Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tớ là một ELF

Go down 
I♥JessieJ
chicken_munno1
thích ăn nho =))
[Rapppappa] Torigoya
Ryn Tạt Lon
rwid15
Mắt Dọc Thần Thánh
AFS_rerach
Nana
I am Superman...
snow
**
pum
Nope
i_love_suju
19 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Nana

Nana

Tớ là một ELF - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là một ELF   Tớ là một ELF - Page 2 EmptyMon Nov 01, 2010 10:04 pm

:-j
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là một ELF   Tớ là một ELF - Page 2 EmptySat Dec 11, 2010 6:02 pm

thật ra thì đầu mối cũng từ các thần tượng cả thôi,làm sao các FC có thể hòa thuận được khi mà bên thì chính nghĩa"Hòa bình là trên hết" bên thì bán bạn cầu vinh lợi dụng gạt bỏ tất cả để được kai1 gọi là vinh quang mà ko ai thừa nhận
pum

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là một ELF   Tớ là một ELF - Page 2 EmptySun Dec 12, 2010 7:36 am

Ý bạn là lũ ẹo ấy hã, uhm lũ đó chỉ cầu vinh cho mấy anh sj của chúng mà sẵn sàng đạp đỗ s9 :)
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là một ELF   Tớ là một ELF - Page 2 EmptySun Dec 12, 2010 12:59 pm

SuJu thì hay chứ =))
Nhìn mặt chú Shitwon trông hay vãi đái thế kia mà =))
chicken_munno1

chicken_munno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là một ELF   Tớ là một ELF - Page 2 EmptyMon Dec 13, 2010 1:21 pm

ahah,=]] nói mà sao nhìn lại thế mấy kưg ,nhiều ngừi ko phải FC cũa ai mà nhìn vào còn thấy 9 con silicon đu Si Won thấy mẹ luôn àh,MV còn cần nhờ vả Si Won của bọn t để câu lượng truy cập =]] "chậc *** qả là shit ngu
I♥JessieJ

I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là một ELF   Tớ là một ELF - Page 2 EmptyMon Dec 13, 2010 6:57 pm

^ K phải tụi bây tuyên truyền với nhau là "Muốn coi Shitwon thì coi ở chỗ khác, k coi ở sment" mà =))
KaolaELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là một ELF   Tớ là một ELF - Page 2 EmptyTue Dec 21, 2010 2:56 pm

ko hiu~ taj sao mà lại có anti of SJ nữa, chắc mấy người đó đầu óc bị gì rồi
snow

snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là một ELF   Tớ là một ELF - Page 2 EmptyTue Dec 21, 2010 2:59 pm

Có fan phải có anti...Có yêu có ghét..Có ng` tốt có ng` xấu...Đơn giản là quy luật tự nhiên...

Wise Beauty of the Sky

Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là một ELF   Tớ là một ELF - Page 2 EmptyTue Dec 21, 2010 8:19 pm

^
^
Có cần đưa lý do k0? Tớ có thể cung cấp cho bạn kha khá đấy, ví dụ hành động của anh Béo mới đây ở Inky chẳng hạn. Tớ thì thấy chẳng đáng anti vì lý do vớ vẩn đó nhưng nhiều người thuộc hạng nghiêm trọng, rất đáng anti.
candy

candy

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là một ELF   Tớ là một ELF - Page 2 EmptyWed Dec 29, 2010 8:44 pm

giải thik chi ch0 mệt nak`. nhìu ELF zô đây viết bài, rùi thì anti vẫn cứ anti. không quan trọng, idol có anti là do phần lớn các fan có hành động thái quá, không phải lỗi do các idol, mấy bác ấy cứ thik bôi nhọ idol mình kệ mấy bác ấy, rãnh k0 có j`h lam` thì zậy th0y, SJ k0 có lỗi, nhưng mak` các bác ấy ghét ELF tụi mình nên đem ra mỗ xẻ các anh h0y, chịn bt
prince_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là một ELF   Tớ là một ELF - Page 2 EmptyMon Jan 10, 2011 3:00 pm

Bảng Phong Thần đã viết:
SuJu thì hay chứ =))
Nhìn mặt chú Shitwon trông hay vãi đái thế kia mà =))
Kái đm kái th` ml tâm hồn ckó dại này
Độg đến won ker àk :-j
R2 vkl
Tkế xem lại idol nhà c.m` đi
Đếm trên ng` có bn silicon r`, bn vết dao kéo r` mà dám n/x won nt'
Đkm r2 vkl /:)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là một ELF   Tớ là một ELF - Page 2 Empty

Tớ là một ELF
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2