Anti K-pop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF

Go down 
Con đĩ suju4ver,đọc kĩ nè
rookkoolstar1
nhoxbmt023
Miko_Lovato
TrangKhanh
hwangmiseong
Amelia_luv_S9_AntiAFS
tamnbk
8.8_linhtinh
Blue Moon
hennessy
Nana
Vongola Guardian's Sky
antisuju_is_stupid
soundmax
CaoCaoMa
Ryn Tạt Lon
SnSd_khắm_l0N`_XXX
blah
Mắt Dọc Thần Thánh
snow
lilus90
Out!
(S9)ShjnPr0
heosuju
•Youngsiii{B}
thanhvan145
[GVN]Knight
kyu_1996
milk
1+1=2
HATESUJU
sweetpumpkin_9x
I am Superman...
clapclapclap
hjhjhjhjhj
Nozomi Sasaki
CTM2010
Nightwish
[Rapppappa] Torigoya
sofunny
Ari Doll
manucian1988
anti 13
Tatsumaru
Max
Ayaka
pariss
thích ăn nho =))
Sempai !
Velonica
Chung_nazi
Fro
fighter_for_freedom
Pô xây đông
*lười*
suju4ever
61 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6
Tác giảThông điệp

Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 6 Empty
Bài gửiTiêu đề: Con chẻ trâu nào có ID 4r là tên của tao thì đọc cho kĩ nhé   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 6 EmptySat Jan 21, 2012 3:36 am

Con chẻ trâu nào có ID 4r là tên của tao thì đọc cho kĩ nhé, con hãm l` =)), m` ghét VN thì m` ngủ mẹ m` đi cho lành trời, còn mún qa HQ thì kím mấy th` ăn mày bên HQ vượt biên sang đây r` làm osin tìh dục ko côg cho nó họa may nó chịu cột cho m` cọng dây xích chó để dắt m` qa bễn làm mấy kon đứg đường. "VN ko có gì để tự hào, hậu lụi vô văn hóa ah " =)), ê con đĩ thế ôg bà già nhà mày chắc kũg đéo đc đi học đâu ha =)), HQ lịch sự văn mih, còn mày là ng` VN- như trên mồm mìh tự chửi mìh =)), SJ là ng` HQ , mà ng` lịch sự thì đời nào típ chuyện loại vô học vô văn hóa như mày f? k? =)),ôg cố tổ m` là ng` HQ ah =)), thế sao đéo ở HQ mà lại sag VN để cho ra đời 1 loại chó fản độg z. :-s, mày thấy có ai ngu đến nỗi từ bỏ 1 đất nước lịch sự,văn hóa để sang 1 đất nước hậu lụi, vô văn hóa chưa hả con chó =)), bây h thử đút mặt chó mày sag bên bễn gặp các ọp của mày xem mấy ảh có tiếp chuyện với mày ko, nếu tiếp thật thì qay vid lại post lên, tao sẵn sàng đứg ra hoàn trả tất cả chi fí đi lại của mày + chi fí cho chuyến đi kế tiếp nha con đĩ vô học =))
Tặg mày nhữg lời nói chân thành từ tao cho loai chó lác như mày đọc đấy, níu đọc đc c/m này của tao mà ức qá đéo làm gì đc thì đây : Mup.VipS_Nb1@.... , thích sỉ nhục VN hay gì gì đó thì pm sang đây, tao tiếp chuyện với loại đĩ vô học như mày

P/s : Mìh thành thật xin lỗi 4r vì nhữg lời lẽ của mìh, mìh thực sự rất khó chịu khi reg nik để chửi như thế này :(, nhưg máu nóng đã bùg fát r`, im thì khó chịu mà nếu chửi thì ô nhiễm 4r của các bạn nhưg thể loại này ko chửi cho nó sáng óc ra thì nó ko chịu, nên mìh đành fải xả hết cho bớt nóng, all có gì bỏ qa cho mìh nhé :)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 6 EmptySat Jan 21, 2012 4:02 am

[quote="heosuju"]
Trích dẫn :

HAHAHAHAH chính tụi pj mới là những đứa sỉ nhục tiếng việt óa. Đem tiếng mình chửi ng` ta cóa ngon thỳ đem tiếng ta chửi ng` ta .
TỤI PÂY MỚI LÀ LŨ SỈ NHỤC TIẾNG VIỆT óz
z. mìh với bạn làm phát :">, chửi tiếng việt này, xem bên nào đuối lý + im trước, thử ko hay chỉ giỏi ngồi sủa
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 6 EmptySat Jan 21, 2012 7:51 am

Nếu các thím có tiếp chuyện thì nó cũng chả hiểu gì đâu, ngu tiếng Hàn khoái sủa. Bây giờ thử cho nó đi khám gien xem cụ nó là ai, nếu là Hàn thì thôi, nhưng nếu là Việt chắc em ấy cắn chim tự sát mất. Còn vì sao cụ nó qua đây tôi đã comment rồi đấy, chú đọc lại.
Avada_Kedavra_ZF

Avada_Kedavra_ZF

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 6 EmptyMon Jan 23, 2012 12:37 pm

Đọc mấy bài viết của lũ nô lệ mềm thực sự ta không thấy tức, không thấy buồn mà chỉ thấy nhục và thấy khinh !

Nhục vì dân Việt Nam, đặc biệt là giới trẻ VN lại nảy nòi ra cái thành phần tự nguyện thè lưỡi liếm đít mấy thằng ma cô ăn tỏi. Mà ngu muội không biết rằng.

Hàn Quốc - Chỉ là 1 con chó bám đít Mỹ đến đâm thuê chém mướn tại VN trong chiến tranh cục bộ. Một con chó nhất trong những chó, cái lũ đâm chém để lấy le với anh cả Mỹ, để được anh cả chống lưng, thỉnh thoảng cho cục xương.

=> Và để rồi sau đó giới trẻ VN coi cái thứ cặn bã đó là "thiên đường" là "mơ ước".
Khi mà lịch sử của cái lũ ăn tỏi chỉ đáng xách dép cho lịch sử VN.
Ý chí của lũ giặc kim chi chỉ toàn rỗng tuếch. Một lũ trọng tiền hơn người, trọng ngoại hình hơn tâm hồn. Cái loại nghệ thuật cốt yếu vì tiền, không xứng gọi là nghệ thuật đâu.

SuJu - Một lũ đồng bóng trai không ra trai, gái không ra gái. Chỉ là 1 lũ chó của bọn SM. 13 con súc vật đi làm tiền thuê làm mướn cho SM, không hơn không kém. Cũng là 13 con giặc đánh thuê trong chiến lược "thâu tóm lãnh thổ" của bọn Hàn Quốc.

Rốt lại 13 thằng giặc cướp trá hình đó không xứng gọi là ca sĩ.

Mà thực chất giọng hát của chúng nó cũng đâu ra gì. Có khả năng cảm thụ nhạc sẽ thấy ngay 13 con giặc hát giọng thấp phè phè, nếu lên cao thì không tròn giọng, cách lấy hơi căn bản cũng kém.

=> 13 con giặc trá hình ca sĩ được hâm mộ vì cái mã bên ngoài + chiêu trò đầu độc làm tiền trẻ con của lũ ăn tỏi.

Đó chính là cái nhục, nhục vì VN có những con ẹo. Và khinh bỉ ngang hàng với súc vật.

Chỉ khổ nhục cho ai làm cha mẹ lũ ẹo thôi. Chứ cái bọn ẹo ta tin đời nó không ra hồn gì đâu, làm đĩ điếm, trộm cướp.

Thực tế ta nhận ra lũ nô lệ mềm chúng nó không phải là hâm mộ, mà là tôn sùng, tồn thờ như 1 con chiên cuồng đạo. Loại tử vì đạo.

Người cảm thấy nhục nhất chính là bố mẹ lũ ẹo này.
Avada_Kedavra_ZF

Avada_Kedavra_ZF

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 6 EmptyMon Jan 23, 2012 12:59 pm

Mấy con nô lệ mềm chúng bay giỏi thì ra đây tranh luận với tao này.

Bố mày là avada_kedavra_zp bên zing forum luôn nhé.

Chúng mày thích tranh luận, cà khịa thì ra hết 1 lượt đi, để tao vạch cái vừa ngu vừa láo của chúng mày.
Thích cà khịa avada bên forum này hay avada bên ZF tao cũng tiếp hết.

Chúng mày đủ trình độ thì ra mặt hết tao xem.
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 6 EmptyMon Jan 23, 2012 4:54 pm

Bạn này nóng thế nhỉ.
Avada_Kedavra_ZF

Avada_Kedavra_ZF

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 6 EmptyMon Jan 23, 2012 8:44 pm

Đối với bọn vô sỉ dân tộc thì nói thế vẫn còn nhẹ nhàng chán. =))
Lũ ẹo toàn bọn thích đc xúc phạm mới sung sướng, haizzz.
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 6 EmptyMon Jan 23, 2012 8:46 pm

Lũ này phắn đâu hết rồi, cả năm nay chưa thấy con nào vào spam hết.
Avada_Kedavra_ZF

Avada_Kedavra_ZF

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 6 EmptyMon Jan 23, 2012 8:57 pm

Forum ế ẩm nhể?

Nhân tiện chúc anh em năm mới vui vẻ nhé (đéo anh em với bọn tự sỉ đất nước).
kothichanti

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 6 EmptyMon Jan 23, 2012 10:24 pm

Chúc bạn suju4ever toại nguyện với những giấc mơ đẹp ;))
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 6 EmptyTue Jan 24, 2012 8:21 am

Không bao giờ toại nguyện đâu, bọn không trym suju ấy chả để ý gì đến ẹo đâu.
Avada_Kedavra_ZF

Avada_Kedavra_ZF

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 6 EmptyWed Jan 25, 2012 11:51 am

13 giặc không trym với bố già SM còn lâu mới quan tâm đến ẹo. Chúng nó quan tâm đến tiền thôi, ẹo càng cuồng chúng nó càng hốt tiền.

Nhục như ẹo.
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 6 EmptyWed Jan 25, 2012 11:55 am

Thật là hay hay hay!
Avada_Kedavra_ZF

Avada_Kedavra_ZF

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 6 EmptyWed Jan 25, 2012 1:48 pm

Admin với smod của trang này là ai thế Blue moon?
Mà ông bạn có tham gia forum nào ngoài forum này ko?
Blue Moon

Blue Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 6 EmptyWed Jan 25, 2012 8:11 pm

Admin là Mr.Cá Mập, nhưng đã phắn mất rồi. Tôi có tạo một forum, link đây: http://antifankpop.forumotion.com/
Snow White_SJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 6 EmptyThu Jan 26, 2012 4:47 pm

Thôi đi nha,bạn không phải ELF chân chính.
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 6 EmptySun Jan 29, 2012 10:29 pm

Snow White_SJ đã viết:
Thôi đi nha,bạn không phải ELF chân chính.
bạn nào đây?!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF   Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF - Page 6 Empty

Em xin lôi vì đã không lam` trọn nhiệm vụ của 1 ELF
Trang 6 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6
 Similar topics
-
» Vào là chết ! Không chịu trách nhiệm :)).
» Còn gì ngu hơn thế này nữa không?!
» Bạn không được quyền tạo chủ đề mới Bạn không được quyền gửi bài trả lời Bạn không được quyền gửi tập tin đính kèm Bạn không được quyền chỉnh sửa bài viết
» Thật là tội nghiệp cho ba má tụi bây .Sanh ra những thứ thừa thải à không phế thải mới đúng Ba má tụi bây mà biết có những đứa con mất dạy như vậy chắc nắp hòm của ba má tụi bây bật ra mồ mã tổ tiên tụi bây cũng không yên phải ngồi dậy dạy lũ bệnh hoạn
» Không hay không lấy tiền !