ GDA (ai còn yêu làm điếm)
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Hội tuổi gà (Qúi Dậu) vào điểm danh =))
» Đặc điểm của các bạn trên Anti K-Pop ?
» Bính Tý - [1996] - Vào điểm danh
» fan của kpop ở các nước đều có 1 điểm giống nhau là...